บ้านเดี่ยวให้เช่า ใน แม่ริม, เชียงใหม่

      (มี บ้านเดี่ยว 129)

      เปิดแผนที่
      บ้านเดี่ยว 6 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล ห้วยทราย, เชียงใหม่, ห้วยทราย, แม่ริม
      Villa for Rent at Maerim Area
      ห้วยทราย, แม่ริม
      ฿110,000/เดือน ฿130,000 /เดือน (฿110/ตรม.)
      บ้านเดี่ยว 6 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล ห้วยทราย, เชียงใหม่
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น วิลล่า สำหรับเช่า ขนาด 6 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 1,000 ตรม. อยู่ในทำเล ห้วยทราย, เชียงใหม่ ซึ่งคุณสามารถเช่า วิลล่า นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿110,000 ต่อเดือน
      Details:
      6 Bedroom(s) 6 Bathroom(s) 1,000 ตรม. Property Type: บ้านเดี่ยว
      วิวทะเลสาป
      วิวแม่น้ำ หรือ คลอง
      จากุซซี่
      สระว่ายน้ำอินฟินิตี้
      เพดานสูงสองชั้น
      สถานะการเช่า: 5 ต.ค. 2569
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      อัพเดทล่าสุด: 7 เดือนที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      บ้านเดี่ยว 3 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล ดอนแก้ว, เชียงใหม่, ดอนแก้ว, แม่ริม
      Elegant Brand New 3 Bedroom Pool Villa in Maerim
      ดอนแก้ว, แม่ริม
      ฿110,000/เดือน (฿344/ตรม.)
      บ้านเดี่ยว 3 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล ดอนแก้ว, เชียงใหม่
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น วิลล่า สำหรับเช่า ขนาด 3 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 320 ตรม. อยู่ในทำเล ดอนแก้ว, เชียงใหม่ และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ม.ค. 2566 ซึ่งคุณสามารถเช่า วิลล่า นี้แบบสัญญาระยะยาว ที...
      Details:
      3 Bedroom(s) 4 Bathroom(s) 320 ตรม. Property Type: บ้านเดี่ยว
      สร้างเสร็จ 2566
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      อัพเดทล่าสุด: 10 เดือนที่แล้ว
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      บ้านเดี่ยว 4 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ บ้านแก้วสา, ริมเหนือ, แม่ริม
      บ้านแก้วสา
      อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
      ริมเหนือ, แม่ริม
      ฿120,000/เดือน (฿235/ตรม.)
      บ้านเดี่ยว 4 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ บ้านแก้วสา
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น วิลล่า สำหรับเช่า ขนาด 4 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 511.20 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ บ้านแก้วสา บนทำเลของ ริมเหนือ, เชียงใหม่ และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ม.ค. 2567 ซ...
      Details:
      4 Bedroom(s) 5 Bathroom(s) 511.20 ตรม. Property Type: บ้านเดี่ยว
      สร้างเสร็จ 2567
      วิวโล่งๆ
      สระว่ายน้ำส่วนตัว
      สวนส่วนตัว
      คนดูแลสระว่ายน้ำ
      สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      อัพเดทล่าสุด: 1 เดือนที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      บ้านเดี่ยว 5 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ ซัมมิท กรีน วัลเล่ย์ , แม่สา, แม่ริม
      ซัมมิท กรีน วัลเล่ย์
      แม่สา, แม่ริม
      ฿150,000/เดือน (฿47/ตรม.)
      บ้านเดี่ยว 5 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ ซัมมิท กรีน วัลเล่ย์
      "Summit Green Valley (ซัมมิท กรีน วัลเล่ย์)" โครงการบ้านเดี่ยวสุดหรูหรา โดดเด่นด้วยทำเลศักยภาพ ที่ตั้งอยู่ในสนามกอล์ฟอันมีชื่อเสียงที่สุดของเชียงใหม่อย่าง "ซัมมิท กรีนวัลเล่ย์" ซึ่งจะตอบโจทย์สำหรับผู้...
      Details:
      5 Bedroom(s) 5 Bathroom(s) 3,200 ตรม. Property Type: บ้านเดี่ยว
      วิวสวน
      วิวโล่งๆ
      สระว่ายน้ำส่วนตัว
      จากุซซี่
      สวนส่วนตัว
      สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      อัพเดทล่าสุด: 1 ปีที่แล้ว
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      บ้านเดี่ยว 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ ซัมมิท กรีน วัลเล่ย์ , แม่สา, แม่ริม
      ซัมมิท กรีน วัลเล่ย์
      แม่สา, แม่ริม
      ฿150,000/เดือน (฿276/ตรม.)
      บ้านเดี่ยว 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ ซัมมิท กรีน วัลเล่ย์
