บ้านให้เช่า ใน บางคูวัด, เมืองปทุมธานี

      (มี บ้าน 10)

      เปิดแผนที่
      พฤกษาวิลเลจ เดอะซีซัน แจ้งวัฒนะ-ราชพฤกษ์
      มีบ้าน 1
      หมู่บ้านชัยพฤกษ์ 1
      มีบ้าน 1
      ชวนชื่น กรีนบาวด์
      มีบ้าน 1
      หมู่บ้าน ปาริชาต
      มีบ้าน 1
      ภัสสร ราชพฤกษ์-ติวานนท์
      มีบ้าน 1
      ชวนชื่น กอล์ฟ อเวนิว
      มีบ้าน 1
      เมืองประชา บางคูวัด
      มีบ้าน 1
      คณาสิริ ราชพฤกษ์ 346
      มีบ้าน 1
      วราวิลล์ 2
      มีบ้าน 1
      คอนโด 1 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ เมืองประชา บางคูวัด, บางคูวัด
      เมืองประชา บางคูวัด
      บางคูวัด
      ฿2,500/เดือน (฿100/ตรม.)
      คอนโด 1 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ เมืองประชา บางคูวัด
      ***ปล่อยเช่าคอนโดเมืองประชา*** *****บางคูวัด ปทุมธานี*****   ✅ห้องเดี่ยวว่างให้เช่า ชั้น 2 ไม่มีเฟอร์ ✅อยู่ห่างจากถนนหลัก 400 เมตร  ✅มีวินมอไซต์ และแท็กซี่หน้าคอนโด ✅น้ำไม่ท่วม เดินทางสะ...
      Details:
      1 Bedroom(s) 1 Bathroom(s) 25 ตรม. Property Type: คอนโด
      สร้างเสร็จ 2546
      แบบ Low Rise
      ชั้น 2
      เคเบิลทีวี
      ที่จอดรถ
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 3 ถึง 6 เดือน
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      ทาวน์เฮ้าส์ 3 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล บางคูวัด, ปทุมธานี, บางคูวัด
      Townhouse for Sale and Rent in Pathum Thani
      บางคูวัด
      ฿9,000/เดือน (฿45/ตรม.)
      ทาวน์เฮ้าส์ 3 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล บางคูวัด, ปทุมธานี
      ขายหรือให้เช่า ทาวน์เฮ้าส์2ชั้น (แปลงหัวมุมสวย)ติดกับสโมสร คลับเฮ้าส์   33ตรว. 3ห้องนอน 2ห้องน้ำ 1ห้องโถง  1ห้องครัว  1ห้องอเนกประสงค์  (บ้านเปล่าไม่มีแอร์ ไม่มีเฟอร์นิเจอร์)  ...
      Details:
      3 Bedroom(s) 2 Bathroom(s) 200 ตรม. Property Type: ทาวน์เฮ้าส์
      ศูนย์การค้า 6.44 กม.
      สร้างเสร็จ 2566
      วิวเมือง
      วิวสวน
      ห้องหัวมุม/แปลงหัวมุม
      ชานบ้าน
      ระเบียง
      สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
    • คุณจะไม่พลาด! หากมีประกาศบ้านให้เช่าใหม่ ได้ถูกโพสในทำเล บางคูวัด, เมืองปทุมธานี
    • บ้านเดี่ยว 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ ชวนชื่น กรีนบาวด์, บางคูวัด
      บ้านเดี่ยว 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ ชวนชื่น กรีนบาวด์, บางคูวัด
      ดูรูปทั้งหมด
      ชวนชื่น กรีนบาวด์
      อัพเดทล่าสุด 3 สัปดาห์ที่แล้ว
      บางคูวัด
      ฿17,000/เดือน (฿122/ตรม.)
      บ้านเดี่ยว 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ ชวนชื่น กรีนบาวด์
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น บ้านเดี่ยว สำหรับเช่า ขนาด 3 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 140 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ ชวนชื่น กรีนบาวด์ บนทำเลของ บางคูวัด, ปทุมธานี ซึ่งคุณสามารถเช่า บ้านเดี่ยว นี้...
      Details:
      3 Bedroom(s) 3 Bathroom(s) 140 ตรม. Property Type: บ้านเดี่ยว
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      อัพเดทล่าสุด: 3 สัปดาห์ที่แล้ว
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      บ้านเดี่ยว 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ หมู่บ้าน ปาริชาต, บางคูวัด
      หมู่บ้าน ปาริชาต
