บ้านให้เช่า ใกล้ MRT บางกะปิ, คลองจั่น

      (มี บ้าน 67)

      เปิดแผนที่
      คอนโด 1 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ ดิ ออริจิ้น ลาดพร้าว บางกะปิ, คลองจั่น
      ดิ ออริจิ้น ลาดพร้าว บางกะปิ
      คลองจั่น
      ฿25,000/เดือน (฿735/ตรม.)
      คอนโด 1 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ ดิ ออริจิ้น ลาดพร้าว บางกะปิ
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น คอนโด สำหรับเช่า ขนาด 1 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 34 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ ดิ ออริจิ้น ลาดพร้าว บางกะปิ บนทำเลของ คลองจั่น, กรุงเทพมหานคร และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ...
      Details:
      1 Bedroom(s) 1 Bathroom(s) 34 ตรม. Property Type: คอนโด
      ARL 4.52 กม.
      สร้างเสร็จ 2566
      แบบ High Rise
      ชั้น 21
      เตาไมโครเวฟ
      สถานะการเช่า: 1 ก.ย. 2569
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      อัพเดทล่าสุด: 7 เดือนที่แล้ว
      คลองจั่น
      ฿25,000/เดือน (฿757/ตรม.)
      The Origin Ladprao-Bangkapi is a luxury condominium located in the heart of Bangkok Spacious and Modern 1-Bedroom Condo Location: Khlong Chan, Bang Kapi, Bangkok Rent Price: 20,500 THB Experience...
      Details:
      1 Bedroom(s) 1 Bathroom(s) 33 ตรม. Property Type: คอนโด
      ARL 4.52 กม.
      สร้างเสร็จ 2566
      แบบ High Rise
      ชั้น 4
      วิวเส้นขอบฟ้า
      วิวเมือง
      ติดสถานี BTS/MRT
      เข้าถึงสระส่วนกลางได้
      สมาร์ทโฮม
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      อัพเดทล่าสุด: 7 เดือนที่แล้ว
      คลองจั่น
      ฿25,000/เดือน (฿980/ตรม.)
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น คอนโด สำหรับเช่า ขนาด 1 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 25.50 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ ดิ ออริจิ้น ลาดพร้าว บางกะปิ บนทำเลของ คลองจั่น, กรุงเทพมหานคร และสร้างเสร็จแล้วเม...
      Details:
      1 Bedroom(s) 1 Bathroom(s) 25.50 ตรม. Property Type: คอนโด
      ARL 4.52 กม.
      สร้างเสร็จ 2566
      แบบ High Rise
      ชั้น 21
      วิวเส้นขอบฟ้า
      วิวเมือง
      ทีวี
      เพดานสูงสองชั้น
      โคมไฟระย้า
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      ดิ ออริจิ้น ลาดพร้าว บางกะปิ
      อัพเดทล่าสุด 3 สัปดาห์ที่แล้ว
      คลองจั่น
      ฿25,000/เดือน (฿694/ตรม.)
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น คอนโด สำหรับเช่า ขนาด 1 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 36 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ ดิ ออริจิ้น ลาดพร้าว บางกะปิ บนทำเลของ คลองจั่น, กรุงเทพมหานคร และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ...
      Details:
      1 Bedroom(s) 1 Bathroom(s) 36 ตรม. Property Type: คอนโด
      ARL 4.52 กม.
      สร้างเสร็จ 2566
      แบบ High Rise
      ชั้น 21
      เครื่องซักผ้า
      เตาไมโครเวฟ
      ทีวี
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      อัพเดทล่าสุด: 3 สัปดาห์ที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      อพาร์ทเม้นท์ 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ มอลล์ สวีท เซอร์วิส อพาร์ตเมนต์, คลองจั่น
      มอลล์ สวีท เซอร์วิส อพาร์ตเมนต์
      คลองจั่น
      ฿35,000/เดือน (฿417/ตรม.)
      อพาร์ทเม้นท์ 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ มอลล์ สวีท เซอร์วิส อพาร์ตเมนต์
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น อพาร์ทเม้นท์ สำหรับเช่า ขนาด 2 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 84 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ มอลล์ สวีท เซอร์วิส อพาร์ตเมนต์ บนทำเลของ คลองจั่น, กรุงเทพมหานคร และสร้างเสร็...
      Details:
      2 Bedroom(s) 3 Bathroom(s) 84 ตรม. Property Type: อพาร์ทเม้นท์
      สร้างเสร็จ 2561
      แบบ High Rise
      วิวเมือง
      ระเบียง
      เครื่องซักผ้า
      ทีวี
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      ร้านขายของ 1 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล คลองจั่น, กรุงเทพมหานคร, คลองจั่น
      Building for Sale and Rent in Bang Kapi
      คลองจั่น
      ฿180,000/เดือน (฿957/ตรม.)
      ร้านขายของ 1 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล คลองจั่น, กรุงเทพมหานคร
      ขายตึกอสังหา 5 ชั้นครึ่ง ด้านหน้าเป็นกระจกมีโครงเหล็กไว้โฆษณาได้ ใกล้ เดอะมอลล์บางกะปิแม็คโครบิ๊กซี ใกล้ตลาดสดและโรงพยาบาลใกล้สถานี MRT สายสีเหลืองสถานีบางกะปิ
      Details:
      1 Bedroom(s) 4 Bathroom(s) 188 ตรม. Property Type: ร้านขายของ
      โรงพยาบาล 0.15 กม.
      วิวเมือง
      ติดสถานี BTS/MRT
      ชานบ้าน
      สัตว์เลี้ยง : สัตว์ขนาดเล็กเท่านั้น
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      บ้านเดี่ยว 4 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ บ้าน อิสสระ พระราม 9,
      บ้าน อิสสระ พระราม 9
      อัพเดทล่าสุด 2 เดือนที่แล้ว
      ฿200,000/เดือน (฿333/ตรม.)
      บ้านเดี่ยว 4 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ บ้าน อิสสระ พระราม 9
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น บ้านเดี่ยว สำหรับเช่า ขนาด 4 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 600 ตรม.เป็นส่วนหนึ่งของโครงการบ้าน อิสสระ พระราม 9 อยู่ในทำเล บางกะปิ, กรุงเทพมหานคร ซึ่งคุณสามารถเช่า บ้านเดี่ยว นี้ไ...
      Details:
      4 Bedroom(s) 6 Bathroom(s) 600 ตรม. Property Type: บ้านเดี่ยว
      ARL 4.7 กม.
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      อัพเดทล่าสุด: 2 เดือนที่แล้ว
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      • >
      • 1
      • 2
      • 3
      61 - 67 จาก 67 ยูนิต
      1. ไทย
      2. กรุงเทพมหานคร
      3. บางกะปิ
      4. คลองจั่น
      5. MRT บางกะปิ

