บ้านให้เช่า ใกล้ วัดพระใหญ่, เมืองพัทยา
(มี บ้าน 381)
บางละมุง
฿75,000/เดือน
(฿197/ตรม.)
ทาวน์เฮ้าส์ 4 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล บางละมุง, พัทยา
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น ทาวน์เฮ้าส์ สำหรับเช่า ขนาด 4 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 380 ตรม. อยู่ในทำเล บางละมุง, พัทยา และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ม.ค. 2563 ซึ่งคุณสามารถเช่า ทาวน์เฮ้าส์ นี้แบบสัญญาระย...
Details:
4
Bedroom(s)
5
Bathroom(s)
380 ตรม.
Property Type:
ทาวน์เฮ้าส์
ชายหาด 0.71 กม.
สร้างเสร็จ 2563
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 1 ปีที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
มาเจสติค เรสซิเดนซ์ พระตำหนัก
อัพเดทล่าสุด 2 เดือนที่แล้ว
เมืองพัทยา
฿75,000/เดือน
(฿181/ตรม.)
วิลล่า 4 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ มาเจสติค เรสซิเดนซ์ พระตำหนัก
Majestic Residence Pratumnak พูลวิลล่าส่วนตัว บนทำเลที่ตั้งย่าน เขาพระตำหนัก ซึ่งรายล้อมไปด้วยสถานที่อำนวยความสะดวกมากมาย ทั้งสถานบันเทิง ร้านอาหารไทย ร้านอาหารนานาชาติ ห้างสรรพสินค้า และใกล้หาดโคซี่บ...
Details:
4
Bedroom(s)
4
Bathroom(s)
414 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
ชายหาด 0.75 กม.
สระว่ายน้ำส่วนตัว
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 2 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
เอคเซคคิวทิฟ เรสซิเดนซ์ 4
อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
เมืองพัทยา
฿85,000/เดือน
(฿401/ตรม.)
คอนโด 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ เอคเซคคิวทิฟ เรสซิเดนซ์ 4
หากคุณกำลังมองหาความเป็นส่วนตัว ใจกลางเมืองพัทยา โครงการ "Executive Residence 4" คือคำตอบที่ดีที่สุดแน่นอน เพราะไม่เพียงแต่ตั้งอยู่ในทำเล ที่แสนจะเงียบสงบ แต่ยังให้ความรู้สึกปลอดภัย และมาพร้อมกับสิ่งอ...
Details:
3
Bedroom(s)
3
Bathroom(s)
212 ตรม.
Property Type:
คอนโด
ชายหาด 0.7 กม.
สร้างเสร็จ 2553
แบบ Low Rise
ชั้น 6
วิวทะเล
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 1 เดือนที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
ปาล์ม สปริง วิลล่า
เมืองพัทยา
฿90,000/เดือน
(฿321/ตรม.)
วิลล่า 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ ปาล์ม สปริง วิลล่า
ปาล์ม สปริง วิลล่า (Palm Spring Villas) วิลล่าหรูระดับ Luxury พร้อมสระว่ายน้ำส่วนตัวสไตล์โมเดิร์นทันสมัย ตั้งอยู่ใจกลางเมืองพัทยาให้คุณได้สัมผัสกับชีวิตที่หรูหราเหนือระดับของการพักผ่อนที่เน้นความเป็นส...
Details:
3
Bedroom(s)
4
Bathroom(s)
280 ตรม.
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 9 เดือนที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
มาเจสติค เรสซิเดนซ์ พระตำหนัก
เมืองพัทยา
฿90,000/เดือน
(฿450/ตรม.)
Details:
4
Bedroom(s)
3.5
Bathroom(s)
200 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
ชายหาด 0.75 กม.
สระว่ายน้ำส่วนตัว
สวนส่วนตัว
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 5 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
มาเจสติค เรสซิเดนซ์ พระตำหนัก
เมืองพัทยา
฿90,000/เดือน
(฿360/ตรม.)
วิลล่า 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ มาเจสติค เรสซิเดนซ์ พระตำหนัก
Details:
3
Bedroom(s)
4
Bathroom(s)
250 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
ชายหาด 0.75 กม.
สร้างเสร็จ 2548
วิวทะเล
ติดริมชายหาด
เข้าถึงชายหาดได้
สระว่ายน้ำส่วนตัว
สถานะการเช่า: 1 พ.ย. 2569
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 3 ถึง 6 เดือน
อัพเดทล่าสุด: 1 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
Pool villa 5 Bedroom at Thap Phraya
เมืองพัทยา
฿100,000/เดือน
(฿167/ตรม.)
