บ้านให้เช่า ใน สันกลาง, สันกำแพง

      (มี บ้าน 40)

      เปิดแผนที่
      บ้านเดี่ยว 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ สีวลี สันกำแพง, สันกลาง
      สีวลี สันกำแพง
      สันกลาง
      ฿45,000/เดือน (฿600/ตรม.)
      บ้านเดี่ยว 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ สีวลี สันกำแพง
      สีวลี สันกำแพง (Siwalee Sankampang) เติมเต็มทุกความสุขของการใช้ชีวิต ด้วยศิลปะล้านนาอันสง่างามของเมืองเชียงใหม่ ภายในบ้านที่เต็มไปด้วยบรรยากาศที่แสนอบอุ่น และได้เพลิดเพลินไปกับการใช้เวลาพักผ่อนท่ามกลา...
      Details:
      3 Bedroom(s) 3 Bathroom(s) 75 ตรม. Property Type: บ้านเดี่ยว
      วิวสวนสาธารณะ
      วิวสระว่ายน้ำ
      เครื่องซักผ้า
      เตาไมโครเวฟ
      ทีวี
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      บ้านเดี่ยว 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ บ้านฟ้าหลวง, สันกลาง
      บ้านเดี่ยว 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ บ้านฟ้าหลวง, สันกลาง
      บ้านเดี่ยว 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ บ้านฟ้าหลวง, สันกลาง
      บ้านเดี่ยว 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ บ้านฟ้าหลวง, สันกลาง
      ดูรูปทั้งหมด
      บ้านเดี่ยว 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ บ้านฟ้าหลวง, สันกลาง
      บ้านฟ้าหลวง
      สันกลาง
      ฿45,000/เดือน (฿207/ตรม.)
      บ้านเดี่ยว 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ บ้านฟ้าหลวง
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น บ้านเดี่ยว สำหรับเช่า ขนาด 3 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 217 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ บ้านฟ้าหลวง บนทำเลของ สันกลาง, เชียงใหม่ ซึ่งคุณสามารถเช่า บ้านเดี่ยว นี้ได้ด้ว...
      Details:
      3 Bedroom(s) 3 Bathroom(s) 217 ตรม. Property Type: บ้านเดี่ยว
      แบบ Low Rise
      วิวโล่งๆ
      เครื่องซักผ้า
      เตาไมโครเวฟ
      ทีวี
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      อัพเดทล่าสุด: 3 เดือนที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      บ้านเดี่ยว 4 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ ศุภาลัย แกรนด์วิลล์ สันกำแพง, สันกลาง
      ศุภาลัย แกรนด์วิลล์ สันกำแพง
      ประกาศเมื่อ 6 วันที่แล้ว อัพเดทล่าสุด 6 วันที่แล้ว
      สันกลาง
      ฿48,000/เดือน (฿231/ตรม.)
      บ้านเดี่ยว 4 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ ศุภาลัย แกรนด์วิลล์ สันกำแพง
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น บ้านเดี่ยว สำหรับเช่า ขนาด 4 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 208 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ ศุภาลัย แกรนด์วิลล์ สันกำแพง บนทำเลของ สันกลาง, เชียงใหม่ ซึ่งคุณสามารถเช่า บ้า...
      Details:
      4 Bedroom(s) 3 Bathroom(s) 208 ตรม. Property Type: บ้านเดี่ยว
      วิวโล่งๆ
      เข้าถึงสระส่วนกลางได้
      เข้าถึงสวนส่วนกลางได้
      สวนส่วนตัว
      สถานะการเช่า: ว่าง
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      อัพเดทล่าสุด: 6 วันที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      บ้านเดี่ยว 4 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ สีวลี สันกำแพง, สันกลาง
      สีวลี สันกำแพง
      สันกลาง
      ฿52,000/เดือน (฿226/ตรม.)
      บ้านเดี่ยว 4 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ สีวลี สันกำแพง
      Details:
      4 Bedroom(s) 3 Bathroom(s) 230 ตรม. Property Type: บ้านเดี่ยว
      วิวสวน
      วิวโล่งๆ
      ระบบบ้านอัจฉริยะ
      สวนที่จัดภูมิทัศน์
      สมัยใหม่หรือร่วมสมัย
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      อัพเดทล่าสุด: 1 ปีที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      บ้านเดี่ยว 3 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล สันกลาง, เชียงใหม่, สันกลาง
      Modern Luxurious Private Living in a Prime Location
      สันกลาง
      ฿55,000/เดือน (฿177/ตรม.)
      บ้านเดี่ยว 3 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล สันกลาง, เชียงใหม่
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น บ้านเดี่ยว สำหรับเช่า ขนาด 3 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 310 ตรม. อยู่ในทำเล สันกลาง, เชียงใหม่ ซึ่งคุณสามารถเช่า บ้านเดี่ยว นี้แบบสัญญาระยะยาว ที่ราคาค่าเช่า ฿55,000 ต่อเดือน...
      Details:
      3 Bedroom(s) 4 Bathroom(s) 310 ตรม. Property Type: บ้านเดี่ยว
      วิวภูเขา
      สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
      สถานะการเช่า: 1 ต.ค. 2569
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      อัพเดทล่าสุด: 3 เดือนที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      วิลล่า 5 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ บ้านฟ้าหลวง, สันกลาง
