เชียงใหม่
ประกาศบ้านให้เช่า ในโครงการ ริทึ่ม สุขุมวิท 42
(มี บ้าน 109)
ดูรูปทั้งหมด
ริทึ่ม สุขุมวิท 42
พระโขนง
฿55,000/เดือน
(฿785/ตรม.)
คอนโด 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ ริทึ่ม สุขุมวิท 42
Rhythm Sukhumvit 42 (ริธึ่ม สุขุมวิท 42) คอนโดมิเนียมคุณภาพ ระดับ LUXURY CLASS บนทำเลศักยภาพย่านสุขุมวิทที่ใกล้เคียงสถานที่อำนวยความสะดวกมากมาย ไม่ว่าจะเป็นห้างสรรพสินค้าชื่อดังอย่าง เกตเวย์เอกมัย ดิเ...
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
70 ตรม.
Property Type:
คอนโด
BTS 0.31 กม.
MRT 3.62 กม.
ARL 4.47 กม.
สร้างเสร็จ 2558
แบบ High Rise
ชั้น 33
วิวเมือง
วิวโล่งๆ
ระเบียง
อ่างอาบน้ำ
เตาไมโครเวฟ
สถานะการเช่า: ว่าง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 1 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
ริทึ่ม สุขุมวิท 42
อัพเดทล่าสุด 2 เดือนที่แล้ว
พระโขนง
฿58,000/เดือน
(฿724/ตรม.)
คอนโด 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ ริทึ่ม สุขุมวิท 42
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
80 ตรม.
Property Type:
คอนโด
BTS 0.31 กม.
MRT 3.62 กม.
ARL 4.47 กม.
สร้างเสร็จ 2558
แบบ High Rise
ชั้น 24
วิวโล่งๆ
อ่างอาบน้ำ
เตาไมโครเวฟ
สถานะการเช่า: 1 ก.พ. 2570
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 2 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
ริทึ่ม สุขุมวิท 42
อัพเดทล่าสุด 2 เดือนที่แล้ว
พระโขนง
฿58,000/เดือน
฿62,000 /เดือน
(฿724/ตรม.)
คอนโด 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ ริทึ่ม สุขุมวิท 42
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
80 ตรม.
Property Type:
คอนโด
BTS 0.31 กม.
MRT 3.62 กม.
ARL 4.47 กม.
สร้างเสร็จ 2558
แบบ High Rise
ชั้น 15
วิวเส้นขอบฟ้า
วิวเมือง
Office
ระเบียง
ภาพมุมกว้าง
สถานะการเช่า: 30 ส.ค. 2569
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 2 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
ริทึ่ม สุขุมวิท 42
พระโขนง
฿60,000/เดือน
(฿713/ตรม.)
คอนโด 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ ริทึ่ม สุขุมวิท 42
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
84 ตรม.
Property Type:
คอนโด
BTS 0.31 กม.
MRT 3.62 กม.
ARL 4.47 กม.
สร้างเสร็จ 2558
แบบ High Rise
ชั้น 12
วิวเมือง
ระเบียง
อ่างอาบน้ำ
เตาไมโครเวฟ
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 1 ปีที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
ริทึ่ม สุขุมวิท 42
อัพเดทล่าสุด 2 สัปดาห์ที่แล้ว
พระโขนง
฿60,000/เดือน
(฿749/ตรม.)
คอนโด 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ ริทึ่ม สุขุมวิท 42
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
80 ตรม.
Property Type:
คอนโด
BTS 0.31 กม.
MRT 3.62 กม.
ARL 4.47 กม.
สร้างเสร็จ 2558
แบบ High Rise
ชั้น 26
วิวเส้นขอบฟ้า
วิวเมือง
ห้องหัวมุม/แปลงหัวมุม
ระเบียง
เตาไมโครเวฟ
สถานะการเช่า: 3 ธ.ค. 2570
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 2 สัปดาห์ที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
ริทึ่ม สุขุมวิท 42
พระโขนง
฿60,000/เดือน
(฿713/ตรม.)
คอนโด 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ ริทึ่ม สุขุมวิท 42
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
84 ตรม.
Property Type:
คอนโด
BTS 0.31 กม.
MRT 3.62 กม.
ARL 4.47 กม.
