บ้านเดี่ยวให้เช่า ใน กะรน, เมืองภูเก็ต
(มี บ้านเดี่ยว 42)
กะรน
฿160,000/เดือน
(฿160/ตรม.)
บ้านเดี่ยว 5 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล กะรน, ภูเก็ต
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น วิลล่า สำหรับเช่า ขนาด 5 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 1,000 ตรม. อยู่ในทำเล กะรน, ภูเก็ต และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ก.พ. 2542 ซึ่งคุณสามารถเช่า วิลล่า นี้แบบสัญญาระยะยาว ที่ราค...
Details:
5
Bedroom(s)
5
Bathroom(s)
1,000 ตรม.
Property Type:
บ้านเดี่ยว
ชายหาด 1.74 กม.
สร้างเสร็จ 2542
วิวทะเล
วิวภูเขา
สระว่ายน้ำส่วนตัว
สวนส่วนตัว
ชานบ้าน
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 1 ปีที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
บ้าน เซนต์ โทรเปซ
อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
กะรน
฿179,000/เดือน
(฿688/ตรม.)
บ้านเดี่ยว 5 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ บ้าน เซนต์ โทรเปซ
Baan St. Tropez (บ้าน เซนต์ โทรเปซ)วิลล่าสีขาวสไตล์มินิมอล ตั้งอยู่ท่ามกลางบรรยากาศอันร่มรื่นเสมือนให้คุณได้พักผ่อนอยู่ในรีสอร์ทส่วนตัว บนพื้นที่ยอดนิยมในหมู่นักท่องเที่ยวย่านกะรนกับโครงการ "Baan St....
Details:
5
Bedroom(s)
5
Bathroom(s)
260 ตรม.
Property Type:
บ้านเดี่ยว
ชายหาด 1.67 กม.
วิวทะเล
วิวภูเขา
สระว่ายน้ำส่วนตัว
เข้าถึงสวนส่วนกลางได้
สวนส่วนตัว
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
สถานะการเช่า: 1 เม.ย. 2571
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 1 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
A Seaview pool villa for Sale in Karon
กะรน
฿200,000/เดือน
(฿800/ตรม.)
บ้านเดี่ยว 4 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล กะรน, ภูเก็ต
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น วิลล่า สำหรับเช่า ขนาด 4 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 250 ตรม. อยู่ในทำเล กะรน, ภูเก็ต และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ม.ค. 2559 ซึ่งคุณสามารถเช่า วิลล่า นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า...
Details:
4
Bedroom(s)
3.5
Bathroom(s)
250 ตรม.
Property Type:
บ้านเดี่ยว
ชายหาด 0.87 กม.
สร้างเสร็จ 2559
วิวทะเล
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
มะลิ ไทย พูลวิลล่า
อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
กะรน
฿200,000/เดือน
(฿889/ตรม.)
บ้านเดี่ยว 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ มะลิ ไทย พูลวิลล่า
สัมผัสบรรยากาศยามเย็น ชมพระอาทิตย์ตกดินที่หาดกะตะ ภูเก็ต เวลาอันแสนวิเศษสำหรับการเยี่ยมชมโครงการของเรา นี่คือช่วงเวลาอันยอดเยี่ยมสำหรับการพูดคุยเกี่ยวกับแคมเปญผลตอบแทนการลงทุน และอัตราการเติบโตทางธุรก...
Details:
3
Bedroom(s)
4
Bathroom(s)
225 ตรม.
Property Type:
บ้านเดี่ยว
ชายหาด 1.36 กม.
สร้างเสร็จ 2568
วิวภูเขา
วิวทะเลบางส่วน
สระว่ายน้ำส่วนตัว
ฟรี Wifi
เครื่องซักผ้า
การเช่าขั้นต่ำ: แบบเดือนต่อเดือน
อัพเดทล่าสุด: 1 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
กะตะ ซีวิว วิลล่า
กะรน
฿200,000/เดือน
(฿333/ตรม.)