      วิลล่า 5 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ บ้านฟ้าหลวง, สันกลาง
      วิลล่า 5 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ บ้านฟ้าหลวง, สันกลาง
      วิลล่า 5 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ บ้านฟ้าหลวง, สันกลาง
      ดูรูปทั้งหมด
      วิลล่า 5 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ บ้านฟ้าหลวง, สันกลาง
      บ้านฟ้าหลวง
      อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
      สันกลาง
      ฿99,000/เดือน ฿105,500 /เดือน (฿198/ตรม.)
      วิลล่า 5 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ บ้านฟ้าหลวง
      Luxury Pool Villa for Sale or Rent — San Kamphaeng, Chiang Mai(Prime Location near Bo Sang – Louis Intersection) 🏡 Property Highlights: Land size: 156 sq. wah (approximately 624 sqm)...
      Details:
      5 Bedroom(s) 6 Bathroom(s) 500 ตรม. Property Type: วิลล่า
      สร้างเสร็จ 2566
      แบบ Low Rise
      วิวเมือง
      วิวสระว่ายน้ำ
      สระว่ายน้ำส่วนตัว
      รีโนเวทใหม่ทั้งหมด
      สวนส่วนตัว
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      อัพเดทล่าสุด: 1 เดือนที่แล้ว
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      วิลล่า 4 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล สันกลาง, เชียงใหม่, สันกลาง
      วิลล่า 4 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล สันกลาง, เชียงใหม่, สันกลาง
      วิลล่า 4 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล สันกลาง, เชียงใหม่, สันกลาง
      วิลล่า 4 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล สันกลาง, เชียงใหม่, สันกลาง
      วิลล่า 4 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล สันกลาง, เชียงใหม่, สันกลาง
      Newly Renovated 2-Storey Modern Luxury Home in Regent 9
      อัพเดทล่าสุด 4 วันที่แล้ว
      สันกลาง
      ฿100,000/เดือน (฿323/ตรม.)
      วิลล่า 4 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล สันกลาง, เชียงใหม่
      Details:
      4 Bedroom(s) 4 Bathroom(s) 310 ตรม. Property Type: วิลล่า
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      อัพเดทล่าสุด: 4 วันที่แล้ว
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      บ้านเดี่ยว 4 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล สันกลาง, เชียงใหม่, สันกลาง
      Modern Style Pool Villa 4 Bedrooms
      อัพเดทล่าสุด 2 เดือนที่แล้ว
      สันกลาง
      ฿120,000/เดือน (฿273/ตรม.)
      บ้านเดี่ยว 4 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล สันกลาง, เชียงใหม่
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น บ้านเดี่ยว สำหรับเช่า ขนาด 4 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 440 ตรม. อยู่ในทำเล สันกลาง, เชียงใหม่ และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ม.ค. 2568 ซึ่งคุณสามารถเช่า บ้านเดี่ยว นี้แบบสัญญาระ...
      Details:
      4 Bedroom(s) 6 Bathroom(s) 440 ตรม. Property Type: บ้านเดี่ยว
      สร้างเสร็จ 2568
      วิวทะเล
      วิวเมือง
      สระว่ายน้ำส่วนตัว
      สวนส่วนตัว
      ชานบ้าน
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      Luxury 4 Bedroom Pool Villa for Sale and Rent in San Kamphaeng
      สันกลาง
      ฿120,000/เดือน (฿273/ตรม.)
      บ้านเดี่ยว 4 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล สันกลาง, เชียงใหม่
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น บ้านเดี่ยว สำหรับเช่า ขนาด 4 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 440 ตรม. อยู่ในทำเล สันกลาง, เชียงใหม่ ซึ่งคุณสามารถเช่า บ้านเดี่ยว นี้แบบสัญญาระยะยาว ที่ราคาค่าเช่า ฿120,000 ต่อเดือน...
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      บ้านเดี่ยว 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ พิมพ์พิชฎา, สันกลาง
      บ้านเดี่ยว 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ พิมพ์พิชฎา, สันกลาง
      บ้านเดี่ยว 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ พิมพ์พิชฎา, สันกลาง
      บ้านเดี่ยว 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ พิมพ์พิชฎา, สันกลาง
      ดูรูปทั้งหมด
      บ้านเดี่ยว 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ พิมพ์พิชฎา, สันกลาง
      พิมพ์พิชฎา
      สันกลาง
      ฿220,000/เดือน (฿1,640/ตรม.)
      บ้านเดี่ยว 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ พิมพ์พิชฎา
      [ขาย/เช่า] บ้านแฝดสไตล์ยุโรป โครงการพิมพ์พิชฎา (Pimpichada) สันกลาง-สันกำแพงสัมผัสการใช้ชีวิตระดับพรีเมียมในบ้านสไตล์ Modern Classic กลิ่นอายยุโรป พร้อมเครื่องใช้ไฟฟ้าครบชุด สภาพนางฟ้า พร้อมเข้าอ...
      Details:
      3 Bedroom(s) 3 Bathroom(s) 134 ตรม. Property Type: บ้านเดี่ยว
      สร้างเสร็จ 2559
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      สอบถามสถานะอีกครั้ง