      ดูโครงการเด่นในพื้นที่ของMRT บางกะปิ

      ดิ ออริจิ้น ลาดพร้าว บางกะปิ
      ดิ ออริจิ้น ลาดพร้าว บางกะปิ
      มี 34 ยูนิต
      ค่าเช่า: ฿9.5K - ฿25K
      ดูข้อมูลโครงการ
      ลิฟวิ่ง เนสท์ รามคำแหง
      ลิฟวิ่ง เนสท์ รามคำแหง
      มี 9 ยูนิต
      ค่าเช่า: ฿8K - ฿21K
      ดูข้อมูลโครงการ
      แอสปาย ลาดพร้าว 113
      แอสปาย ลาดพร้าว 113
      มี 9 ยูนิต
      ค่าเช่า: ฿8.5K - ฿11K
      ดูข้อมูลโครงการ
      ลุมพินี เซ็นเตอร์ ลาดพร้าว 111
      ลุมพินี เซ็นเตอร์ ลาดพร้าว 111
      มี 3 ยูนิต
      ค่าเช่า: ฿7K - ฿15K
      ดูข้อมูลโครงการ
      มอลล์ สวีท เซอร์วิส อพาร์ตเมนต์
      มอลล์ สวีท เซอร์วิส อพาร์ตเมนต์
      มี 3 ยูนิต
      ค่าเช่า: ฿13K - ฿35K
      ดูข้อมูลโครงการ
      บางกะปิ คอนโดทาว์น
      บางกะปิ คอนโดทาว์น
      มี 2 ยูนิต
      ค่าเช่า: ฿4.5K
      ดูข้อมูลโครงการ
      ลีฟวิ่งเพลส ลาดพร้าว 138
      ลีฟวิ่งเพลส ลาดพร้าว 138
      มี 2 ยูนิต