• เชียงใหม่

      ประกาศบ้านให้เช่า ในโครงการ โบทานิกา หัวหิน

      (มี บ้าน 1)

      บ้านเดี่ยว 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ โบทานิกา หัวหิน, ทับใต้
      โบทานิกา หัวหิน
      อัพเดทล่าสุด 1 สัปดาห์ที่แล้ว
      ทับใต้
      ฿60,000/เดือน (฿271/ตรม.)
      บ้านเดี่ยว 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ โบทานิกา หัวหิน
      โครงการ โบทานิกา หัวหิน เป็นโครงการประเภท บ้านเดี่ยว / วิลล่า ตั้งอยู่ในทำเลพื้นที่ ทับใต้, หัวหิน และได้สร้างเสร็จแล้วเมื่อ ม.ค. 2565 โดยมีทั้งหมด 1 ชั้น รวมทั้งสิ้น 2 ยูนิต ซึ่งเป็นโครงการคุณภาพโดย
      Details:
      3 Bedroom(s) 3 Bathroom(s) 221 ตรม. Property Type: บ้านเดี่ยว
      แบบ Low Rise
      สระว่ายน้ำส่วนตัว
      สวนส่วนตัว
      ห้องอาบน้ำกลางแจ้ง
      สถานะการเช่า: 31 พ.ค. 2570
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      อัพเดทล่าสุด: 1 สัปดาห์ที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      ดูบ้านจริงออนไลน์ ด้วยวิดีโอทัวร์
      • 1
      1 - 1 จาก 1 ยูนิต
      1. ไทย
      2. ประจวบคีรีขันธ์
      3. หัวหิน
      4. ทับใต้
      5. โบทานิกา หัวหิน

      รายละเอียดของโครงการ โบทานิกา หัวหิน

      ชื่อโครงการ: โบทานิกา หัวหิน
      เจ้าของโครงการ: Paradise Properties
      สถานะการก่อสร้าง: บ้านสั่งสร้าง (5 เดือน)
      จำนวนชั้น: 1
      จำนวนอาคาร: ไม่ระบุ
      ยูนิต: 50
      พื้นที่ของโครงการ: 147,200 ตรม.
      สถานที่ หาดสวนสนประดิพัทธ์ -6.9 กม.
      ทำเลที่ตั้ง: ทับใต้, หัวหิน, ประจวบคีรีขันธ์
      รายละเอียดของโครงการ โบทานิกา หัวหิน

      ข้อมูลที่ควรทราบเกี่ยวกับโครงการ โบทานิกา หัวหิน

      ใน FazWaz นั้นมียูนิตที่ลงประกาศให้เช่าอยู่ในโครงการ โบทานิกา หัวหิน กว่า 1 ยูนิต โดยมีค่าเช่าต่อเดือน ที่คุณเลือกได้ตั้งแต่ ฿59,900 ซึ่งในโครงการนี้มียูนิตเริ่มตั้งแต่แบบ 3 ห้องนอน ไปจนถึงแบบ 3 ห้องนอน

      โดยในโครงการ โบทานิกา หัวหิน จะมีสิ่งอำนวยความสะดวกดังนี้: รปภ. 24ชั่วโมง และ กล้องวงจรปิด

       

       

      คำค้นหายอดนิยม

      บ้านให้เช่าใน กรุงเทพมหานคร บ้านให้เช่าใน ภูเก็ต บ้านให้เช่าใน พัทยา บ้านให้เช่าใน หัวหิน บ้านให้เช่าใน เกาะสมุย บ้านให้เช่าใน เชียงใหม่

      บ้านและคอนโดใกล้ฉัน

      บ้านให้เช่า ใกล้ฉัน
      Fazwaz Group Sites
      ไทย
      พม่า ฟิลิปปินส์ มาเลเซีย สิงคโปร์ อินเดีย อินโดนีเซีย เวียดนาม (EN) เวียดนาม (VI) All Countries