บ้านให้เช่า ใน บางกระสอ, เมืองนนทบุรี
(มี บ้าน 294)
ดูรูปทั้งหมด
4-storey commercial building, Phra Nang Kla
บางกระสอ
฿34,000/เดือน
(฿577/ตรม.)
ตึกทั้งหมด ให้เช่า ในทำเล บางกระสอ, นนทบุรี
บ้านเลขที่ 202 ถนนนนทบุรี เป็นตึกแถวขนาด 4.5 ชั้น หน้ากว้าง 4 เมตร ลึก 14.5 เมตร ติดถนนนนทบุรี ห่างจากสถานีรถไฟฟ้าMRT สะพานพระนั่งเกล้า เพียง 230 เมตร เท่านั้น ราคาขายเพียง 8,500,000บาท ราคาเช่...
Details:
58.80 ตรม.
Property Type:
ตึกทั้งหมด
การเช่าขั้นต่ำ: แบบเดือนต่อเดือน
อัพเดทล่าสุด: 2 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
เดอะ โพลิแทน รีฟ
บางกระสอ
฿35,000/เดือน
(฿583/ตรม.)
คอนโด 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ เดอะ โพลิแทน รีฟ
The Politan Rive 🟩35K🟩 (Riverfront / วิวแม่น้ำเจ้าพระยา) 2 Bedroom, 2 Bathroom Size: 60 sqm | Fully Furnished Corner Unit | Room 1805 | Floor 18 Front-facing river view—full Chao Phraya...
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
60 ตรม.
Property Type:
คอนโด
MRT 0.87 กม.
สร้างเสร็จ 2562
แบบ High Rise
ชั้น 18
วิวแม่น้ำ หรือ คลอง
วิวเมือง
ติดสถานี BTS/MRT
ไปสถานี BTS/MRT ได้
เข้าถึงสระส่วนกลางได้
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 5 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
For sale/rent: beautiful land, good location, filled in
บางกระสอ
฿35,000/เดือน
(฿35/ตรม.)
บ้านเดี่ยว สตูดิโอ ให้เช่า ในทำเล บางกระสอ, นนทบุรี
🌻ขาย/ให้เช่าที่ดินสวยทำเลดี เนื้อที่ 297 ตารางวา ถมเรียบร้อย เหมาะสำหรับทำที่พัก ร้านอาหาร ร้านค้า อู่ซ่อมรถ หอพัก ฯลฯ***ที่อยู่ ซอยติวานนท์ 24 (ซอยเทพพนม)➡️เหมาะสร้างบ้านพักอาศัย,สำนักงานออฟฟิศชั่ว...
Details:
สตูดิโอ
1
Bathroom(s)
1,000 ตรม.
Property Type:
บ้านเดี่ยว
สร้างเสร็จ 2513
วิวโล่งๆ
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
เดอะ โพลิแทน รีฟ
บางกระสอ
฿35,000/เดือน
(฿583/ตรม.)
คอนโด 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ เดอะ โพลิแทน รีฟ
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
60 ตรม.
Property Type:
คอนโด
MRT 0.87 กม.
สร้างเสร็จ 2562
แบบ High Rise
ชั้น 18
วิวเมือง
ติดสถานี BTS/MRT
ไปสถานี BTS/MRT ได้
เข้าถึงสระส่วนกลางได้
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 5 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
เดอะ โพลิแทน รีฟ
บางกระสอ
฿37,500/เดือน
(฿720/ตรม.)
คอนโด 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ เดอะ โพลิแทน รีฟ
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น คอนโด สำหรับเช่า ขนาด 2 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 52 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ เดอะ โพลิแทน รีฟ บนทำเลของ บางกระสอ, นนทบุรี และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ มี.ค. 2562 ซ...
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
52 ตรม.
Property Type:
คอนโด
MRT 0.87 กม.
สร้างเสร็จ 2562
แบบ High Rise
ชั้น 29
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 3 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
เดอะ โพลิแทน รีฟ
บางกระสอ
฿38,000/เดือน
(฿632/ตรม.)
