บ้านให้เช่า ใน ลำลูกกา, ปทุมธานี
(มี บ้าน 121)
ดูรูปทั้งหมด
ซีพีเอ็น นิน วงแหวน - ลำลูกกาคลอง 6
บึงคำพร้อย, ลำลูกกา
฿25,000/เดือน
(฿219/ตรม.)
บ้านเดี่ยว 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ ซีพีเอ็น นิน วงแหวน - ลำลูกกาคลอง 6
บ้านหลังใหม่ ไม่เคยปล่อยเช่า ให้เช่า บ้านเดี่ยว 2 ชั้น 3 นอน ใกล้มอเตอร์เวย์ ใกล้บิ๊กซี ,โลตัส ,หน้าโครงการมี7-11 ใกล้ตลาดใหญ่ชัชวาลย์,โรงเรียน,โรงพยาบาล แอร์ 3 เครื่อง ผ้าม่าน...
Details:
3
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
114 ตรม.
Property Type:
บ้านเดี่ยว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 4 เดือนที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
ซีพีเอ็น นิน วงแหวน - ลำลูกกาคลอง 6
บึงคำพร้อย, ลำลูกกา
฿25,000/เดือน
(฿250/ตรม.)
บ้านเดี่ยว 4 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ ซีพีเอ็น นิน วงแหวน - ลำลูกกาคลอง 6
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น บ้านเดี่ยว สำหรับเช่า ขนาด 4 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 100 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ ซีพีเอ็น นิน วงแหวน - ลำลูกกาคลอง 6 บนทำเลของ บึงคำพร้อย, ปทุมธานี ซึ่งคุณสามาร...
Details:
4
Bedroom(s)
3
Bathroom(s)
100 ตรม.
Property Type:
บ้านเดี่ยว
วิวโล่งๆ
ชานบ้าน
คนดูแลสวน
สัตว์เลี้ยง : สัตว์ขนาดเล็กเท่านั้น
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 11 เดือนที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
เอ็นซีออนกรีน ปาล์มพาร์ค 2
ลาดสวาย, ลำลูกกา
฿27,000/เดือน
(฿186/ตรม.)
บ้านเดี่ยว 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ เอ็นซีออนกรีน ปาล์มพาร์ค 2
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น บ้านเดี่ยว สำหรับเช่า ขนาด 3 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 145 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ เอ็นซีออนกรีน ปาล์มพาร์ค 2 บนทำเลของ ลาดสวาย, ปทุมธานี ซึ่งคุณสามารถเช่า บ้านเด...
Details:
3
Bedroom(s)
3
Bathroom(s)
145 ตรม.
Property Type:
บ้านเดี่ยว
ฟรี Wifi
เครื่องซักผ้า
เตาไมโครเวฟ
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
เอ็นซีออนกรีน ปาล์มพาร์ค 2
ลาดสวาย, ลำลูกกา
฿27,000/เดือน
(฿186/ตรม.)
Details:
3
Bedroom(s)
3
Bathroom(s)
145 ตรม.
Property Type:
บ้านเดี่ยว
เครื่องซักผ้า
เตาไมโครเวฟ
ทีวี
สัตว์เลี้ยง : สัตว์ขนาดเล็กเท่านั้น
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
เอ็นซีออนกรีน ปาล์มพาร์ค 2
ลาดสวาย, ลำลูกกา
฿27,000/เดือน
(฿186/ตรม.)
Details:
3
Bedroom(s)
3
Bathroom(s)
145 ตรม.
Property Type:
บ้านเดี่ยว
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
not-set
ประกาศเมื่อ 13 ชั่วโมงที่แล้ว
อัพเดทล่าสุด 6 ชั่วโมงที่แล้ว
ลำลูกกา, ลำลูกกา
฿28,000/เดือน
(฿107/ตรม.)
คลังสินค้า ให้เช่า ในทำเล ลำลูกกา, ปทุมธานี
รหัส PPT005 โกดังให้เช่า/โรงงานให้เช่า !! พื้นที่ใช้สอย 150-400 ตร.ม. พิกัดลำลูกกา คลองสาม จ.ปทุมธานี * ขนาดที่ว่างอยู่ 262 ตร.ม. * ความสูงเพดาน 7 เมตร * พื้นรองร...
