• เชียงใหม่

      ประกาศบ้านให้เช่า ในโครงการ บ้านแสนสิริ สุขุมวิท 67

      (มี บ้าน 31)

      บ้านเดี่ยว 5 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ บ้านแสนสิริ สุขุมวิท 67, พระโขนงเหนือ
      บ้านแสนสิริ สุขุมวิท 67
      พระโขนงเหนือ
      ฿450,000/เดือน (฿802/ตรม.)
      บ้านเดี่ยว 5 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ บ้านแสนสิริ สุขุมวิท 67
      ความสมบูรณ์แบบที่แท้จริงหนึ่งเดียวใจกลางสุขุมวิทกับโครงการ "Baan Sansiri Sukhumvit 67 (บ้านแสนสิริ สุขุมวิท 67)" โครงการบ้านเดี่ยวสองชั้นคุณภาพ ที่ได้รับการออกแบบอย่างพิถีพิถันภายใต้แนวคิด "Penthouse...
      Details:
      5 Bedroom(s) 6 Bathroom(s) 560 ตรม. Property Type: บ้านเดี่ยว
      BTS 0.58 กม.
      MRT 4.39 กม.
      สร้างเสร็จ 2545
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      • >
      • 1
      • 2
      31 - 31 จาก 31 ยูนิต
      1. ไทย
      2. กรุงเทพมหานคร
      3. วัฒนา
      4. พระโขนงเหนือ
      5. บ้านแสนสิริ สุขุมวิท 67

      รายละเอียดของโครงการ บ้านแสนสิริ สุขุมวิท 67

      ชื่อโครงการ: บ้านแสนสิริ สุขุมวิท 67
      เจ้าของโครงการ: แสนสิริ
      สถานะการก่อสร้าง: สร้างเสร็จแล้ว (ธ.ค. 2545)
      จำนวนชั้น: 0
      จำนวนอาคาร: ไม่ระบุ
      ยูนิต: 96
      พื้นที่ของโครงการ: ไม่ระบุ
      สถานที่ BTS พระโขนง -0.6 กม.
      ทำเลที่ตั้ง: พระโขนงเหนือ, วัฒนา, กรุงเทพมหานคร
      รายละเอียดของโครงการ บ้านแสนสิริ สุขุมวิท 67

      คำค้นที่เกี่ยวข้อง

      บ้าน For Rent Near แอร์พอร์ตลิงค์ บ้าน For Rent Near สถานีรถไฟฟ้า BTS บ้าน For Rent Near สถานีรถไฟฟ้ามหานคร MRT บ้าน For Rent Near รถโดยสารด่วนพิเศษ BRT

      คำค้นหายอดนิยม

      บ้านให้เช่าใน กรุงเทพมหานคร บ้านให้เช่าใน ภูเก็ต บ้านให้เช่าใน พัทยา บ้านให้เช่าใน หัวหิน บ้านให้เช่าใน เกาะสมุย บ้านให้เช่าใน เชียงใหม่

      บ้านและคอนโดใกล้ฉัน

      บ้านให้เช่า ใกล้ฉัน
      Fazwaz Group Sites
      ไทย
      พม่า ฟิลิปปินส์ มาเลเซีย สิงคโปร์ อินเดีย อินโดนีเซีย เวียดนาม (EN) เวียดนาม (VI) All Countries
      นโยบาย ข้อกำหนดและเงื่อนไข นโยบายคุกกี้ ติดต่อเรา FazWaz สื่อพูดถึงเรา ร่วมงานกับเรา แผนผังเว็บไซต์ เกี่ยวกับเรา