บ้านให้เช่า ใกล้ จังซีลอน, ป่าตอง
(มี บ้าน 112)
ป่าตอง
฿75,000/เดือน
(฿527/ตรม.)
คอนโด 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ ป่าตอง ทาวเวอร์
Patong Tower (ป่าตอง ทาวเวอร์) คอนโดมิเนียม High Rise ที่สูงที่สุดในพื้นที่ป่าตอง ซึ่งถือเป็นสถานที่ท่องเที่ยวที่มีชื่อเสียงระดับโลกหาดหนึ่งในจังหวัดภูเก็ต ด้วยเสน่ห์ที่ลงตัวของความเป็นธรรมชาติแห่งท้อ...
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
142 ตรม.
Property Type:
คอนโด
ชายหาด 0.77 กม.
สร้างเสร็จ 2538
แบบ High Rise
ชั้น 19
วิวทะเล
วิวภูเขา
ติดริมชายหาด
คนดูแลสระว่ายน้ำ
ฟรี Wifi
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 9 เดือนที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
หมู่บ้านเกษมทรัพย์
อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
ป่าตอง
฿75,000/เดือน
(฿499/ตรม.)
ทาวน์เฮ้าส์ 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ หมู่บ้านเกษมทรัพย์
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น ทาวน์เฮ้าส์ สำหรับเช่า ขนาด 3 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 150 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ หมู่บ้านเกษมทรัพย์ บนทำเลของ ป่าตอง, ภูเก็ต และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ธ.ค. 2547&n...
Details:
3
Bedroom(s)
3
Bathroom(s)
150 ตรม.
Property Type:
ทาวน์เฮ้าส์
ชายหาด 1.54 กม.
สร้างเสร็จ 2547
แบบ Low Rise
วิวเมือง
ท้องฟ้า ขอบฟ้า
ฟรี Wifi
เครื่องซักผ้า
เตาไมโครเวฟ
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
สถานะการเช่า: 25 ก.ค. 2570
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 1 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Patong Prime Retail Space Near Jungceylon & Stadium
ประกาศเมื่อ 1 สัปดาห์ที่แล้ว
อัพเดทล่าสุด 4 วันที่แล้ว
ป่าตอง
฿80,000/เดือน
(฿280/ตรม.)
ร้านขายของ ให้เช่า ในทำเล ป่าตอง, ภูเก็ต
อยู่ในทำเล ป่าตอง, ภูเก็ต ซึ่งคุณสามารถเช่า ร้านขายของ นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿80,000 ต่อเดือน
Details:
288 ตรม.
Property Type:
ร้านขายของ
สถานะการเช่า: 30 พ.ย. 2570
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 4 วันที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
ป่าตอง ทาวเวอร์
ป่าตอง
฿95,000/เดือน
(฿1,410/ตรม.)
คอนโด 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ ป่าตอง ทาวเวอร์
Details:
2
Bedroom(s)
1
Bathroom(s)
67 ตรม.
Property Type:
คอนโด
ชายหาด 0.77 กม.
สร้างเสร็จ 2538
แบบ High Rise
ชั้น 6
วิวภูเขา
วิวเมือง
ระเบียง
ฟรี Wifi
เตาไมโครเวฟ
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 1 ปีที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
ป่าตอง ทาวเวอร์
ป่าตอง
฿95,000/เดือน
(฿1,080/ตรม.)
คอนโด 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ ป่าตอง ทาวเวอร์
Details:
2
Bedroom(s)
1
Bathroom(s)
88 ตรม.
Property Type:
คอนโด
ชายหาด 0.77 กม.
สร้างเสร็จ 2538
แบบ High Rise
ชั้น 8
วิวทะเล
วิวภูเขา
ระเบียง
เครื่องซักผ้า
เตาไมโครเวฟ
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 1 ปีที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
3 Bedrooms Townhouse in Patong for Rent
ป่าตอง
฿95,000/เดือน
(฿632/ตรม.)
ทาวน์เฮ้าส์ 3 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล ป่าตอง, ภูเก็ต
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น ทาวน์เฮ้าส์ สำหรับเช่า ขนาด 3 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 150 ตรม. อยู่ในทำเล ป่าตอง, ภูเก็ต ซึ่งคุณสามารถเช่า ทาวน์เฮ้าส์ นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿95,000 ต่อเดือน
Details:
3
Bedroom(s)
3
Bathroom(s)
150 ตรม.
