บ้านเดี่ยวให้เช่า ใน สันทราย, เชียงใหม่

      (มี บ้านเดี่ยว 306)

      เปิดแผนที่
      บ้านเดี่ยว 5 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ หมู่บ้านพิมุกต์ 4, สันพระเนตร, สันทราย
      หมู่บ้านพิมุกต์ 4
      สันพระเนตร, สันทราย
      ฿160,000/เดือน (฿506/ตรม.)
      บ้านเดี่ยว 5 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ หมู่บ้านพิมุกต์ 4
      เป็นบ้านแฝดหลังใหญ่ พื้นที่316 ตร.ม ติดกับมหาวิทยาลัยพายัพเพียง 5 นาที และใกล้เซ็นทรัลและใกล้ตลาดสามแยกเพียง10 นาที มีสระว่ายน้ำภายในตัว มีบ่อปลาต่างหาก ที่ห้องคาราโอเกะ และมี2 ห้องโถง ห้องรับประทานอา...
      Details:
      5 Bedroom(s) 7 Bathroom(s) 316 ตรม. Property Type: บ้านเดี่ยว
      สร้างเสร็จ 2562
      วิวสระว่ายน้ำ
      วิวสวน
      สระว่ายน้ำส่วนตัว
      เลาจน์ สระว่ายน้ำ
      คนดูแลสวน
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      บ้านเดี่ยว 5 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล ป่าไผ่, เชียงใหม่, ป่าไผ่, สันทราย
      2 Villas for Rent in Pa Phi near Mae Jo Golf Resort and Spa
      ป่าไผ่, สันทราย
      ฿170,000/เดือน (฿219/ตรม.)
      บ้านเดี่ยว 5 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล ป่าไผ่, เชียงใหม่
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น วิลล่า สำหรับเช่า ขนาด 5 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 775 ตรม. อยู่ในทำเล ป่าไผ่, เชียงใหม่ ซึ่งคุณสามารถเช่า วิลล่า นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿170,000 ต่อเดือน
      Details:
      5 Bedroom(s) 7 Bathroom(s) 775 ตรม. Property Type: บ้านเดี่ยว
      สนามกอล์ฟ 3.45 กม.
      วิวภูเขา
      วิวสระว่ายน้ำ
      สระว่ายน้ำส่วนตัว
      ดาดฟ้า
      สวนส่วนตัว
      สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
      สถานะการเช่า: 1 พ.ค. 2570
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      อัพเดทล่าสุด: 6 เดือนที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      บ้านเดี่ยว 38 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล แม่แฝกใหม่, เชียงใหม่, แม่แฝกใหม่, สันทราย
      38 Villas for Rent at Mae Faek Villas
      แม่แฝกใหม่, สันทราย
      ฿200,000/เดือน (฿175/ตรม.)
      บ้านเดี่ยว 38 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล แม่แฝกใหม่, เชียงใหม่
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น วิลล่า สำหรับเช่า ขนาด 38 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 1,140 ตรม. อยู่ในทำเล แม่แฝกใหม่, เชียงใหม่ และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ม.ค. 2558 ซึ่งคุณสามารถเช่า วิลล่า นี้ได้ด้วย...
      Details:
      38 Bedroom(s) 38 Bathroom(s) 1,140 ตรม. Property Type: บ้านเดี่ยว
      สนามกอล์ฟ 4.47 กม.
      สร้างเสร็จ 2558
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      บ้านเดี่ยว 5 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล สันนาเม็ง, เชียงใหม่, สันนาเม็ง, สันทราย
      5 Bedrooms Luxury Pool Villa for Sale and Rent in San Sai
      สันนาเม็ง, สันทราย
      ฿250,000/เดือน (฿260/ตรม.)
      บ้านเดี่ยว 5 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล สันนาเม็ง, เชียงใหม่
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น วิลล่า สำหรับเช่า ขนาด 5 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 960 ตรม. อยู่ในทำเล สันนาเม็ง, เชียงใหม่ และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ม.ค. 2566 ซึ่งคุณสามารถเช่า วิลล่า นี้แบบสัญญาระยะยาว...
      Details:
      5 Bedroom(s) 7 Bathroom(s) 960 ตรม. Property Type: บ้านเดี่ยว
      สร้างเสร็จ 2566
      วิวภูเขา
      วิวเมือง
      สระว่ายน้ำส่วนตัว
      ซาวน่า
      สวนส่วนตัว
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      อัพเดทล่าสุด: 1 ปีที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      บ้านเดี่ยว 8 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล สันพระเนตร, เชียงใหม่, สันพระเนตร, สันทราย
      Luxury 3 Storey Home for Sale Near Lake Ideal for Investment
      สันพระเนตร, สันทราย
      ฿250,000/เดือน (฿333/ตรม.)
      บ้านเดี่ยว 8 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล สันพระเนตร, เชียงใหม่
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น วิลล่า สำหรับเช่า ขนาด 8 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 750 ตรม. อยู่ในทำเล สันพระเนตร, เชียงใหม่ ซึ่งคุณสามารถเช่า วิลล่า นี้แบบสัญญาระยะยาว ที่ราคาค่าเช่า ฿250,000 ต่อเดือน หรือ...
      Details:
      8 Bedroom(s) 10 Bathroom(s) 750 ตรม. Property Type: บ้านเดี่ยว
      มหาวิทยาลัย 1.04 กม.
      วิวทะเลสาป
      วิวภูเขา
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      บ้านเดี่ยว 4 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล สันนาเม็ง, เชียงใหม่, สันนาเม็ง, สันทราย
      Modern Luxurious Villa for Rent in San Sai
      สันนาเม็ง, สันทราย
      ฿380,000/เดือน (฿380/ตรม.)
      บ้านเดี่ยว 4 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล สันนาเม็ง, เชียงใหม่
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น วิลล่า สำหรับเช่า ขนาด 4 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 1,000 ตรม. อยู่ในทำเล สันนาเม็ง, เชียงใหม่ ซึ่งคุณสามารถเช่า วิลล่า นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿380,000 ต่อเดือน
      Details:
      4 Bedroom(s) 6 Bathroom(s) 1,000 ตรม. Property Type: บ้านเดี่ยว
      ศูนย์การค้า 3.16 กม.
      วิวทะเล
      วิวทะเลสาป
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      อัพเดทล่าสุด: 4 เดือนที่แล้ว
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      • >
      • 1
      • 2
      • 3
      • ...
      • 9
      • 10
      • 11
      301 - 306 จาก 306 ยูนิต
      1. ไทย
      2. เชียงใหม่
      3. สันทราย

