บ้านให้เช่า ใน บางเขน, เมืองนนทบุรี
(มี บ้าน 128)
บางเขน
฿21,000/เดือน
(฿308/ตรม.)
คอนโด 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ บี แคมปัส
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น คอนโด สำหรับเช่า ขนาด 2 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 68 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ บี แคมปัส บนทำเลของ บางเขน, นนทบุรี และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ม.ค. 2559 ซึ่งคุณสามา...
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
68 ตรม.
Property Type:
คอนโด
MRT 2.68 กม.
สร้างเสร็จ 2559
ชั้น 6
วิวแม่น้ำ หรือ คลอง
วิวโล่งๆ
ห้องหัวมุม/แปลงหัวมุม
ระเบียง
เครื่องซักผ้า
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
บี แคมปัส
บางเขน
฿22,000/เดือน
(฿323/ตรม.)
คอนโด 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ บี แคมปัส
🏨คอนโดให้เช่า B-Campus ริมถนนประชาชื่น ใกล้แหล่งธุรกิจ เดินทางสะดวก ใกล้ทางด่วน พื้นที่ใช้สอย 68 ตรม. ใหญ่สุดของชั้น 6 อยู่ห้องมุมด้านหน้าอาคาร เห็นวิวมุมสูงริมคลองประปา เฟอร์นิเจอร์ใหม่ทั้งห้อง สิ่ง...
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
68 ตรม.
Property Type:
คอนโด
MRT 2.68 กม.
สร้างเสร็จ 2559
ชั้น 6
วิวแม่น้ำ หรือ คลอง
วิวเมือง
ห้องหัวมุม/แปลงหัวมุม
ระเบียง
เครื่องซักผ้า
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 2 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
เปี่ยมสุข กรุงเทพ-นนท์
บางเขน
฿24,900/เดือน
(฿138/ตรม.)
บ้านเดี่ยว 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ เปี่ยมสุข กรุงเทพ-นนท์
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น บ้านเดี่ยว สำหรับเช่า ขนาด 3 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 180 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ เปี่ยมสุข กรุงเทพ-นนท์ บนทำเลของ บางเขน, นนทบุรี และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ก.ค. 25...
Details:
3
Bedroom(s)
3
Bathroom(s)
180 ตรม.
Property Type:
บ้านเดี่ยว
MRT 0.78 กม.
สร้างเสร็จ 2558
วิวเมือง
ชานบ้าน
ระเบียง
ที่จอดรถ
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
ฟลอรา วงศ์สว่าง
บางเขน
฿29,900/เดือน
(฿168/ตรม.)
ทาวน์เฮ้าส์ 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ ฟลอรา วงศ์สว่าง
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น ทาวน์เฮ้าส์ สำหรับเช่า ขนาด 3 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 178 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ ฟลอรา วงศ์สว่าง บนทำเลของ บางเขน, นนทบุรี ซึ่งคุณสามารถเช่า ทาวน์เฮ้าส์ นี้ได้...
Details:
3
Bedroom(s)
3
Bathroom(s)
178 ตรม.
Property Type:
ทาวน์เฮ้าส์
MRT 0.74 กม.
ไปสถานี BTS/MRT ได้
เข้าถึงสระส่วนกลางได้
เครื่องซักผ้า
สัตว์เลี้ยง : สัตว์ขนาดเล็กเท่านั้น
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 1 ปีที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
ฟลอรา วงศ์สว่าง
อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
บางเขน
฿29,900/เดือน
(฿168/ตรม.)
ทาวน์เฮ้าส์ 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ ฟลอรา วงศ์สว่าง
Details:
3
Bedroom(s)
3
Bathroom(s)
178 ตรม.
Property Type:
ทาวน์เฮ้าส์
MRT 0.74 กม.
