บ้านให้เช่า ใกล้ หาดกะรน, กะรน
(มี บ้าน 168)
กะรน
฿162,400/เดือน
(฿1,880/ตรม.)
คอนโด 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ คิว คอนเซ็ปต์ คอนโดมีเนียม
Q Conzept Condominium คอนโดมิเนียมสไตล์โมเดิร์น ทรอปิคอล บนทำเลที่ตั้งใกล้หาดกะตะ หาดกะรน ร้านอาหาร และร้านสะดวกซื้อ ภายในโครงการมีสิ่งอำนวยความสะดวกครบครันทั้งสระว่ายน้ำ ห้องออกกำลังกาย สวนหย่อม และ...
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
86.40 ตรม.
Property Type:
คอนโด
ชายหาด 0.34 กม.
สร้างเสร็จ 2560
แบบ Low Rise
ชั้น 2
วิวเมือง
วิวสระว่ายน้ำ
ระเบียง
ครัวฝรั่งครบชุด
ฟรี Wifi
สอบถามสถานะอีกครั้ง
อัพเดทล่าสุด: 5 ปีที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
เดอะ วิว
กะรน
฿170,000/เดือน
(฿1,470/ตรม.)
คอนโด 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ เดอะ วิว
ค้นพบบรรยากาศการพักผ่อนสุดประทับใจไปกับ The View (เดอะ วิว) คอนโดมิเนียมสไตล์รีสอร์ต ที่ทำให้คุณได้กลับสู่อ้อมกอดแห่งธรรมชาติอีกครั้ง ด้วยทำเลที่ตั้งบนเนินเขาที่รายล้อมไปด้วยป่าไม้เขตร้อนอันเขียวชอุ่ม...
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
116 ตรม.
Property Type:
คอนโด
ชายหาด 1.41 กม.
สร้างเสร็จ 2557
แบบ Low Rise
ชั้น 1
วิวทะเล
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 5 เดือนที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
เดอะ วิว
กะรน
฿170,000/เดือน
(฿739/ตรม.)
คอนโด 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ เดอะ วิว
Details:
3
Bedroom(s)
3
Bathroom(s)
230 ตรม.
Property Type:
คอนโด
ชายหาด 1.41 กม.
สร้างเสร็จ 2557
แบบ Low Rise
ชั้น 1
วิวทะเล
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
บ้าน เซนต์ โทรเปซ
อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
กะรน
฿179,000/เดือน
(฿688/ตรม.)
วิลล่า 5 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ บ้าน เซนต์ โทรเปซ
Baan St. Tropez (บ้าน เซนต์ โทรเปซ)วิลล่าสีขาวสไตล์มินิมอล ตั้งอยู่ท่ามกลางบรรยากาศอันร่มรื่นเสมือนให้คุณได้พักผ่อนอยู่ในรีสอร์ทส่วนตัว บนพื้นที่ยอดนิยมในหมู่นักท่องเที่ยวย่านกะรนกับโครงการ "Baan St....
Details:
5
Bedroom(s)
5
Bathroom(s)
260 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
ชายหาด 1.67 กม.
วิวทะเล
วิวภูเขา
สระว่ายน้ำส่วนตัว
เข้าถึงสวนส่วนกลางได้
สวนส่วนตัว
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
สถานะการเช่า: 1 เม.ย. 2571
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 1 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
คิว คอนเซ็ปต์ คอนโดมีเนียม
กะรน
฿182,000/เดือน
(฿1,470/ตรม.)
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
124.10 ตรม.
Property Type:
คอนโด
ชายหาด 0.34 กม.
สร้างเสร็จ 2560
แบบ Low Rise
ชั้น 4
วิวทะเล
จากุซซี่
ระเบียง
ครัวฝรั่งครบชุด
สอบถามสถานะอีกครั้ง
อัพเดทล่าสุด: 5 ปีที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
A Seaview pool villa for Sale in Karon
กะรน
฿200,000/เดือน
(฿800/ตรม.)
วิลล่า 4 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล กะรน, ภูเก็ต
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น วิลล่า สำหรับเช่า ขนาด 4 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 250 ตรม. อยู่ในทำเล กะรน, ภูเก็ต และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ม.ค. 2559 ซึ่งคุณสามารถเช่า วิลล่า นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า...
Details:
4
Bedroom(s)
3.5
Bathroom(s)
250 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
ชายหาด 0.87 กม.
สร้างเสร็จ 2559
วิวทะเล
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
มะลิ ไทย พูลวิลล่า
อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
กะรน
฿200,000/เดือน
(฿889/ตรม.)
วิลล่า 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ มะลิ ไทย พูลวิลล่า
สัมผัสบรรยากาศยามเย็น ชมพระอาทิตย์ตกดินที่หาดกะตะ ภูเก็ต เวลาอันแสนวิเศษสำหรับการเยี่ยมชมโครงการของเรา นี่คือช่วงเวลาอันยอดเยี่ยมสำหรับการพูดคุยเกี่ยวกับแคมเปญผลตอบแทนการลงทุน และอัตราการเติบโตทางธุรก...