สร้างเสร็จ 2558
แบบ High Rise
ชั้น 29
วิวเมือง
วิวโล่งๆ
ห้องหัวมุม/แปลงหัวมุม
ระเบียง
ครัวฝรั่งครบชุด
สถานะการเช่า: 31 ม.ค. 2570
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 3 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
ริทึ่ม สุขุมวิท 42
พระโขนง
฿60,000/เดือน
(฿768/ตรม.)
คอนโด 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ ริทึ่ม สุขุมวิท 42
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
78 ตรม.
Property Type:
คอนโด
BTS 0.31 กม.
MRT 3.62 กม.
ARL 4.47 กม.
สร้างเสร็จ 2558
แบบ High Rise
ชั้น 11
วิวเส้นขอบฟ้า
วิวเมือง
จากุซซี่
เข้าถึงสระส่วนกลางได้
เข้าถึงสวนส่วนกลางได้
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 5 เดือนที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
ริทึ่ม สุขุมวิท 42
พระโขนง
฿62,000/เดือน
(฿774/ตรม.)
คอนโด 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ ริทึ่ม สุขุมวิท 42
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
80 ตรม.
Property Type:
คอนโด
BTS 0.31 กม.
MRT 3.62 กม.
ARL 4.47 กม.
สร้างเสร็จ 2558
แบบ High Rise
ชั้น 15
วิวเส้นขอบฟ้า
วิวเมือง
ระเบียง
ภาพมุมกว้าง
หน้าต่างผนังกระจก
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 7 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
ริทึ่ม สุขุมวิท 42
พระโขนง
฿65,000/เดือน
(฿832/ตรม.)
คอนโด 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ ริทึ่ม สุขุมวิท 42
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
78 ตรม.
Property Type:
คอนโด
BTS 0.31 กม.
MRT 3.62 กม.
ARL 4.47 กม.
สร้างเสร็จ 2558
แบบ High Rise
ชั้น 25
วิวเมือง
วิวโล่งๆ
ยิมส่วนตัว
ซาวน่า
เข้าถึงสระส่วนกลางได้
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
ริทึ่ม สุขุมวิท 42
พระโขนง
฿65,000/เดือน
(฿832/ตรม.)
คอนโด 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ ริทึ่ม สุขุมวิท 42
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
78 ตรม.
Property Type:
คอนโด
BTS 0.31 กม.
MRT 3.62 กม.
ARL 4.47 กม.
สร้างเสร็จ 2558
แบบ High Rise
ชั้น 25
วิวเส้นขอบฟ้า
วิวเมือง
ไปสถานี BTS/MRT ได้
เข้าถึงสระส่วนกลางได้
ดาดฟ้า
สถานะการเช่า: 1 พ.ย. 2569
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 6 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
ริทึ่ม สุขุมวิท 42
พระโขนง
฿65,000/เดือน
(฿832/ตรม.)
คอนโด 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ ริทึ่ม สุขุมวิท 42
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
78 ตรม.
Property Type:
คอนโด
BTS 0.31 กม.
MRT 3.62 กม.
ARL 4.47 กม.
สร้างเสร็จ 2558
แบบ High Rise
ชั้น 11
วิวเมือง
วิวโล่งๆ
ระเบียง
อ่างอาบน้ำ
เครื่องซักผ้า
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 5 เดือนที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
ริทึ่ม สุขุมวิท 42
อัพเดทล่าสุด 2 สัปดาห์ที่แล้ว
พระโขนง
฿65,000/เดือน
(฿832/ตรม.)
คอนโด 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ ริทึ่ม สุขุมวิท 42
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
78 ตรม.
Property Type:
คอนโด
BTS 0.31 กม.
MRT 3.62 กม.
ARL 4.47 กม.
สร้างเสร็จ 2558
แบบ High Rise
ชั้น 35
วิวเส้นขอบฟ้า
วิวเมือง
ระเบียง
อ่างอาบน้ำ
เตาไมโครเวฟ
สถานะการเช่า: 30 มี.ค. 2570
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 2 สัปดาห์ที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
ริทึ่ม สุขุมวิท 42
พระโขนง
฿65,000/เดือน
(฿822/ตรม.)
คอนโด 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ ริทึ่ม สุขุมวิท 42
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
79 ตรม.
Property Type:
คอนโด
BTS 0.31 กม.
MRT 3.62 กม.
ARL 4.47 กม.
สร้างเสร็จ 2558
แบบ High Rise
ชั้น 25
วิวเส้นขอบฟ้า
วิวเมือง
ระเบียง
อ่างอาบน้ำ
เครื่องซักผ้า
สถานะการเช่า: 1 พ.ย. 2569
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 6 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
ริทึ่ม สุขุมวิท 42
พระโขนง
฿68,000/เดือน
(฿849/ตรม.)