      บางคูวัด
      ฿17,500/เดือน (฿98/ตรม.)
      บ้านเดี่ยว 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ หมู่บ้าน ปาริชาต
      🏡 ให้เช่าบ้านเดี่ยว หมู่บ้านปาริชาติ ถนน 345 ขนาด 70 ตารางวา 3 ห้องนอน 3 ห้องน้ำ ทำเลดีที่สุด มุมหลังแรกที่มองเห็นและเดินถึงจากป้อม รปภ. ห่างจากถนนใหญ่แค่ 50 เมตร จอดรถในบ้านได้ 3 คัน ถนนเมนด้านข้างบ...
      Details:
      3 Bedroom(s) 3 Bathroom(s) 180 ตรม. Property Type: บ้านเดี่ยว
      สร้างเสร็จ 2550
      วิวโล่งๆ
      สวนส่วนตัว
      ที่จอดรถ
      สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      เราพร้อมให้คำแนะนำกับคุณในทุกวัน ด้วยทีมงานมากประสบการณ์
      บ้านเดี่ยว 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ ภัสสร ราชพฤกษ์-ติวานนท์, บางคูวัด
      ดูรูปทั้งหมด
      ภัสสร ราชพฤกษ์-ติวานนท์
      บางคูวัด
      ฿23,000/เดือน (฿144/ตรม.)
      บ้านเดี่ยว 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ ภัสสร ราชพฤกษ์-ติวานนท์
      บ้านเดี่ยว หมู่บ้านภัสสร26 (ราชพฤกษ์-ติวานนท์) ติดถนนใหญ่ ถ.345 ต.บางคูวัด อ.เมือง จ.ปทุมธานี ขนาด 60.10 ตร.ว. พื้นที่ใช้สอย 160 ตร.ม. บ้าน 3ห้องนอน 3ห้องน้ำ 2ที่จอดรถ + บิ้วท์ครัว (พื้นที่สนามข้างบ้า...
      Details:
      3 Bedroom(s) 3 Bathroom(s) 160 ตรม. Property Type: บ้านเดี่ยว
      สร้างเสร็จ 2562
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      อัพเดทล่าสุด: 1 ปีที่แล้ว
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      บ้านเดี่ยว 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ พฤกษาวิลเลจ เดอะซีซัน แจ้งวัฒนะ-ราชพฤกษ์, บางคูวัด
      พฤกษาวิลเลจ เดอะซีซัน แจ้งวัฒนะ-ราชพฤกษ์
      ประกาศเมื่อ 1 สัปดาห์ที่แล้ว
      บางคูวัด
      ฿25,000/เดือน (฿140/ตรม.)
      บ้านเดี่ยว 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ พฤกษาวิลเลจ เดอะซีซัน แจ้งวัฒนะ-ราชพฤกษ์
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น บ้านเดี่ยว สำหรับเช่า ขนาด 3 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 180 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ พฤกษาวิลเลจ เดอะซีซัน แจ้งวัฒนะ-ราชพฤกษ์ บนทำเลของ บางคูวัด, ปทุมธานี และสร้างเ...
      Details:
      3 Bedroom(s) 2 Bathroom(s) 180 ตรม. Property Type: บ้านเดี่ยว
      สร้างเสร็จ 2553
      สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
      สถานะการเช่า: ว่าง
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      จองยูนิตที่ต้องการง่ายๆ ปลอดภัย ผ่านระบบออนไลน์ของเรา กับระบบการชำระเงิน ที่เชื่อถือได้ ความปลอดภัยระดับสากล
      บ้านเดี่ยว 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ ชวนชื่น กอล์ฟ อเวนิว, บางคูวัด
      ชวนชื่น กอล์ฟ อเวนิว
      อัพเดทล่าสุด 5 วันที่แล้ว
      บางคูวัด
      ฿30,000/เดือน (฿133/ตรม.)
      บ้านเดี่ยว 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ ชวนชื่น กอล์ฟ อเวนิว
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น บ้านเดี่ยว สำหรับเช่า ขนาด 3 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 226 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ ชวนชื่น กอล์ฟ อเวนิว บนทำเลของ บางคูวัด, ปทุมธานี ซึ่งคุณสามารถเช่า บ้านเดี่ยว...
      Details:
      3 Bedroom(s) 3.5 Bathroom(s) 226 ตรม. Property Type: บ้านเดี่ยว
      กำลังก่อสร้าง
      วิวทะเลสาป
