• เชียงใหม่

      ประกาศบ้านให้เช่า ในโครงการ เดมี สาธุ 49

      (มี บ้าน 2)

      บ้านเดี่ยว 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ เดมี สาธุ 49, บางโพงพาง
      เดมี สาธุ 49
      ประกาศเมื่อ 2 สัปดาห์ที่แล้ว อัพเดทล่าสุด 2 สัปดาห์ที่แล้ว
      บางโพงพาง
      ฿130,000/เดือน (฿648/ตรม.)
      บ้านเดี่ยว 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ เดมี สาธุ 49
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น บ้านเดี่ยว สำหรับเช่า ขนาด 3 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 200 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ เดมี สาธุ 49 บนทำเลของ บางโพงพาง, กรุงเทพมหานคร ซึ่งคุณสามารถเช่า บ้านเดี่ยว นี้แบบส...
      Details:
      3 Bedroom(s) 4 Bathroom(s) 200 ตรม. Property Type: บ้านเดี่ยว
      วิวโล่งๆ
      เข้าถึงสระส่วนกลางได้
      เครื่องซักผ้า
      เตาไมโครเวฟ
      สถานะการเช่า: 30 พ.ค. 2569
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      อัพเดทล่าสุด: 2 สัปดาห์ที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      ทาวน์เฮ้าส์ 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ เดมี สาธุ 49, บางโพงพาง
      เดมี สาธุ 49
      บางโพงพาง
      ฿150,000/เดือน (฿706/ตรม.)
      ทาวน์เฮ้าส์ 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ เดมี สาธุ 49
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น ทาวน์เฮ้าส์ สำหรับเช่า ขนาด 3 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 212 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ เดมี สาธุ 49 บนทำเลของ บางโพงพาง, กรุงเทพมหานคร และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ธ.ค. 25...
      Details:
      3 Bedroom(s) 4 Bathroom(s) 212 ตรม. Property Type: ทาวน์เฮ้าส์
      สร้างเสร็จ 2565
      วิวเส้นขอบฟ้า
      วิวเมือง
      ชานบ้าน
      ระเบียง
      อ่างอาบน้ำ
      สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      อัพเดทล่าสุด: 7 เดือนที่แล้ว
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      ข้อเสนอพิเศษ เฉพาะเมื่อจองผ่าน FazWaz
      • 1
      1 - 2 จาก 2 ยูนิต
      1. ไทย
      2. กรุงเทพมหานคร
      3. ยานนาวา
      4. บางโพงพาง
      5. เดมี สาธุ 49

      รายละเอียดของโครงการ เดมี สาธุ 49

      ชื่อโครงการ: เดมี สาธุ 49
      เจ้าของโครงการ: แสนสิริ
      สถานะการก่อสร้าง: สร้างเสร็จแล้ว (ธ.ค. 2565)
      จำนวนชั้น: ไม่ระบุ
      จำนวนอาคาร: 1
      ยูนิต: 72
      พื้นที่ของโครงการ: 16,000 ตรม.
      สถานที่ BTS สุรศักดิ์ -4.4 กม.
      ทำเลที่ตั้ง: บางโพงพาง, ยานนาวา, กรุงเทพมหานคร
      รายละเอียดของโครงการ เดมี สาธุ 49

      ข้อมูลที่ควรทราบเกี่ยวกับโครงการ เดมี สาธุ 49

      ใน FazWaz นั้นมียูนิตที่ลงประกาศให้เช่าอยู่ในโครงการ เดมี สาธุ 49 กว่า 2 ยูนิต โดยมีค่าเช่าให้คุณเลือกตั้งแต่ ฿130,000 ไปจนกระทั่งถึง ฿150,000 ซึ่งในโครงการนี้มียูนิตแบบ เหลืออยู่เท่านั้น

      โดยในโครงการ เดมี สาธุ 49 จะมีสิ่งอำนวยความสะดวกดังนี้: สระว่ายน้ำ, ห้องออกกำลังกาย, สโมสร, รปภ. 24ชั่วโมง, กล้องวงจรปิด, แผนกต้อนรับ, ห้องโยคะ และ ห้องประชุม / ห้องแบบ Co-Working

       

       

      คำค้นที่เกี่ยวข้อง

      บ้าน For Rent Near แอร์พอร์ตลิงค์ บ้าน For Rent Near สถานีรถไฟฟ้า BTS บ้าน For Rent Near สถานีรถไฟฟ้ามหานคร MRT บ้าน For Rent Near รถโดยสารด่วนพิเศษ BRT