Property Type:
ทาวน์เฮ้าส์
โรงพยาบาล 0.03 กม.
วิวเมือง
ชานบ้าน
ระเบียง
ที่จอดรถ
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 1 ปีที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
Massage & Spa Building for Rent with Equipment in Patong
ป่าตอง
฿100,000/เดือน
(฿693/ตรม.)
ตึกทั้งหมด ให้เช่า ในทำเล ป่าตอง, ภูเก็ต
อยู่ในทำเล ป่าตอง, ภูเก็ต ซึ่งคุณสามารถเช่า ตึกทั้งหมด นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿100,000 ต่อเดือน
Details:
3
Bathroom(s)
144 ตรม.
Property Type:
ตึกทั้งหมด
วิวเมือง
ชานบ้าน
ที่จอดรถ
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
ปาล์ม สปริงส์ คอนโด
ป่าตอง
฿100,000/เดือน
(฿1,080/ตรม.)
คอนโด 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ ปาล์ม สปริงส์ คอนโด
คอนโดมิเนียมใจกลางเมือง ย่านป่าตอง ซึ่งเป็นศูนย์รวมแหล่งท่องเที่ยว และสถานที่อำนวยความสะดวกมากมาย เช่น หาดป่าตอง ศูนย์การค้าจังซีลอน โรงพยาบาลป่าตอง และโรงเรียนเทศบาลป่าตอง เป็นต้น เพลิดเพลินไปกับทัศน...
Details:
3
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
92.65 ตรม.
Property Type:
คอนโด
ชายหาด 1.18 กม.
สร้างเสร็จ 2552
แบบ Low Rise
ชั้น 3
วิวโล่งๆ
ระเบียง
ห้องสมุดหรือห้องอ่านหนังสือ
สมัยใหม่หรือร่วมสมัย
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
Newly Renovated 15 Bedrooms Hotel for Sales & Rent in Patong
อัพเดทล่าสุด 2 เดือนที่แล้ว
ป่าตอง
฿100,000/เดือน
(฿153/ตรม.)
โรงแรม 15 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล ป่าตอง, ภูเก็ต
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น โรงแรม สำหรับเช่า ขนาด 15 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 650 ตรม. อยู่ในทำเล ป่าตอง, ภูเก็ต ซึ่งคุณสามารถเช่า โรงแรม นี้แบบสัญญาระยะยาว ที่ราคาค่าเช่า ฿100,000 ต่อเดือน หรือซื้อด้...
Details:
15
Bedroom(s)
16
Bathroom(s)
650 ตรม.
Property Type:
โรงแรม
ฟรี Wifi
ทีวี
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 2 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
ป่าตอง ทาวเวอร์
ป่าตอง
฿150,000/เดือน
(฿618/ตรม.)
คอนโด 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ ป่าตอง ทาวเวอร์
Details:
3
Bedroom(s)
3
Bathroom(s)
242 ตรม.
Property Type:
คอนโด
ชายหาด 0.77 กม.
สร้างเสร็จ 2538
แบบ High Rise
ชั้น 23
วิวทะเล
วิวภูเขา
ติดริมชายหาด
เข้าถึงชายหาดได้
ติดหน้าหาด (เหนือหาดทราย)
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 4 เดือนที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
บ้านให้เช่า พร้อมสิ่งอำนวยความสะดวกเด่น ๆ ใน จังซีลอน
ป่าตอง ทาวเวอร์
อัพเดทล่าสุด 1 สัปดาห์ที่แล้ว
ป่าตอง
฿165,000/เดือน
฿170,000 /เดือน
(฿766/ตรม.)
คอนโด 4 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ ป่าตอง ทาวเวอร์
Details:
4
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
215 ตรม.
Property Type:
คอนโด
ชายหาด 0.77 กม.
สร้างเสร็จ 2538
แบบ High Rise
ชั้น 18
วิวทะเล
วิวภูเขา
ติดริมชายหาด
เข้าถึงชายหาดได้
ติดหน้าหาด (เหนือหาดทราย)
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 1 สัปดาห์ที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
ป่าตอง ทาวเวอร์
ป่าตอง
฿185,000/เดือน
(฿2,370/ตรม.)