      ดูบ้านเดี่ยวเพิ่มเติมในทำเลของสันทราย

      หนองจ๊อม
      หนองจ๊อม
      มี 87 ยูนิต
      ค่าเช่า: ฿12K - ฿150K
      ดูทำเลเพิ่มเติม
      สันทรายน้อย
      สันทรายน้อย
      มี 55 ยูนิต
      ค่าเช่า: ฿12K - ฿150K
      ดูทำเลเพิ่มเติม
      สันนาเม็ง
      สันนาเม็ง
      มี 37 ยูนิต
      ค่าเช่า: ฿12K - ฿380K
      ดูทำเลเพิ่มเติม
      หนองหาร
      หนองหาร
      มี 31 ยูนิต
      ค่าเช่า: ฿9K - ฿65K
      ดูทำเลเพิ่มเติม
      สันพระเนตร
      สันพระเนตร
      มี 29 ยูนิต
      ค่าเช่า: ฿8.9K - ฿250K
      ดูทำเลเพิ่มเติม
      สันป่าเปา
      สันป่าเปา
      มี 25 ยูนิต
      ค่าเช่า: ฿13K - ฿65K
      ดูทำเลเพิ่มเติม
      ป่าไผ่
      ป่าไผ่
      มี 15 ยูนิต
      ค่าเช่า: ฿12K - ฿170K
      ดูทำเลเพิ่มเติม
      สันทรายหลวง
      สันทรายหลวง
      มี 10 ยูนิต
      ค่าเช่า: ฿10K - ฿120K
      ดูทำเลเพิ่มเติม
      แม่แฝกใหม่
      แม่แฝกใหม่
      มี 8 ยูนิต