บ้านให้เช่า ใกล้ หาดในยาง, สาคู

      (มี บ้าน 280)

      เปิดแผนที่
      คอนโด 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ เดวา ภูเก็ต รีสอร์ท แอนด์ วิลล่า, สาคู
      เดวา ภูเก็ต รีสอร์ท แอนด์ วิลล่า
      สาคู
      ฿125,000/เดือน (฿1,000/ตรม.)
      คอนโด 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ เดวา ภูเก็ต รีสอร์ท แอนด์ วิลล่า
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น คอนโด สำหรับเช่า ขนาด 2 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 125 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ เดวา ภูเก็ต รีสอร์ท แอนด์ วิลล่า บนทำเลของ สาคู, ภูเก็ต และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ก.ย....
      Details:
      2 Bedroom(s) 2 Bathroom(s) 125 ตรม. Property Type: คอนโด
      ชายหาด 0.27 กม.
      สนามบิน 2.5 กม.
      สร้างเสร็จ 2552
      แบบ Low Rise
      ชั้น 2
      วิวภูเขา
      วิวสระว่ายน้ำ
      ติดริมชายหาด
      เข้าถึงชายหาดได้
      ติดหน้าหาด (เหนือหาดทราย)
      สถานะการเช่า: 31 ก.ค. 2569
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      อัพเดทล่าสุด: 9 เดือนที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      โรงแรม 1 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ เดวา ภูเก็ต รีสอร์ท แอนด์ วิลล่า, สาคู
      เดวา ภูเก็ต รีสอร์ท แอนด์ วิลล่า
      สาคู
      ฿129,900/เดือน (฿1,940/ตรม.)
      โรงแรม 1 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ เดวา ภูเก็ต รีสอร์ท แอนด์ วิลล่า
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น โรงแรม สำหรับเช่า ขนาด 1 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 67 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ เดวา ภูเก็ต รีสอร์ท แอนด์ วิลล่า บนทำเลของ สาคู, ภูเก็ต และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ก.ย....
      Details:
      1 Bedroom(s) 1 Bathroom(s) 67 ตรม. Property Type: โรงแรม
      ชายหาด 0.27 กม.
      สนามบิน 2.5 กม.
      สร้างเสร็จ 2552
      แบบ Low Rise
      วิวสวน
      ฟรี Wifi
      เตาไมโครเวฟ
      ทีวี
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      การเช่าขั้นต่ำ: แบบเดือนต่อเดือน
      อัพเดทล่าสุด: 6 เดือนที่แล้ว
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      วิลล่า 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ ไอลีน วิลล่า ทรอปิโค เฟส 2, สาคู
      ไอลีน วิลล่า ทรอปิโค เฟส 2
      อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
      สาคู
      ฿130,000/เดือน ฿200,000 /เดือน (฿433/ตรม.)
      วิลล่า 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ ไอลีน วิลล่า ทรอปิโค เฟส 2
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น วิลล่า สำหรับเช่า ขนาด 3 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 300 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ ไอลีน วิลล่า ทรอปิโค เฟส 2 บนทำเลของ สาคู, ภูเก็ต และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ พ.ค. 2568&...
      Details:
      3 Bedroom(s) 3 Bathroom(s) 300 ตรม. Property Type: วิลล่า
      ชายหาด 2.73 กม.
      สร้างเสร็จ 2568
      วิวภูเขา
      วิวสระว่ายน้ำ
      สระว่ายน้ำส่วนตัว
      รีโนเวทใหม่ทั้งหมด
      เข้าถึงสระส่วนกลางได้
      สัตว์เลี้ยง : สัตว์ขนาดเล็กเท่านั้น
      การเช่าขั้นต่ำ: แบบเดือนต่อเดือน
      อัพเดทล่าสุด: 1 เดือนที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      วิลล่า 4 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล สาคู, ภูเก็ต, สาคู
      วิลล่า 4 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล สาคู, ภูเก็ต, สาคู
      วิลล่า 4 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล สาคู, ภูเก็ต, สาคู
      วิลล่า 4 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล สาคู, ภูเก็ต, สาคู
      ดูรูปทั้งหมด
      วิลล่า 4 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล สาคู, ภูเก็ต, สาคู
      Villa with Pool for rent in Phuket
      สาคู
      ฿150,000/เดือน (฿188/ตรม.)
