เชียงใหม่
ประกาศบ้านให้เช่า ในโครงการ พาร์ค ออริจิ้น พร้อมพงษ์
(มี บ้าน 445)
คลองตัน
฿60,000/เดือน
(฿1,010/ตรม.)
คอนโด 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ พาร์ค ออริจิ้น พร้อมพงษ์
"พาร์ค ออริจิ้น พร้อมพงษ์" คอนโดร่มรื่นเพียงแห่งเดียวในย่านพร้อมพงษ์ มาพร้อมสิ่งอำนวยความสะดวกที่จัดเต็มพร้อมให้คุณได้สัมผัสแล้ววันนี้ ไม่ว่าจะเป็นเวทีมวย ห้องออกกำลังกายระดับเวิร์ลคลาส สระว่ายน้ำลอยฟ...
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
60 ตรม.
Property Type:
คอนโด
MRT 1.39 กม.
BTS 1.45 กม.
ARL 3.58 กม.
สร้างเสร็จ 2560
แบบ High Rise
ชั้น 40
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
พาร์ค ออริจิ้น พร้อมพงษ์
คลองตัน
฿62,000/เดือน
(฿1,080/ตรม.)
คอนโด 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ พาร์ค ออริจิ้น พร้อมพงษ์
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
58 ตรม.
Property Type:
คอนโด
MRT 1.39 กม.
BTS 1.45 กม.
ARL 3.58 กม.
สร้างเสร็จ 2560
แบบ High Rise
ชั้น 4
วิวทะเล
วิวเมือง
ไปสถานี BTS/MRT ได้
เข้าถึงสระส่วนกลางได้
เข้าถึงสวนส่วนกลางได้
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 8 เดือนที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
พาร์ค ออริจิ้น พร้อมพงษ์
คลองตัน
฿64,000/เดือน
(฿1,070/ตรม.)
คอนโด 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ พาร์ค ออริจิ้น พร้อมพงษ์
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
60 ตรม.
Property Type:
คอนโด
MRT 1.39 กม.
BTS 1.45 กม.
ARL 3.58 กม.
สร้างเสร็จ 2560
แบบ High Rise
ชั้น 7
วิวเส้นขอบฟ้า
วิวแม่น้ำ หรือ คลอง
ไปสถานี BTS/MRT ได้
ระเบียง
ฟรี Wifi
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
พาร์ค ออริจิ้น พร้อมพงษ์
คลองตัน
฿64,000/เดือน
(฿1,070/ตรม.)
คอนโด 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ พาร์ค ออริจิ้น พร้อมพงษ์
Details:
2
Bedroom(s)
1
Bathroom(s)
60 ตรม.
Property Type:
คอนโด
MRT 1.39 กม.
BTS 1.45 กม.
ARL 3.58 กม.
สร้างเสร็จ 2560
แบบ High Rise
ชั้น 14
วิวเส้นขอบฟ้า
วิวเมือง
ระเบียง
วอล์คอิน ตู้เสื้อผ้า
ภาพมุมกว้าง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 3 ถึง 6 เดือน
อัพเดทล่าสุด: 8 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
พาร์ค ออริจิ้น พร้อมพงษ์
คลองตัน
฿64,000/เดือน
(฿1,070/ตรม.)
คอนโด 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ พาร์ค ออริจิ้น พร้อมพงษ์
Details:
2
Bedroom(s)
1
Bathroom(s)
60 ตรม.
Property Type:
คอนโด
MRT 1.39 กม.
BTS 1.45 กม.
ARL 3.58 กม.
สร้างเสร็จ 2560
แบบ High Rise
ชั้น 3
วิวเส้นขอบฟ้า
วิวสวนสาธารณะ
เข้าถึงสระส่วนกลางได้
เข้าถึงสวนส่วนกลางได้
ฟรี Wifi
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
พาร์ค ออริจิ้น พร้อมพงษ์
อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
คลองตัน
฿65,000/เดือน
(฿1,130/ตรม.)
คอนโด 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ พาร์ค ออริจิ้น พร้อมพงษ์
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
58 ตรม.
Property Type:
คอนโด
MRT 1.39 กม.
BTS 1.45 กม.