      Details:
      3 Bedroom(s) 5 Bathroom(s) 544 ตรม. Property Type: บ้านเดี่ยว
      สร้างเสร็จ 2567
      วิวสระว่ายน้ำ
      วิวสวน
      สระว่ายน้ำส่วนตัว
      ที่จอดรถ
      โคมไฟระย้า
      สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
      สถานะการเช่า: 1 ก.ค. 2569
      อัพเดทล่าสุด: 9 เดือนที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      บ้านเดี่ยว 6 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ ศุภาลัย ทัสคานี วัลเล่ย์, แม่แรม, แม่ริม
      ศุภาลัย ทัสคานี วัลเล่ย์
      แม่แรม, แม่ริม
      ฿160,000/เดือน (฿533/ตรม.)
      บ้านเดี่ยว 6 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ ศุภาลัย ทัสคานี วัลเล่ย์
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น บ้านเดี่ยว สำหรับเช่า ขนาด 6 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 300 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ ศุภาลัย ทัสคานี วัลเล่ย์ บนทำเลของ แม่แรม, เชียงใหม่ ซึ่งคุณสามารถเช่า บ้านเดี่...
      Details:
      6 Bedroom(s) 7 Bathroom(s) 300 ตรม. Property Type: บ้านเดี่ยว
      วิวภูเขา
      วิวสวน
      สวนส่วนตัว
      ระเบียง
      เครื่องซักผ้า
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      อัพเดทล่าสุด: 6 เดือนที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      บ้านเดี่ยว 6 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ เชียงใหม่ เม้าท์เท่น เอสเตท, แม่แรม, แม่ริม
      เชียงใหม่ เม้าท์เท่น เอสเตท
      แม่แรม, แม่ริม
      ฿250,000/เดือน (฿417/ตรม.)
      บ้านเดี่ยว 6 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ เชียงใหม่ เม้าท์เท่น เอสเตท
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น วิลล่า สำหรับเช่า ขนาด 6 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 600 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ เชียงใหม่ เม้าท์เท่น เอสเตท บนทำเลของ แม่แรม, เชียงใหม่ และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ธ.ค....
      Details:
      6 Bedroom(s) 6 Bathroom(s) 600 ตรม. Property Type: บ้านเดี่ยว
      สร้างเสร็จ 2550
      ชั้น 1
      วิวทะเลสาป
      วิวภูเขา
      สระว่ายน้ำส่วนตัว
      จากุซซี่
      สวนส่วนตัว
      อัพเดทล่าสุด: 6 ปีที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      บ้านเดี่ยว 4 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ ซัมมิท กรีน วัลเล่ย์ , แม่สา, แม่ริม
      ซัมมิท กรีน วัลเล่ย์
      อัพเดทล่าสุด 2 เดือนที่แล้ว
      แม่สา, แม่ริม
      ฿280,000/เดือน (฿236/ตรม.)
      บ้านเดี่ยว 4 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ ซัมมิท กรีน วัลเล่ย์
      Details:
      4 Bedroom(s) 5 Bathroom(s) 1,187 ตรม. Property Type: บ้านเดี่ยว
      สร้างเสร็จ 2565
      วิวทะเลสาป
      วิวภูเขา
      สวนส่วนตัว
      เพดานสูงสองชั้น
      โคมไฟระย้า
      สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      อัพเดทล่าสุด: 2 เดือนที่แล้ว
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      บ้านเดี่ยว 7 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล ดอนแก้ว, เชียงใหม่, ดอนแก้ว, แม่ริม
      7 Bedroom Villa for Rent
      อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
      ดอนแก้ว, แม่ริม
      ฿300,000/เดือน (฿500/ตรม.)
      บ้านเดี่ยว 7 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล ดอนแก้ว, เชียงใหม่
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น วิลล่า สำหรับเช่า ขนาด 7 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 600 ตรม. อยู่ในทำเล ดอนแก้ว, เชียงใหม่ ซึ่งคุณสามารถเช่า วิลล่า นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿300,000 ต่อเดือน
      Details:
      7 Bedroom(s) 7.5 Bathroom(s) 600 ตรม. Property Type: บ้านเดี่ยว
      สระว่ายน้ำส่วนตัว
      ชานบ้าน
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      อัพเดทล่าสุด: 1 เดือนที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      • >
      • 1
      • 2
      • 3
      • 4
      • 5
      121 - 129 จาก 129 ยูนิต
      1. ไทย
      2. เชียงใหม่
      3. แม่ริม

      ดูบ้านเดี่ยวเพิ่มเติมในทำเลของแม่ริม

      ห้วยทราย
      ห้วยทราย
      มี 33 ยูนิต