Details:
262 ตรม.
Property Type:
คลังสินค้า
ที่จอดรถ
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 6 ชั่วโมงที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
ซีพีเอ็น วิลล์ 2
บึงคำพร้อย, ลำลูกกา
฿30,000/เดือน
(฿143/ตรม.)
บ้านเดี่ยว 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ ซีพีเอ็น วิลล์ 2
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น บ้านเดี่ยว สำหรับเช่า ขนาด 3 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 210 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ ซีพีเอ็น วิลล์ 2 บนทำเลของ บึงคำพร้อย, ปทุมธานี และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ต.ค. 256...
Details:
3
Bedroom(s)
3
Bathroom(s)
210 ตรม.
Property Type:
บ้านเดี่ยว
สร้างเสร็จ 2567
วิวสวน
ดาดฟ้า
เข้าถึงสวนส่วนกลางได้
คนดูแลสวน
สัตว์เลี้ยง : สัตว์ขนาดเล็กเท่านั้น
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Office for Rent at Zeer Rangsit
คูคต, ลำลูกกา
฿30,000/เดือน
(฿10/ตรม.)
3,000 ตรม. Office for rent in ลำลูกกา, ปทุมธานี
อยู่ในทำเล คูคต, ปทุมธานี และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ม.ค. 2566 ซึ่งคุณสามารถเช่า สำนักงาน นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿30,000 ต่อเดือน
Details:
3
Bathroom(s)
3,000 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
สร้างเสร็จ 2566
วิวเมือง
วิวโล่งๆ
ที่จอดรถ
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
ซีพีเอ็น วิลล์ 2
บึงคำพร้อย, ลำลูกกา
฿30,000/เดือน
(฿143/ตรม.)
บ้านเดี่ยว 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ ซีพีเอ็น วิลล์ 2
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น บ้านเดี่ยว สำหรับเช่า ขนาด 3 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 210 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ ซีพีเอ็น วิลล์ 2 บนทำเลของ บึงคำพร้อย, ปทุมธานี และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ก.ย. 256...
Details:
3
Bedroom(s)
3
Bathroom(s)
210 ตรม.
Property Type:
บ้านเดี่ยว
สร้างเสร็จ 2567
วิวสวน
เข้าถึงสวนส่วนกลางได้
ชานบ้าน
รีโนเวทห้องครัวใหม่
สัตว์เลี้ยง : สัตว์ขนาดเล็กเท่านั้น
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 3 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
บ้านลลิล เดอะ เพรสทีจ วงแหวนฯ-ลำลูกกา คลอง 6
บึงคำพร้อย, ลำลูกกา
฿30,000/เดือน
(฿200/ตรม.)
บ้านเดี่ยว 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ บ้านลลิล เดอะ เพรสทีจ วงแหวนฯ-ลำลูกกา คลอง 6
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น บ้านเดี่ยว สำหรับเช่า ขนาด 3 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 150 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ บ้านลลิล เดอะ เพรสทีจ วงแหวนฯ-ลำลูกกา คลอง 6 บนทำเลของ บึงคำพร้อย, ปทุมธานี ซึ่...
Details:
3
Bedroom(s)
3
Bathroom(s)
150 ตรม.
Property Type:
บ้านเดี่ยว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 7 เดือนที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
บ้านให้เช่า พร้อมสิ่งอำนวยความสะดวกเด่น ๆ ใน ลำลูกกา
ดูรูปทั้งหมด
ศุภาลัย ไพรด์ วงแหวน - ลำลูกกา คลอง 6
บึงคำพร้อย, ลำลูกกา
฿30,000/เดือน
(฿230/ตรม.)
บ้านเดี่ยว 4 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ ศุภาลัย ไพรด์ วงแหวน - ลำลูกกา คลอง 6
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น บ้านเดี่ยว สำหรับเช่า ขนาด 4 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 130 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ ศุภาลัย ไพรด์ วงแหวน - ลำลูกกา คลอง 6 บนทำเลของ บึงคำพร้อย, ปทุมธานี ซึ่งคุณสาม...