ARL 3.58 กม.
สร้างเสร็จ 2560
แบบ High Rise
ชั้น 4
วิวทะเล
วิวสวนสาธารณะ
ไปสถานี BTS/MRT ได้
ฟรี Wifi
เครื่องซักผ้า
สถานะการเช่า: 1 ก.ย. 2569
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 1 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
พาร์ค ออริจิ้น พร้อมพงษ์
คลองตัน
฿66,000/เดือน
(฿1,110/ตรม.)
คอนโด 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ พาร์ค ออริจิ้น พร้อมพงษ์
Details:
2
Bedroom(s)
1
Bathroom(s)
60 ตรม.
Property Type:
คอนโด
MRT 1.39 กม.
BTS 1.45 กม.
ARL 3.58 กม.
สร้างเสร็จ 2560
แบบ High Rise
ชั้น 14
เตาไมโครเวฟ
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 3 ถึง 6 เดือน
อัพเดทล่าสุด: 7 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
พาร์ค ออริจิ้น พร้อมพงษ์
คลองตัน
฿66,000/เดือน
(฿1,110/ตรม.)
คอนโด 1 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ พาร์ค ออริจิ้น พร้อมพงษ์
Details:
1
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
60 ตรม.
Property Type:
คอนโด
MRT 1.39 กม.
BTS 1.45 กม.
ARL 3.58 กม.
สร้างเสร็จ 2560
แบบ High Rise
ชั้น 36
วิวเส้นขอบฟ้า
วิวเมือง
สระว่ายน้ำส่วนตัว
ชั้นลอย
ยิมส่วนตัว
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
พาร์ค ออริจิ้น พร้อมพงษ์
คลองตัน
฿67,000/เดือน
(฿1,120/ตรม.)
คอนโด 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ พาร์ค ออริจิ้น พร้อมพงษ์
Details:
2
Bedroom(s)
1
Bathroom(s)
60 ตรม.
Property Type:
คอนโด
MRT 1.39 กม.
BTS 1.45 กม.
ARL 3.58 กม.
สร้างเสร็จ 2560
แบบ High Rise
ชั้น 14
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
พาร์ค ออริจิ้น พร้อมพงษ์
คลองตัน
฿67,000/เดือน
(฿1,120/ตรม.)
คอนโด 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ พาร์ค ออริจิ้น พร้อมพงษ์
Details:
2
Bedroom(s)
1
Bathroom(s)
60 ตรม.
Property Type:
คอนโด
MRT 1.39 กม.
BTS 1.45 กม.
ARL 3.58 กม.
สร้างเสร็จ 2560
แบบ High Rise
ชั้น 12
วิวเส้นขอบฟ้า
วิวเมือง
ระเบียง
ฟรี Wifi
เครื่องซักผ้า
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 8 เดือนที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
พาร์ค ออริจิ้น พร้อมพงษ์
คลองตัน
฿67,000/เดือน
(฿1,120/ตรม.)
คอนโด 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ พาร์ค ออริจิ้น พร้อมพงษ์
Details:
2
Bedroom(s)
1
Bathroom(s)
60 ตรม.
Property Type:
คอนโด
MRT 1.39 กม.
BTS 1.45 กม.
ARL 3.58 กม.
สร้างเสร็จ 2560
แบบ High Rise
ชั้น 14
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
พาร์ค ออริจิ้น พร้อมพงษ์
คลองตัน
฿68,000/เดือน
(฿1,010/ตรม.)
คอนโด 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ พาร์ค ออริจิ้น พร้อมพงษ์
Ready to Move In! Park Origin Phrom Phong Rental Price: 68,000 THB/month (6-month to 1-year contract) 2 Bedrooms / 2 Bathroom (with Bathtub) 68 sqm. Floor 36 Tower:...
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
68 ตรม.
Property Type:
คอนโด
MRT 1.39 กม.
BTS 1.45 กม.
ARL 3.58 กม.
สร้างเสร็จ 2560
แบบ High Rise
ชั้น 36
วิวเส้นขอบฟ้า
วิวสวนสาธารณะ
ไปสถานี BTS/MRT ได้
ระเบียง
เครื่องซักผ้า
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 8 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
พาร์ค ออริจิ้น พร้อมพงษ์
คลองตัน
฿68,000/เดือน
(฿1,240/ตรม.)