วิลล่า 5 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล เมืองพัทยา, พัทยา
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น วิลล่า สำหรับเช่า ขนาด 5 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 600 ตรม. อยู่ในทำเล เมืองพัทยา, พัทยา และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ก.พ. 2563 ซึ่งคุณสามารถเช่า วิลล่า นี้แบบสัญญาระยะยาว ที่...
Details:
5
Bedroom(s)
4
Bathroom(s)
600 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
วัด 0.44 กม.
สร้างเสร็จ 2563
วิวสระว่ายน้ำ
วิวสวน
เข้าถึงชายหาดได้
สระว่ายน้ำส่วนตัว
เข้าถึงสวนส่วนกลางได้
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 5 เดือนที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
ไอนารา วิลล่า
ประกาศเมื่อ 3 วันที่แล้ว
เมืองพัทยา
฿100,000/เดือน
(฿454/ตรม.)
วิลล่า 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ ไอนารา วิลล่า
ไอนารา วิลล่า (Inara Villa) พูลวิลล่าโครงการใหม่ บนทำเลใจกลางพัทยา ด้วยรูปแบบสถาปัตยกรรมที่เป็นเอกลักษณ์เฉพาะตัว ภายใต้แนวคิด Ultra Luxury Thai Modern Pool Villa โดดเด่นและสวยงาม พร้อมพื้นที่ภายในบ้าน...
Details:
3
Bedroom(s)
3
Bathroom(s)
220 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
ชายหาด 0.94 กม.
สระว่ายน้ำส่วนตัว
เข้าถึงสระส่วนกลางได้
เตาไมโครเวฟ
สถานะการเช่า: 8 พ.ค. 2570
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
ไอนารา วิลล่า
อัพเดทล่าสุด 2 เดือนที่แล้ว
เมืองพัทยา
฿100,000/เดือน
(฿454/ตรม.)
วิลล่า 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ ไอนารา วิลล่า
Details:
3
Bedroom(s)
3
Bathroom(s)
220 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
ชายหาด 0.94 กม.
สระว่ายน้ำส่วนตัว
เข้าถึงสระส่วนกลางได้
เตาไมโครเวฟ
สถานะการเช่า: ว่าง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 2 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
Luxury Pool Villa for Rent – Pratamnak Soi 5
ประกาศเมื่อ 3 สัปดาห์ที่แล้ว
บางละมุง
฿120,000/เดือน
(฿300/ตรม.)
วิลล่า 4 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล บางละมุง, พัทยา
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น วิลล่า สำหรับเช่า ขนาด 4 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 400 ตรม. อยู่ในทำเล บางละมุง, พัทยา และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ มี.ค. 2569 ซึ่งคุณสามารถเช่า วิลล่า นี้ได้ด้วยราคาค่าเ...
Details:
4
Bedroom(s)
6
Bathroom(s)
400 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
สร้างเสร็จ 2569
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
สอบถามสถานะอีกครั้ง
บ้านให้เช่า พร้อมสิ่งอำนวยความสะดวกเด่น ๆ ใน วัดพระใหญ่
ดูรูปทั้งหมด
Super Prime Location for Restaurant in Walking Street
อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
เมืองพัทยา
฿125,000/เดือน
(฿278/ตรม.)
ทาวน์เฮ้าส์ 3 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล เมืองพัทยา, พัทยา
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น ทาวน์เฮ้าส์ สำหรับเช่า ขนาด 3 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 450 ตรม. อยู่ในทำเล เมืองพัทยา, พัทยา และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ม.ค. 2543 ซึ่งคุณสามารถเช่า ทาวน์เฮ้าส์ นี้ได้ด...
Details:
3
Bedroom(s)
4
Bathroom(s)
450 ตรม.
Property Type:
ทาวน์เฮ้าส์
ท่าเทียบเรือ 0.41 กม.
สร้างเสร็จ 2543
วิวทะเล
วิวเส้นขอบฟ้า
ชานบ้าน
ที่จอดรถ
บาร์ส่วนตัว
สัตว์เลี้ยง : สัตว์ขนาดเล็กเท่านั้น
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 1 เดือนที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
Elegant 4 Bedrooms Pool Villa in Pratamnak
เมืองพัทยา
฿135,000/เดือน
(฿386/ตรม.)
บ้านเดี่ยว 4 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล เมืองพัทยา, พัทยา
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น บ้านเดี่ยว สำหรับเช่า ขนาด 4 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 350 ตรม. อยู่ในทำเล เมืองพัทยา, พัทยา และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ เม.ย. 2560 ซึ่งคุณสามารถเช่า บ้านเดี่ยว นี้แบบสัญญาระ...
Details:
4
Bedroom(s)
5
Bathroom(s)
350 ตรม.
Property Type:
บ้านเดี่ยว
ตลาด 0.26 กม.