Details:
3
Bedroom(s)
4
Bathroom(s)
225 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
ชายหาด 1.36 กม.
สร้างเสร็จ 2568
วิวภูเขา
วิวทะเลบางส่วน
สระว่ายน้ำส่วนตัว
ฟรี Wifi
เครื่องซักผ้า
การเช่าขั้นต่ำ: แบบเดือนต่อเดือน
อัพเดทล่าสุด: 1 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
Retail Space For Rent
กะรน
฿200,000/เดือน
(฿1,670/ตรม.)
พื้นที่ค้าปลีก สตูดิโอ ให้เช่า ในทำเล กะรน, ภูเก็ต
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น พื้นที่ค้าปลีก สำหรับเช่า แบบ สตูดิโอ มีพื้นที่ใช้สอย 120 ตรม. อยู่ในทำเล กะรน, ภูเก็ต ซึ่งคุณสามารถเช่า พื้นที่ค้าปลีก นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿200,000 ต่อเดือน
Details:
สตูดิโอ
1
Bathroom(s)
120 ตรม.
Property Type:
พื้นที่ค้าปลีก
ชายหาด 0.87 กม.
วิวเมือง
ชานบ้าน
ระเบียง
ที่จอดรถ
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 1 ปีที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
โอเรลี่ ซีวิว อพาร์ทเม้น
กะรน
฿220,000/เดือน
(฿1,100/ตรม.)
อพาร์ทเม้นท์ 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ โอเรลี่ ซีวิว อพาร์ทเม้น
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น อพาร์ทเม้นท์ สำหรับเช่า ขนาด 3 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 200 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ โอเรลี่ ซีวิว อพาร์ทเม้น บนทำเลของ กะรน, ภูเก็ต และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ม.ค. 2...
Details:
3
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
200 ตรม.
Property Type:
อพาร์ทเม้นท์
ชายหาด 0.28 กม.
สร้างเสร็จ 2563
แบบ Low Rise
ชั้น 3
วิวทะเล
วิวสวน
จากุซซี่
ระเบียง
อ่างอาบน้ำ
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
บ้าน กะตะ วิลล่า
อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
กะรน
฿220,000/เดือน
(฿400/ตรม.)
วิลล่า 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ บ้าน กะตะ วิลล่า
Details:
3
Bedroom(s)
4
Bathroom(s)
550 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
ชายหาด 1.12 กม.
วิวทะเล
วิวทะเลบางส่วน
ติดริมชายหาด
ติดหน้าหาด (เหนือหาดทราย)
ระเบียง
สอบถามสถานะอีกครั้ง
อัพเดทล่าสุด: 1 เดือนที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
บ้านให้เช่า พร้อมสิ่งอำนวยความสะดวกเด่น ๆ ใน หาดกะรน
ดูรูปทั้งหมด
4 Bedroom Pool Villa for rent
กะรน
฿220,000/เดือน
(฿733/ตรม.)
วิลล่า 4 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล กะรน, ภูเก็ต
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น วิลล่า สำหรับเช่า ขนาด 4 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 300 ตรม. อยู่ในทำเล กะรน, ภูเก็ต และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ต.ค. 2553 ซึ่งคุณสามารถเช่า วิลล่า นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า...
Details:
4
Bedroom(s)
3
Bathroom(s)
300 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
ชายหาด 0.87 กม.
สร้างเสร็จ 2553
วิวทะเล
วิวภูเขา
สระว่ายน้ำส่วนตัว
คนดูแลสระว่ายน้ำ
คนดูแลสวน
สัตว์เลี้ยง : สัตว์ขนาดเล็กเท่านั้น
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 3 ถึง 6 เดือน
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
เดอะ วิว
กะรน
฿225,000/เดือน
(฿1,020/ตรม.)
คอนโด 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ เดอะ วิว
Details:
3
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
220 ตรม.
Property Type:
คอนโด
ชายหาด 1.41 กม.
สร้างเสร็จ 2557
แบบ Low Rise
ชั้น 1
วิวทะเล
สระว่ายน้ำส่วนตัว
จากุซซี่
ระเบียง
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 2 ปีที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
เดอะ วิว
กะรน
฿225,000/เดือน
(฿978/ตรม.)
คอนโด 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ เดอะ วิว
Details:
3
Bedroom(s)
3
Bathroom(s)
230 ตรม.
Property Type:
คอนโด
ชายหาด 1.41 กม.
สร้างเสร็จ 2557
แบบ Low Rise
ชั้น 1
วิวทะเล
วิวสระว่ายน้ำ
สระว่ายน้ำส่วนตัว
ชานบ้าน
อ่างอาบน้ำ
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
เดอะ วิว
อัพเดทล่าสุด 1 วันที่แล้ว
กะรน
฿280,000/เดือน
(฿1,040/ตรม.)