คอนโด 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ พาร์ค ออริจิ้น พร้อมพงษ์
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
55 ตรม.
Property Type:
คอนโด
MRT 1.39 กม.
BTS 1.45 กม.
ARL 3.58 กม.
สร้างเสร็จ 2560
แบบ High Rise
ชั้น 43
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 1 ปีที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
พาร์ค ออริจิ้น พร้อมพงษ์
คลองตัน
฿72,000/เดือน
(฿1,210/ตรม.)
คอนโด 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ พาร์ค ออริจิ้น พร้อมพงษ์
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
60 ตรม.
Property Type:
คอนโด
MRT 1.39 กม.
BTS 1.45 กม.
ARL 3.58 กม.
สร้างเสร็จ 2560
แบบ High Rise
ชั้น 16
คลองตัน
฿75,000/เดือน
(฿848/ตรม.)
คอนโด 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ พาร์ค ออริจิ้น พร้อมพงษ์
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
89 ตรม.
Property Type:
คอนโด
MRT 1.39 กม.
BTS 1.45 กม.
ARL 3.58 กม.
สร้างเสร็จ 2560
แบบ High Rise
ชั้น 43
วิวเส้นขอบฟ้า
วิวเมือง
ชั้นลอย
ระเบียง
เตาไมโครเวฟ
สถานะการเช่า: 1 มิ.ย. 2570
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 3 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
พาร์ค ออริจิ้น พร้อมพงษ์
อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
คลองตัน
฿75,000/เดือน
(฿1,110/ตรม.)
คอนโด 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ พาร์ค ออริจิ้น พร้อมพงษ์
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
68 ตรม.
Property Type:
คอนโด
MRT 1.39 กม.
BTS 1.45 กม.
ARL 3.58 กม.
สร้างเสร็จ 2560
แบบ High Rise
ชั้น 46
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 1 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
พาร์ค ออริจิ้น พร้อมพงษ์
อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
คลองตัน
฿75,000/เดือน
(฿1,130/ตรม.)
คอนโด 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ พาร์ค ออริจิ้น พร้อมพงษ์
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
67 ตรม.
Property Type:
คอนโด
MRT 1.39 กม.
BTS 1.45 กม.
ARL 3.58 กม.
สร้างเสร็จ 2560
แบบ High Rise
ชั้น 47
วิวแม่น้ำ หรือ คลอง
วิวเมือง
เครื่องซักผ้า
เตาไมโครเวฟ
ทีวี
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 1 เดือนที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
พาร์ค ออริจิ้น พร้อมพงษ์
คลองตัน
฿80,000/เดือน
(฿920/ตรม.)
คอนโด 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ พาร์ค ออริจิ้น พร้อมพงษ์
Details:
2
Bedroom(s)
3
Bathroom(s)
87.49 ตรม.
Property Type:
คอนโด
MRT 1.39 กม.
BTS 1.45 กม.
ARL 3.58 กม.
สร้างเสร็จ 2560
แบบ High Rise
ชั้น 43
วิวเส้นขอบฟ้า
วิวเมือง
ไปสถานี BTS/MRT ได้
เครื่องซักผ้า
เตาไมโครเวฟ
สถานะการเช่า: 30 พ.ย. 2569
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 6 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
พาร์ค ออริจิ้น พร้อมพงษ์
คลองตัน
฿80,000/เดือน
(฿1,240/ตรม.)
คอนโด 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ พาร์ค ออริจิ้น พร้อมพงษ์
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
65 ตรม.
Property Type:
คอนโด
MRT 1.39 กม.
BTS 1.45 กม.
ARL 3.58 กม.
สร้างเสร็จ 2560
แบบ High Rise
ชั้น 32
วิวเส้นขอบฟ้า
วิวเมือง
ชั้นลอย
เพดานสูงสองชั้น
โคมไฟระย้า
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 1 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
พาร์ค ออริจิ้น พร้อมพงษ์
อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
คลองตัน
฿85,000/เดือน
(฿713/ตรม.)
