บ้านเดี่ยวให้เช่า ใน บ้านแหวน, หางดง

      (มี บ้านเดี่ยว 130)

      เปิดแผนที่
      บ้านเดี่ยว 7 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ มัณฑนา วิลเลจ หางดง, บ้านแหวน
      มัณฑนา วิลเลจ หางดง
      บ้านแหวน
      ฿80,000/เดือน (฿268/ตรม.)
      บ้านเดี่ยว 7 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ มัณฑนา วิลเลจ หางดง
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น บ้านเดี่ยว สำหรับเช่า ขนาด 7 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 300 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ มัณฑนา วิลเลจ หางดง บนทำเลของ บ้านแหวน, เชียงใหม่ ซึ่งคุณสามารถเช่า บ้านเดี่ยว นี้แบ...
      Details:
      7 Bedroom(s) 6 Bathroom(s) 300 ตรม. Property Type: บ้านเดี่ยว
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      อัพเดทล่าสุด: 10 เดือนที่แล้ว
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      บ้านเดี่ยว 5 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ แสนสราญ 2 โมดชิค, บ้านแหวน
      แสนสราญ 2 โมดชิค
      อัพเดทล่าสุด 1 สัปดาห์ที่แล้ว
      บ้านแหวน
      ฿80,000/เดือน (฿229/ตรม.)
      บ้านเดี่ยว 5 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ แสนสราญ 2 โมดชิค
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น บ้านเดี่ยว สำหรับเช่า ขนาด 5 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 350 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ แสนสราญ 2 โมดชิค บนทำเลของ บ้านแหวน, เชียงใหม่ ซึ่งคุณสามารถเช่า บ้านเดี่ยว นี้...
      Details:
      5 Bedroom(s) 4 Bathroom(s) 350 ตรม. Property Type: บ้านเดี่ยว
      สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
      สถานะการเช่า: ว่าง
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      อัพเดทล่าสุด: 1 สัปดาห์ที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      บ้านเดี่ยว 5 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล บ้านแหวน, เชียงใหม่, บ้านแหวน
      Pool Villa for Sales in Ban Waen Hangdong
      บ้านแหวน
      ฿85,000/เดือน ฿99,000 /เดือน (฿275/ตรม.)
      บ้านเดี่ยว 5 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล บ้านแหวน, เชียงใหม่
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น วิลล่า สำหรับเช่า ขนาด 5 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 310 ตรม. อยู่ในทำเล บ้านแหวน, เชียงใหม่ และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ส.ค. 2568 ซึ่งคุณสามารถเช่า วิลล่า นี้แบบสัญญาระยะยาว ท...
      Details:
      5 Bedroom(s) 5 Bathroom(s) 310 ตรม. Property Type: บ้านเดี่ยว
      สร้างเสร็จ 2568
      วิวภูเขา
      วิวสวนสาธารณะ
      สระว่ายน้ำส่วนตัว
      ชานบ้าน
      คนดูแลสระว่ายน้ำ
      Seller Financing
      สถานะการเช่า: 1 ม.ค. 2570
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      อัพเดทล่าสุด: 4 เดือนที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      บ้านเดี่ยว 5 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ ปาล์มสปริงส์ พริวาโต้, บ้านแหวน
      ปาล์มสปริงส์ พริวาโต้
      อัพเดทล่าสุด 2 วันที่แล้ว
      บ้านแหวน
      ฿89,000/เดือน (฿216/ตรม.)
      บ้านเดี่ยว 5 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ ปาล์มสปริงส์ พริวาโต้
      Palm Springs Privato (ปาล์มสปริงส์ พริวาโต้) บ้านเดี่ยว 2 ชั้นระดับ Hi-end ที่ได้รับการพัฒนาโดยบริษัทผู้พัฒนาอสังหาริมทรัพย์ชั้นนำระดับประเทศอย่าง บริษัท ปาล์ม สปริงส์ เพลซ บริษัทผู้ซึ่งคร่ำหวอดอยู่ใน...
      Details:
      5 Bedroom(s) 5 Bathroom(s) 413.19 ตรม. Property Type: บ้านเดี่ยว
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      อัพเดทล่าสุด: 2 วันที่แล้ว
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      บ้านเดี่ยว 4 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ กาดฝรั่ง วิลเลจ, บ้านแหวน
      กาดฝรั่ง วิลเลจ
      อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