คอนโด 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ เดอะ โพลิแทน รีฟ
The Politan Rive 🟩38K🟩 (ใกล้รถไฟฟ้าสถานีพระนั่งเกล้า / MRT Phra Nang Klao) 2 Bedroom, 2 Bathroom, 1 Living Room Size: 60 sqm, Floor: 18 Fully furnished!! Nearby Places: • M...
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
60 ตรม.
Property Type:
คอนโด
MRT 0.87 กม.
สร้างเสร็จ 2562
แบบ High Rise
ชั้น 16
วิวแม่น้ำ หรือ คลอง
วิวเมือง
ติดสถานี BTS/MRT
ไปสถานี BTS/MRT ได้
เข้าถึงสระส่วนกลางได้
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 8 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
เดอะ โพลิแทน รีฟ
บางกระสอ
฿38,000/เดือน
(฿632/ตรม.)
คอนโด 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ เดอะ โพลิแทน รีฟ
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น คอนโด สำหรับเช่า ขนาด 2 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 60 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ เดอะ โพลิแทน รีฟ บนทำเลของ บางกระสอ, นนทบุรี และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ มี.ค. 2562 ซึ่งคุ...
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
60 ตรม.
Property Type:
คอนโด
MRT 0.87 กม.
สร้างเสร็จ 2562
แบบ High Rise
ชั้น 18
วิวแม่น้ำ หรือ คลอง
วิวโล่งๆ
ติดสถานี BTS/MRT
ไปสถานี BTS/MRT ได้
เข้าถึงสระส่วนกลางได้
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 7 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
เดอะ โพลิแทน รีฟ
ประกาศเมื่อ 1 สัปดาห์ที่แล้ว
อัพเดทล่าสุด 1 สัปดาห์ที่แล้ว
บางกระสอ
฿40,000/เดือน
(฿666/ตรม.)
คอนโด 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ เดอะ โพลิแทน รีฟ
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น คอนโด สำหรับเช่า ขนาด 2 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 60 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ เดอะ โพลิแทน รีฟ บนทำเลของ บางกระสอ, นนทบุรี และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ มี.ค. 2562 ซ...
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
60 ตรม.
Property Type:
คอนโด
MRT 0.87 กม.
สร้างเสร็จ 2562
แบบ High Rise
ชั้น 31
วิวแม่น้ำ หรือ คลอง
วิวโล่งๆ
ไปสถานี BTS/MRT ได้
เข้าถึงสระส่วนกลางได้
เข้าถึงสวนส่วนกลางได้
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 1 สัปดาห์ที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Commercial building for sale Next to Rattanathiset Road (convenient travel)
บางกระสอ
฿40,000/เดือน
(฿434/ตรม.)
ตึกทั้งหมด ให้เช่า ในทำเล บางกระสอ, นนทบุรี
บ้านเลขที่ 423 ถนนรัตนาธิเบศร์ เป็นตึกแถวขนาด 4.5 ชั้น หน้ากว้าง 4.4 เมตร ลึก 12.5เมตร ติดถนนรัตนาธิเบศร์ ห่างจากสถานีรถไฟฟ้าMRT แยกนนทบุรี 1 เพียง 280 เมตร เท่านั้น ราคาขายเพียง 10,000,000บาท...
Details:
92 ตรม.
Property Type:
ตึกทั้งหมด
การเช่าขั้นต่ำ: แบบเดือนต่อเดือน
อัพเดทล่าสุด: 2 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
เคน แอททิจูด รัตนาธิเบศร์
บางกระสอ
฿40,000/เดือน
฿44,000 /เดือน
(฿519/ตรม.)
คอนโด 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ เคน แอททิจูด รัตนาธิเบศร์
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น คอนโด สำหรับเช่า ขนาด 2 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 77 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ เคน แอททิจูด รัตนาธิเบศร์ บนทำเลของ บางกระสอ, นนทบุรี และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ มี.ค. 25...
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
77 ตรม.
Property Type:
คอนโด
MRT 0.32 กม.
