บ้านให้เช่า ใน ลำโพ, บางบัวทอง

      (มี บ้าน 10)

      เปิดแผนที่
      สัมมากร อเวนิว ชัยพฤกษ์-วงแหวน
      มีบ้าน 2
      ศุภาลัย วิลล์ วงแหวน-บางใหญ่
      มีบ้าน 1
      เอสเกต ทาวน์ ราชพฤกษ์ - 345
      มีบ้าน 1
      Moden Ratchapruek 345
      มีบ้าน 1
      บ้านเดี่ยว 3 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล ลำโพ, นนทบุรี, ลำโพ
      บ้านเดี่ยว 3 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล ลำโพ, นนทบุรี, ลำโพ
      บ้านเดี่ยว 3 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล ลำโพ, นนทบุรี, ลำโพ
      บ้านเดี่ยว 3 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล ลำโพ, นนทบุรี, ลำโพ
      ดูรูปทั้งหมด
      บ้านเดี่ยว 3 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล ลำโพ, นนทบุรี, ลำโพ
      New house for rent, parking for 2 cars
      ลำโพ
      ฿9,000/เดือน (฿64/ตรม.)
      บ้านเดี่ยว 3 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล ลำโพ, นนทบุรี
      ซอยลำโพ 25 ใกล้ รร.สาราสาน์ 3 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ
      Details:
      3 Bedroom(s) 2 Bathroom(s) 140 ตรม. Property Type: บ้านเดี่ยว
      สร้างเสร็จ 2568
      สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 3 ถึง 6 เดือน
      อัพเดทล่าสุด: 6 เดือนที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      ทาวน์เฮ้าส์ 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ สัมมากร อเวนิว ชัยพฤกษ์-วงแหวน, ลำโพ
      สัมมากร อเวนิว ชัยพฤกษ์-วงแหวน
      ลำโพ
      ฿14,000/เดือน (฿84/ตรม.)
      ทาวน์เฮ้าส์ 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ สัมมากร อเวนิว ชัยพฤกษ์-วงแหวน
      🏡 บ้านเช่า ทาวน์โฮม 3 ชั้น สัมมากร อเวนิว ชัยพฤกษ์-วงแหวน   🏠 ทาวน์โฮม 3 ชั้น / ชั้นลอยวางหิ้งพระ 📌 พื้นที่ดิน 18.5 ตรว 📌 หน้ากว้าง 5.7 เมตร  📌 พื้นที่ใช้สอย 166 ตารางเมตร  📌 ห้อง...
      Details:
      3 Bedroom(s) 3 Bathroom(s) 166 ตรม. Property Type: ทาวน์เฮ้าส์
      สร้างเสร็จ 2567
      วิวสวน
      วิวโล่งๆ
      เข้าถึงสระส่วนกลางได้
      ที่จอดรถ
      สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      อัพเดทล่าสุด: 5 เดือนที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
    • คุณจะไม่พลาด! หากมีประกาศบ้านให้เช่าใหม่ ได้ถูกโพสในทำเล ลำโพ, บางบัวทอง
    • บ้านเดี่ยว 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ ศุภาลัย วิลล์ วงแหวน-บางใหญ่, ลำโพ
      บ้านเดี่ยว 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ ศุภาลัย วิลล์ วงแหวน-บางใหญ่, ลำโพ
      ดูรูปทั้งหมด
      ศุภาลัย วิลล์ วงแหวน-บางใหญ่
      ลำโพ
      ฿20,000/เดือน (฿182/ตรม.)
      บ้านเดี่ยว 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ ศุภาลัย วิลล์ วงแหวน-บางใหญ่
      หน้าบ้านหันทิศตะวันตกบ้าน 2 ชั้นพื้นที่ 39 ตรว. พื้นที่ใช้สอย 110 ตรม.ขนาด 3 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ 1ห้องครัว 2 ที่จอดรถฟรีแอร์ 4 ตัวค่าส่วนกลาง 975 บาท/ต่อเดือนครัวบิ้วอินพร้อมใช้งานห้องซักล้างปั้มน้ำ แท้...
      Details:
      3 Bedroom(s) 2 Bathroom(s) 110 ตรม. Property Type: บ้านเดี่ยว
      สร้างเสร็จ 2557
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      คลังสินค้า ให้เช่า ในทำเล ลำโพ, นนทบุรี, ลำโพ