คอนโด 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ เดอะ วิว
Details:
3
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
270 ตรม.
Property Type:
คอนโด
ชายหาด 1.41 กม.
สร้างเสร็จ 2557
แบบ Low Rise
ชั้น 1
วิวทะเล
วิวภูเขา
สระว่ายน้ำส่วนตัว
เข้าถึงสวนส่วนกลางได้
สวนส่วนตัว
อัพเดทล่าสุด: 1 วันที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
เดอะ วิว
กะรน
฿300,000/เดือน
฿360,000 /เดือน
(฿808/ตรม.)
คอนโด 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ เดอะ วิว
Details:
3
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
371 ตรม.
Property Type:
คอนโด
ชายหาด 1.41 กม.
สร้างเสร็จ 2557
แบบ Low Rise
ชั้น 2
วิวทะเล
จากุซซี่
ห้องหัวมุม/แปลงหัวมุม
ระเบียง
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
Oasis Villa Near Karon Beach
กะรน
฿300,000/เดือน
(฿750/ตรม.)
วิลล่า 5 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล กะรน, ภูเก็ต
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น วิลล่า สำหรับเช่า ขนาด 5 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 400 ตรม. อยู่ในทำเล กะรน, ภูเก็ต และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ส.ค. 2555 ซึ่งคุณสามารถเช่า วิลล่า นี้แบบสัญญาระยะยาว ที่ราคาค...
Details:
5
Bedroom(s)
6
Bathroom(s)
400 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
สร้างเสร็จ 2555
ดูรูปทั้งหมด
Villa Ginborn 5 bedroom sea view pool villa in Kata
อัพเดทล่าสุด 2 สัปดาห์ที่แล้ว
กะรน
฿500,000/เดือน
(฿1,430/ตรม.)
วิลล่า 5 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล กะรน, ภูเก็ต
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น วิลล่า สำหรับเช่า ขนาด 5 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 350 ตรม. อยู่ในทำเล กะรน, ภูเก็ต ซึ่งคุณสามารถเช่า วิลล่า นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿500,000 ต่อเดือน
Details:
5
Bedroom(s)
6
Bathroom(s)
350 ตรม.
การเช่าขั้นต่ำ: แบบเดือนต่อเดือน
อัพเดทล่าสุด: 2 สัปดาห์ที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
บ้าน กะตะ วิลล่า
อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
กะรน
฿985,000/เดือน
(฿821/ตรม.)
วิลล่า 8 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ บ้าน กะตะ วิลล่า
Baan Kata Villa (บ้าน กะตะ วิลล่า) โครงการพูลวิลล่าสุดหรูสไตล์รีสอร์ทมาพร้อมกับความเป็นส่วนตัวที่ตั้งอยู่ท่ามกลางบรรยากาศของธรรมชาติอันเขียวชอุ่มของผืนป่าอันสมบูรณ์ และความสวยงามด้วยทัศนียภาพของวิวทะเ...
Details:
8
Bedroom(s)
11
Bathroom(s)
1,200 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
ชายหาด 1.12 กม.
วิวทะเล
Palm View
Electricity
Water
Integral Kitchen
สถานะการเช่า: 1 ก.พ. 2570
อัพเดทล่าสุด: 1 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
>
1
2
3
4
5
6
151 - 168 จาก 168 ยูนิต
ไทย
ภูเก็ต
เมืองภูเก็ต
กะรน
หาดกะรน
ดูโครงการเด่นในพื้นที่ของหาดกะรน
อีเดน รีสอร์ท - กะรน
มี 22 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿30K - ฿60K
ดูข้อมูลโครงการ
เดอะ บีช คอนโดเทล
มี 18 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿17K - ฿25K
ดูข้อมูลโครงการ
ชิค คอนโด
มี 16 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿23K - ฿42.5K
ดูข้อมูลโครงการ
เดอะ วิว
มี 13 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿120K - ฿300K
ดูข้อมูลโครงการ
โอโซน คอนโดเทล
มี 11 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿15K - ฿35K
ดูข้อมูลโครงการ
กะรน บัตเตอร์ฟลาย
มี 11 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿27K - ฿75K
ดูข้อมูลโครงการ
ซันเซ็ท พลาซ่า คอนโดมิเนียม
มี 10 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿55K - ฿85K
ดูข้อมูลโครงการ
คิว คอนเซ็ปต์ คอนโดมีเนียม
มี 4 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿35K - ฿182K
ดูข้อมูลโครงการ
ซี แอนด์ สกาย
มี 3 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿22K - ฿25K
ดูข้อมูลโครงการ
ดิ เอ็กเซ็นตา
มี 3 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿40K - ฿85K
ทำเลที่ตั้ง
แสดงเพียง 5 จาก 0 โครงการ สำหรับบ้านในหาดกะรน
คะแนนรีวิวนี้มาจากการการรีวิวโดยผู้เยี่ยมชมโครงการ และผู้ซื้อหรือเช่าเพื่ออยู่อาศัยจริง