      วิลล่า 4 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล สาคู, ภูเก็ต
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น วิลล่า สำหรับเช่า ขนาด 4 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 800 ตรม. อยู่ในทำเล สาคู, ภูเก็ต ซึ่งคุณสามารถเช่า วิลล่า นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿150,000 ต่อเดือน
      Details:
      4 Bedroom(s) 3 Bathroom(s) 800 ตรม. Property Type: วิลล่า
      การเช่าขั้นต่ำ: แบบเดือนต่อเดือน
      อัพเดทล่าสุด: 3 เดือนที่แล้ว
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      วิลล่า 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ คาซา สาคู รีสอร์ท, สาคู
      วิลล่า 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ คาซา สาคู รีสอร์ท, สาคู
      วิลล่า 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ คาซา สาคู รีสอร์ท, สาคู
      วิลล่า 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ คาซา สาคู รีสอร์ท, สาคู
      ดูรูปทั้งหมด
      วิลล่า 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ คาซา สาคู รีสอร์ท, สาคู
      คาซา สาคู รีสอร์ท
      สาคู
      ฿150,000/เดือน (฿1,000/ตรม.)
      วิลล่า 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ คาซา สาคู รีสอร์ท
      Casa Sakoo Resort (คาซา สาคู รีสอร์ท) บ้านเดี่ยวสุดหรูสไตล์รีสอร์ทตากอากาศ ที่มาพร้อมกับสระว่ายน้ำส่วนตัวขนาดใหญ่ และการดีไซน์แบบไทย ๆ ตกแต่งด้วยชุดเฟอร์นิเจอร์ได้อย่างสวยงามและลงตัว ครบครันด้วยสิ่งอำ...
      Details:
      3 Bedroom(s) 2 Bathroom(s) 150 ตรม. Property Type: วิลล่า
      ชายหาด 2.5 กม.
      สร้างเสร็จ 2557
      วิวภูเขา
      วิวสระว่ายน้ำ
      สระว่ายน้ำส่วนตัว
      ดาดฟ้า
      สวนส่วนตัว
      สัตว์เลี้ยง : สัตว์ขนาดเล็กเท่านั้น
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      อัพเดทล่าสุด: 1 ปีที่แล้ว
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      คลังสินค้า ให้เช่า ในทำเล ไม้ขาว, ภูเก็ต, ไม้ขาว
      คลังสินค้า ให้เช่า ในทำเล ไม้ขาว, ภูเก็ต, ไม้ขาว
      คลังสินค้า ให้เช่า ในทำเล ไม้ขาว, ภูเก็ต, ไม้ขาว
      คลังสินค้า ให้เช่า ในทำเล ไม้ขาว, ภูเก็ต, ไม้ขาว
      ดูรูปทั้งหมด
      คลังสินค้า ให้เช่า ในทำเล ไม้ขาว, ภูเก็ต, ไม้ขาว
      Warehouse for Rent in Thalang
      อัพเดทล่าสุด 2 เดือนที่แล้ว
      ไม้ขาว
      ฿180,000/เดือน (฿183/ตรม.)
      คลังสินค้า ให้เช่า ในทำเล ไม้ขาว, ภูเก็ต
       อยู่ในทำเล ไม้ขาว, ภูเก็ต และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ก.พ. 2563 ซึ่งคุณสามารถเช่า คลังสินค้า นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿180,000 ต่อเดือน
      Details:
      2 Bathroom(s) 981 ตรม. Property Type: คลังสินค้า
      แหล่งท่องเที่ยวสำคัญ 0.72 กม.
      สร้างเสร็จ 2563
      วิวสวน
      ชานบ้าน
      ที่จอดรถ
      สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      อัพเดทล่าสุด: 2 เดือนที่แล้ว
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      บ้านเดี่ยว 5 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล สาคู, ภูเก็ต, สาคู
      บ้านเดี่ยว 5 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล สาคู, ภูเก็ต, สาคู
      บ้านเดี่ยว 5 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล สาคู, ภูเก็ต, สาคู
      บ้านเดี่ยว 5 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล สาคู, ภูเก็ต, สาคู
      ดูรูปทั้งหมด
      บ้านเดี่ยว 5 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล สาคู, ภูเก็ต, สาคู
      House for Rent in Thalang Phuket
      ประกาศเมื่อ 2 สัปดาห์ที่แล้ว
      สาคู
      ฿200,000/เดือน (฿999/ตรม.)
      บ้านเดี่ยว 5 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล สาคู, ภูเก็ต
      บ้านเดี่ยวชั้นครึ่งประมาณ200ตารางเมตร แบ่งเป็นที่อยู่อาศัยเองส่วนนึง และมีส่วนห้องเช่า3ห้อง บ้านหลังนี้แบ่งเป็น4โซน โซนอยู่อาศัย2นอน2ห้องนํ้าห้องครัวห้องโถงใหญ่ระเบียงใหญ่มีชั้นลอย โซนปล่อยเช่ามี3ห้อง...
      Details:
      5 Bedroom(s) 5 Bathroom(s) 200 ตรม. Property Type: บ้านเดี่ยว
      อุทยานแห่งชาติ 0.96 กม.
