• เชียงใหม่

      ประกาศบ้านให้เช่า ในโครงการ PATIO Ngamwongwan-Prachachuen

      (มี บ้าน 1)

      ทาวน์เฮ้าส์ 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ PATIO Ngamwongwan-Prachachuen, บางเขน
      PATIO Ngamwongwan-Prachachuen
      ประกาศเมื่อ 3 ชั่วโมงที่แล้ว
      บางเขน
      ฿35,000/เดือน (฿215/ตรม.)
      ทาวน์เฮ้าส์ 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ PATIO Ngamwongwan-Prachachuen
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น ทาวน์เฮ้าส์ สำหรับเช่า ขนาด 3 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 163 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ PATIO Ngamwongwan-Prachachuen บนทำเลของ บางเขน, นนทบุรี และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ...
      Details:
      3 Bedroom(s) 3 Bathroom(s) 163 ตรม. Property Type: ทาวน์เฮ้าส์
      MRT 2.47 กม.
      สร้างเสร็จ 2564
      วิวโล่งๆ
      ระเบียง
      ทีวี
      ที่จอดรถ
      สถานะการเช่า: ว่าง
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      ข้อเสนอพิเศษ เฉพาะเมื่อจองผ่าน FazWaz
      • 1
      1 - 1 จาก 1 ยูนิต
      1. ไทย
      2. นนทบุรี
      3. เมืองนนทบุรี
      4. บางเขน
      5. PATIO Ngamwongwan-Prachachuen

      รายละเอียดของโครงการ PATIO Ngamwongwan-Prachachuen

      ชื่อโครงการ: PATIO Ngamwongwan-Prachachuen
      เจ้าของโครงการ: ไม่ระบุ
      สถานะการก่อสร้าง: สร้างเสร็จแล้ว (ม.ค. 2564)
      จำนวนชั้น: ไม่ระบุ
      จำนวนอาคาร: ไม่ระบุ
      ยูนิต: 64
      พื้นที่ของโครงการ: ไม่ระบุ
      สถานที่ ตลาดเจเจกรีน 2 -1.4 กม.
      ทำเลที่ตั้ง: บางเขน, เมืองนนทบุรี, นนทบุรี
      รายละเอียดของโครงการ PATIO Ngamwongwan-Prachachuen

      ข้อมูลที่ควรทราบเกี่ยวกับโครงการ PATIO Ngamwongwan-Prachachuen

      ใน FazWaz นั้นมียูนิตที่ลงประกาศให้เช่าอยู่ในโครงการ PATIO Ngamwongwan-Prachachuen กว่า 1 ยูนิต โดยมีค่าเช่าต่อเดือน ที่คุณเลือกได้ตั้งแต่ ซึ่งในโครงการนี้มียูนิตเริ่มตั้งแต่แบบ 3 ห้องนอน ไปจนถึงแบบ 3 ห้องนอน

      โดยในโครงการ PATIO Ngamwongwan-Prachachuen จะมีสิ่งอำนวยความสะดวกดังนี้: สระว่ายน้ำ, ห้องออกกำลังกาย, รปภ. 24ชั่วโมง, กล้องวงจรปิด, สนามเด็กเล่นในร่ม และ ลานจอดรถ

       

       

      คำค้นที่เกี่ยวข้อง

      บ้าน For Rent Near สถานีรถไฟฟ้ามหานคร MRT