บ้านให้เช่า ใน คลองจั่น, บางกะปิ
(มี บ้าน 139)
คลองจั่น
฿50,000/เดือน
(฿250/ตรม.)
คลังสินค้า สตูดิโอ ให้เช่า ในทำเล คลองจั่น, กรุงเทพมหานคร
ให้เช่าราคา 25000 บาทต่อเดือน
Details:
สตูดิโอ
1
Bathroom(s)
200 ตรม.
Property Type:
คลังสินค้า
โรงพยาบาล 1.03 กม.
สร้างเสร็จ 2567
วิวเมือง
ชานบ้าน
ที่จอดรถ
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 8 เดือนที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
ศุภาลัย เอสเซ้นส์ ลาดพร้าว
ประกาศเมื่อ 1 เดือนที่แล้ว
คลองจั่น
฿55,000/เดือน
(฿222/ตรม.)
บ้านเดี่ยว 4 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ ศุภาลัย เอสเซ้นส์ ลาดพร้าว
🏡 โครงการ SUPALAI ESSENCE ลาดพร้าว 107 📍 บ้านแฝด 3 ชั้นสไตล์โมเดิร์นสุดหรู ใจกลางลาดพร้าว ✨ แต่งครบ พร้อมอยู่ ทำเลดี เชื่อมต่อเมืองสะดวกสุดๆ พิกัด : /p> ________________________________________ 🔹...
Details:
4
Bedroom(s)
4
Bathroom(s)
247 ตรม.
×
ยูนิตนี้มีสินเชื่อ Rent-to-Own ที่คุณสามารถย้ายเข้าอยู่ได้ทันทีในรูปแบบเหมือนการเช่า และค่าเช่าทุกบาทจะกลายเป็นค่ามัดจำ ซึ่งราคาขายจะยึดวันที่คุณเข้าอยู่ ไม่มีเพิ่มขึ้นตามราคาตลาด
ดูเพิ่มเติม
Seller Financing
×
ยูนิตนี้มีสินเชื่อ Seller Financing ที่ให้ผู้ซื้อสามารถผ่อนชำระกับผู้ขายได้โดยตรง ในเงื่อนไขที่ตกลงกัน
ดูเพิ่มเติม
Gap Loan
×
ยูนิตนี้มีสินเชื่อ Gap Loan ที่ออกแบบมาเพื่อผู้ซื้อที่ขาดเงินเพียงไม่มาก ก็จะสามารถซื้อบ้านได้แล้ว และต้องการสินเชื่อระยะสั้นสำหรับจำนวนที่ขาดไปเท่านั้น
ดูเพิ่มเติม
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
บ้านกลางเมือง ลาดพร้าว 101
คลองจั่น
฿59,000/เดือน
(฿359/ตรม.)
ทาวน์เฮ้าส์ 4 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ บ้านกลางเมือง ลาดพร้าว 101
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น ทาวน์เฮ้าส์ สำหรับเช่า ขนาด 4 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 164 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ บ้านกลางเมือง ลาดพร้าว 101 บนทำเลของ คลองจั่น, กรุงเทพมหานคร และสร้างเสร็จแล้ว...
Details:
4
Bedroom(s)
3
Bathroom(s)
164 ตรม.
Property Type:
ทาวน์เฮ้าส์
สร้างเสร็จ 2556
ป่าไม้, ทิวทัศน์ธรรมชาติ
เครื่องซักผ้า
เตาไมโครเวฟ
เตาอบ
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
สถานะการเช่า: ว่าง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 1 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
บ้านฟ้ากรีนพาร์ค ลาดพร้าว 101
คลองจั่น
฿65,000/เดือน
(฿232/ตรม.)
บ้านเดี่ยว 4 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ บ้านฟ้ากรีนพาร์ค ลาดพร้าว 101
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น บ้านเดี่ยว สำหรับเช่า ขนาด 4 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 280 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ บ้านฟ้ากรีนพาร์ค ลาดพร้าว 101 บนทำเลของ คลองจั่น, กรุงเทพมหานคร ซึ่งคุณสามารถเ...
Details:
4
Bedroom(s)
4
Bathroom(s)
280 ตรม.
สัตว์เลี้ยง : เฉพาะแมวเท่านั้น
สถานะการเช่า: 31 พ.ค. 2569
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 6 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
Spacious Home with Large Garden and Ample Parking
คลองจั่น
฿65,000/เดือน
(฿216/ตรม.)
บ้านเดี่ยว 4 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล คลองจั่น, กรุงเทพมหานคร
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น บ้านเดี่ยว สำหรับเช่า ขนาด 4 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 300 ตรม. อยู่ในทำเล คลองจั่น, กรุงเทพมหานคร และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ม.ค. 2558 ซึ่งคุณสามารถเช่า บ้านเดี่ยว นี้...