คอนโด 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ พาร์ค ออริจิ้น พร้อมพงษ์
Details:
3
Bedroom(s)
3
Bathroom(s)
120 ตรม.
Property Type:
คอนโด
MRT 1.39 กม.
BTS 1.45 กม.
ARL 3.58 กม.
สร้างเสร็จ 2560
แบบ High Rise
ชั้น 20
วิวเส้นขอบฟ้า
วิวเมือง
ไปสถานี BTS/MRT ได้
เครื่องซักผ้า
เตาไมโครเวฟ
สถานะการเช่า: 30 มิ.ย. 2569
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 1 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
พาร์ค ออริจิ้น พร้อมพงษ์
อัพเดทล่าสุด 1 สัปดาห์ที่แล้ว
คลองตัน
฿88,000/เดือน
฿99,000 /เดือน
(฿932/ตรม.)
คอนโด 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ พาร์ค ออริจิ้น พร้อมพงษ์
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
95 ตรม.
Property Type:
คอนโด
MRT 1.39 กม.
BTS 1.45 กม.
ARL 3.58 กม.
สร้างเสร็จ 2560
แบบ High Rise
ชั้น 10
วิวเส้นขอบฟ้า
วิวเมือง
ระเบียง
เตาไมโครเวฟ
เตาอบ
สถานะการเช่า: 1 พ.ค. 2570
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 1 สัปดาห์ที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
พาร์ค ออริจิ้น พร้อมพงษ์
อัพเดทล่าสุด 1 สัปดาห์ที่แล้ว
คลองตัน
฿90,000/เดือน
(฿755/ตรม.)
คอนโด 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ พาร์ค ออริจิ้น พร้อมพงษ์
Details:
3
Bedroom(s)
3
Bathroom(s)
120 ตรม.
Property Type:
คอนโด
MRT 1.39 กม.
BTS 1.45 กม.
ARL 3.58 กม.
สร้างเสร็จ 2560
แบบ High Rise
ชั้น 17
วิวเมือง
วิวโล่งๆ
เครื่องซักผ้า
เตาไมโครเวฟ
เตาอบ
สถานะการเช่า: 1 เม.ย. 2570
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 1 สัปดาห์ที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
พาร์ค ออริจิ้น พร้อมพงษ์
อัพเดทล่าสุด 1 สัปดาห์ที่แล้ว
คลองตัน
฿90,000/เดือน
(฿905/ตรม.)
คอนโด 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ พาร์ค ออริจิ้น พร้อมพงษ์
Details:
3
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
100 ตรม.
Property Type:
คอนโด
MRT 1.39 กม.
BTS 1.45 กม.
ARL 3.58 กม.
สร้างเสร็จ 2560
แบบ High Rise
ชั้น 8
สถานะการเช่า: 1 เม.ย. 2570
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 1 สัปดาห์ที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
พาร์ค ออริจิ้น พร้อมพงษ์
คลองตัน
฿110,000/เดือน
(฿1,110/ตรม.)
คอนโด 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ พาร์ค ออริจิ้น พร้อมพงษ์
Details:
3
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
100 ตรม.
Property Type:
คอนโด
MRT 1.39 กม.
BTS 1.45 กม.
ARL 3.58 กม.
สร้างเสร็จ 2560
แบบ High Rise
ชั้น 8
วิวเส้นขอบฟ้า
วิวเมือง
ยิมส่วนตัว
ซาวน่า
ดูรูปทั้งหมด
พาร์ค ออริจิ้น พร้อมพงษ์
อัพเดทล่าสุด 1 สัปดาห์ที่แล้ว
คลองตัน
฿120,000/เดือน
(฿1,260/ตรม.)
คอนโด 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ พาร์ค ออริจิ้น พร้อมพงษ์
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
96 ตรม.
Property Type:
คอนโด
MRT 1.39 กม.
BTS 1.45 กม.
ARL 3.58 กม.
สร้างเสร็จ 2560
แบบ High Rise
ชั้น 7
วิวเส้นขอบฟ้า
วิวเมือง
ซาวน่า
ห้องหัวมุม/แปลงหัวมุม
ระเบียง
สถานะการเช่า: ว่าง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 1 สัปดาห์ที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต