• เชียงใหม่

      ประกาศบ้านให้เช่า ในโครงการ เดอะ เอส วิลล่า

      (มี บ้าน 9)

      วิลล่า 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ เดอะ เอส วิลล่า, เชิงทะเล
      เดอะ เอส วิลล่า
      อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
      เชิงทะเล
      ฿140,000/เดือน (฿965/ตรม.)
      วิลล่า 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ เดอะ เอส วิลล่า
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น วิลล่า สำหรับเช่า ขนาด 3 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 145 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ เดอะ เอส วิลล่า บนทำเลของ เชิงทะเล, ภูเก็ต และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ต.ค. 2562 ซึ...
      Details:
      3 Bedroom(s) 3 Bathroom(s) 145 ตรม. Property Type: วิลล่า
      ชายหาด 3.35 กม.
      สร้างเสร็จ 2562
      สวนส่วนตัว
      สถานะการเช่า: 30 ก.ย. 2569
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      เดอะ เอส วิลล่า
      อัพเดทล่าสุด 2 สัปดาห์ที่แล้ว
      เชิงทะเล
      ฿140,000/เดือน (฿700/ตรม.)
      วิลล่า 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ เดอะ เอส วิลล่า
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น วิลล่า สำหรับเช่า ขนาด 3 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 200 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ เดอะ เอส วิลล่า บนทำเลของ เชิงทะเล, ภูเก็ต และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ต.ค. 2562 ซึ...
      Details:
      3 Bedroom(s) 3 Bathroom(s) 200 ตรม. Property Type: วิลล่า
      ชายหาด 3.35 กม.
      สร้างเสร็จ 2562
      วิวสระว่ายน้ำ
      วิวสวน
      สระว่ายน้ำส่วนตัว
      รีโนเวทใหม่ทั้งหมด
      เข้าถึงสวนส่วนกลางได้
      สถานะการเช่า: 1 ส.ค. 2570
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      อัพเดทล่าสุด: 2 สัปดาห์ที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
    • คุณจะไม่พลาด! หากมีประกาศบ้านให้เช่าใหม่ ได้ถูกโพสในทำเล เชิงทะเล, ถลาง
    • วิลล่า 4 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ เดอะ เอส วิลล่า, เชิงทะเล
      วิลล่า 4 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ เดอะ เอส วิลล่า, เชิงทะเล
      ดูรูปทั้งหมด
      เดอะ เอส วิลล่า
      อัพเดทล่าสุด 2 สัปดาห์ที่แล้ว
      เชิงทะเล
      ฿150,000/เดือน (฿926/ตรม.)
      วิลล่า 4 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ เดอะ เอส วิลล่า
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น วิลล่า สำหรับเช่า ขนาด 4 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 162 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ เดอะ เอส วิลล่า บนทำเลของ เชิงทะเล, ภูเก็ต และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ต.ค. 2562 ซึ...
      Details:
      4 Bedroom(s) 4 Bathroom(s) 162 ตรม. Property Type: วิลล่า
      ชายหาด 3.35 กม.
      สร้างเสร็จ 2562
      วิวสระว่ายน้ำ
      วิวสวน
      สระว่ายน้ำส่วนตัว
      รีโนเวทใหม่ทั้งหมด
      เข้าถึงสระส่วนกลางได้
      การเช่าขั้นต่ำ: แบบเดือนต่อเดือน
      อัพเดทล่าสุด: 2 สัปดาห์ที่แล้ว
      เดอะ เอส วิลล่า
      อัพเดทล่าสุด 2 สัปดาห์ที่แล้ว
      เชิงทะเล
      ฿160,000/เดือน ฿196,356 /เดือน (฿747/ตรม.)
      วิลล่า 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ เดอะ เอส วิลล่า
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น วิลล่า สำหรับเช่า ขนาด 3 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 214 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ เดอะ เอส วิลล่า บนทำเลของ เชิงทะเล, ภูเก็ต และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ธ.ค. 2567 ซึ...
      Details:
      3 Bedroom(s) 4 Bathroom(s) 214 ตรม. Property Type: วิลล่า
      ชายหาด 3.35 กม.
      สร้างเสร็จ 2567
      สวนส่วนตัว
      การเช่าขั้นต่ำ: แบบเดือนต่อเดือน
      อัพเดทล่าสุด: 2 สัปดาห์ที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      ติดตามผลการเสนอราคาของคุณ ได้ตั้งแต่เริ่มต้นกับเราง่ายๆในที่เดียว
      เดอะ เอส วิลล่า
      อัพเดทล่าสุด 2 สัปดาห์ที่แล้ว
      เชิงทะเล
      ฿160,000/เดือน ฿196,356 /เดือน (฿747/ตรม.)
      วิลล่า 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ เดอะ เอส วิลล่า
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น วิลล่า สำหรับเช่า ขนาด 3 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 214 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ เดอะ เอส วิลล่า บนทำเลของ เชิงทะเล, ภูเก็ต และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ม.ค. 2568 ซึ...
      Details:
      3 Bedroom(s) 4 Bathroom(s) 214 ตรม. Property Type: วิลล่า
      ชายหาด 3.35 กม.
      สร้างเสร็จ 2568
      ชานบ้าน
      การเช่าขั้นต่ำ: แบบเดือนต่อเดือน
      อัพเดทล่าสุด: 2 สัปดาห์ที่แล้ว
      เดอะ เอส วิลล่า
      อัพเดทล่าสุด 2 สัปดาห์ที่แล้ว
      เชิงทะเล
      ฿160,000/เดือน ฿196,356 /เดือน (฿829/ตรม.)
      วิลล่า 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ เดอะ เอส วิลล่า
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น วิลล่า สำหรับเช่า ขนาด 3 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 193 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ เดอะ เอส วิลล่า บนทำเลของ เชิงทะเล, ภูเก็ต และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ธ.ค. 2567 ซึ...
      Details:
      3 Bedroom(s) 4 Bathroom(s) 193 ตรม. Property Type: วิลล่า
      ชายหาด 3.35 กม.
      สร้างเสร็จ 2567
      สวนส่วนตัว
      การเช่าขั้นต่ำ: แบบเดือนต่อเดือน
      อัพเดทล่าสุด: 2 สัปดาห์ที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      เริ่มต้นการค้นหาอสังหาริมทรัพย์ที่ชาญฉลาดได้ที่นี่ สำรวจรายการทรัพย์สินที่ผ่านการตรวจสอบแล้ว และเชื่อมต่อกับผู้เชี่ยวชาญที่คุณไว้วางใจได้
      เดอะ เอส วิลล่า
      อัพเดทล่าสุด 2 สัปดาห์ที่แล้ว
      เชิงทะเล
      ฿160,000/เดือน ฿196,356 /เดือน (฿800/ตรม.)
      วิลล่า 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ เดอะ เอส วิลล่า
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น วิลล่า สำหรับเช่า ขนาด 3 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 200 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ เดอะ เอส วิลล่า บนทำเลของ เชิงทะเล, ภูเก็ต และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ม.ค. 2568 ซึ...
      Details:
      3 Bedroom(s) 4 Bathroom(s) 200 ตรม. Property Type: วิลล่า
      ชายหาด 3.35 กม.
      สร้างเสร็จ 2568
      สวนส่วนตัว
      การเช่าขั้นต่ำ: แบบเดือนต่อเดือน
      อัพเดทล่าสุด: 2 สัปดาห์ที่แล้ว
      เดอะ เอส วิลล่า
      ประกาศเมื่อ 2 สัปดาห์ที่แล้ว อัพเดทล่าสุด 2 สัปดาห์ที่แล้ว
      เชิงทะเล
      ฿160,000/เดือน ฿196,356 /เดือน (฿829/ตรม.)
      วิลล่า 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ เดอะ เอส วิลล่า
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น วิลล่า สำหรับเช่า ขนาด 3 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 193 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ เดอะ เอส วิลล่า บนทำเลของ เชิงทะเล, ภูเก็ต และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ม.ค. 2568 ซึ...
      Details:
      3 Bedroom(s) 4 Bathroom(s) 193 ตรม. Property Type: วิลล่า
      ชายหาด 3.35 กม.
      สร้างเสร็จ 2568
      สวนส่วนตัว
      การเช่าขั้นต่ำ: แบบเดือนต่อเดือน
      อัพเดทล่าสุด: 2 สัปดาห์ที่แล้ว
      เดอะ เอส วิลล่า
      อัพเดทล่าสุด 2 สัปดาห์ที่แล้ว
      เชิงทะเล
      ฿280,000/เดือน ฿300,000 /เดือน (฿506/ตรม.)
      วิลล่า 4 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ เดอะ เอส วิลล่า
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น วิลล่า สำหรับเช่า ขนาด 4 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 552.95 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ เดอะ เอส วิลล่า บนทำเลของ เชิงทะเล, ภูเก็ต และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ธ.ค. 2568 ...
      Details:
      4 Bedroom(s) 6 Bathroom(s) 552.95 ตรม. Property Type: วิลล่า
      ชายหาด 3.35 กม.
      สร้างเสร็จ 2568
      ชานบ้าน
      การเช่าขั้นต่ำ: แบบเดือนต่อเดือน
      อัพเดทล่าสุด: 2 สัปดาห์ที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      • 1
      1 - 9 จาก 9 ยูนิต
      1. ไทย
      2. ภูเก็ต
      3. ถลาง
      4. เชิงทะเล
      5. เดอะ เอส วิลล่า

      รายละเอียดของโครงการ เดอะ เอส วิลล่า

      ชื่อโครงการ: เดอะ เอส วิลล่า
      เจ้าของโครงการ: ไม่ระบุ
      สถานะการก่อสร้าง: สร้างเสร็จแล้ว (ธ.ค. 2563)
      จำนวนชั้น: ไม่ระบุ
      จำนวนอาคาร: ไม่ระบุ
      ยูนิต: 10
      พื้นที่ของโครงการ: ไม่ระบุ
      สถานที่ หาดบางเทา -2 กม.
      ทำเลที่ตั้ง: เชิงทะเล, ถลาง, ภูเก็ต
      รายละเอียดของโครงการ เดอะ เอส วิลล่า

      ข้อมูลที่ควรทราบเกี่ยวกับโครงการ เดอะ เอส วิลล่า

      ใน FazWaz นั้นมียูนิตที่ลงประกาศให้เช่าอยู่ในโครงการ เดอะ เอส วิลล่า กว่า 9 ยูนิต โดยมีค่าเช่าให้คุณเลือกตั้งแต่ ไปจนกระทั่งถึง ซึ่งในโครงการนี้มียูนิตเริ่มตั้งแต่แบบ 3 ห้องนอน ไปจนถึงแบบ 4 ห้องนอน

      โดยในโครงการ เดอะ เอส วิลล่า จะมีสิ่งอำนวยความสะดวกดังนี้: รปภ. 24ชั่วโมง และ กล้องวงจรปิด

       

       

      คำค้นหายอดนิยม

      บ้านให้เช่าใน กรุงเทพมหานคร บ้านให้เช่าใน ภูเก็ต บ้านให้เช่าใน พัทยา บ้านให้เช่าใน หัวหิน บ้านให้เช่าใน เกาะสมุย บ้านให้เช่าใน เชียงใหม่

      บ้านและคอนโดใกล้ฉัน