บ้านให้เช่า ใกล้ วัดเทพบุตร, ห้วยใหญ่

      (มี บ้าน 8)

      เปิดแผนที่
      ดี สเปซ พัทยา 2
      มีบ้าน 2
      ทรอปิคอล วิลเลจ 3
      มีบ้าน 2
      เดน-แวง วิลเลจ
      มีบ้าน 1
      แดเนอวัง
      มีบ้าน 1
      บ้านเดี่ยว 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ เดน-แวง วิลเลจ, ห้วยใหญ่
      เดน-แวง วิลเลจ
      ห้วยใหญ่
      ฿20,000/เดือน (฿111/ตรม.)
      บ้านเดี่ยว 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ เดน-แวง วิลเลจ
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น บ้านเดี่ยว สำหรับเช่า ขนาด 2 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 180 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ เดน-แวง วิลเลจ บนทำเลของ ห้วยใหญ่, พัทยา ซึ่งคุณสามารถเช่า บ้านเดี่ยว นี้ได้ด้ว...
      Details:
      2 Bedroom(s) 2 Bathroom(s) 180 ตรม. Property Type: บ้านเดี่ยว
      กำลังก่อสร้าง
      วิวสระว่ายน้ำ
      พื้นที่ครัวกลางแจ้งหรือพื้นที่บาร์บีคิว
      สวนที่จัดภูมิทัศน์
      น้ำพุหรือสิ่งประดับตกแต่งเกี่ยวกับน้ำ
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      อัพเดทล่าสุด: 5 เดือนที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      บ้านเดี่ยว 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ แดเนอวัง, ห้วยใหญ่
      บ้านเดี่ยว 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ แดเนอวัง, ห้วยใหญ่
      บ้านเดี่ยว 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ แดเนอวัง, ห้วยใหญ่
      บ้านเดี่ยว 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ แดเนอวัง, ห้วยใหญ่
      ดูรูปทั้งหมด
      บ้านเดี่ยว 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ แดเนอวัง, ห้วยใหญ่
      แดเนอวัง
      อัพเดทล่าสุด 2 สัปดาห์ที่แล้ว
      ห้วยใหญ่
      ฿20,000/เดือน (฿364/ตรม.)
      บ้านเดี่ยว 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ แดเนอวัง
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น บ้านเดี่ยว สำหรับเช่า ขนาด 2 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 55 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ แดเนอวัง บนทำเลของ ห้วยใหญ่, พัทยา ซึ่งคุณสามารถเช่า บ้านเดี่ยว นี้ได้ด้วยราคาค่...
      Details:
      2 Bedroom(s) 2 Bathroom(s) 55 ตรม. Property Type: บ้านเดี่ยว
      กำลังก่อสร้าง
      วิวสวน
      ฟรี Wifi
      เตาไมโครเวฟ
      ทีวี
      สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      อัพเดทล่าสุด: 2 สัปดาห์ที่แล้ว
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
    • คุณจะไม่พลาด! หากมีประกาศบ้านให้เช่าใหม่ ได้ถูกโพสในทำเล วัดเทพบุตร, ห้วยใหญ่
    • บ้านเดี่ยว 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ ทรอปิคอล วิลเลจ 3, ห้วยใหญ่
      บ้านเดี่ยว 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ ทรอปิคอล วิลเลจ 3, ห้วยใหญ่
      ดูรูปทั้งหมด
      ทรอปิคอล วิลเลจ 3
      อัพเดทล่าสุด 3 สัปดาห์ที่แล้ว
      ห้วยใหญ่
      ฿35,000/เดือน (฿194/ตรม.)
      บ้านเดี่ยว 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ ทรอปิคอล วิลเลจ 3
      บ้านแฝด ฟังก์ชั่นบ้านเดี่ยว พร้อมเข้าอยู่ ตอบโจทย์ทุกคนในครอบครัว 4 ห้องนอน 3 ห้องน้ำ 2 ที่จอดรถ พื้นที่ใช้สอยมากถึง 179 ตร.ม.* ทำเลศักยภาพ เดินทางสะดวก เชื่อมต่อทางด่วน รถไฟฟ้า สุขุมวิท สาย 36 และสาย...
      Details:
      3 Bedroom(s) 3 Bathroom(s) 180 ตรม. Property Type: บ้านเดี่ยว
      สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
      สถานะการเช่า: 30 ก.ค. 2569
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      อัพเดทล่าสุด: 3 สัปดาห์ที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      บ้านเดี่ยว 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ Tropical Village 3, ห้วยใหญ่
      Tropical Village 3
      อัพเดทล่าสุด 7 ชั่วโมงที่แล้ว
      ห้วยใหญ่
      ฿35,000/เดือน (฿194/ตรม.)
      บ้านเดี่ยว 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ Tropical Village 3
      สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
      สถานะการเช่า: 1 ส.ค. 2569
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      อัพเดทล่าสุด: 7 ชั่วโมงที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      เข้าสู่ระบบ เพื่อใช้งานได้ครบทุกฟีเจอร์ของเรา คุณจะได้รับส่วนลดค่าเช่าบ้าน ใกล้ วัดเทพบุตร
      เข้าสู่ระบบ
      ลงทะเบียน
      วิลล่า 3 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล ห้วยใหญ่, พัทยา, ห้วยใหญ่
      วิลล่า 3 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล ห้วยใหญ่, พัทยา, ห้วยใหญ่
