• เชียงใหม่

      บ้านเดี่ยวให้เช่า ใกล้ แม็คโคร หางดง, แม่เหียะ

      (มี บ้านเดี่ยว 159)

      เปิดแผนที่
      บ้านเดี่ยว 5 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ บ้าน วัง ตาล, แม่เหียะ
      บ้าน วัง ตาล
      อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
      แม่เหียะ
      ฿140,000/เดือน (฿186/ตรม.)
      บ้านเดี่ยว 5 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ บ้าน วัง ตาล
      Moo Baan Wang Tan เป็นโครงการบ้านเดี่ยว ใกล้อำเภอเมืองเชียงใหม่ บริเวณบ้านตกแต่งสวนสวยงาม บรรยากาศร่มรื่น เดินทางสะดวกสบายอยู่ไม่ไกลจากตัวเมือง ระบบสาธารณูปโภคครบครัน นอกจากนี้ ยังใกล้เคียงกับสถานที่ส...
      Details:
      5 Bedroom(s) 6 Bathroom(s) 750 ตรม. Property Type: บ้านเดี่ยว
      สร้างเสร็จ 2564
      วิวสระว่ายน้ำ
      วิวสวน
      Office
      สระว่ายน้ำส่วนตัว
      จากุซซี่
      สถานะการเช่า: 31 มี.ค. 2570
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      บ้าน วัง ตาล
      อัพเดทล่าสุด 2 เดือนที่แล้ว
      แม่เหียะ
      ฿145,000/เดือน (฿269/ตรม.)
      บ้านเดี่ยว 5 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ บ้าน วัง ตาล
      Details:
      5 Bedroom(s) 7 Bathroom(s) 537 ตรม. Property Type: บ้านเดี่ยว
      วิวสระว่ายน้ำ
      วิวโล่งๆ
      สระว่ายน้ำส่วนตัว
      จากุซซี่
      เข้าถึงสระส่วนกลางได้
      สถานะการเช่า: 1 ม.ค. 2570
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      อัพเดทล่าสุด: 2 เดือนที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      บ้านเดี่ยว 4 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล แม่เหียะ, เชียงใหม่, แม่เหียะ
      Luxurious Pool Villa for Rent in Mae Hia
      แม่เหียะ
      ฿150,000/เดือน (฿366/ตรม.)
      บ้านเดี่ยว 4 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล แม่เหียะ, เชียงใหม่
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น วิลล่า สำหรับเช่า ขนาด 4 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 409 ตรม. อยู่ในทำเล แม่เหียะ, เชียงใหม่ ซึ่งคุณสามารถเช่า วิลล่า นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿150,000 ต่อเดือน
      Details:
      4 Bedroom(s) 5 Bathroom(s) 409 ตรม. Property Type: บ้านเดี่ยว
      ศูนย์การค้า 0.15 กม.
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      อัพเดทล่าสุด: 11 เดือนที่แล้ว
      4 Bedrooms for Sale in Mae Hia Chiang Mai
      แม่เหียะ
      ฿150,000/เดือน (฿529/ตรม.)
      บ้านเดี่ยว 4 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล แม่เหียะ, เชียงใหม่
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น วิลล่า สำหรับเช่า ขนาด 4 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 283 ตรม. อยู่ในทำเล แม่เหียะ, เชียงใหม่ และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ก.ค. 2567 ซึ่งคุณสามารถเช่า วิลล่า นี้แบบสัญญาระยะยาว ท...
      Details:
      4 Bedroom(s) 5 Bathroom(s) 283 ตรม. Property Type: บ้านเดี่ยว
      สร้างเสร็จ 2567
      วิวภูเขา
      วิวเมือง
      จากุซซี่
      สมาร์ทโฮม
      ชานบ้าน
      สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      อัพเดทล่าสุด: 1 ปีที่แล้ว
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      บ้านเดี่ยว 7 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล แม่เหียะ, เชียงใหม่, แม่เหียะ
      Brand New Modern Style Pool Villa
      อัพเดทล่าสุด 1 สัปดาห์ที่แล้ว
      แม่เหียะ
      ฿180,000/เดือน (฿364/ตรม.)
      บ้านเดี่ยว 7 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล แม่เหียะ, เชียงใหม่
      🏡 Modern Luxury Pool Villa  Experience premium living in this brand-new modern pool villa, perfectly designed for both private residence and high-return investment. Ready to move in.  📍 Pr...
      Details:
      7 Bedroom(s) 7 Bathroom(s) 493 ตรม. Property Type: บ้านเดี่ยว
      ชานบ้าน
      สถานะการเช่า: ว่าง
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      อัพเดทล่าสุด: 1 สัปดาห์ที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      บ้านเดี่ยว 6 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล สุเทพ, เชียงใหม่, สุเทพ
      บ้านเดี่ยว 6 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล สุเทพ, เชียงใหม่, สุเทพ
      บ้านเดี่ยว 6 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล สุเทพ, เชียงใหม่, สุเทพ
      บ้านเดี่ยว 6 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล สุเทพ, เชียงใหม่, สุเทพ
      บ้านเดี่ยว 6 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล สุเทพ, เชียงใหม่, สุเทพ
      Modern Pool Villa in Mae Hia For Sale and Rent
      อัพเดทล่าสุด 2 เดือนที่แล้ว
      สุเทพ
      ฿180,000/เดือน (฿293/ตรม.)
      บ้านเดี่ยว 6 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล สุเทพ, เชียงใหม่
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น วิลล่า สำหรับเช่า ขนาด 6 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 613 ตรม. อยู่ในทำเล สุเทพ, เชียงใหม่ ซึ่งคุณสามารถเช่า วิลล่า นี้แบบสัญญาระยะยาว ที่ราคาค่าเช่า ฿180,000 ต่อเดือน หรือซื้อด...
      Details:
      6 Bedroom(s) 7 Bathroom(s) 613 ตรม. Property Type: บ้านเดี่ยว
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      อัพเดทล่าสุด: 2 เดือนที่แล้ว
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      บ้านเดี่ยว 5 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ มัณฑนา ซีรีน เลค เชียงใหม่, แม่เหียะ
      มัณฑนา ซีรีน เลค เชียงใหม่
      แม่เหียะ
      ฿220,000/เดือน ฿250,000 /เดือน (฿757/ตรม.)
      บ้านเดี่ยว 5 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ มัณฑนา ซีรีน เลค เชียงใหม่
      House for rent at Mantana Serene Lake Chiangmai near Chiang Mai Airport. A Lakeside private resort which provides panoramic view of Serenelake & Doi Suthep. Usable area 290 sq.m. Main house, Small...
      Details:
      5 Bedroom(s) 6 Bathroom(s) 290 ตรม. Property Type: บ้านเดี่ยว
      สนามบิน 3.46 กม.
      สร้างเสร็จ 2564
      วิวทะเลสาป
      วิวภูเขา
      สวนส่วนตัว
      ห้องหัวมุม/แปลงหัวมุม
      ชานบ้าน
      สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      บ้าน วัง ตาล
      อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
      แม่เหียะ
      ฿220,000/เดือน (฿258/ตรม.)
      บ้านเดี่ยว 5 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ บ้าน วัง ตาล
      Details:
      5 Bedroom(s) 7 Bathroom(s) 850 ตรม. Property Type: บ้านเดี่ยว
      วิวแม่น้ำ หรือ คลอง
      วิวสระว่ายน้ำ
      เข้าถึงสระส่วนกลางได้
      เข้าถึงสวนส่วนกลางได้
      สวนส่วนตัว
      สัตว์เลี้ยง : เฉพาะสุนัขเท่านั้น
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      อัพเดทล่าสุด: 1 เดือนที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      บ้านเดี่ยว 4 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ มัณฑนา ซีรีน เลค เชียงใหม่, แม่เหียะ
      มัณฑนา ซีรีน เลค เชียงใหม่
      แม่เหียะ
      ฿240,000/เดือน (฿826/ตรม.)
      บ้านเดี่ยว 4 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ มัณฑนา ซีรีน เลค เชียงใหม่
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น บ้านเดี่ยว สำหรับเช่า ขนาด 4 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 290 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ มัณฑนา ซีรีน เลค เชียงใหม่ บนทำเลของ แม่เหียะ, เชียงใหม่ ซึ่งคุณสามารถเช่า บ้านเดี่ย...
      Details:
      4 Bedroom(s) 6 Bathroom(s) 290 ตรม. Property Type: บ้านเดี่ยว
      สนามบิน 3.46 กม.
      วิวทะเลสาป
      วิวภูเขา
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      • >
      • 1
      • 2
      • 3
      • 4
      • 5
      • 6
      151 - 159 จาก 159 ยูนิต
      1. ไทย
      2. เชียงใหม่
      3. เมืองเชียงใหม่
      4. แม่เหียะ
      5. แม็คโคร หางดง