      เข้าถึงสระส่วนกลางได้
      สวนส่วนตัว
      ชานบ้าน
      สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 3 ถึง 6 เดือน
      อัพเดทล่าสุด: 5 วันที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      บ้านเดี่ยว 5 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ วราวิลล์ 2, บางคูวัด
      บ้านเดี่ยว 5 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ วราวิลล์ 2, บางคูวัด
      บ้านเดี่ยว 5 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ วราวิลล์ 2, บางคูวัด
      บ้านเดี่ยว 5 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ วราวิลล์ 2, บางคูวัด
      ดูรูปทั้งหมด
      บ้านเดี่ยว 5 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ วราวิลล์ 2, บางคูวัด
      วราวิลล์ 2
      ประกาศเมื่อ 1 สัปดาห์ที่แล้ว
      บางคูวัด
      ฿30,000/เดือน (฿130/ตรม.)
      บ้านเดี่ยว 5 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ วราวิลล์ 2
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น บ้านเดี่ยว สำหรับเช่า ขนาด 5 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 231 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ วราวิลล์ 2 บนทำเลของ บางคูวัด, ปทุมธานี ซึ่งคุณสามารถเช่า บ้านเดี่ยว นี้ได้ด้วย...
      Details:
      5 Bedroom(s) 3 Bathroom(s) 231 ตรม. Property Type: บ้านเดี่ยว
      วิวโล่งๆ
      เข้าถึงสวนส่วนกลางได้
      สถานะการเช่า: ว่าง
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      ไม่ต้องเดินทางไปดูบ้านให้เช่าจริง เมื่อคุณสามารถดูได้จากวิดีโอทัวร์ที่นี่
      คลิกเพื่อเปิดการแสดงผลของบ้าน ที่มีวิดีโอทัวร์ จากปุ่มขวามือ!
      บ้านเดี่ยว 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ คณาสิริ ราชพฤกษ์ 346, บางคูวัด
      คณาสิริ ราชพฤกษ์ 346
      บางคูวัด
      ฿35,000/เดือน (฿264/ตรม.)
      บ้านเดี่ยว 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ คณาสิริ ราชพฤกษ์ 346
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น บ้านเดี่ยว สำหรับเช่า ขนาด 3 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 133 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ คณาสิริ ราชพฤกษ์ 346 บนทำเลของ บางคูวัด, ปทุมธานี ซึ่งคุณสามารถเช่า บ้านเดี่ยว...
      Details:
      3 Bedroom(s) 2 Bathroom(s) 133 ตรม. Property Type: บ้านเดี่ยว
      วิวโล่งๆ
      เข้าถึงสระส่วนกลางได้
      เข้าถึงสวนส่วนกลางได้
      เครื่องซักผ้า
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      บ้านเดี่ยว 6 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ หมู่บ้านชัยพฤกษ์ 1, บางคูวัด
      หมู่บ้านชัยพฤกษ์ 1
      บางคูวัด
      ฿65,000/เดือน (฿211/ตรม.)
      บ้านเดี่ยว 6 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ หมู่บ้านชัยพฤกษ์ 1
      **For Rent: 65,000 THB/month** **For Sale: 14.8 million THB**   **Property Size:** - Usable area: 350 square meters - Total area: 222 square wah - House number: 100/504 - 5 bedrooms, 4 bathrooms...
      Details:
      6 Bedroom(s) 4 Bathroom(s) 310 ตรม. Property Type: บ้านเดี่ยว
      สร้างเสร็จ 2544
      วิวสวน
      จากุซซี่
      สวนส่วนตัว
      ห้องหัวมุม/แปลงหัวมุม
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      อัพเดทล่าสุด: 1 ปีที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม

      บ้านให้เช่า พร้อมสิ่งอำนวยความสะดวกเด่น ๆ ใน บางคูวัด

      • ภายในตัวยูนิต
      • ภายนอกตัวยูนิต
      • วิวที่มองเห็น
      จากุซซี่ ดูเพิ่มเติม จากุซซี่ ห้องหัวมุม/แปลงหัวมุม ดูเพิ่มเติม ห้องหัวมุม/แปลงหัวมุม ระเบียง ดูเพิ่มเติม ระเบียง
      สวนส่วนตัว ดูเพิ่มเติม สวนส่วนตัว
      วิวทะเลสาป ดูเพิ่มเติม วิวทะเลสาป
      • 1
      1 - 10 จาก 10 ยูนิต
      1. ไทย
      2. ปทุมธานี
      3. เมืองปทุมธานี
      4. บางคูวัด

      ดูโครงการเด่นในพื้นที่ของบางคูวัด

      พฤกษาวิลเลจ เดอะซีซัน แจ้งวัฒนะ-ราชพฤกษ์
      พฤกษาวิลเลจ เดอะซีซัน แจ้งวัฒนะ-ราชพฤกษ์
      มี 1 ยูนิต
      ค่าเช่า: ฿25.1K
      ดูข้อมูลโครงการ
      หมู่บ้านชัยพฤกษ์ 1
      หมู่บ้านชัยพฤกษ์ 1
      มี 1 ยูนิต
      ค่าเช่า: ฿65.3K
      ดูข้อมูลโครงการ
      ชวนชื่น กรีนบาวด์
      ชวนชื่น กรีนบาวด์
      มี 1 ยูนิต
      ค่าเช่า: ฿17.1K
      ดูข้อมูลโครงการ
      หมู่บ้าน ปาริชาต
      หมู่บ้าน ปาริชาต
      มี 1 ยูนิต
      ค่าเช่า: ฿17.6K
      ดูข้อมูลโครงการ
      ภัสสร ราชพฤกษ์-ติวานนท์
      ภัสสร ราชพฤกษ์-ติวานนท์
      มี 1 ยูนิต
      ค่าเช่า: ฿23.1K
      ดูข้อมูลโครงการ
      ชวนชื่น กอล์ฟ อเวนิว
      ชวนชื่น กอล์ฟ อเวนิว
      มี 1 ยูนิต
      ค่าเช่า: ฿30.1K
      ดูข้อมูลโครงการ
      เมืองประชา บางคูวัด
      เมืองประชา บางคูวัด
      มี 1 ยูนิต
      ค่าเช่า: ฿2.51K
      ดูข้อมูลโครงการ
      คณาสิริ ราชพฤกษ์ 346
      คณาสิริ ราชพฤกษ์ 346
      มี 1 ยูนิต
      ค่าเช่า: ฿35.2K
      ดูข้อมูลโครงการ
      วราวิลล์ 2
      วราวิลล์ 2
      มี 1 ยูนิต
      ค่าเช่า: ฿30.1K

• ทำเลที่ตั้ง
      แสดงเพียง 5 จาก 0 โครงการ สำหรับบ้านในบางคูวัด คะแนนรีวิวนี้มาจากการการรีวิวโดยผู้เยี่ยมชมโครงการ และผู้ซื้อหรือเช่าเพื่ออยู่อาศัยจริง

      แนวโน้มตลาดให้เช่าใน บางคูวัด

      ค้นหาบ้านและคอนโดให้เช่าล่าสุดในบางคูวัด

      ราคาเฉลี่ยของที่อยู่อาศัยใน บางคูวัด

      ค่าเช่าเฉลี่ยใน บางคูวัด อยู่ที่ ฿24,100 ค่าเช่าเฉลี่ยใน บางคูวัด อยู่ที่ ฿24,100 ค่าเช่าเฉลี่ยต่อตารางเมตรใน บางคูวัด อยู่ที่ ฿139 ค่าเช่าเฉลี่ยต่อตารางเมตรใน บางคูวัด อยู่ที่ ฿139 ขณะนี้มียูนิตว่างให้เช่าทั้งหมด 10 ยูนิตใน บางคูวัด ขณะนี้มียูนิตว่างให้เช่าทั้งหมด 10 ยูนิตใน บางคูวัด