      วิลล่า 3 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล ห้วยใหญ่, พัทยา, ห้วยใหญ่
      วิลล่า 3 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล ห้วยใหญ่, พัทยา, ห้วยใหญ่
      ดูรูปทั้งหมด
      วิลล่า 3 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล ห้วยใหญ่, พัทยา, ห้วยใหญ่
      Villa for Rent in Huai Yai Pattaya
      ห้วยใหญ่
      ฿90,000/เดือน (฿259/ตรม.)
      วิลล่า 3 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล ห้วยใหญ่, พัทยา
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น วิลล่า สำหรับเช่า ขนาด 3 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 347.46 ตรม. อยู่ในทำเล ห้วยใหญ่, พัทยา ซึ่งคุณสามารถเช่า วิลล่า นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿90,000 ต่อเดือน
      Details:
      3 Bedroom(s) 3 Bathroom(s) 347.46 ตรม. Property Type: วิลล่า
      โบสถ์ 0.82 กม.
      วิวสระว่ายน้ำ
      วิวสวน
      สระว่ายน้ำส่วนตัว
      คนดูแลสระว่ายน้ำ
      ทีวี
      สถานะการเช่า: 1 มิ.ย. 2569
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      วิลล่า 4 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล ห้วยใหญ่, พัทยา, ห้วยใหญ่
      วิลล่า 4 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล ห้วยใหญ่, พัทยา, ห้วยใหญ่
      วิลล่า 4 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล ห้วยใหญ่, พัทยา, ห้วยใหญ่
      วิลล่า 4 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล ห้วยใหญ่, พัทยา, ห้วยใหญ่
      ดูรูปทั้งหมด
      วิลล่า 4 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล ห้วยใหญ่, พัทยา, ห้วยใหญ่
      4 Bedrooms Pool Villa for Sale and Rent Huai Yai
      ห้วยใหญ่
      ฿100,000/เดือน (฿263/ตรม.)
      วิลล่า 4 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล ห้วยใหญ่, พัทยา
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น วิลล่า สำหรับเช่า ขนาด 4 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 380 ตรม. อยู่ในทำเล ห้วยใหญ่, พัทยา ซึ่งคุณสามารถเช่า วิลล่า นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿100,000 ต่อเดือน
      Details:
      4 Bedroom(s) 5 Bathroom(s) 380 ตรม. Property Type: วิลล่า
      วัด 0.62 กม.
      สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
      สถานะการเช่า: 1 มิ.ย. 2569
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      อัพเดทล่าสุด: 3 เดือนที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      เริ่มต้นการค้นหาอสังหาริมทรัพย์ที่ชาญฉลาดได้ที่นี่ สำรวจรายการทรัพย์สินที่ผ่านการตรวจสอบแล้ว และเชื่อมต่อกับผู้เชี่ยวชาญที่คุณไว้วางใจได้
      วิลล่า 4 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ ดี สเปซ พัทยา 2, ห้วยใหญ่
      ดี สเปซ พัทยา 2
      ห้วยใหญ่
      ฿130,000/เดือน ฿150,000 /เดือน (฿279/ตรม.)
      วิลล่า 4 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ ดี สเปซ พัทยา 2
      ค้นพบ ดี สเปซ พัทยา 2 ที่ร่วมสมัยและซับซ้อนซึ่งได้รับแรงบันดาลใจจากสถาปัตยกรรมสมัยใหม่ ประกอบด้วย 9 ยูนิตสุดพิเศษ ออกแบบโดยเน้นการใช้สอยพื้นที่สูงสุด โครงการนี้ โดดเด่นด้วยรูปทรงทันสมัย เชื่อม พื้นที่...
      Details:
      4 Bedroom(s) 5 Bathroom(s) 466 ตรม. Property Type: วิลล่า
      วิวสระว่ายน้ำ
      วิวสวน
      สระว่ายน้ำส่วนตัว
      จากุซซี่
      ห้องอาบน้ำกลางแจ้ง
      สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
      สถานะการเช่า: 1 ธ.ค. 2569
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      อัพเดทล่าสุด: 3 เดือนที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      บ้านเดี่ยว 4 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ ดี สเปซ พัทยา 2, ห้วยใหญ่
      ดี สเปซ พัทยา 2
      ประกาศเมื่อ 3 สัปดาห์ที่แล้ว อัพเดทล่าสุด 3 สัปดาห์ที่แล้ว
      ห้วยใหญ่
      ฿200,000/เดือน (฿391/ตรม.)
      บ้านเดี่ยว 4 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ ดี สเปซ พัทยา 2
      Details:
      4 Bedroom(s) 5 Bathroom(s) 511 ตรม. Property Type: บ้านเดี่ยว
      สร้างเสร็จ 2568
      สระว่ายน้ำส่วนตัว
      สวนส่วนตัว
      ชานบ้าน
      สัตว์เลี้ยง : เฉพาะสุนัขเท่านั้น
      สถานะการเช่า: ว่าง
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      อัพเดทล่าสุด: 3 สัปดาห์ที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      • 1
      1 - 8 จาก 8 ยูนิต
      1. ไทย
      2. ชลบุรี
      3. พัทยา
      4. ห้วยใหญ่
      5. วัดเทพบุตร