      ดูโครงการเด่นในพื้นที่ของแม็คโคร หางดง

      บ้าน วัง ตาล
      บ้าน วัง ตาล
      มี 27 ยูนิต
      ค่าเช่า: ฿18K - ฿219K
      ดูข้อมูลโครงการ
      พฤกษา วิลล์ 75 ราชพฤกษ์-แม่เหียะ
      พฤกษา วิลล์ 75 ราชพฤกษ์-แม่เหียะ
      มี 12 ยูนิต
      ค่าเช่า: ฿13.5K - ฿37.9K
      ดูข้อมูลโครงการ
      ดิ เออบาน่า 2
      ดิ เออบาน่า 2
      มี 12 ยูนิต
      ค่าเช่า: ฿15K - ฿32.9K
      ดูข้อมูลโครงการ
      สีวลี ราชพฤกษ์ เชียงใหม่
      สีวลี ราชพฤกษ์ เชียงใหม่
      มี 11 ยูนิต
      ค่าเช่า: ฿27.9K - ฿54.9K
      ดูข้อมูลโครงการ
      บ้านกาญจน์กนก 21
      บ้านกาญจน์กนก 21
      มี 11 ยูนิต
      ค่าเช่า: ฿24.9K - ฿41.9K
      ดูข้อมูลโครงการ
      พฤกษาวิลล์ 120 สนามบินเชียงใหม่
      พฤกษาวิลล์ 120 สนามบินเชียงใหม่
      มี 8 ยูนิต
      ค่าเช่า: ฿17K - ฿31.9K
      ดูข้อมูลโครงการ
      ดิ เออบาน่า 4
      ดิ เออบาน่า 4
      มี 6 ยูนิต