เครื่องซักผ้า
เตาไมโครเวฟ
ทีวี
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 1 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
ฟลอรา วงศ์สว่าง
ประกาศเมื่อ 1 สัปดาห์ที่แล้ว
อัพเดทล่าสุด 1 สัปดาห์ที่แล้ว
บางเขน
฿40,000/เดือน
(฿193/ตรม.)
ทาวน์เฮ้าส์ 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ ฟลอรา วงศ์สว่าง
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น ทาวน์เฮ้าส์ สำหรับเช่า ขนาด 3 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 207 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ ฟลอรา วงศ์สว่าง บนทำเลของ บางเขน, นนทบุรี ซึ่งคุณสามารถเช่า ทาวน์เฮ้าส์ นี้แบบสัญญา...
Details:
3
Bedroom(s)
4
Bathroom(s)
207 ตรม.
Property Type:
ทาวน์เฮ้าส์
MRT 0.74 กม.
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 1 สัปดาห์ที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
not-set
บางเขน
฿200,000/เดือน
(฿198/ตรม.)
1,008 ตรม. Office for rent in บางเขน, เมืองนนทบุรี
ให้เช่าสำนักงาน 3ชั้น มีลิฟท์ โกดังสินค้า นนทบุรี Line ID@757zwvfy สนใจติดต่อได้ที่ Line ทำเลที่ตั้ง ต.บางเขน อ.เมือง นนทบุรี 11000 ให้เช่า อาคารสำนักงาน3 ชั้น มีลิฟท์ เนื้อที่ 252 ตร....
Details:
1,008 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
วิวเมือง
ที่จอดรถ
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 6 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
2-story office, Factory for Rent at Nonthaburi near MRT
บางเขน
฿400,000/เดือน
(฿363/ตรม.)
คลังสินค้า ให้เช่า ในทำเล บางเขน, นนทบุรี
อยู่ในทำเล บางเขน, นนทบุรี ซึ่งคุณสามารถเช่า คลังสินค้า นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿400,000 ต่อเดือน
Details:
1,100 ตรม.
Property Type:
คลังสินค้า
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
รายละเอียดเพิ่มเติม
>
1
2
3
4
5
121 - 128 จาก 128 ยูนิต
ไทย
นนทบุรี
เมืองนนทบุรี
บางเขน
ดูโครงการเด่นในพื้นที่ของบางเขน
นิว โนเบิล งามวงศ์วาน
มี 28 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿7.99K - ฿15K
ดูข้อมูลโครงการ
แอมเบอร์ บาย อีสเทิร์น สตาร์
มี 18 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿11K - ฿19.5K
ดูข้อมูลโครงการ
บี แคมปัส
มี 14 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿6.89K - ฿22K
ดูข้อมูลโครงการ
เดอะ คีย์ ประชาชื่น
มี 12 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿9.49K - ฿13K
ดูข้อมูลโครงการ
เซ็นทริค ติวานนท์ สเตชั่น
มี 10 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿8.49K - ฿18K
ดูข้อมูลโครงการ
ลุมพินี วิลล์ ประชาชื่น-พงษ์เพชร
มี 6 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿6.79K - ฿19K
ดูข้อมูลโครงการ
เดอะ คิวเว่ ติวานนท์
มี 6 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿15K - ฿18K
ดูข้อมูลโครงการ
ลุมพินี วิลล์ นครอินทร์ – ริเวอร์วิว
มี 5 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿4.99K - ฿7.49K
ดูข้อมูลโครงการ
ยูนิโอ เอช ติวานนท์
มี 5 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿8.99K - ฿13.9K
ดูข้อมูลโครงการ
ฟลอรา วงศ์สว่าง
มี 3 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿29.9K - ฿39.9K
ทำเลที่ตั้ง
แสดงเพียง 5 จาก 0 โครงการ สำหรับบ้านในบางเขน
คะแนนรีวิวนี้มาจากการการรีวิวโดยผู้เยี่ยมชมโครงการ และผู้ซื้อหรือเช่าเพื่ออยู่อาศัยจริง