      ดูโครงการเด่นในพื้นที่ของวัดเทพบุตร

      ดี สเปซ พัทยา 2
      ดี สเปซ พัทยา 2
      มี 2 ยูนิต
      ค่าเช่า: ฿130K - ฿200K
      ดูข้อมูลโครงการ
      ทรอปิคอล วิลเลจ 3
      ทรอปิคอล วิลเลจ 3
      มี 2 ยูนิต
      ค่าเช่า: ฿35K
      ดูข้อมูลโครงการ
      เดน-แวง วิลเลจ
      เดน-แวง วิลเลจ
      มี 1 ยูนิต
      ค่าเช่า: ฿20K
      ดูข้อมูลโครงการ
      แดเนอวัง
      แดเนอวัง
      มี 1 ยูนิต
      ค่าเช่า: ฿20K

• ทำเลที่ตั้ง
      แสดงเพียง 5 จาก 0 โครงการ สำหรับบ้านในวัดเทพบุตร คะแนนรีวิวนี้มาจากการการรีวิวโดยผู้เยี่ยมชมโครงการ และผู้ซื้อหรือเช่าเพื่ออยู่อาศัยจริง

      แนวโน้มตลาดให้เช่าใน วัดเทพบุตร

      ค้นหาบ้านและคอนโดให้เช่าล่าสุดในวัดเทพบุตร

      ราคาเฉลี่ยของที่อยู่อาศัยใกล้กับ วัดเทพบุตร

      ค่าเช่าเฉลี่ยใกล้ วัดเทพบุตร อยู่ที่ ฿62,500 ค่าเช่าเฉลี่ยใกล้ วัดเทพบุตร อยู่ที่ ฿62,500 ค่าเช่าเฉลี่ยต่อตารางเมตรใกล้ วัดเทพบุตร อยู่ที่ ฿257 ค่าเช่าเฉลี่ยต่อตารางเมตรใกล้ วัดเทพบุตร อยู่ที่ ฿257 ขณะนี้มียูนิตว่างให้เช่าทั้งหมด 8 ยูนิตใกล้ วัดเทพบุตร ขณะนี้มียูนิตว่างให้เช่าทั้งหมด 8 ยูนิตใกล้ วัดเทพบุตร