ประกาศบ้านให้เช่า ในโครงการ สุริยพรเพลส

      (มี บ้าน 4)

      บ้านเดี่ยว 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ สุริยพรเพลส, ฉลอง
      บ้านเดี่ยว 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ สุริยพรเพลส, ฉลอง
      บ้านเดี่ยว 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ สุริยพรเพลส, ฉลอง
      บ้านเดี่ยว 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ สุริยพรเพลส, ฉลอง
      ดูรูปทั้งหมด
      บ้านเดี่ยว 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ สุริยพรเพลส, ฉลอง
      สุริยพรเพลส
      ฉลอง
      ฿30,000/เดือน (฿139/ตรม.)
      บ้านเดี่ยว 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ สุริยพรเพลส
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น บ้านเดี่ยว สำหรับเช่า ขนาด 3 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 216 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ สุริยพรเพลส บนทำเลของ ฉลอง, ภูเก็ต ซึ่งคุณสามารถเช่า บ้านเดี่ยว นี้ได้ด้วยราคาค...
      Details:
      3 Bedroom(s) 2 Bathroom(s) 216 ตรม. Property Type: บ้านเดี่ยว
      เครื่องซักผ้า
      เตาไมโครเวฟ
      ทีวี
      สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
      สถานะการเช่า: 1 ม.ค. 2570
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      อัพเดทล่าสุด: 4 เดือนที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      บ้านเดี่ยว 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ สุริยพรเพลส, ฉลอง
      บ้านเดี่ยว 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ สุริยพรเพลส, ฉลอง
      บ้านเดี่ยว 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ สุริยพรเพลส, ฉลอง
      บ้านเดี่ยว 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ สุริยพรเพลส, ฉลอง
      ดูรูปทั้งหมด
      บ้านเดี่ยว 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ สุริยพรเพลส, ฉลอง
      สุริยพรเพลส
      อัพเดทล่าสุด 1 สัปดาห์ที่แล้ว
      ฉลอง
      ฿30,000/เดือน (฿134/ตรม.)
      บ้านเดี่ยว 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ สุริยพรเพลส
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น บ้านเดี่ยว สำหรับเช่า ขนาด 2 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 224 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ สุริยพรเพลส บนทำเลของ ฉลอง, ภูเก็ต ซึ่งคุณสามารถเช่า บ้านเดี่ยว นี้ได้ด้วยราคาค...
      Details:
      2 Bedroom(s) 2 Bathroom(s) 224 ตรม. Property Type: บ้านเดี่ยว
      วิวเมือง
      วิวสวน
      สวนส่วนตัว
      คนดูแลสระว่ายน้ำ
      คนดูแลสวน
      สัตว์เลี้ยง : เฉพาะสุนัขเท่านั้น
      สถานะการเช่า: 15 มี.ค. 2570
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      อัพเดทล่าสุด: 1 สัปดาห์ที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      บ้านเดี่ยว 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ Suriyaporn Place, ฉลอง
      Suriyaporn Place
      อัพเดทล่าสุด 3 ชั่วโมงที่แล้ว
      ฉลอง
      ฿50,000/เดือน (฿417/ตรม.)
      บ้านเดี่ยว 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ Suriyaporn Place
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น บ้านเดี่ยว สำหรับเช่า ขนาด 2 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 120 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ Suriyaporn Place บนทำเลของ ฉลอง, ภูเก็ต ซึ่งคุณสามารถเช่า บ้านเดี่ยว นี้แบบสัญญาระยะ...
      Details:
      2 Bedroom(s) 3 Bathroom(s) 120 ตรม. Property Type: บ้านเดี่ยว
      สระว่ายน้ำส่วนตัว
      เครื่องซักผ้า
      เตาไมโครเวฟ
      สถานะการเช่า: 1 เม.ย. 2570
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      อัพเดทล่าสุด: 3 ชั่วโมงที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      บ้านเดี่ยว 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ สุริยพรเพลส, ฉลอง
      บ้านเดี่ยว 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ สุริยพรเพลส, ฉลอง
      บ้านเดี่ยว 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ สุริยพรเพลส, ฉลอง
      บ้านเดี่ยว 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ สุริยพรเพลส, ฉลอง
      ดูรูปทั้งหมด
      บ้านเดี่ยว 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ สุริยพรเพลส, ฉลอง
      สุริยพรเพลส
      ฉลอง
      ฿50,000/เดือน (฿224/ตรม.)
      บ้านเดี่ยว 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ สุริยพรเพลส
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น บ้านเดี่ยว สำหรับเช่า ขนาด 3 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 222.80 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ สุริยพรเพลส บนทำเลของ ฉลอง, ภูเก็ต ซึ่งคุณสามารถเช่า บ้านเดี่ยว นี้ได้ด้วยรา...
      Details:
      3 Bedroom(s) 2 Bathroom(s) 222.80 ตรม. Property Type: บ้านเดี่ยว
      วิวสวน
      วิวโล่งๆ
      เครื่องซักผ้า
      เตาไมโครเวฟ
      ทีวี
      สถานะการเช่า: 5 มิ.ย. 2569
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      อัพเดทล่าสุด: 3 เดือนที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      เริ่มต้นการค้นหาอสังหาริมทรัพย์ที่ชาญฉลาดได้ที่นี่ สำรวจรายการทรัพย์สินที่ผ่านการตรวจสอบแล้ว และเชื่อมต่อกับผู้เชี่ยวชาญที่คุณไว้วางใจได้
      • 1
      1 - 4 จาก 4 ยูนิต
      1. ไทย
      2. ภูเก็ต
      3. เมืองภูเก็ต
      4. ฉลอง
      5. สุริยพรเพลส

      รายละเอียดของโครงการ สุริยพรเพลส

      ชื่อโครงการ: สุริยพรเพลส
      เจ้าของโครงการ: ไม่ระบุ
      สถานะการก่อสร้าง: สร้างเสร็จแล้ว (ม.ค. 2560)
      จำนวนชั้น: ไม่ระบุ
      จำนวนอาคาร: ไม่ระบุ
      ยูนิต: 143
      พื้นที่ของโครงการ: ไม่ระบุ
      สถานที่ น้ำตกโตนอ่าวยน -4.8 กม.
      ทำเลที่ตั้ง: ฉลอง, เมืองภูเก็ต, ภูเก็ต
      รายละเอียดของโครงการ สุริยพรเพลส

      ข้อมูลที่ควรทราบเกี่ยวกับโครงการ สุริยพรเพลส

      ใน FazWaz นั้นมียูนิตที่ลงประกาศให้เช่าอยู่ในโครงการ สุริยพรเพลส กว่า 4 ยูนิต โดยมีค่าเช่าให้คุณเลือกตั้งแต่ ฿30,000 ไปจนกระทั่งถึง ฿50,000 ซึ่งในโครงการนี้มียูนิตเริ่มตั้งแต่แบบ 2 ห้องนอน ไปจนถึงแบบ 3 ห้องนอน

      โดยในโครงการ สุริยพรเพลส จะมีสิ่งอำนวยความสะดวกดังนี้: สระว่ายน้ำ, อ่างจากุซซี่, รปภ. 24ชั่วโมง และ กล้องวงจรปิด

       

       

      คำค้นหายอดนิยม

      บ้านให้เช่าใน กรุงเทพมหานคร บ้านให้เช่าใน ภูเก็ต บ้านให้เช่าใน พัทยา บ้านให้เช่าใน หัวหิน บ้านให้เช่าใน เกาะสมุย บ้านให้เช่าใน เชียงใหม่