สร้างเสร็จ 2560
วิวทะเล
วิวเส้นขอบฟ้า
เข้าถึงชายหาดได้
เข้าถึงหน้าหาดได้
สระว่ายน้ำส่วนตัว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 7 เดือนที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
Pool Villa House for rent
บางละมุง
฿140,000/เดือน
(฿500/ตรม.)
บ้านเดี่ยว 4 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล บางละมุง, พัทยา
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น บ้านเดี่ยว สำหรับเช่า ขนาด 4 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 280 ตรม. อยู่ในทำเล บางละมุง, พัทยา และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ม.ค. 2558 ซึ่งคุณสามารถเช่า บ้านเดี่ยว นี้ได้ด้วยร...
Details:
4
Bedroom(s)
3
Bathroom(s)
280 ตรม.
Property Type:
บ้านเดี่ยว
สร้างเสร็จ 2558
วิวสระว่ายน้ำ
วิวสวน
เข้าถึงชายหาดได้
เข้าถึงหน้าหาดได้
สระว่ายน้ำส่วนตัว
สัตว์เลี้ยง : เฉพาะสุนัขเท่านั้น
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
สยาม โอเรียลทัล เอเลแกนซ์ 2
อัพเดทล่าสุด 2 เดือนที่แล้ว
เมืองพัทยา
฿180,000/เดือน
฿290,000 /เดือน
(฿900/ตรม.)
เพนท์เฮ้าส์ 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ สยาม โอเรียลทัล เอเลแกนซ์ 2
พบกับโครงการคุณภาพแห่งย่านพระตำหนักได้ที่ สยาม โอเรียลทัล เอเลแกนซ์ 2 (Siam Oriental Elegance 2) คอนโดมิเนียมโลว์ไรส์สุดเอ็กซ์คลูซีฟ โดดเด่นด้วยดีไซน์ที่ทันสมัยและกลมกลืนเป็นหนึ่งเดียวกับธรรมชาติอย่าง...
Details:
3
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
200 ตรม.
Property Type:
เพนท์เฮ้าส์
ชายหาด 0.74 กม.
สร้างเสร็จ 2557
แบบ Low Rise
ชั้น 8
วิวทะเล
วิวสนามกอล์ฟ
รีโนเวทใหม่ทั้งหมด
เข้าถึงสระส่วนกลางได้
ดาดฟ้า
Rent-to-Own
×
ยูนิตนี้มีสินเชื่อ Rent-to-Own ที่คุณสามารถย้ายเข้าอยู่ได้ทันทีในรูปแบบเหมือนการเช่า และค่าเช่าทุกบาทจะกลายเป็นค่ามัดจำ ซึ่งราคาขายจะยึดวันที่คุณเข้าอยู่ ไม่มีเพิ่มขึ้นตามราคาตลาด
ดูเพิ่มเติม
Seller Financing
×
ยูนิตนี้มีสินเชื่อ Seller Financing ที่ให้ผู้ซื้อสามารถผ่อนชำระกับผู้ขายได้โดยตรง ในเงื่อนไขที่ตกลงกัน
ดูเพิ่มเติม
Gap Loan
×
ยูนิตนี้มีสินเชื่อ Gap Loan ที่ออกแบบมาเพื่อผู้ซื้อที่ขาดเงินเพียงไม่มาก ก็จะสามารถซื้อบ้านได้แล้ว และต้องการสินเชื่อระยะสั้นสำหรับจำนวนที่ขาดไปเท่านั้น
ดูเพิ่มเติม
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 2 เดือนที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
ไอนารา วิลล่า
เมืองพัทยา
฿200,000/เดือน
(฿606/ตรม.)
วิลล่า 4 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ ไอนารา วิลล่า
Details:
4
Bedroom(s)
5
Bathroom(s)
330 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
ชายหาด 0.94 กม.
สร้างเสร็จ 2565
วิวสระว่ายน้ำ
วิวสวน
สระว่ายน้ำส่วนตัว
ชั้นลอย
เข้าถึงสระส่วนกลางได้
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
สถานะการเช่า: 30 มิ.ย. 2569
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 5 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
Luxury House with Private Pool and Separate Land for Sale
อัพเดทล่าสุด 4 วันที่แล้ว
เมืองพัทยา
฿200,000/เดือน
฿300,000 /เดือน
(฿909/ตรม.)
วิลล่า 6 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล เมืองพัทยา, พัทยา
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น วิลล่า สำหรับเช่า ขนาด 6 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 220 ตรม. อยู่ในทำเล เมืองพัทยา, พัทยา ซึ่งคุณสามารถเช่า วิลล่า นี้แบบสัญญาระยะยาว ที่ราคาค่าเช่า ฿200,000 ต่อเดือน หรือซื้อ...
