• เชียงใหม่

      ประกาศบ้านให้เช่า ในโครงการ แอสปาย อุดรธานี

      (มี บ้าน 1)

      คอนโด 1 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ แอสปาย อุดรธานี, บ้านเลื่อม
      แอสปาย อุดรธานี
      บ้านเลื่อม
      ฿8,000/เดือน (฿285/ตรม.)
      คอนโด 1 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ แอสปาย อุดรธานี
      ⛲️Aspire Udon Thani⛲️แอสปาย อุดรธานี 🔖 ขนาด 28 ตรม.    🛌ห้องนอน เตียง 5 ฟุต/ Bedroom 5 ft. 🛋️ห้องรับแขก/ Living room  🚿ห้องน้ำ/ Restroom ❄️ เครื่องปรับอากาศ/ Air conditioner 🔸โทรท...
      Details:
      1 Bedroom(s) 1 Bathroom(s) 28 ตรม. Property Type: คอนโด
      สนามบิน 3.83 กม.
      สร้างเสร็จ 2557
      แบบ Low Rise
      ชั้น 4
      วิวสวน
      วิวโล่งๆ
      เตาไมโครเวฟ
      ทีวี
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      ไม่ต้องเดินทางไปดูบ้านให้เช่าจริง เมื่อคุณสามารถดูได้จากวิดีโอทัวร์ที่นี่
      คลิกเพื่อเปิดการแสดงผลของบ้าน ที่มีวิดีโอทัวร์ จากปุ่มขวามือ!
      • 1
      1 - 1 จาก 1 ยูนิต
      1. ไทย
      2. อุดรธานี
      3. เมืองอุดรธานี
      4. บ้านเลื่อม
      5. แอสปาย อุดรธานี

      รายละเอียดของโครงการ แอสปาย อุดรธานี

      ชื่อโครงการ: แอสปาย อุดรธานี
      เจ้าของโครงการ: AP (Thailand)
      สถานะการก่อสร้าง: สร้างเสร็จแล้ว (ม.ค. 2557)
      จำนวนชั้น: 8
      จำนวนอาคาร: 2
      ยูนิต: 413
      พื้นที่ของโครงการ: ไม่ระบุ
      สถานที่ โรงพยาบาลอุดรธานี -0.5 กม.
      ทำเลที่ตั้ง: บ้านเลื่อม, เมืองอุดรธานี, อุดรธานี
      รายละเอียดของโครงการ แอสปาย อุดรธานี

      ข้อมูลที่ควรทราบเกี่ยวกับโครงการ แอสปาย อุดรธานี

      ใน FazWaz นั้นมียูนิตที่ลงประกาศให้เช่าอยู่ในโครงการ แอสปาย อุดรธานี กว่า 1 ยูนิต โดยมีค่าเช่าต่อเดือน ที่คุณเลือกได้ตั้งแต่ ฿7,980 ซึ่งในโครงการนี้มียูนิตแบบ เหลืออยู่เท่านั้น

      โดยในโครงการ แอสปาย อุดรธานี จะมีสิ่งอำนวยความสะดวกดังนี้: สระว่ายน้ำ, ห้องออกกำลังกาย, สโมสร, รปภ. 24ชั่วโมง, กล้องวงจรปิด และ ลานจอดรถ

       

       

      คำค้นหายอดนิยม