Details:
4
Bedroom(s)
2.5
Bathroom(s)
130 ตรม.
Property Type:
บ้านเดี่ยว
กำลังก่อสร้าง
วิวสวน
ที่จอดรถ
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 11 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
ซีพีเอ็น วิลล์ 2
บึงคำพร้อย, ลำลูกกา
฿30,000/เดือน
(฿399/ตรม.)
บ้านเดี่ยว 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ ซีพีเอ็น วิลล์ 2
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น บ้านเดี่ยว สำหรับเช่า ขนาด 3 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 75 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ ซีพีเอ็น วิลล์ 2 บนทำเลของ บึงคำพร้อย, ปทุมธานี ซึ่งคุณสามารถเช่า บ้านเดี่ยว นี้...
Details:
3
Bedroom(s)
3
Bathroom(s)
75 ตรม.
Property Type:
บ้านเดี่ยว
เข้าถึงสวนส่วนกลางได้
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Retail Space for Rent in Lat Sawai
ลาดสวาย, ลำลูกกา
฿33,000/เดือน
(฿127/ตรม.)
พื้นที่ค้าปลีก 1 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล ลาดสวาย, ปทุมธานี
ให้เช่าพื้นที่ชั้น 3 ทั้งชั้น เพื่อทำฟิตเนส, มวยไทย, ยิม, โยคะ หรืออื่นๆแล้วแต่สนใจชั้น 1 เป็นพื้นที่เช่า มีห้องพักรายเดือน, ออฟฟิส, โกดังเก็บสินค้า ชั้น 2 เป็นสนามแบด ชั้น 4 เป็นสนามบาส พิกัด:...
Details:
1
Bedroom(s)
14
Bathroom(s)
260 ตรม.
Property Type:
พื้นที่ค้าปลีก
ศูนย์การค้า 8.14 กม.
สร้างเสร็จ 2561
วิวเมือง
ชานบ้าน
ระเบียง
ที่จอดรถ
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
Restaurant for Sale or Rent in Bueng Kham Phroi
บึงคำพร้อย, ลำลูกกา
฿35,000/เดือน
(฿437/ตรม.)
ร้านขายของ สตูดิโอ ให้เช่า ในทำเล บึงคำพร้อย, ปทุมธานี
ให้เช่า‼️ ร้านอาหารหรือจะเปลี่ยนเป็นกิจการอื่น #โฮมออฟฟิซ #Homeoffice #ลำลูกกาคลอง5 #ให้เช่า #ข้างCJวัดแจ้งลำหินค่าเช่าเดือนละ 35,000 บาท *สัญญาขั้นต่ำ1ปี -ค่าล่วงหน้า3เดือน -ค่าประกัน 50,000 หมดสัญญา...
Details:
สตูดิโอ
2
Bathroom(s)
80 ตรม.
Property Type:
ร้านขายของ
ศูนย์การค้า 13.03 กม.
วิวสวน
สวนส่วนตัว
ชานบ้าน
ที่จอดรถ
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
ธัญญธานี โฮม ออน กรีน วิลเลจ
ลาดสวาย, ลำลูกกา
฿45,000/เดือน
(฿160/ตรม.)
บ้านเดี่ยว 4 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ ธัญญธานี โฮม ออน กรีน วิลเลจ
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น บ้านเดี่ยว สำหรับเช่า ขนาด 4 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 280 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ ธัญญธานี โฮม ออน กรีน วิลเลจ บนทำเลของ ลาดสวาย, ปทุมธานี และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ...
Details:
4
Bedroom(s)
3
Bathroom(s)
280 ตรม.
Property Type:
บ้านเดี่ยว
สร้างเสร็จ 2552
ชั้น 1
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
อัพเดทล่าสุด: 6 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Warehouse / Storage Space for Rent – Khlong 4, Soi Lam Lukka
ลาดสวาย, ลำลูกกา
฿45,000/เดือน
(฿150/ตรม.)
คลังสินค้า ให้เช่า ในทำเล ลาดสวาย, ปทุมธานี
อยู่ในทำเล ลาดสวาย, ปทุมธานี ซึ่งคุณสามารถเช่า คลังสินค้า นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿45,000 ต่อเดือน
Details:
2
Bathroom(s)
300 ตรม.