สร้างเสร็จ 2565
แบบ High Rise
ชั้น 23
วิวแม่น้ำ หรือ คลอง
วิวเมือง
ไปสถานี BTS/MRT ได้
ฟรี Wifi
เครื่องซักผ้า
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 10 เดือนที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
บ้านให้เช่า พร้อมสิ่งอำนวยความสะดวกเด่น ๆ ใน บางกระสอ
บางกระสอ
฿40,000/เดือน
(฿519/ตรม.)
คอนโด 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ เคน แอททิจูด รัตนาธิเบศร์
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
77 ตรม.
Property Type:
คอนโด
MRT 0.32 กม.
สร้างเสร็จ 2565
แบบ High Rise
ชั้น 23
วิวเมือง
สระว่ายน้ำส่วนตัว
ดาดฟ้า
เครื่องซักผ้า
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 10 เดือนที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
เคน แอททิจูด รัตนาธิเบศร์
บางกระสอ
฿40,000/เดือน
(฿519/ตรม.)
คอนโด 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ เคน แอททิจูด รัตนาธิเบศร์
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
77 ตรม.
Property Type:
คอนโด
MRT 0.32 กม.
สร้างเสร็จ 2565
แบบ High Rise
ชั้น 23
วิวแม่น้ำ หรือ คลอง
วิวเมือง
ไปสถานี BTS/MRT ได้
ฟรี Wifi
เครื่องซักผ้า
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 10 เดือนที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
เคน แอททิจูด รัตนาธิเบศร์
บางกระสอ
฿40,000/เดือน
(฿519/ตรม.)
คอนโด 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ เคน แอททิจูด รัตนาธิเบศร์
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
77 ตรม.
Property Type:
คอนโด
MRT 0.32 กม.
สร้างเสร็จ 2565
แบบ High Rise
ชั้น 23
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 9 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
เคน แอททิจูด รัตนาธิเบศร์
บางกระสอ
฿40,000/เดือน
(฿519/ตรม.)
คอนโด 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ เคน แอททิจูด รัตนาธิเบศร์
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
77 ตรม.
Property Type:
คอนโด
MRT 0.32 กม.
สร้างเสร็จ 2565
แบบ High Rise
ชั้น 23
วิวแม่น้ำ หรือ คลอง
วิวโล่งๆ
เข้าถึงสระส่วนกลางได้
ดาดฟ้า
เข้าถึงสวนส่วนกลางได้
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
เคน แอททิจูด รัตนาธิเบศร์
บางกระสอ
฿42,000/เดือน
(฿375/ตรม.)
คอนโด 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ เคน แอททิจูด รัตนาธิเบศร์
คอนโดให้เช่าพร้อมเฟอร์นิเจอร์ + เครื่องใช้ไฟฟ้าครบ (มีเครื่องซักผ้า) สัญญาขั้นต่ำ 1 ปี ประกัน 2 เดือน ล่วงหน้า 1 เดือน รวมค่าใช้จ่ายแรกเข้าทั้งหมด 3 เดือน
Details:
3
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
112 ตรม.
Property Type:
คอนโด
MRT 0.32 กม.
สร้างเสร็จ 2565
แบบ High Rise
ชั้น 25
วิวแม่น้ำ หรือ คลอง
วิวเมือง
ห้องหัวมุม/แปลงหัวมุม
ระเบียง
อ่างอาบน้ำ
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 3 ถึง 6 เดือน
อัพเดทล่าสุด: 2 ปีที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
เดอะ โพลิแทน อควา
บางกระสอ
฿45,000/เดือน
(฿749/ตรม.)
คอนโด 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ เดอะ โพลิแทน อควา
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น คอนโด สำหรับเช่า ขนาด 2 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 60 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ เดอะ โพลิแทน อควา บนทำเลของ บางกระสอ, นนทบุรี และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ มิ.ย. 2563 ซึ่งค...
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
60 ตรม.
Property Type:
คอนโด
MRT 0.89 กม.