      บ้านแหวน
      ฿95,000/เดือน ฿100,000 /เดือน (฿238/ตรม.)
      บ้านเดี่ยว 4 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ กาดฝรั่ง วิลเลจ
      Newly Built Modern Pool Villa for Rent Rental Price: 100,000 Baht/month Contract: 1-year lease Features: 4 bedrooms 4 bathrooms Fully furnished Ready to move in Location: 900 meters fro...
      Details:
      4 Bedroom(s) 4 Bathroom(s) 400 ตรม. Property Type: บ้านเดี่ยว
      สร้างเสร็จ 2567
      เตาไมโครเวฟ
      สถานะการเช่า: 31 ธ.ค. 2569
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      อัพเดทล่าสุด: 1 เดือนที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      บ้านเดี่ยว 4 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ กุลพันธ์ วิลล์ 9, บ้านแหวน
      กุลพันธ์ วิลล์ 9
      บ้านแหวน
      ฿98,000/เดือน (฿284/ตรม.)
      บ้านเดี่ยว 4 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ กุลพันธ์ วิลล์ 9
      Koolpunt Ville 9 (กุลพันธ์วิลล์ 9)ความสุขที่สามารถเติมเต็มได้ ด้วยความทรงจำอันมีความหมายในทุกตารางนิ้วที่ "กุลพันธ์วิลล์ 9" กับการดีไซน์บ้านมาในรูปแบบแนวไทยโมเดิร์น ที่เน้นความโปร่งโล่งให้ความรู้สึกถึ...
      Details:
      4 Bedroom(s) 3 Bathroom(s) 347 ตรม. Property Type: บ้านเดี่ยว
      วิวสระว่ายน้ำ
      วิวสวน
      สระว่ายน้ำส่วนตัว
      สระว่ายน้ำอินฟินิตี้
      เพดานสูงสองชั้น
      สถานะการเช่า: 19 ธ.ค. 2569
      The Nero Pool Villa @Kad Farang
      อัพเดทล่าสุด 1 สัปดาห์ที่แล้ว
      บ้านแหวน
      ฿100,000/เดือน (฿250/ตรม.)
      บ้านเดี่ยว 5 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล บ้านแหวน, เชียงใหม่
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น วิลล่า สำหรับเช่า ขนาด 5 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 400 ตรม. อยู่ในทำเล บ้านแหวน, เชียงใหม่ ซึ่งคุณสามารถเช่า วิลล่า นี้แบบสัญญาระยะยาว ที่ราคาค่าเช่า ฿100,000 ต่อเดือน หรือซื...
      Details:
      5 Bedroom(s) 5 Bathroom(s) 400 ตรม. Property Type: บ้านเดี่ยว
      วิวภูเขา
      วิวสระว่ายน้ำ
      สระว่ายน้ำส่วนตัว
      เข้าถึงสระส่วนกลางได้
      สวนส่วนตัว
      สถานะการเช่า: 1 ธ.ค. 2569
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      อัพเดทล่าสุด: 1 สัปดาห์ที่แล้ว
      The Nero Pool Villa @Kad Farang
      อัพเดทล่าสุด 1 สัปดาห์ที่แล้ว
      บ้านแหวน
      ฿100,000/เดือน (฿251/ตรม.)
      บ้านเดี่ยว 5 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล บ้านแหวน, เชียงใหม่
      เข้าถึงสระส่วนกลางได้
      สถานะการเช่า: 1 ธ.ค. 2569
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      อัพเดทล่าสุด: 1 สัปดาห์ที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      บ้านเดี่ยว 4 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล บ้านแหวน, เชียงใหม่, บ้านแหวน
      Modern Pool Villa for Rent with Mountain View
      บ้านแหวน
      ฿120,000/เดือน (฿400/ตรม.)
      บ้านเดี่ยว 4 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล บ้านแหวน, เชียงใหม่
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น วิลล่า สำหรับเช่า ขนาด 4 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 300 ตรม. อยู่ในทำเล บ้านแหวน, เชียงใหม่ และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ม.ค. 2568 ซึ่งคุณสามารถเช่า วิลล่า นี้แบบสัญญาระยะยาว ท...
      Details:
      4 Bedroom(s) 5 Bathroom(s) 300 ตรม. Property Type: บ้านเดี่ยว
      หมู่บ้าน 1.34 กม.
      สร้างเสร็จ 2568
      วิวทะเลสาป
      วิวภูเขา
      สระว่ายน้ำส่วนตัว
      สวนส่วนตัว
      ชานบ้าน
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      อัพเดทล่าสุด: 9 เดือนที่แล้ว
      บ้านแหวน
      ฿120,000/เดือน (฿274/ตรม.)
      Details:
      5 Bedroom(s) 5 Bathroom(s) 438 ตรม. Property Type: บ้านเดี่ยว
      เตาไมโครเวฟ
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต

      บ้านเดี่ยวให้เช่า พร้อมสิ่งอำนวยความสะดวกเด่น ๆ ใน บ้านแหวน

      • ภายในตัวยูนิต
      • ภายนอกตัวยูนิต
      • วิวที่มองเห็น
      สมาร์ทโฮม ดูเพิ่มเติม สมาร์ทโฮม ห้องหัวมุม/แปลงหัวมุม ดูเพิ่มเติม ห้องหัวมุม/แปลงหัวมุม ระเบียง ดูเพิ่มเติม ระเบียง
      สระว่ายน้ำส่วนตัว ดูเพิ่มเติม สระว่ายน้ำส่วนตัว สวนส่วนตัว ดูเพิ่มเติม สวนส่วนตัว
      วิวทะเลสาป ดูเพิ่มเติม วิวทะเลสาป วิวสนามกอล์ฟ ดูเพิ่มเติม วิวสนามกอล์ฟ วิวภูเขา ดูเพิ่มเติม วิวภูเขา วิวสวนสาธารณะ ดูเพิ่มเติม วิวสวนสาธารณะ วิวสระว่ายน้ำ ดูเพิ่มเติม วิวสระว่ายน้ำ
      • >
      • 1
      • 2
      • 3
      • 4
      • 5
      121 - 130 จาก 130 ยูนิต
      1. ไทย
      2. เชียงใหม่
      3. หางดง
      4. บ้านแหวน

      ดูโครงการเด่นในพื้นที่ของบ้านแหวน

      กุลพันธ์ วิลล์ 9
      กุลพันธ์ วิลล์ 9
      มี 43 ยูนิต
      ค่าเช่า: ฿14.6K - ฿98.4K
      ดูข้อมูลโครงการ
      ปาล์มสปริงส์ พริวาโต้
      ปาล์มสปริงส์ พริวาโต้
      มี 8 ยูนิต
      ค่าเช่า: ฿65K - ฿120K
      ดูข้อมูลโครงการ
      เอเรสมา วิลล่า
      เอเรสมา วิลล่า
      มี 6 ยูนิต
      ค่าเช่า: ฿18.1K - ฿45.2K
      ดูข้อมูลโครงการ
      บ้านเกล้ารสา
      บ้านเกล้ารสา
      มี 6 ยูนิต
      ค่าเช่า: ฿20.1K - ฿30.1K
      ดูข้อมูลโครงการ
      แสนสราญ 2 โมดชิค
      แสนสราญ 2 โมดชิค
      มี 6 ยูนิต
      ค่าเช่า: ฿35K - ฿80.3K
      ดูข้อมูลโครงการ