Property Type:
คลังสินค้า
ที่จอดรถ
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 3 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
การ์เด้นโฮม วิลเลจ
คูคต, ลำลูกกา
฿45,000/เดือน
(฿82/ตรม.)
บ้านเดี่ยว 6 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ การ์เด้นโฮม วิลเลจ
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น บ้านเดี่ยว สำหรับเช่า ขนาด 6 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 550 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ การ์เด้นโฮม วิลเลจ บนทำเลของ คูคต, ปทุมธานี และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ม.ค. 2539&n...
Details:
6
Bedroom(s)
5
Bathroom(s)
550 ตรม.
Property Type:
บ้านเดี่ยว
BTS 2.01 กม.
สร้างเสร็จ 2539
วิวทะเลสาป
วิวสวนสาธารณะ
เครื่องซักผ้า
เตาไมโครเวฟ
ทีวี
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
ธัญญธานี โฮม ออน กรีน วิลเลจ
ลาดสวาย, ลำลูกกา
฿49,000/เดือน
(฿188/ตรม.)
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น บ้านเดี่ยว สำหรับเช่า ขนาด 4 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 260 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ ธัญญธานี โฮม ออน กรีน วิลเลจ บนทำเลของ ลาดสวาย, ปทุมธานี ซึ่งคุณสามารถเช่า บ้านเดี่ย...
Details:
4
Bedroom(s)
4
Bathroom(s)
260 ตรม.
Property Type:
บ้านเดี่ยว
เข้าถึงสระส่วนกลางได้
เข้าถึงสวนส่วนกลางได้
เตาไมโครเวฟ
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
not-set
ประกาศเมื่อ 2 สัปดาห์ที่แล้ว
อัพเดทล่าสุด 2 สัปดาห์ที่แล้ว
ลำลูกกา, ลำลูกกา
฿50,000/เดือน
(฿200/ตรม.)
คลังสินค้า ให้เช่า ในทำเล ลำลูกกา, ปทุมธานี
รหัส PPT019 🏭✨ โกดังพร้อมออฟฟิศ ขนาด 250 ตร.ม. ทำเลทอง ลำลูกกา–รังสิต คลอง 4 ✨🏢 ติดถนนซอยธารทอง ใกล้ตลาดเอซี เดินทางสะดวก เชื่อมต่อหลายเส้นทาง ━━━━━━━━━━ 📌 รายละเอียดพื้นที่ ▪...
Details:
250 ตรม.
Property Type:
คลังสินค้า
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 2 สัปดาห์ที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
เดอะเวลธ์ มินิแฟคตอรี่
บึงทองหลาง, ลำลูกกา
฿55,000/เดือน
(฿117/ตรม.)
คลังสินค้า ให้เช่า ในโครงการ เดอะเวลธ์ มินิแฟคตอรี่
หนึ่งทางเลือกแห่งการลงทุนทางธุรกิจ ในย่านลำลูกกา กับ Concept Modern&Home “ทำงานลงตัว พักผ่อนสบาย” เดินทางสะดวกสบายด้วยระบบขนส่งสาธารณะ ใกล้ทางพิเศษฉลองรัช (จตุโชติ) ที่ทำให้คุณสามารถมุ...
Details:
4
Bathroom(s)
470 ตรม.
Property Type:
คลังสินค้า
วิวเมือง
ชานบ้าน
ที่จอดรถ
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
not-set
บึงคำพร้อย, ลำลูกกา
฿64,000/เดือน
(฿100/ตรม.)
คลังสินค้า 1 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล บึงคำพร้อย, ปทุมธานี
โกดังและออฟฟิต พื้นที่ใช้สอย รวม 640 ตรม. 64,000 บาท / เดือนค่ามัดจำ 2 เดือน ล่วงหน้า 1 เดือน
Details:
1
Bedroom(s)
4
Bathroom(s)
640 ตรม.
Property Type:
คลังสินค้า
วิวโล่งๆ
ที่จอดรถ
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 8 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Warehouse for Rent in Bueng Kham Phroi
บึงคำพร้อย, ลำลูกกา
฿65,000/เดือน
(฿75/ตรม.)