สร้างเสร็จ 2563
แบบ High Rise
ชั้น 19
วิวแม่น้ำ หรือ คลอง
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
not-set
บางกระสอ
฿45,000/เดือน
(฿56/ตรม.)
800 ตรม. Office for rent in บางกระสอ, เมืองนนทบุรี
ให้เช่าที่ดินพร้อมสิ่งปลูกสร้าง ย่านอำเภอเมืองนนทบุรี ขนาดที่เดิน 200ตารางวา พร้อมสิ่งปลูกสร้าง ใกล้รถไฟฟ้าสายสีม่วงสถานี บางกระสอ ติดต่อ 094-669-5488
Details:
1
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
800 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
สร้างเสร็จ 2567
วิวเมือง
ติดสถานี BTS/MRT
ไปสถานี BTS/MRT ได้
ที่จอดรถ
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 1 ปีที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
เดอะ โพลิแทน อควา
บางกระสอ
฿45,000/เดือน
(฿713/ตรม.)
คอนโด 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ เดอะ โพลิแทน อควา
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น คอนโด สำหรับเช่า ขนาด 2 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 63 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ เดอะ โพลิแทน อควา บนทำเลของ บางกระสอ, นนทบุรี และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ มิ.ย. 2563 ...
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
63 ตรม.
Property Type:
คอนโด
MRT 0.89 กม.
สร้างเสร็จ 2563
แบบ High Rise
ชั้น 40
วิวแม่น้ำ หรือ คลอง
วิวโล่งๆ
ไปสถานี BTS/MRT ได้
เข้าถึงสระส่วนกลางได้
เครื่องซักผ้า
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 5 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
เดอะ โพลิแทน รีฟ
บางกระสอ
฿45,000/เดือน
(฿864/ตรม.)
คอนโด 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ เดอะ โพลิแทน รีฟ
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
52 ตรม.
Property Type:
คอนโด
MRT 0.87 กม.
สร้างเสร็จ 2562
แบบ High Rise
ชั้น 32
ระเบียง
อัพเดทล่าสุด: 1 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
เดอะ โพลิแทน อควา
บางกระสอ
฿45,000/เดือน
(฿725/ตรม.)
คอนโด 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ เดอะ โพลิแทน อควา
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น คอนโด สำหรับเช่า ขนาด 2 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 62 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ เดอะ โพลิแทน อควา บนทำเลของ บางกระสอ, นนทบุรี และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ มิ.ย. 2563 ...
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
62 ตรม.
Property Type:
คอนโด
MRT 0.89 กม.
สร้างเสร็จ 2563
แบบ High Rise
ชั้น 40
วิวแม่น้ำ หรือ คลอง
วิวเมือง
ระเบียง
เครื่องซักผ้า
เตาไมโครเวฟ
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 1 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
เดอะ ซิตี้ รัตนาธิเบศร์-แคราย
อัพเดทล่าสุด 2 เดือนที่แล้ว
บางกระสอ
฿80,000/เดือน
(฿157/ตรม.)
บ้านเดี่ยว 4 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ เดอะ ซิตี้ รัตนาธิเบศร์-แคราย
📌 Spacious 2-storey corner single house on a large land plot, fully furnished and ready to move in. 🏡 Land: 137 sq.wah | Usable area: 510 sq.m. 4 Bedrooms | 1 Maid Bedroom | 5 Bathrooms 1 Wor...
Details:
4
Bedroom(s)
5
Bathroom(s)
510 ตรม.
Property Type:
บ้านเดี่ยว
MRT 0.98 กม.
วิวโล่งๆ
ไปสถานี BTS/MRT ได้
เข้าถึงสระส่วนกลางได้
เข้าถึงสวนส่วนกลางได้
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 2 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Office building for sale In Soi Rattanathiset 30, behind Nokhook Market.
บางกระสอ
฿120,000/เดือน
(฿3,000/ตรม.)