คอนโด 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ ริทึ่ม สุขุมวิท 42
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
80 ตรม.
Property Type:
คอนโด
BTS 0.31 กม.
MRT 3.62 กม.
ARL 4.47 กม.
สร้างเสร็จ 2558
แบบ High Rise
ชั้น 27
วิวเมือง
วิวโล่งๆ
ระเบียง
เตาไมโครเวฟ
ทีวี
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 10 เดือนที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
ริทึ่ม สุขุมวิท 42
พระโขนง
฿68,000/เดือน
(฿849/ตรม.)
คอนโด 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ ริทึ่ม สุขุมวิท 42
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
80 ตรม.
Property Type:
คอนโด
BTS 0.31 กม.
MRT 3.62 กม.
ARL 4.47 กม.
สร้างเสร็จ 2558
แบบ High Rise
ชั้น 27
ยิมส่วนตัว
ซาวน่า
เข้าถึงสระส่วนกลางได้
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
ริทึ่ม สุขุมวิท 42
พระโขนง
฿69,000/เดือน
(฿861/ตรม.)
คอนโด 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ ริทึ่ม สุขุมวิท 42
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
80 ตรม.
Property Type:
คอนโด
BTS 0.31 กม.
MRT 3.62 กม.
ARL 4.47 กม.
สร้างเสร็จ 2558
แบบ High Rise
ชั้น 32
วิวเส้นขอบฟ้า
วิวเมือง
ห้องหัวมุม/แปลงหัวมุม
ระเบียง
อ่างอาบน้ำ
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 6 เดือนที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
ริทึ่ม สุขุมวิท 42
พระโขนง
฿70,000/เดือน
฿75,000 /เดือน
(฿897/ตรม.)
คอนโด 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ ริทึ่ม สุขุมวิท 42
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
77.93 ตรม.
Property Type:
คอนโด
BTS 0.31 กม.
MRT 3.62 กม.
ARL 4.47 กม.
สร้างเสร็จ 2558
แบบ High Rise
ชั้น 19
ดูรูปทั้งหมด
ริทึ่ม สุขุมวิท 42
อัพเดทล่าสุด 2 สัปดาห์ที่แล้ว
พระโขนง
฿70,000/เดือน
(฿896/ตรม.)
คอนโด 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ ริทึ่ม สุขุมวิท 42
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
78 ตรม.
Property Type:
คอนโด
BTS 0.31 กม.
MRT 3.62 กม.
ARL 4.47 กม.
สร้างเสร็จ 2558
แบบ High Rise
ชั้น 17
วิวเส้นขอบฟ้า
วิวเมือง
Office
ระเบียง
เครื่องซักผ้า
สถานะการเช่า: 1 เม.ย. 2570
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 2 สัปดาห์ที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
ริทึ่ม สุขุมวิท 42
พระโขนง
฿75,000/เดือน
฿80,000 /เดือน
(฿936/ตรม.)
คอนโด 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ ริทึ่ม สุขุมวิท 42
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
80 ตรม.
Property Type:
คอนโด
BTS 0.31 กม.
MRT 3.62 กม.
ARL 4.47 กม.
สร้างเสร็จ 2558
แบบ High Rise
ชั้น 35
วิวเมือง
ระเบียง
เตาไมโครเวฟ
ทีวี
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 8 เดือนที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
>
1
2
3
4
91 - 109 จาก 109 ยูนิต
ไทย
กรุงเทพมหานคร
คลองเตย
พระโขนง
ริทึ่ม สุขุมวิท 42
รายละเอียดของโครงการ ริทึ่ม สุขุมวิท 42
ชื่อโครงการ:
ริทึ่ม สุขุมวิท 42
เจ้าของโครงการ:
AP (Thailand)
สถานะการก่อสร้าง:
สร้างเสร็จแล้ว (ธ.ค. 2558)
จำนวนชั้น:
36
จำนวนอาคาร:
1
ยูนิต:
407
พื้นที่ของโครงการ:
5,048 ตรม.
สถานที่
BTS เอกมัย
-
0.2 กม.
ทำเลที่ตั้ง:
พระโขนง, คลองเตย, กรุงเทพมหานคร
รายละเอียดของโครงการ ริทึ่ม สุขุมวิท 42