      คลังสินค้า ให้เช่า ในทำเล ลำโพ, นนทบุรี, ลำโพ
      คลังสินค้า ให้เช่า ในทำเล ลำโพ, นนทบุรี, ลำโพ
      คลังสินค้า ให้เช่า ในทำเล ลำโพ, นนทบุรี, ลำโพ
      ดูรูปทั้งหมด
      คลังสินค้า ให้เช่า ในทำเล ลำโพ, นนทบุรี, ลำโพ
      not-set
      อัพเดทล่าสุด 2 เดือนที่แล้ว
      ลำโพ
      ฿20,500/เดือน (฿137/ตรม.)
      คลังสินค้า ให้เช่า ในทำเล ลำโพ, นนทบุรี
      #โกดังให้เช่าลำโพ #โกดังให้เช่าบางบัวทอง #โกดังให้เช่านนทบุรีรหัสทรัพย์: MTK020 โกดังสร้างใหม่ให้เช่า / โรงงานให้เช่า ย่านลำโพ อ.บางบัวทอง จ.นนทบุรีบริษัท เมืองทองเอสเตท จำกัด บริการให้เช่าโกดังในซอยล...
      Details:
      150 ตรม. Property Type: คลังสินค้า
      วิวโล่งๆ
      ที่จอดรถ
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      อัพเดทล่าสุด: 2 เดือนที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      เข้าสู่ระบบ เพื่อใช้งานได้ครบทุกฟีเจอร์ของเรา คุณจะได้รับส่วนลดค่าเช่าบ้าน ใน ลำโพ
      ลำโพ
      ฿22,000/เดือน (฿133/ตรม.)
      สัมมากร อเวนิว ชัยพฤกษ์-วงแหวน เป็นโครงการทาวน์โฮมที่ตั้งอยู่บนถนนลำโพ โครงการผ่านการรับรองทั้งที่อยู่อาศัยและ คอมมูนิตี้ มอลล์ ให้บรรยากาศที่น่าอยู่ น่าอยู่ ย่านชุมชนนี้เหมาะสำหรับผู้พักอาศัยที่ชอบทำ...
      Details:
      สร้างเสร็จ 2564
      วิวเมือง
      ไปสถานี BTS/MRT ได้
      ฟรี Wifi
      ที่จอดรถ
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      อัพเดทล่าสุด: 9 เดือนที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      บ้านเดี่ยว 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ Moden Ratchapruek 345, ลำโพ
      Moden Ratchapruek 345
      ประกาศเมื่อ 1 เดือนที่แล้ว
      ลำโพ
      ฿30,000/เดือน (฿171/ตรม.)
      บ้านเดี่ยว 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ Moden Ratchapruek 345
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น บ้านเดี่ยว สำหรับเช่า ขนาด 3 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 175 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ Moden Ratchapruek 345 บนทำเลของ ลำโพ, นนทบุรี ซึ่งคุณสามารถเช่า บ้านเดี่ยว นี้ไ...
      Details:
      3 Bedroom(s) 2 Bathroom(s) 175 ตรม. Property Type: บ้านเดี่ยว
      วิวโล่งๆ
      เข้าถึงสระส่วนกลางได้
      เครื่องซักผ้า
      ที่จอดรถ
      สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      มั่นใจได้ว่าคุณจะได้ค่าเช่าที่คุ้มค่าที่สุด สำหรับบ้านทุกยูนิตที่คุณสนใจ
      คลังสินค้า ให้เช่า ในทำเล ลำโพ, นนทบุรี, ลำโพ
      คลังสินค้า ให้เช่า ในทำเล ลำโพ, นนทบุรี, ลำโพ
      คลังสินค้า ให้เช่า ในทำเล ลำโพ, นนทบุรี, ลำโพ
      คลังสินค้า ให้เช่า ในทำเล ลำโพ, นนทบุรี, ลำโพ
      ดูรูปทั้งหมด
      คลังสินค้า ให้เช่า ในทำเล ลำโพ, นนทบุรี, ลำโพ
      not-set
      ประกาศเมื่อ 1 วันที่แล้ว อัพเดทล่าสุด 23 ชั่วโมงที่แล้ว
      ลำโพ
      ฿40,000/เดือน (฿111/ตรม.)
      คลังสินค้า ให้เช่า ในทำเล ลำโพ, นนทบุรี
      รหัส PNB030 โกดังให้เช่าพร้อมสำหนักงาน office ขนาด 360 ตร.ม. ย่านองค์กรบริหารส่วนตำบลลำโพ อ.บางบัวทอง จ.นนทบุรี เหมาะสำหรับเก็บหรือเป็นคลังกระจายสินค้า express และโรงงานสำหรับธุรกิจ SME    ร...
      Details:
      360 ตรม. Property Type: คลังสินค้า
      ที่จอดรถ