      วิวสวน
      จากุซซี่
      สวนส่วนตัว
      ชานบ้าน
      สัตว์เลี้ยง : สัตว์ขนาดเล็กเท่านั้น
      สถานะการเช่า: 1 พ.ค. 2570
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      โรงแรม 8 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล สาคู, ภูเก็ต, สาคู
      โรงแรม 8 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล สาคู, ภูเก็ต, สาคู
      โรงแรม 8 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล สาคู, ภูเก็ต, สาคู
      โรงแรม 8 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล สาคู, ภูเก็ต, สาคู
      ดูรูปทั้งหมด
      โรงแรม 8 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล สาคู, ภูเก็ต, สาคู
      8-Unit Hostel Business for Rent Near Phuket Inter Airport
      อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
      สาคู
      ฿350,000/เดือน (฿1,000/ตรม.)
      โรงแรม 8 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล สาคู, ภูเก็ต
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น โรงแรม สำหรับเช่า ขนาด 8 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 350 ตรม. อยู่ในทำเล สาคู, ภูเก็ต และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ธ.ค. 2561 ซึ่งคุณสามารถเช่า โรงแรม นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า...
      Details:
      8 Bedroom(s) 350 ตรม. Property Type: โรงแรม
      สร้างเสร็จ 2561
      ชานบ้าน
      สัตว์เลี้ยง : สัตว์ขนาดเล็กเท่านั้น
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      อัพเดทล่าสุด: 1 เดือนที่แล้ว
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      บ้านเดี่ยว 3 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล ไม้ขาว, ภูเก็ต, ไม้ขาว
      บ้านเดี่ยว 3 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล ไม้ขาว, ภูเก็ต, ไม้ขาว
      บ้านเดี่ยว 3 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล ไม้ขาว, ภูเก็ต, ไม้ขาว
      บ้านเดี่ยว 3 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล ไม้ขาว, ภูเก็ต, ไม้ขาว
      ดูรูปทั้งหมด
      บ้านเดี่ยว 3 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล ไม้ขาว, ภูเก็ต, ไม้ขาว
      Beachfront Luxury Pool Villa in Maikhao Thalang
      ประกาศเมื่อ 2 สัปดาห์ที่แล้ว
      ไม้ขาว
      ฿350,000/เดือน (฿1,400/ตรม.)
      บ้านเดี่ยว 3 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล ไม้ขาว, ภูเก็ต
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น บ้านเดี่ยว สำหรับเช่า ขนาด 3 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 250 ตรม. อยู่ในทำเล ไม้ขาว, ภูเก็ต ซึ่งคุณสามารถเช่า บ้านเดี่ยว นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿350,000 ต่อเดือน
      Details:
      3 Bedroom(s) 3 Bathroom(s) 250 ตรม. Property Type: บ้านเดี่ยว
      แหล่งท่องเที่ยวสำคัญ 0.72 กม.
      วิวทะเล
      วิวสวน
      ติดริมชายหาด
      เข้าถึงชายหาดได้
      ติดหน้าหาด (เหนือหาดทราย)
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      วิลล่า 3 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล สาคู, ภูเก็ต, สาคู
      วิลล่า 3 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล สาคู, ภูเก็ต, สาคู
      วิลล่า 3 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล สาคู, ภูเก็ต, สาคู
      วิลล่า 3 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล สาคู, ภูเก็ต, สาคู
      ดูรูปทั้งหมด
      วิลล่า 3 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล สาคู, ภูเก็ต, สาคู
      Rare 180 Degree Sea View Pool Villa
      สาคู
      ฿380,000/เดือน (฿1,270/ตรม.)
      วิลล่า 3 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล สาคู, ภูเก็ต
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น วิลล่า สำหรับเช่า ขนาด 3 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 300 ตรม. ซึ่งคุณสามารถเช่า วิลล่า นี้แบบสัญญาระยะยาว ที่ราคาค่าเช่า ฿380,000 ต่อเดือน หรือซื้อด้วยราคา ฿78,000,000 และสร้าง...
      Details:
      3 Bedroom(s) 3.5 Bathroom(s) 300 ตรม. Property Type: วิลล่า
      สร้างเสร็จ 2550
      วิวทะเล
      วิวภูเขา
      สระว่ายน้ำส่วนตัว
      สวนส่วนตัว
      ชานบ้าน
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 3 ถึง 6 เดือน
      อัพเดทล่าสุด: 6 เดือนที่แล้ว
      สอบถามสถานะอีกครั้ง

      บ้านให้เช่า พร้อมสิ่งอำนวยความสะดวกเด่น ๆ ใน หาดในยาง

      • ภายในตัวยูนิต
      • ภายนอกตัวยูนิต
      • ด้านทำเลที่ตั้ง