• เชียงใหม่

      ประกาศบ้านให้เช่า ในโครงการ บ้านน้ำเย็นวิลล่า

      (มี บ้าน 1)

      วิลล่า 4 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ บ้านน้ำเย็นวิลล่า, ป่าตอง
      บ้านน้ำเย็นวิลล่า
      อัพเดทล่าสุด 3 วันที่แล้ว
      ป่าตอง
      ฿200,000/เดือน (฿571/ตรม.)
      วิลล่า 4 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ บ้านน้ำเย็นวิลล่า
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น วิลล่า สำหรับเช่า ขนาด 4 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 350 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ บ้านน้ำเย็นวิลล่า บนทำเลของ ป่าตอง, ภูเก็ต และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ส.ค. 2547 ซึ่งคุณ...
      Details:
      4 Bedroom(s) 4 Bathroom(s) 350 ตรม. Property Type: วิลล่า
      ชายหาด 2.87 กม.
      สร้างเสร็จ 2547
      Gap Loan
      สถานะการเช่า: 1 ก.ค. 2569
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      อัพเดทล่าสุด: 3 วันที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      ติดตามผลการเสนอราคาของคุณ ได้ตั้งแต่เริ่มต้นกับเราง่ายๆในที่เดียว
      • 1
      1 - 1 จาก 1 ยูนิต
      1. ไทย
      2. ภูเก็ต
      3. กะทู้
      4. ป่าตอง
      5. บ้านน้ำเย็นวิลล่า

      รายละเอียดของโครงการ บ้านน้ำเย็นวิลล่า

      ชื่อโครงการ: บ้านน้ำเย็นวิลล่า
      เจ้าของโครงการ: ไม่ระบุ
      สถานะการก่อสร้าง: สร้างเสร็จแล้ว (ม.ค. 2554)
      จำนวนชั้น: ไม่ระบุ
      จำนวนอาคาร: ไม่ระบุ
      ยูนิต: 11
      พื้นที่ของโครงการ: ไม่ระบุ
      สถานที่ หาดป่าตอง -1.5 กม.
      ทำเลที่ตั้ง: ป่าตอง, กะทู้, ภูเก็ต
      รายละเอียดของโครงการ บ้านน้ำเย็นวิลล่า

      ข้อมูลที่ควรทราบเกี่ยวกับโครงการ บ้านน้ำเย็นวิลล่า

      ใน FazWaz นั้นมียูนิตที่ลงประกาศให้เช่าอยู่ในโครงการ บ้านน้ำเย็นวิลล่า กว่า 1 ยูนิต โดยมีค่าเช่าต่อเดือน ที่คุณเลือกได้ตั้งแต่ ฿200,000 ซึ่งในโครงการนี้มียูนิตแบบ เหลืออยู่เท่านั้น

       

       

      คำค้นหายอดนิยม

      บ้านให้เช่าใน กรุงเทพมหานคร บ้านให้เช่าใน ภูเก็ต บ้านให้เช่าใน พัทยา บ้านให้เช่าใน หัวหิน บ้านให้เช่าใน เกาะสมุย บ้านให้เช่าใน เชียงใหม่