      บ้านให้เช่า พร้อมสิ่งอำนวยความสะดวกเด่น ๆ ใน สันกลาง

      • ภายในตัวยูนิต
      • ภายนอกตัวยูนิต
      • วิวที่มองเห็น
      ชั้นลอย ดูเพิ่มเติม ชั้นลอย ระเบียง ดูเพิ่มเติม ระเบียง
      สระว่ายน้ำส่วนตัว ดูเพิ่มเติม สระว่ายน้ำส่วนตัว สวนส่วนตัว ดูเพิ่มเติม สวนส่วนตัว
      วิวภูเขา ดูเพิ่มเติม วิวภูเขา วิวสวนสาธารณะ ดูเพิ่มเติม วิวสวนสาธารณะ วิวสระว่ายน้ำ ดูเพิ่มเติม วิวสระว่ายน้ำ
      • >
      • 1
      • 2
      31 - 40 จาก 40 ยูนิต
      1. ไทย
      2. เชียงใหม่
      3. สันกำแพง
      4. สันกลาง

      ดูโครงการเด่นในพื้นที่ของสันกลาง

      สีวลี สันกำแพง
      สีวลี สันกำแพง
      มี 10 ยูนิต
      ค่าเช่า: ฿23K - ฿52K
      ดูข้อมูลโครงการ
      พฤกษาวิลล์ 115
      พฤกษาวิลล์ 115
      มี 7 ยูนิต
      ค่าเช่า: ฿13.5K - ฿40K
      ดูข้อมูลโครงการ
      บ้าน ณ ชื่น
      บ้าน ณ ชื่น
      มี 6 ยูนิต
      ค่าเช่า: ฿15K - ฿28K
      ดูข้อมูลโครงการ
      ศุภาลัย แกรนด์วิลล์ สันกำแพง
      ศุภาลัย แกรนด์วิลล์ สันกำแพง
      มี 3 ยูนิต
      ค่าเช่า: ฿30K - ฿48K
      ดูข้อมูลโครงการ
      พิมพ์พิชฎา
      พิมพ์พิชฎา
      มี 2 ยูนิต
      ค่าเช่า: ฿32K - ฿220K
      ดูข้อมูลโครงการ
      บ้านฟ้าหลวง
      บ้านฟ้าหลวง
      มี 2 ยูนิต
      ค่าเช่า: ฿45K - ฿99K
      ดูข้อมูลโครงการ
      บ้านกาญจน์กนกวิลล์ 9
      บ้านกาญจน์กนกวิลล์ 9
      มี 1 ยูนิต