บ้านให้เช่า ใกล้ สวนลุมพินี, ลุมพินี
(มี บ้าน 426)
ลุมพินี
฿1,400,000/เดือน
(฿3,760/ตรม.)
คอนโด 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ วัน เอทตี้ไนน์ ไวร์เลส
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น คอนโด สำหรับเช่า ขนาด 3 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 371.57 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ วัน เอทตี้ไนน์ ไวร์เลส บนทำเลของ ลุมพินี, กรุงเทพมหานคร และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ธ....
Details:
3
Bedroom(s)
3
Bathroom(s)
371.57 ตรม.
Property Type:
คอนโด
MRT 0.67 กม.
BTS 1.46 กม.
สร้างเสร็จ 2567
แบบ High Rise
ชั้น 43
วิวเส้นขอบฟ้า
วิวสวนสาธารณะ
ชานบ้าน
วอล์คอิน ตู้เสื้อผ้า
ภาพมุมกว้าง
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 6 เดือนที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
วัน เอทตี้ไนน์ ไวร์เลส
อัพเดทล่าสุด 2 เดือนที่แล้ว
ลุมพินี
฿1,680,000/เดือน
(฿4,520/ตรม.)
คอนโด 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ วัน เอทตี้ไนน์ ไวร์เลส
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น คอนโด สำหรับเช่า ขนาด 3 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 371 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ วัน เอทตี้ไนน์ ไวร์เลส บนทำเลของ ลุมพินี, กรุงเทพมหานคร และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ธ.ค....
Details:
3
Bedroom(s)
3
Bathroom(s)
371 ตรม.
Property Type:
คอนโด
MRT 0.67 กม.
BTS 1.46 กม.
สร้างเสร็จ 2567
แบบ High Rise
ชั้น 44
วิวเส้นขอบฟ้า
วิวสวนสาธารณะ
สระว่ายน้ำอินฟินิตี้
ห้องเก็บไวน์
ห้องฉายภาพยนตร์
สอบถามสถานะอีกครั้ง
อัพเดทล่าสุด: 2 เดือนที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
วัน แบงค์ค็อก
ลุมพินี
฿1,680,000/เดือน
(฿4,520/ตรม.)
คอนโด 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ วัน แบงค์ค็อก
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น คอนโด สำหรับเช่า ขนาด 3 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 371 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ วัน แบงค์ค็อก บนทำเลของ ลุมพินี, กรุงเทพมหานคร และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ มิ.ย. 2560&nbs...
Details:
3
Bedroom(s)
3
Bathroom(s)
371 ตรม.
Property Type:
คอนโด
MRT 0.59 กม.
BTS 1.37 กม.
สร้างเสร็จ 2560
แบบ High Rise
ชั้น 44
วิวเส้นขอบฟ้า
วิวเมือง
เครื่องซักผ้า
เตาไมโครเวฟ
ทีวี
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 3 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
วัน เอทตี้ไนน์ ไวร์เลส
อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
ลุมพินี
฿2,000,000/เดือน
(฿4,110/ตรม.)
คอนโด 5 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ วัน เอทตี้ไนน์ ไวร์เลส
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น คอนโด สำหรับเช่า ขนาด 5 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 485.42 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ วัน เอทตี้ไนน์ ไวร์เลส บนทำเลของ ลุมพินี, กรุงเทพมหานคร และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ธ....
Details:
5
Bedroom(s)
5
Bathroom(s)
485.42 ตรม.
Property Type:
คอนโด
MRT 0.67 กม.
BTS 1.46 กม.
สร้างเสร็จ 2567
แบบ High Rise
ชั้น 43
วิวสวนสาธารณะ
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 1 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
เดอะ เรสซิเดนซ์ แอท สินธร เคมปินสกี้ โฮเทล แบงค็อก
ลุมพินี
฿2,500,000/เดือน
(฿4,860/ตรม.)
คอนโด 4 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ เดอะ เรสซิเดนซ์ แอท สินธร เคมปินสกี้ โฮเทล แบงค็อก
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น คอนโด สำหรับเช่า ขนาด 4 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 514 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ เดอะ เรสซิเดนซ์ แอท สินธร เคมปินสกี้ โฮเทล แบงค็อก บนทำเลของ ลุมพินี, กรุงเทพมหานคร ...
Details:
4
Bedroom(s)
5
Bathroom(s)
514 ตรม.
Property Type:
คอนโด
BTS 1.07 กม.
MRT 1.26 กม.
สร้างเสร็จ 2563
แบบ High Rise
ชั้น 32
วิวเส้นขอบฟ้า
วิวสวนสาธารณะ
ติดสถานี BTS/MRT
ไปสถานี BTS/MRT ได้
เข้าถึงสระส่วนกลางได้
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
วัน เอทตี้ไนน์ ไวร์เลส
อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
ลุมพินี
฿2,500,000/เดือน
(฿4,590/ตรม.)
เพนท์เฮ้าส์ 5 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ วัน เอทตี้ไนน์ ไวร์เลส
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น เพนท์เฮ้าส์ สำหรับเช่า ขนาด 5 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 544 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ วัน เอทตี้ไนน์ ไวร์เลส บนทำเลของ ลุมพินี, กรุงเทพมหานคร และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ...
Details:
5
Bedroom(s)
6
Bathroom(s)
544 ตรม.
Property Type:
เพนท์เฮ้าส์
MRT 0.67 กม.
BTS 1.46 กม.
สร้างเสร็จ 2567
แบบ High Rise
ชั้น 45
วิวสวนสาธารณะ
วิวเมือง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 1 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
>
1
2
3
...
13
14
15
421 - 426 จาก 426 ยูนิต
ไทย
กรุงเทพมหานคร
ปทุมวัน
ลุมพินี
สวนลุมพินี
ดูโครงการเด่นในพื้นที่ของสวนลุมพินี
185 ราชดำริ
มี 88 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿64.9K - ฿449K
ดูข้อมูลโครงการ
มิวนีค หลังสวน
มี 61 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿44.9K - ฿399K
ดูข้อมูลโครงการ
ศาลาแดง วัน
มี 52 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿47.9K - ฿180K
ดูข้อมูลโครงการ
รอยัล เรสสิเดนซ์ พาร์ค
มี 31 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿140K - ฿270K
ดูข้อมูลโครงการ
สีลม แกรนด์ เทอเรส
มี 24 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿19K - ฿66.9K
ดูข้อมูลโครงการ
เดอะ เรสซิเดนซ์ แอท สินธร เคมปินสกี้ โฮเทล แบงค็อก