      ค่าเช่าเฉลี่ยใน บางคูวัด ตามขนาดห้องนอน

      จำนวนห้องนอน ค่าเช่าเฉลี่ยต่อเดือน 1 ห้องนอน (ดูบ้านทั้ง 1 ยูนิต) ฿2,510 3 ห้องนอน (ดูบ้านทั้ง 7 ยูนิต) ฿22,500 5 ห้องนอน (ดูบ้านทั้ง 1 ยูนิต) ฿30,100 6 ห้องนอน (ดูบ้านทั้ง 1 ยูนิต) ฿65,300

      ภาพรวมของ บ้าน ใน บางคูวัด

      ซึ่งประชากรใน บางคูวัด ถือว่ามีขนาดจำนวนประชากรที่ยังน้อยอยู่ โดยมีทั้งสิ้น 28,349 คน แบ่งเป็นผู้ชาย จำนวน 13,322 คน และผู้หญิง จำนวน 15,027 คน และถ้าหากเราเทียบขนาดของประชากรกับขนาดของพื้นที่แล้ว จะเห็นตัวเลขสัดส่วนความหนาแน่นของประชากรมีขนาดที่สูงมาก โดยอยู่ที่ 1,289 คน ต่อ ตารางกิโลเมตร ซึ่งหนาแน่นมากทีเดียว

      ค่าเช่าเฉลี่ยของ บ้าน ใน บางคูวัด ตกอยู่ในราคาประมาณที่ ฿302,000 บาท ซึ่งถือว่ายังต่ำมาก เหมาะกับผู้ที่รายได้ไม่มากนัก และมองหาบ้านให้เช่า ในราคาที่ไม่แพง แต่อาจจะเจอขนาดบ้านที่เล็กหน่อย เหมาะกับการอยู่ไม่เกิน 2 คน เพราะจะได้แค่ระดับ ห้องสตูดิโอ หรือ 1 ห้องนอนเท่านั้น หากเทียบราคาต่อพื้นที่ใช้สอยเป็นตารางเมตร แล้วจะพบว่า อยู่ที่ประมาณ ฿29,500 บาท นั้นมีความคุ้มค่ามากในการซื้อ บ้าน ใน บางคูวัด แต่ถึงอย่างไรก็ต้องเปรียบเทียบรายละเอียดอื่นเพิ่มเติมอีก ทั้งในด้านวัสดุที่ใช้ก่อสร้าง ขนาดพื้นที่ใช้สอย อายุการก่อสร้าง รวมถึงทำเลการก่อสร้างที่อาจจะอยู่ในพื้นที่ห่างไกล อาจจะห่างจากการ ไปโรงเรียนของลูก ไปโรงพยาบาล หรือไปซุปเปอร์มาเก็ต ค่อนข้างมาก โดยใน Klung Baan ณ เวลานี้ มีจำนวนประกาศเช่า ทั้งหมด 51 ยูนิต

      5 อันดับการค้นหาสูงสุดสำหรับ บ้าน ใน บางคูวัด

      เรามีบ้าน กว่า 51 ยูนิตที่ปล่อยให้เช่า ที่ประกาศในทำเล บางคูวัด ซึ่งโดยส่วนใหญ่ จะเป็นโครงการประเภทบ้าน ซึ่งเรานำ 5 อันดับ ที่ได้รับความนิยมจากผู้สนใจซื้อ ที่เข้ามาค้นหาบน Klung Baan มากที่สุด มีดังนี้
      • 1. เลขที่ยูนิต: U1429452 - Passorn Ratchapruek-Tiwanon ตั้งอยู่ในพื้นที่ บางคูวัด, เมืองปทุมธานี, ปทุมธานี ขนาด 3 ห้องนอน พื้นที่ใช้สอย 160 ตรม. ค่าเช่า ฿23,000 ต่อเดือน
      • 2. เลขที่ยูนิต: U1683556 - Townhouse for Sale and Rent in Pathum Thani ตั้งอยู่ในพื้นที่ บางคูวัด, เมืองปทุมธานี, ปทุมธานี ขนาด 3 ห้องนอน พื้นที่ใช้สอย 200 ตรม. ค่าเช่า ฿9,000 ต่อเดือน