Details:
4
Bedroom(s)
5
Bathroom(s)
300 ตรม.
Property Type:
บ้านเดี่ยว
โรงพยาบาล 1.03 กม.
สร้างเสร็จ 2558
วิวโล่งๆ
ไปสถานี BTS/MRT ได้
ระเบียง
สมัยใหม่หรือร่วมสมัย
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 3 เดือนที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
ไพรเวทเนอวานาเหนือ
คลองจั่น
฿65,000/เดือน
(฿253/ตรม.)
บ้านเดี่ยว 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ ไพรเวทเนอวานาเหนือ
Private Nirvana North (ไพรเวท เนอวานา นอร์ท)"Private Nirvana North (ไพรเวท เนอวานา นอร์ท)" ตั้งอยู่ในย่านเอกมัย-รามอินทรา บริเวณย่านศูนย์กลางเศรษฐกิจที่สำคัญของกรุงเทพมหานคร เป็นโครงการบ้านเดี่ยวสุดหร...
Details:
3
Bedroom(s)
4
Bathroom(s)
257 ตรม.
Property Type:
บ้านเดี่ยว
วิวสวน
ป่าไม้, ทิวทัศน์ธรรมชาติ
ไปสถานี BTS/MRT ได้
สวนที่จัดภูมิทัศน์
วอล์คอิน ตู้เสื้อผ้า
สถานะการเช่า: 30 ต.ค. 2571
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 7 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
บ้านลาดพร้าว 2 เอ็กซ์คลูซีฟ เรสซิเดนซ์
อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
คลองจั่น
฿70,000/เดือน
(฿233/ตรม.)
บ้านเดี่ยว 4 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ บ้านลาดพร้าว 2 เอ็กซ์คลูซีฟ เรสซิเดนซ์
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น บ้านเดี่ยว สำหรับเช่า ขนาด 4 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 300 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ บ้านลาดพร้าว 2 เอ็กซ์คลูซีฟ เรสซิเดนซ์ บนทำเลของ คลองจั่น, กรุงเทพมหานคร ซึ่งคุ...
Details:
4
Bedroom(s)
4
Bathroom(s)
300 ตรม.
Property Type:
บ้านเดี่ยว
สัตว์เลี้ยง : สัตว์ขนาดเล็กเท่านั้น
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 1 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
ไพรเวท เนอวานา ลาดพร้าว
คลองจั่น
฿75,000/เดือน
(฿374/ตรม.)
บ้านเดี่ยว 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ ไพรเวท เนอวานา ลาดพร้าว
ไพรเวทเนอวานา ลาดพร้าว (Private nirvana Lardprow)โครงการบ้านเดี่ยว 2 ชั้นที่ตั้งอยู่ใจกลางเมืองในย่านลาดพร้าว การเชื่อมต่อการเดินทางที่แสนจะสะดวกสบายสู่ถนนหลายสาย อยู่ใกล้สิ่งอำนวยความสะดวกรอบ ๆ โครงก...
Details:
3
Bedroom(s)
3
Bathroom(s)
200 ตรม.
สถานะการเช่า: ว่าง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 6 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
15 เกตส์
อัพเดทล่าสุด 2 เดือนที่แล้ว
คลองจั่น
฿90,000/เดือน
฿100,000 /เดือน
(฿257/ตรม.)
บ้านเดี่ยว 4 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ 15 เกตส์
15 Gates (ฟิฟท์ทีน เกตส์)โครงการบ้านเดี่ยวระดับ Luxury Class ไม่เหมือนใคร โดยบ้านทุกหลังได้รับการออกแบบโดย คุณ ดวงฤทธิ์ บุญนาค หรือที่รู้จักกันในนาม คุณด้วง สถาปนิกและนักออกแบบชื่อดัง ซึ่งด้วยการออกแบ...
Details:
4
Bedroom(s)
5
Bathroom(s)
350 ตรม.
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 2 เดือนที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
ไพรเวท เนอวานา เรสซิเดนซ์
อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
คลองจั่น
฿99,000/เดือน
(฿325/ตรม.)
บ้านเดี่ยว 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ ไพรเวท เนอวานา เรสซิเดนซ์
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น บ้านเดี่ยว สำหรับเช่า ขนาด 3 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 304 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ ไพรเวท เนอวานา เรสซิเดนซ์ บนทำเลของ คลองจั่น, กรุงเทพมหานคร ซึ่งคุณสามารถเช่า บ...
Details:
3
Bedroom(s)
4
Bathroom(s)
304 ตรม.