คลังสินค้า 2 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล บึงคำพร้อย, ปทุมธานี
ให้เช่าโกดังพิกัดคลอง 6 ต.บึงคำพร้อย อ.ลำลูกกา จ.ปทุมธานี
Details:
2
Bedroom(s)
1.5
Bathroom(s)
870 ตรม.
Property Type:
คลังสินค้า
แหล่งท่องเที่ยวสำคัญ 5.89 กม.
สร้างเสร็จ 2566
วิวเมือง
วิวสวน
ชั้นลอย
สวนส่วนตัว
ชานบ้าน
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
Office for Rent at Zeer Rangsit
คูคต, ลำลูกกา
฿67,260/เดือน
(฿569/ตรม.)
118 ตรม. Office for rent in ลำลูกกา, ปทุมธานี
ออฟฟิศสำนักงานให้เช่า OFFICE @ ZEER RANGSIT ศูนย์การค้าเซียร์รังสิต ทางเลือกที่ตอบโจทย์เจ้าของธุรกิจยุคใหม่ 📍ครบครันด้วยจุดนัดพบทางธุรกิจ ศูนย์การค้า ,โรงแรมเอเชีย แอร์พอร์ท ,ซุปเปอร์มาร์...
Details:
118 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
สร้างเสร็จ 2563
วิวเมือง
วิวโล่งๆ
ที่จอดรถ
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Office ready to use Attached to a large project of 200 sq m with a warehouse.
ลาดสวาย, ลำลูกกา
฿70,000/เดือน
(฿140/ตรม.)
500 ตรม. Office for rent in ลำลูกกา, ปทุมธานี
**ที่ตั้ง:**44/2 หมู่ที่ 6 ต.ลาดสวาย, อ.ลำลูกกา, จ.ปทุมธานี **ตึก:**– พื้นที่ใช้สอย 500 ตรม.– 3 ส่วน: ร้านค้า, บริการลูกค้า, ทำงานพนักงาน– แอร์ทั้งหมด 6 เครื่อง– ห้...
Details:
3
Bedroom(s)
3
Bathroom(s)
500 ตรม.
บึงทองหลาง, ลำลูกกา
฿75,000/เดือน
(฿159/ตรม.)
คลังสินค้า สตูดิโอ ให้เช่า ในโครงการ เดอะเวลธ์ มินิแฟคตอรี่
เดอะเวลธ์ มินิแฟคตอรี่ ทางออกที่สมบูรณ์แบบสำหรับผู้ประกอบการยุคใหม่ที่ต้องการขยายโอกาสทางธุรกิจไปพร้อมกับการใช้ชีวิตที่มีสไตล์และสะดวกสบาย โรงงานสำเร็จรูปของเราออกแบบโดยคำนึงถึงคนรุ่นใหม่ ให้คุณ...
Details:
สตูดิโอ
4
Bathroom(s)
470 ตรม.
Property Type:
คลังสินค้า
วิวเมือง
ชานบ้าน
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Fabulous Factory Undamaged by Earthquake at Lamlooka Klong 4 Road for Sale
อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
ลาดสวาย, ลำลูกกา
฿95,000/เดือน
(฿8/ตรม.)
ตึกทั้งหมด ให้เช่า ในทำเล ลาดสวาย, ปทุมธานี
อยู่ในทำเล ลาดสวาย, ปทุมธานี ซึ่งคุณสามารถเช่า ตึกทั้งหมด นี้แบบสัญญาระยะยาว ที่ราคาค่าเช่า ฿95,000 ต่อเดือน หรือซื้อด้วยราคา ฿198,120,000
Details:
12,192 ตรม.
Property Type:
ตึกทั้งหมด
แหล่งท่องเที่ยวสำคัญ 2.14 กม.
วิวโล่งๆ
ที่จอดรถ
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 1 เดือนที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
Becici. An area of respectable complexes with infrastructu
บึงคอไห, ลำลูกกา
฿96,600/เดือน
(฿1,210/ตรม.)
