• เชียงใหม่

      ประกาศบ้านให้เช่า ในโครงการ ชลลดา สุวรรณภูมิ

      (มี บ้าน 1)

      บ้านเดี่ยว 4 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ Chonlada Suvarnabhumi, ศีรษะจรเข้น้อย
      Chonlada Suvarnabhumi
      ประกาศเมื่อ 3 ชั่วโมงที่แล้ว
      ศีรษะจรเข้น้อย
      ฿25,500/เดือน (฿138/ตรม.)
      บ้านเดี่ยว 4 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ Chonlada Suvarnabhumi
      ชลลดา สุวรรณภูมิ 4นอน 3น้ำ 61.6 ตรวา Chollada Suwannaphum 4beds 3baths 61.6 SQW   ขายบ้านเดี่ยว หมู่บ้าน หมู่บ้านชลลดา สุวรรณภูมิ ซอย 2/3 ทำเลดี บนถนนลาดกระบัง 54 เดินทางสะดวก ใกล้สนามบินสุวรรณภู...
      Details:
      4 Bedroom(s) 3 Bathroom(s) 184 ตรม. Property Type: บ้านเดี่ยว
      สร้างเสร็จ 2550
      เข้าถึงสวนส่วนกลางได้
      รีโนเวทห้องครัวใหม่
      เครื่องซักผ้า
      สัตว์เลี้ยง : เฉพาะสุนัขเท่านั้น
      สถานะการเช่า: ว่าง
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      ข้อเสนอพิเศษ เฉพาะเมื่อจองผ่าน FazWaz
      • 1
      1 - 1 จาก 1 ยูนิต
      1. ไทย
      2. สมุทรปราการ
      3. บางเสาธง
      4. ศีรษะจรเข้น้อย
      5. ชลลดา สุวรรณภูมิ

      รายละเอียดของโครงการ ชลลดา สุวรรณภูมิ

      ชื่อโครงการ: ชลลดา สุวรรณภูมิ
      เจ้าของโครงการ: ไม่ระบุ
      สถานะการก่อสร้าง: สร้างเสร็จแล้ว (พ.ค. 2559)
      จำนวนชั้น: 0
      จำนวนอาคาร: ไม่ระบุ
      ยูนิต: 1177
      พื้นที่ของโครงการ: ไม่ระบุ
      สถานที่ ARL สนามบินสุวรรณภูมิ -3.6 กม.
      ทำเลที่ตั้ง: ศีรษะจรเข้น้อย, บางเสาธง, สมุทรปราการ
      รายละเอียดของโครงการ ชลลดา สุวรรณภูมิ

      ข้อมูลที่ควรทราบเกี่ยวกับโครงการ ชลลดา สุวรรณภูมิ

      ใน FazWaz นั้นมียูนิตที่ลงประกาศให้เช่าอยู่ในโครงการ ชลลดา สุวรรณภูมิ กว่า 1 ยูนิต โดยมีค่าเช่าต่อเดือน ที่คุณเลือกได้ตั้งแต่ ฿25,400 ซึ่งในโครงการนี้มียูนิตเริ่มตั้งแต่แบบ 4 ห้องนอน ไปจนถึงแบบ 4 ห้องนอน

      โดยในโครงการ ชลลดา สุวรรณภูมิ จะมีสิ่งอำนวยความสะดวกดังนี้: สระว่ายน้ำ, ห้องออกกำลังกาย, สโมสร, รปภ. 24ชั่วโมง, กล้องวงจรปิด และ สวนหย่อม

       

       

      คำค้นที่เกี่ยวข้อง

      บ้าน For Rent Near แอร์พอร์ตลิงค์ บ้าน For Rent Near สถานีรถไฟฟ้า BTS บ้าน For Rent Near สถานีรถไฟฟ้ามหานคร MRT

      คำค้นหายอดนิยม

      บ้านให้เช่าใน กรุงเทพมหานคร บ้านให้เช่าใน ภูเก็ต บ้านให้เช่าใน พัทยา บ้านให้เช่าใน หัวหิน บ้านให้เช่าใน เกาะสมุย บ้านให้เช่าใน เชียงใหม่