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 1 เดือนที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
บ้านให้เช่า พร้อมสิ่งอำนวยความสะดวกเด่น ๆ ใน คลองจั่น
ดูเพิ่มเติม
วิว 360 องศา
ดูรูปทั้งหมด
4 Bedrooms House for Rent at Lat Phrao
อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
คลองจั่น
฿120,000/เดือน
(฿120/ตรม.)
บ้านเดี่ยว 4 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล คลองจั่น, กรุงเทพมหานคร
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น บ้านเดี่ยว สำหรับเช่า ขนาด 4 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 1,000 ตรม. อยู่ในทำเล คลองจั่น, กรุงเทพมหานคร ซึ่งคุณสามารถเช่า บ้านเดี่ยว นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿120,000 ต่อเดือน
Details:
4
Bedroom(s)
3
Bathroom(s)
1,000 ตรม.
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 1 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
บ้านลาดพร้าว 2 เอ็กซ์คลูซีฟ เรสซิเดนซ์
อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
คลองจั่น
฿120,000/เดือน
(฿245/ตรม.)
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น บ้านเดี่ยว สำหรับเช่า ขนาด 4 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 490 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ บ้านลาดพร้าว 2 เอ็กซ์คลูซีฟ เรสซิเดนซ์ บนทำเลของ คลองจั่น, กรุงเทพมหานคร ซึ่งคุ...
Details:
4
Bedroom(s)
5
Bathroom(s)
490 ตรม.
Property Type:
บ้านเดี่ยว
วิวสวน
ไปสถานี BTS/MRT ได้
เข้าถึงสระส่วนกลางได้
เครื่องซักผ้า
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 1 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
บ้านลาดพร้าว 2 เอ็กซ์คลูซีฟ เรสซิเดนซ์
คลองจั่น
฿150,000/เดือน
(฿394/ตรม.)
บ้านเดี่ยว 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ บ้านลาดพร้าว 2 เอ็กซ์คลูซีฟ เรสซิเดนซ์
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น บ้านเดี่ยว สำหรับเช่า ขนาด 3 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 380 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ บ้านลาดพร้าว 2 เอ็กซ์คลูซีฟ เรสซิเดนซ์ บนทำเลของ คลองจั่น, กรุงเทพมหานคร ซึ่งคุ...
Details:
3
Bedroom(s)
4
Bathroom(s)
380 ตรม.
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 6 เดือนที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
Building for Sale and Rent in Bang Kapi
คลองจั่น
฿180,000/เดือน
(฿956/ตรม.)
ร้านขายของ 1 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล คลองจั่น, กรุงเทพมหานคร
ขายตึกอสังหา 5 ชั้นครึ่ง ด้านหน้าเป็นกระจกมีโครงเหล็กไว้โฆษณาได้ ใกล้ เดอะมอลล์บางกะปิแม็คโครบิ๊กซี ใกล้ตลาดสดและโรงพยาบาลใกล้สถานี MRT สายสีเหลืองสถานีบางกะปิ
Details:
1
Bedroom(s)
4
Bathroom(s)
188 ตรม.
Property Type:
ร้านขายของ
โรงพยาบาล 0.15 กม.
วิวเมือง
ติดสถานี BTS/MRT
ชานบ้าน
สัตว์เลี้ยง : สัตว์ขนาดเล็กเท่านั้น
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
Shophouse for Rent at Club 36
คลองจั่น
฿200,000/เดือน
(฿250/ตรม.)
ร้านขายของ 1 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล คลองจั่น, กรุงเทพมหานคร
ให้เช่า พื้นที่สำหรับทำร้านค้า ย่านประดิษฐ์มนูธรรม ซอย โยธินพัฒนา พื้นที่ใช้สอย 200 ตารางวา ขนาด 20 x 40 อาหาร ผับ บาร์ ร้านเหล้า หรือธุรกิจอื่นๆ ตั้งอยู่ข้าง ๆ Chic Republic ใกล้ร้านเหล้า...
Details:
1
Bedroom(s)
1
Bathroom(s)
800 ตรม.
Property Type:
ร้านขายของ
วิวโล่งๆ
สวนส่วนตัว
ที่จอดรถ
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
ดิ ออเนอร์ โยธินพัฒนา
อัพเดทล่าสุด 2 เดือนที่แล้ว
คลองจั่น
฿250,000/เดือน
(฿499/ตรม.)
บ้านเดี่ยว 5 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ ดิ ออเนอร์ โยธินพัฒนา
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น บ้านเดี่ยว สำหรับเช่า ขนาด 5 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 500 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ ดิ ออเนอร์ โยธินพัฒนา บนทำเลของ คลองจั่น, กรุงเทพมหานคร ซึ่งคุณสามารถเช่า บ้านเ...
Details:
5
Bedroom(s)
4
Bathroom(s)
500 ตรม.