คอนโด 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ ป่าตอง ทาวเวอร์
Details:
2
Bedroom(s)
1
Bathroom(s)
78 ตรม.
Property Type:
คอนโด
ชายหาด 0.77 กม.
สร้างเสร็จ 2538
แบบ High Rise
ชั้น 16
วิวทะเล
วิวภูเขา
ห้องหัวมุม/แปลงหัวมุม
ระเบียง
ครัวฝรั่งครบชุด
อัพเดทล่าสุด: 5 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
Townhouse For Rent in Patong Phuket
อัพเดทล่าสุด 3 เดือนที่แล้ว
ป่าตอง
฿200,000/เดือน
(฿1,450/ตรม.)
ทาวน์เฮ้าส์ สตูดิโอ ให้เช่า ในทำเล ป่าตอง, ภูเก็ต
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น ทาวน์เฮ้าส์ สำหรับเช่า แบบ สตูดิโอ มีพื้นที่ใช้สอย 138 ตรม. อยู่ในทำเล ป่าตอง, ภูเก็ต และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ พ.ย. 2565 ซึ่งคุณสามารถเช่า ทาวน์เฮ้าส์ นี้ได้ด้วยราค...
Details:
สตูดิโอ
1.5
Bathroom(s)
138 ตรม.
Property Type:
ทาวน์เฮ้าส์
สร้างเสร็จ 2565
วิวทะเล
วิวภูเขา
สระว่ายน้ำส่วนตัว
จากุซซี่
ยิมส่วนตัว
สัตว์เลี้ยง : สัตว์ขนาดเล็กเท่านั้น
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 3 เดือนที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
4 Bedrooms Shophouse with Main Road Frontage Near Patong Beach
ป่าตอง
฿200,000/เดือน
(฿4,160/ตรม.)
ร้านขายของ 4 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล ป่าตอง, ภูเก็ต
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น ร้านขายของ สำหรับเช่า ขนาด 4 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 48 ตรม. อยู่ในทำเล ป่าตอง, ภูเก็ต ซึ่งคุณสามารถเช่า ร้านขายของ นี้แบบสัญญาระยะยาว ที่ราคาค่าเช่า ฿200,000 ต่อเดือน หรือ...
Details:
4
Bedroom(s)
4
Bathroom(s)
48 ตรม.
Property Type:
ร้านขายของ
วิวเมือง
ชานบ้าน
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 3 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
Luxury 3 Bedrooms Villa with Pool in Patong
ป่าตอง
฿200,000/เดือน
฿300,000 /เดือน
(฿443/ตรม.)
วิลล่า 3 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล ป่าตอง, ภูเก็ต
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น วิลล่า สำหรับเช่า ขนาด 3 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 450 ตรม. อยู่ในทำเล ป่าตอง, ภูเก็ต และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ม.ค. 2563 ซึ่งคุณสามารถเช่า วิลล่า นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่...
Details:
3
Bedroom(s)
4.5
Bathroom(s)
450 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
ชายหาด 0.99 กม.
สร้างเสร็จ 2563
วิวทะเล
วิวเส้นขอบฟ้า
สระว่ายน้ำส่วนตัว
ยิมส่วนตัว
รีโนเวทใหม่ทั้งหมด
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
สถานะการเช่า: 20 ต.ค. 2569
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 3 ถึง 6 เดือน
อัพเดทล่าสุด: 5 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
ป่าตอง ทาวเวอร์
ป่าตอง
฿220,000/เดือน
(฿578/ตรม.)
คอนโด 4 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ ป่าตอง ทาวเวอร์
Details:
4
Bedroom(s)
4
Bathroom(s)
380 ตรม.
Property Type:
คอนโด
ชายหาด 0.77 กม.
สร้างเสร็จ 2538
แบบ High Rise
ชั้น 29
วิวทะเล
วิวภูเขา
ติดริมชายหาด
คนดูแลสระว่ายน้ำ
ฟรี Wifi
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
Sea View 3 Bedrooms Thai Style Villa in Patong
ป่าตอง
฿250,000/เดือน
(฿831/ตรม.)
วิลล่า 3 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล ป่าตอง, ภูเก็ต
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น วิลล่า สำหรับเช่า ขนาด 3 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 300 ตรม. อยู่ในทำเล ป่าตอง, ภูเก็ต ซึ่งคุณสามารถเช่า วิลล่า นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿250,000 ต่อเดือน
Details:
3
Bedroom(s)
3
Bathroom(s)
300 ตรม.