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      อัพเดทล่าสุด: 23 ชั่วโมงที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      บ้านเดี่ยว 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ เอสเกต ทาวน์ ราชพฤกษ์ - 345, ลำโพ
      เอสเกต ทาวน์ ราชพฤกษ์ - 345
      ลำโพ
      ฿55,000/เดือน (฿447/ตรม.)
      บ้านเดี่ยว 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ เอสเกต ทาวน์ ราชพฤกษ์ - 345
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น บ้านเดี่ยว สำหรับเช่า ขนาด 3 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 123 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ เอสเกต ทาวน์ ราชพฤกษ์ - 345 บนทำเลของ ลำโพ, นนทบุรี ซึ่งคุณสามารถเช่า บ้านเดี่ยว นี้...
      Details:
      3 Bedroom(s) 3 Bathroom(s) 123 ตรม. Property Type: บ้านเดี่ยว
      วิวเมือง
      เครื่องซักผ้า
      เตาไมโครเวฟ
      เตาอบ
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      อัพเดทล่าสุด: 7 เดือนที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      เราพร้อมให้คำแนะนำกับคุณในทุกวัน ด้วยทีมงานมากประสบการณ์
      คลังสินค้า 1 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล ลำโพ, นนทบุรี, ลำโพ
      คลังสินค้า 1 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล ลำโพ, นนทบุรี, ลำโพ
      คลังสินค้า 1 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล ลำโพ, นนทบุรี, ลำโพ
      คลังสินค้า 1 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล ลำโพ, นนทบุรี, ลำโพ
      ดูรูปทั้งหมด
      คลังสินค้า 1 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล ลำโพ, นนทบุรี, ลำโพ
      soi lam pho31
      ประกาศเมื่อ 3 สัปดาห์ที่แล้ว อัพเดทล่าสุด 3 สัปดาห์ที่แล้ว
      ลำโพ
      ฿60,000/เดือน (฿167/ตรม.)
      คลังสินค้า 1 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล ลำโพ, นนทบุรี
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น คลังสินค้า สำหรับเช่า ขนาด 1 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 360 ตรม. อยู่ในทำเล ลำโพ, นนทบุรี ซึ่งคุณสามารถเช่า คลังสินค้า นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿60,000 ต่อเดือน
      Details:
      1 Bedroom(s) 1 Bathroom(s) 360 ตรม. Property Type: คลังสินค้า
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      อัพเดทล่าสุด: 3 สัปดาห์ที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      คลังสินค้า ให้เช่า ในทำเล ลำโพ, นนทบุรี, ลำโพ
      คลังสินค้า ให้เช่า ในทำเล ลำโพ, นนทบุรี, ลำโพ
      คลังสินค้า ให้เช่า ในทำเล ลำโพ, นนทบุรี, ลำโพ
      คลังสินค้า ให้เช่า ในทำเล ลำโพ, นนทบุรี, ลำโพ
      ดูรูปทั้งหมด
      คลังสินค้า ให้เช่า ในทำเล ลำโพ, นนทบุรี, ลำโพ
      not-set
      ประกาศเมื่อ 3 วันที่แล้ว อัพเดทล่าสุด 2 วันที่แล้ว
      ลำโพ
      ฿65,000/เดือน (฿181/ตรม.)
      คลังสินค้า ให้เช่า ในทำเล ลำโพ, นนทบุรี
      รหัส PNB002 โกดังให้เช่า พื้นที่ใช้สอย 360 ตร.ม. อ.บางบัวทอง จ.นนทบุรี 📢 ให้เช่าโกดัง + ออฟฟิศ + บ้านพัก 📍 ย่านลำโพ  บางบัวทอง นนทบุรี   ✨ ทำเลดี เดินทางสะดวก ใกล้ถนนใหญ่ ✨ พื้นที่เป็นสั...
      Details:
      360 ตรม. Property Type: คลังสินค้า
      ที่จอดรถ
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      อัพเดทล่าสุด: 2 วันที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม

      บ้านให้เช่า พร้อมสิ่งอำนวยความสะดวกเด่น ๆ ใน ลำโพ

      • ภายในตัวยูนิต
      • ภายนอกตัวยูนิต
      • ด้านทำเลที่ตั้ง
      ชั้นลอย ดูเพิ่มเติม ชั้นลอย ระเบียง ดูเพิ่มเติม ระเบียง
      สวนส่วนตัว ดูเพิ่มเติม สวนส่วนตัว
      ไปสถานี BTS/MRT ได้ ดูเพิ่มเติม ไปสถานี BTS/MRT ได้
      • 1
      1 - 10 จาก 10 ยูนิต
      1. ไทย
      2. นนทบุรี
      3. บางบัวทอง
      4. ลำโพ

      ดูโครงการเด่นในพื้นที่ของลำโพ

      สัมมากร อเวนิว ชัยพฤกษ์-วงแหวน
      สัมมากร อเวนิว ชัยพฤกษ์-วงแหวน
      มี 2 ยูนิต
      ค่าเช่า: ฿14K - ฿22K
      ดูข้อมูลโครงการ
      ศุภาลัย วิลล์ วงแหวน-บางใหญ่
      ศุภาลัย วิลล์ วงแหวน-บางใหญ่
      มี 1 ยูนิต
      ค่าเช่า: ฿20K
      ดูข้อมูลโครงการ
      เอสเกต ทาวน์ ราชพฤกษ์ - 345
      เอสเกต ทาวน์ ราชพฤกษ์ - 345
      มี 1 ยูนิต
      ค่าเช่า: ฿55K
      ดูข้อมูลโครงการ
      Moden Ratchapruek 345
      Moden Ratchapruek 345
      มี 1 ยูนิต
      ค่าเช่า: ฿30K

• ทำเลที่ตั้ง
      แสดงเพียง 5 จาก 0 โครงการ สำหรับบ้านในลำโพ คะแนนรีวิวนี้มาจากการการรีวิวโดยผู้เยี่ยมชมโครงการ และผู้ซื้อหรือเช่าเพื่ออยู่อาศัยจริง

      แนวโน้มตลาดให้เช่าใน ลำโพ

      ค้นหาบ้านและคอนโดให้เช่าล่าสุดในลำโพ

      ราคาเฉลี่ยของที่อยู่อาศัยใน ลำโพ

      ค่าเช่าเฉลี่ยใน ลำโพ อยู่ที่ ฿26,000 ค่าเช่าเฉลี่ยใน ลำโพ อยู่ที่ ฿26,000 ค่าเช่าเฉลี่ยต่อตารางเมตรใน ลำโพ อยู่ที่ ฿168 ค่าเช่าเฉลี่ยต่อตารางเมตรใน ลำโพ อยู่ที่ ฿168 ขณะนี้มียูนิตว่างให้เช่าทั้งหมด 10 ยูนิตใน ลำโพ ขณะนี้มียูนิตว่างให้เช่าทั้งหมด 10 ยูนิตใน ลำโพ

      ค่าเช่าเฉลี่ยใน ลำโพ ตามขนาดห้องนอน

      จำนวนห้องนอน ค่าเช่าเฉลี่ยต่อเดือน 1 ห้องนอน (ดูบ้านทั้ง 1 ยูนิต) ฿60,000 3 ห้องนอน (ดูบ้านทั้ง 6 ยูนิต) ฿25,000