Property Type:
บ้านเดี่ยว
MRT 4.09 กม.
สระว่ายน้ำส่วนตัว
เครื่องซักผ้า
เตาไมโครเวฟ
สัตว์เลี้ยง : เฉพาะสุนัขเท่านั้น
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: แบบเดือนต่อเดือน
อัพเดทล่าสุด: 2 เดือนที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
ดิ ออเนอร์ โยธินพัฒนา
อัพเดทล่าสุด 2 เดือนที่แล้ว
คลองจั่น
฿250,000/เดือน
(฿499/ตรม.)
Details:
5
Bedroom(s)
4
Bathroom(s)
500 ตรม.
Property Type:
บ้านเดี่ยว
MRT 4.09 กม.
สระว่ายน้ำส่วนตัว
เครื่องซักผ้า
เตาไมโครเวฟ
สัตว์เลี้ยง : เฉพาะสุนัขเท่านั้น
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: แบบเดือนต่อเดือน
อัพเดทล่าสุด: 2 เดือนที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
ดิ ออเนอร์ โยธินพัฒนา
คลองจั่น
฿400,000/เดือน
(฿666/ตรม.)
บ้านเดี่ยว 7 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ ดิ ออเนอร์ โยธินพัฒนา
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น บ้านเดี่ยว สำหรับเช่า ขนาด 7 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 600 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ ดิ ออเนอร์ โยธินพัฒนา บนทำเลของ คลองจั่น, กรุงเทพมหานคร ซึ่งคุณสามารถเช่า บ้านเ...
Details:
7
Bedroom(s)
7
Bathroom(s)
600 ตรม.
Property Type:
บ้านเดี่ยว
MRT 4.09 กม.
สระว่ายน้ำส่วนตัว
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 3 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
ดิ ออเนอร์ โยธินพัฒนา
อัพเดทล่าสุด 2 เดือนที่แล้ว
คลองจั่น
฿600,000/เดือน
(฿749/ตรม.)
บ้านเดี่ยว 8 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ ดิ ออเนอร์ โยธินพัฒนา
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น บ้านเดี่ยว สำหรับเช่า ขนาด 8 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 800 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ ดิ ออเนอร์ โยธินพัฒนา บนทำเลของ คลองจั่น, กรุงเทพมหานคร ซึ่งคุณสามารถเช่า บ้านเ...
Details:
8
Bedroom(s)
7
Bathroom(s)
800 ตรม.
Property Type:
บ้านเดี่ยว
MRT 4.09 กม.
สระว่ายน้ำส่วนตัว
สวนส่วนตัว
คนดูแลสวน
สัตว์เลี้ยง : เฉพาะสุนัขเท่านั้น
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: แบบเดือนต่อเดือน
อัพเดทล่าสุด: 2 เดือนที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
>
1
2
3
4
5
121 - 139 จาก 139 ยูนิต
ไทย
กรุงเทพมหานคร
บางกะปิ
คลองจั่น
ดูโครงการเด่นในพื้นที่ของคลองจั่น
ดิ ออริจิ้น ลาดพร้าว บางกะปิ
มี 34 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿9.49K - ฿25K
ดูข้อมูลโครงการ
แอสปาย ลาดพร้าว 113
มี 9 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿8.49K - ฿11K
ดูข้อมูลโครงการ
ซิตี้ วิลล่า
มี 7 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿5.49K - ฿18K
ดูข้อมูลโครงการ
พลัม คอนโด ลาดพร้าว 101
มี 6 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿6.49K - ฿7.49K
ดูข้อมูลโครงการ
ดิ ออเนอร์ โยธินพัฒนา
มี 4 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿250K - ฿599K
ดูข้อมูลโครงการ
624 คอนโดเลต ลาดพร้าว
มี 3 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿6.79K - ฿8.49K
ดูข้อมูลโครงการ
คลองจั่นเพลส
มี 3 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿6.49K - ฿8.99K
ดูข้อมูลโครงการ
ลุมพินี เซ็นเตอร์ ลาดพร้าว 111
มี 3 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿6.99K - ฿15K
ดูข้อมูลโครงการ
ลุมพินี เซ็นเตอร์ นวมินทร์
มี 3 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿9.49K - ฿12K
ดูข้อมูลโครงการ
เดอะคิวบ์ ลอฟท์ ลาดพร้าว 107
มี 3 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿9.49K - ฿12K
ทำเลที่ตั้ง
แสดงเพียง 5 จาก 0 โครงการ สำหรับบ้านในคลองจั่น
คะแนนรีวิวนี้มาจากการการรีวิวโดยผู้เยี่ยมชมโครงการ และผู้ซื้อหรือเช่าเพื่ออยู่อาศัยจริง
Fazwaz Group Sites