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 3 ถึง 6 เดือน
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
Whole Building for Sale in Patong
อัพเดทล่าสุด 2 เดือนที่แล้ว
ป่าตอง
฿250,000/เดือน
(฿416/ตรม.)
ตึกทั้งหมด 12 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล ป่าตอง, ภูเก็ต
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น ตึกทั้งหมด สำหรับเช่า ขนาด 12 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 600 ตรม. อยู่ในทำเล ป่าตอง, ภูเก็ต ซึ่งคุณสามารถเช่า ตึกทั้งหมด นี้แบบสัญญาระยะยาว ที่ราคาค่าเช่า ฿250,000 ต่อเดือน หร...
Details:
12
Bedroom(s)
16
Bathroom(s)
600 ตรม.
Property Type:
ตึกทั้งหมด
ชายหาด 0.7 กม.
วิวเมือง
ดาดฟ้า
ดูรูปทั้งหมด
6 Bedrooms Pool Villa for Rent
ป่าตอง
฿450,000/เดือน
(฿449/ตรม.)
วิลล่า 6 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล ป่าตอง, ภูเก็ต
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น วิลล่า สำหรับเช่า ขนาด 6 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 1,000 ตรม. อยู่ในทำเล ป่าตอง, ภูเก็ต และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ มิ.ย. 2553 ซึ่งคุณสามารถเช่า วิลล่า นี้ได้ด้วยราคาค่า...
Details:
6
Bedroom(s)
7
Bathroom(s)
1,000 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
โรงพยาบาล 0.03 กม.
สร้างเสร็จ 2553
วิวทะเล
วิวเส้นขอบฟ้า
เข้าถึงชายหาดได้
สระว่ายน้ำส่วนตัว
ระเบียง
สัตว์เลี้ยง : สัตว์ขนาดเล็กเท่านั้น
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 3 ถึง 6 เดือน
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
Traditional Thai 5 Beds 6 Baths Patong
ป่าตอง
฿500,000/เดือน
(฿1,430/ตรม.)
วิลล่า 5 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล ป่าตอง, ภูเก็ต
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น วิลล่า สำหรับเช่า ขนาด 5 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 350 ตรม. อยู่ในทำเล ป่าตอง, ภูเก็ต และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ก.ย. 2561 ซึ่งคุณสามารถเช่า วิลล่า นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่...
Details:
5
Bedroom(s)
6
Bathroom(s)
350 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
สร้างเสร็จ 2561
วิวทะเล
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
Villa Patong in Phuket for Sale and Rent
ป่าตอง
฿1,000,000/เดือน
(฿1,070/ตรม.)
วิลล่า 6 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล ป่าตอง, ภูเก็ต
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น วิลล่า สำหรับเช่า ขนาด 6 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 928 ตรม. อยู่ในทำเล ป่าตอง, ภูเก็ต และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ มิ.ย. 2567 ซึ่งคุณสามารถเช่า วิลล่า นี้แบบสัญญาระยะยาว ที่รา...
Details:
6
Bedroom(s)
7
Bathroom(s)
928 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
สร้างเสร็จ 2567
ดูรูปทั้งหมด
Elite Villa the most unique luxury villa in Patong Phuket
อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
ป่าตอง
฿2,000,000/เดือน
(฿1,610/ตรม.)
วิลล่า 5 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล ป่าตอง, ภูเก็ต
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น วิลล่า สำหรับเช่า ขนาด 5 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 1,240 ตรม. อยู่ในทำเล ป่าตอง, ภูเก็ต และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ม.ค. 2567 ซึ่งคุณสามารถเช่า วิลล่า นี้แบบสัญญาระยะยาว ที่ร...
Details:
5
Bedroom(s)
9
Bathroom(s)
1,240 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
สร้างเสร็จ 2567
×
ยูนิตนี้มีสินเชื่อ Gap Loan ที่ออกแบบมาเพื่อผู้ซื้อที่ขาดเงินเพียงไม่มาก ก็จะสามารถซื้อบ้านได้แล้ว และต้องการสินเชื่อระยะสั้นสำหรับจำนวนที่ขาดไปเท่านั้น