      ภาพรวมของ บ้าน ใน ลำโพ

      ซึ่งประชากรใน ลำโพ ถือว่ามีขนาดจำนวนประชากรที่ยังน้อยอยู่ โดยมีทั้งสิ้น 12,308 คน แบ่งเป็นผู้ชาย จำนวน 5,768 คน และผู้หญิง จำนวน 6,540 คน และถ้าหากเราเทียบขนาดของประชากรกับขนาดของพื้นที่แล้ว จะเห็นตัวเลขสัดส่วนความหนาแน่นของประชากรมีขนาดที่สูงมาก โดยอยู่ที่ 1,119 คน ต่อ ตารางกิโลเมตร ซึ่งหนาแน่นมากทีเดียว

      ค่าเช่าเฉลี่ยของ บ้าน ใน ลำโพ ตกอยู่ในราคาประมาณที่ ฿40,800 บาท ซึ่งถือว่ายังต่ำมาก เหมาะกับผู้ที่รายได้ไม่มากนัก และมองหาบ้านให้เช่า ในราคาที่ไม่แพง แต่อาจจะเจอขนาดบ้านที่เล็กหน่อย เหมาะกับการอยู่ไม่เกิน 2 คน เพราะจะได้แค่ระดับ ห้องสตูดิโอ หรือ 1 ห้องนอนเท่านั้น หากเทียบราคาต่อพื้นที่ใช้สอยเป็นตารางเมตร แล้วจะพบว่า อยู่ที่ประมาณ ฿20,300 บาท นั้นมีความคุ้มค่ามากในการซื้อ บ้าน ใน ลำโพ แต่ถึงอย่างไรก็ต้องเปรียบเทียบรายละเอียดอื่นเพิ่มเติมอีก ทั้งในด้านวัสดุที่ใช้ก่อสร้าง ขนาดพื้นที่ใช้สอย อายุการก่อสร้าง รวมถึงทำเลการก่อสร้างที่อาจจะอยู่ในพื้นที่ห่างไกล อาจจะห่างจากการ ไปโรงเรียนของลูก ไปโรงพยาบาล หรือไปซุปเปอร์มาเก็ต ค่อนข้างมาก ซึ่งตอนนี้ จำนวนทั้งหมดที่มีประกาศเช่าใน Klung Baan นั้นอยู่ที่ 22 ยูนิต

      5 อันดับการค้นหาสูงสุดสำหรับ บ้าน ใน ลำโพ

      เรามีบ้าน กว่า 22 ยูนิตที่ปล่อยให้เช่า ที่ประกาศในทำเล ลำโพ ซึ่งโดยส่วนใหญ่ จะเป็นโครงการประเภทบ้าน ซึ่งเรานำ 5 อันดับ ที่ได้รับความนิยมจากผู้สนใจซื้อ ที่เข้ามาค้นหาบน Klung Baan มากที่สุด มีดังนี้
      • 1. เลขที่ยูนิต: U5826837 - New house for rent, parking for 2 cars ตั้งอยู่ในพื้นที่ ลำโพ, บางบัวทอง, นนทบุรี ขนาด 3 ห้องนอน พื้นที่ใช้สอย 140 ตรม. ค่าเช่า ฿9,000 ต่อเดือน
      • 2. เลขที่ยูนิต: U5757525 - S Gate Town Ratchaphruek-345 ตั้งอยู่ในพื้นที่ ลำโพ, บางบัวทอง, นนทบุรี ขนาด 3 ห้องนอน พื้นที่ใช้สอย 123 ตรม. ค่าเช่า ฿55,000 ต่อเดือน
      • 3. เลขที่ยูนิต: U1993204 - Supalai Ville Wongwaen-Bangyai ตั้งอยู่ในพื้นที่ ลำโพ, บางบัวทอง, นนทบุรี ขนาด 3 ห้องนอน พื้นที่ใช้สอย 110 ตรม. ค่าเช่า ฿20,000 ต่อเดือน