วิลล่า 2 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล บึงคอไห, ปทุมธานี
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น วิลล่า สำหรับเช่า ขนาด 2 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 80 ตรม. อยู่ในทำเล บึงคอไห, ปทุมธานี และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ มิ.ย. 2558 ซึ่งคุณสามารถเช่า วิลล่า นี้ได้ด้วยราคาค่า...
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
80 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
สร้างเสร็จ 2558
สระว่ายน้ำส่วนตัว
รีโนเวทใหม่ทั้งหมด
ระเบียง
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 3 ถึง 6 เดือน
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
Warehouse with Office for Sale and Rent in Soi Lam Luk Ka 43
ลาดสวาย, ลำลูกกา
฿100,000/เดือน
(฿624/ตรม.)
คลังสินค้า ให้เช่า ในทำเล ลาดสวาย, ปทุมธานี
ให้เช่าหรือขาย โกดังพร้อมสำนักงานสร้างใหม่ ซอยลำลูกกา 43 (คลองสาม) ปทุมธานี พื้นที่ใช้สอย - พื้นที่รวม 800 ตาราเมตร (200 ตารางวา) - พื้นที่โกดัง 160 ตารางเมตร - พื้นที่สำนักงาน 130 ตารางเมตร (สา...
Details:
2
Bathroom(s)
160 ตรม.
Property Type:
คลังสินค้า
แหล่งท่องเที่ยวสำคัญ 5.06 กม.
วิวเมือง
ชานบ้าน
ที่จอดรถ
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
Single House for Sale in Lam Luk Ka
บึงคำพร้อย, ลำลูกกา
฿130,000/เดือน
(฿206/ตรม.)
บ้านเดี่ยว 5 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล บึงคำพร้อย, ปทุมธานี
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น บ้านเดี่ยว สำหรับเช่า ขนาด 5 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 629 ตรม. อยู่ในทำเล บึงคำพร้อย, ปทุมธานี ซึ่งคุณสามารถเช่า บ้านเดี่ยว นี้แบบสัญญาระยะยาว ที่ราคาค่าเช่า ฿130,000 ต่อเดื...
Details:
5
Bedroom(s)
5
Bathroom(s)
629 ตรม.
Property Type:
บ้านเดี่ยว
ศูนย์การค้า 13.03 กม.
วิวสวน
สวนส่วนตัว
ชานบ้าน
ที่จอดรถ
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
Office for Rent at Zeer Rangsit
คูคต, ลำลูกกา
฿133,950/เดือน
(฿569/ตรม.)
235 ตรม. Office for rent in ลำลูกกา, ปทุมธานี
🏢ออฟฟิศสำนักงานให้เช่า OFFICE @ ZEER RANGSIT ศูนย์การค้าเซียร์รังสิต ทางเลือกที่ตอบโจทย์เจ้าของธุรกิจยุคใหม่ 📍ครบครันด้วยจุดนัดพบทางธุรกิจ ศูนย์การค้า ,โรงแรมเอเชีย แอร์พอร์ท ,ซุปเปอร์มา...
Details:
235 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
สร้างเสร็จ 2553
วิวเมือง
ที่จอดรถ
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
รายละเอียดเพิ่มเติม
>
1
2
3
4
5
91 - 120 จาก 121 ยูนิต
ไทย
ปทุมธานี
ลำลูกกา
ดูบ้านเพิ่มเติมในทำเลของลำลูกกา
คูคต
มี 66 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿2.6K - ฿134K
ดูทำเลเพิ่มเติม
บึงคำพร้อย
มี 25 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿7.99K - ฿130K
ดูทำเลเพิ่มเติม
ลาดสวาย
มี 22 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿4.99K - ฿350K
ดูทำเลเพิ่มเติม
บึงทองหลาง
มี 4 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿5.29K - ฿74.9K
ดูทำเลเพิ่มเติม
ลำลูกกา
มี 4 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿13K - ฿50K
ดูทำเลเพิ่มเติม
บึงคอไห
มี 1 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿96.6K
ทำเลที่ตั้ง
แสดงเพียง 5 จาก 0 โครงการ สำหรับบ้านในลำลูกกา
คะแนนรีวิวนี้มาจากการการรีวิวโดยผู้เยี่ยมชมโครงการ และผู้ซื้อหรือเช่าเพื่ออยู่อาศัยจริง