• เชียงใหม่

      ประกาศบ้านให้เช่า ในโครงการ อเวนิว ไพรม์ 21

      (มี บ้าน 1)

      ทาวน์เฮ้าส์ 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ Avenue Prime 21, เมืองพัทยา
      Avenue Prime 21
      ประกาศเมื่อ 1 ชั่วโมงที่แล้ว
      เมืองพัทยา
      ฿30,000/เดือน (฿440/ตรม.)
      ทาวน์เฮ้าส์ 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ Avenue Prime 21
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น ทาวน์เฮ้าส์ สำหรับเช่า ขนาด 3 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 68 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ Avenue Prime 21 บนทำเลของ เมืองพัทยา, พัทยา ซึ่งคุณสามารถเช่า ทาวน์เฮ้าส์ นี้ได...
      Details:
      3 Bedroom(s) 3 Bathroom(s) 68 ตรม. Property Type: ทาวน์เฮ้าส์
      ฟรี Wifi
      เครื่องซักผ้า
      เตาไมโครเวฟ
      สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
      สถานะการเช่า: ว่าง
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      เริ่มต้นการค้นหาอสังหาริมทรัพย์ที่ชาญฉลาดได้ที่นี่ สำรวจรายการทรัพย์สินที่ผ่านการตรวจสอบแล้ว และเชื่อมต่อกับผู้เชี่ยวชาญที่คุณไว้วางใจได้
      • 1
      1 - 1 จาก 1 ยูนิต
      1. ไทย
      2. ชลบุรี
      3. พัทยา
      4. เมืองพัทยา
      5. อเวนิว ไพรม์ 21

      รายละเอียดของโครงการ อเวนิว ไพรม์ 21

      ชื่อโครงการ: อเวนิว ไพรม์ 21
      เจ้าของโครงการ: ไม่ระบุ
      สถานะการก่อสร้าง: พร้อมเข้าอยู่
      จำนวนชั้น: ไม่ระบุ
      จำนวนอาคาร: ไม่ระบุ
      ยูนิต: 1
      พื้นที่ของโครงการ: ไม่ระบุ
      สถานที่ ไม่ระบุ
      ทำเลที่ตั้ง: เมืองพัทยา, พัทยา, ชลบุรี
      รายละเอียดของโครงการ อเวนิว ไพรม์ 21

      ข้อมูลที่ควรทราบเกี่ยวกับโครงการ อเวนิว ไพรม์ 21

      ใน FazWaz นั้นมียูนิตที่ลงประกาศให้เช่าอยู่ในโครงการ อเวนิว ไพรม์ 21 กว่า 1 ยูนิต โดยมีค่าเช่าต่อเดือน ที่คุณเลือกได้ตั้งแต่ ซึ่งในโครงการนี้มียูนิตเริ่มตั้งแต่แบบ 3 ห้องนอน ไปจนถึงแบบ 3 ห้องนอน

      โดยในโครงการ อเวนิว ไพรม์ 21 จะมีสิ่งอำนวยความสะดวกดังนี้: ลานจอดรถ

       

       

      คำค้นหายอดนิยม

      บ้านให้เช่าใน กรุงเทพมหานคร บ้านให้เช่าใน ภูเก็ต บ้านให้เช่าใน พัทยา บ้านให้เช่าใน หัวหิน บ้านให้เช่าใน เกาะสมุย บ้านให้เช่าใน เชียงใหม่