ตึกทั้งหมด ให้เช่า ในทำเล บางกระสอ, นนทบุรี
บ้านเลขที่ 10 ซอยรัตนาธิเบศร์ 30 ถนนรัตนาธิเบศร์ เป็นโฮมออฟฟิตขนาด 5 ชั้น หน้ากว้าง 8.17 เมตร ลึก 12 เมตร ห่างจากสถานีรถไฟฟ้า MRT แยกนนทบุรี 1 เพียง 150 เมตร เท่านั้น ราคาขายเพียง 30,000,000บาท...
Details:
40 ตรม.
Property Type:
ตึกทั้งหมด
การเช่าขั้นต่ำ: แบบเดือนต่อเดือน
อัพเดทล่าสุด: 2 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
เดอะ ซิตี้ ติวานนท์-งามวงศ์วาน
บางกระสอ
฿120,000/เดือน
(฿342/ตรม.)
บ้านเดี่ยว 4 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ เดอะ ซิตี้ ติวานนท์-งามวงศ์วาน
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น บ้านเดี่ยว สำหรับเช่า ขนาด 4 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 350 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ เดอะ ซิตี้ ติวานนท์-งามวงศ์วาน บนทำเลของ บางกระสอ, นนทบุรี ซึ่งคุณสามารถเช่า บ้...
Details:
4
Bedroom(s)
5
Bathroom(s)
350 ตรม.
Property Type:
บ้านเดี่ยว
MRT 3.38 กม.
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
Home office Rattanathibet 30
บางกระสอ
฿120,000/เดือน
(฿150/ตรม.)
ร้านขายของ 4 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล บางกระสอ, นนทบุรี
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น ร้านขายของ สำหรับเช่า ขนาด 4 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 800 ตรม. อยู่ในทำเล บางกระสอ, นนทบุรี และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ม.ค. 2553 ซึ่งคุณสามารถเช่า ร้านขายของ นี้ได้ด้ว...
Details:
4
Bedroom(s)
8
Bathroom(s)
800 ตรม.
Property Type:
ร้านขายของ
สร้างเสร็จ 2553
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 5 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
>
1
2
3
...
8
9
10
271 - 294 จาก 294 ยูนิต
ไทย
นนทบุรี
เมืองนนทบุรี
บางกระสอ
ดูโครงการเด่นในพื้นที่ของบางกระสอ
เดอะ โพลิแทน รีฟ
มี 58 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿7.99K - ฿44.9K
ดูข้อมูลโครงการ
เดอะ โพลิแทน อควา
มี 45 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿7.99K - ฿44.9K
ดูข้อมูลโครงการ
แมเนอร์ สนามบินน้ำ
มี 28 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿7K - ฿25K
ดูข้อมูลโครงการ
ยู ดีไลท์ รัตนาธิเบศร์
มี 14 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿6.99K - ฿17K
ดูข้อมูลโครงการ
เคน แอททิจูด รัตนาธิเบศร์
มี 14 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿12K - ฿42K
ดูข้อมูลโครงการ
เดอะ โฮเทล เซอร์วิส คอนโด
มี 13 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿7.99K - ฿16.5K
ดูข้อมูลโครงการ
ลุมพินี พาร์ค รัตนาธิเบศร์-งามวงศ์วาน
มี 11 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿4.99K - ฿10K
ดูข้อมูลโครงการ
ศุภาลัย ซิตี้ รีสอร์ท สถานีพระนั่งเกล้า-เจ้าพระยา
มี 10 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿13K - ฿24K
ดูข้อมูลโครงการ
แอสปาย รัตนาธิเบศร์
มี 9 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿6.99K - ฿9.99K
ดูข้อมูลโครงการ
ออริจิ้น ปลั๊ก แอนด์ เพลย์ นนทบุรี สเตชั่น
มี 8 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿14K - ฿20K
ทำเลที่ตั้ง
แสดงเพียง 5 จาก 0 โครงการ สำหรับบ้านในบางกระสอ
คะแนนรีวิวนี้มาจากการการรีวิวโดยผู้เยี่ยมชมโครงการ และผู้ซื้อหรือเช่าเพื่ออยู่อาศัยจริง
Fazwaz Group Sites