Details:
6
Bedroom(s)
8
Bathroom(s)
220 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
วิวเมือง
วิวสระว่ายน้ำ
สระว่ายน้ำส่วนตัว
ดาดฟ้า
เข้าถึงสวนส่วนกลางได้
อัพเดทล่าสุด: 4 วันที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
Romantic New Villa
เมืองพัทยา
฿200,000/เดือน
(฿444/ตรม.)
วิลล่า 6 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล เมืองพัทยา, พัทยา
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น วิลล่า สำหรับเช่า ขนาด 6 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 450 ตรม. อยู่ในทำเล เมืองพัทยา, พัทยา ซึ่งคุณสามารถเช่า วิลล่า นี้แบบสัญญาระยะยาว ที่ราคาค่าเช่า ฿200,000 ต่อเดือน หรือซื้อ...
Details:
6
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
450 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
วิวสระว่ายน้ำ
สระว่ายน้ำส่วนตัว
จากุซซี่
เข้าถึงสระส่วนกลางได้
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
ไอนารา วิลล่า
เมืองพัทยา
฿200,000/เดือน
(฿833/ตรม.)
วิลล่า 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ ไอนารา วิลล่า
Details:
3
Bedroom(s)
3
Bathroom(s)
240 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
ชายหาด 0.94 กม.
สร้างเสร็จ 2565
วิวเมือง
วิวสระว่ายน้ำ
สระว่ายน้ำส่วนตัว
จากุซซี่
ชานบ้าน
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 1 ปีที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
มาเจสติค เรสซิเดนซ์ พระตำหนัก
อัพเดทล่าสุด 3 สัปดาห์ที่แล้ว
เมืองพัทยา
฿300,000/เดือน
(฿395/ตรม.)
วิลล่า 12 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ มาเจสติค เรสซิเดนซ์ พระตำหนัก
Details:
12
Bedroom(s)
10
Bathroom(s)
760 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
ชายหาด 0.75 กม.
สร้างเสร็จ 2548
วิวทะเล
วิวสระว่ายน้ำ
ติดริมชายหาด
เข้าถึงชายหาดได้
สระว่ายน้ำส่วนตัว
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
สถานะการเช่า: 30 ก.ย. 2569
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 3 สัปดาห์ที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
ไอนารา วิลล่า
เมืองพัทยา
฿300,000/เดือน
(฿789/ตรม.)
วิลล่า 5 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ ไอนารา วิลล่า
Details:
5
Bedroom(s)
5.5
Bathroom(s)
380 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
ชายหาด 0.94 กม.
สร้างเสร็จ 2565
วิวเมือง
วิวสระว่ายน้ำ
สระว่ายน้ำส่วนตัว
จากุซซี่
ชานบ้าน
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 1 ปีที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
ไอนารา วิลล่า
เมืองพัทยา
฿300,000/เดือน
(฿789/ตรม.)
บ้านเดี่ยว 5 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ ไอนารา วิลล่า
Details:
5
Bedroom(s)
5.5
Bathroom(s)
380 ตรม.
Property Type:
บ้านเดี่ยว
ชายหาด 0.94 กม.
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 1 ปีที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
>
1
2
3
...
11
12
13
361 - 381 จาก 381 ยูนิต
ไทย
ชลบุรี
พัทยา
เมืองพัทยา
วัดพระใหญ่
ดูโครงการเด่นในพื้นที่ของวัดพระใหญ่
ยูนิกซ์ เซาท์ พัทยา
มี 64 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿8K - ฿36K
ดูข้อมูลโครงการ
แกรนด์ แคริบเบียน
มี 58 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿12K - ฿45K
ดูข้อมูลโครงการ
อาคาเดีย บีช คอนติเนนทอล
มี 12 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿9K - ฿27K
ดูข้อมูลโครงการ
ไดมอนด์ สวีท รีสอร์ท คอนโดมิเนียม
มี 12 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿10K - ฿28K
ดูข้อมูลโครงการ
แอ๊กซิส พัทยา คอนโด
มี 11 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿10K - ฿60K
ดูข้อมูลโครงการ
จีเวล พระตำหนัก
มี 9 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿16K - ฿45K
ดูข้อมูลโครงการ
อาคาเดีย บีช รีสอร์ท
มี 9 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿10K - ฿59K
ดูข้อมูลโครงการ
ไฮด์ พาร์ค เรสซิเดนซ์ 2
มี 9 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿12K - ฿35K
ดูข้อมูลโครงการ
สยาม ออเรียนทัล ทรอปิคอล การ์เด้น
มี 9 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿9K - ฿25K
ดูข้อมูลโครงการ
เบเวอรี่ เม้าเท้น เบย์ พัทยา
มี 9 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿17K - ฿60K
ทำเลที่ตั้ง
แสดงเพียง 5 จาก 0 โครงการ สำหรับบ้านในวัดพระใหญ่