ประกาศบ้านให้เช่า ในโครงการ ธารธารา

      (มี บ้าน 2)

      บ้านเดี่ยว 4 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ ธารธารา, บ้านแหวน
      บ้านเดี่ยว 4 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ ธารธารา, บ้านแหวน
      บ้านเดี่ยว 4 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ ธารธารา, บ้านแหวน
      บ้านเดี่ยว 4 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ ธารธารา, บ้านแหวน
      ดูรูปทั้งหมด
      บ้านเดี่ยว 4 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ ธารธารา, บ้านแหวน
      ธารธารา
      อัพเดทล่าสุด 4 สัปดาห์ที่แล้ว
      บ้านแหวน
      ฿49,000/เดือน (฿214/ตรม.)
      บ้านเดี่ยว 4 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ ธารธารา
      ธารธารา เป็นบ้านสไตล์ญี่ปุ่นสมัยใหม่ที่ตั้งอยู่ท่ามกลางบรรยากาศอันเงียบสงบในจังหวัดเชียงใหม่ ออกแบบมาเพื่อตอบโจทย์การผสมผสานระหว่างองค์ประกอบแบบดั้งเดิมของญี่ปุ่นกับสถาปัตยกรรมสมัยใหม่ ภายนอกตัวบ้านใช...
      Details:
      4 Bedroom(s) 4 Bathroom(s) 230 ตรม. Property Type: บ้านเดี่ยว
      วิวสวน
      ชานบ้าน
      คนดูแลสวน
      ฟรี Wifi
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      อัพเดทล่าสุด: 4 สัปดาห์ที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      บ้านเดี่ยว 4 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ ธารธารา, บ้านแหวน
      บ้านเดี่ยว 4 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ ธารธารา, บ้านแหวน
      บ้านเดี่ยว 4 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ ธารธารา, บ้านแหวน
      บ้านเดี่ยว 4 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ ธารธารา, บ้านแหวน
      ดูรูปทั้งหมด
      บ้านเดี่ยว 4 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ ธารธารา, บ้านแหวน
      ธารธารา
      บ้านแหวน
      ฿49,000/เดือน (฿214/ตรม.)
      บ้านเดี่ยว 4 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ ธารธารา
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      อัพเดทล่าสุด: 3 เดือนที่แล้ว
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      เข้าสู่ระบบ เพื่อใช้งานได้ครบทุกฟีเจอร์ของเรา คุณจะได้รับส่วนลดค่าเช่าบ้าน ใน บ้านแหวน
      เข้าสู่ระบบ
      ลงทะเบียน
      • 1
      1 - 2 จาก 2 ยูนิต
      1. ไทย
      2. เชียงใหม่
      3. หางดง
      4. บ้านแหวน
      5. ธารธารา

      รายละเอียดของโครงการ ธารธารา

      ชื่อโครงการ: ธารธารา
      เจ้าของโครงการ: GG ChiangMai Property
      สถานะการก่อสร้าง: สร้างเสร็จแล้ว (ธ.ค. 2568)
      จำนวนชั้น: ไม่ระบุ
      จำนวนอาคาร: ไม่ระบุ
      ยูนิต: 9
      พื้นที่ของโครงการ: ไม่ระบุ
      สถานที่ ไม่ระบุ
      ทำเลที่ตั้ง: บ้านแหวน, หางดง, เชียงใหม่
      รายละเอียดของโครงการ ธารธารา

      ข้อมูลที่ควรทราบเกี่ยวกับโครงการ ธารธารา

      ใน FazWaz นั้นมียูนิตที่ลงประกาศให้เช่าอยู่ในโครงการ ธารธารา กว่า 2 ยูนิต โดยมีค่าเช่าต่อเดือน ที่คุณเลือกได้ตั้งแต่ ฿49,200 ซึ่งในโครงการนี้มียูนิตแบบ เหลืออยู่เท่านั้น

      โดยในโครงการ ธารธารา จะมีสิ่งอำนวยความสะดวกดังนี้: รปภ. 24ชั่วโมง และ กล้องวงจรปิด

       

       

      คำค้นหายอดนิยม

      บ้านให้เช่าใน กรุงเทพมหานคร บ้านให้เช่าใน ภูเก็ต บ้านให้เช่าใน พัทยา บ้านให้เช่าใน หัวหิน บ้านให้เช่าใน เกาะสมุย บ้านให้เช่าใน เชียงใหม่