บ้านเดี่ยว 4 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ กะตะ ซีวิว วิลล่า
Kata Seaview Villas วิลล่าสุดหรูที่มาพร้อมกับสระว่ายน้ำส่วนตัว ซึ่งแต่ละหลังได้รับการตกแต่งอย่างหรูหรา ตั้งอยู่ในสภาพแวดล้อมที่เงียบสงบและสมบูรณ์แบบสำหรับการพักผ่อนอย่างแท้จริง โดยเฉพาะผู้ที่ชื่นชอบกา...
Details:
4
Bedroom(s)
5
Bathroom(s)
600 ตรม.
Property Type:
บ้านเดี่ยว
ชายหาด 2.45 กม.
สร้างเสร็จ 2556
วิวทะเลบางส่วน
วิวสระว่ายน้ำ
สระว่ายน้ำส่วนตัว
รีโนเวทใหม่ทั้งหมด
ดาดฟ้า
สอบถามสถานะอีกครั้ง
อัพเดทล่าสุด: 7 เดือนที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
บ้าน กะตะ วิลล่า
อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
กะรน
฿220,000/เดือน
(฿400/ตรม.)
บ้านเดี่ยว 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ บ้าน กะตะ วิลล่า
Details:
3
Bedroom(s)
4
Bathroom(s)
550 ตรม.
Property Type:
บ้านเดี่ยว
ชายหาด 1.12 กม.
วิวทะเล
วิวทะเลบางส่วน
ติดริมชายหาด
ติดหน้าหาด (เหนือหาดทราย)
ดูรูปทั้งหมด
4 Bedroom Pool Villa for rent
กะรน
฿220,000/เดือน
(฿733/ตรม.)
บ้านเดี่ยว 4 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล กะรน, ภูเก็ต
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น วิลล่า สำหรับเช่า ขนาด 4 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 300 ตรม. อยู่ในทำเล กะรน, ภูเก็ต และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ต.ค. 2553 ซึ่งคุณสามารถเช่า วิลล่า นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า...
Details:
4
Bedroom(s)
3
Bathroom(s)
300 ตรม.
Property Type:
บ้านเดี่ยว
ชายหาด 0.87 กม.
สร้างเสร็จ 2553
วิวทะเล
วิวภูเขา
สระว่ายน้ำส่วนตัว
คนดูแลสระว่ายน้ำ
คนดูแลสวน
สัตว์เลี้ยง : สัตว์ขนาดเล็กเท่านั้น
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 3 ถึง 6 เดือน
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
Oasis Villa Near Karon Beach
กะรน
฿300,000/เดือน
(฿750/ตรม.)
บ้านเดี่ยว 5 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล กะรน, ภูเก็ต
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น วิลล่า สำหรับเช่า ขนาด 5 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 400 ตรม. อยู่ในทำเล กะรน, ภูเก็ต และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ส.ค. 2555 ซึ่งคุณสามารถเช่า วิลล่า นี้แบบสัญญาระยะยาว ที่ราคาค...
Details:
5
Bedroom(s)
6
Bathroom(s)
400 ตรม.
Property Type:
บ้านเดี่ยว
สร้างเสร็จ 2555
กะรน
฿350,000/เดือน
(฿693/ตรม.)
บ้านเดี่ยว 4 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ ซี เธียเตอร์
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น วิลล่า สำหรับเช่า ขนาด 4 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 505 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ ซี เธียเตอร์ บนทำเลของ กะรน, ภูเก็ต และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ม.ค. 2562 ซึ่งคุณสา...
Details:
4
Bedroom(s)
4
Bathroom(s)
505 ตรม.
Property Type:
บ้านเดี่ยว
ชายหาด 1.08 กม.
สร้างเสร็จ 2562
แบบ Low Rise
วิวทะเล
วิวภูเขา
สระว่ายน้ำส่วนตัว
รีโนเวทใหม่ทั้งหมด
ดาดฟ้า
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
Villa Ginborn 5 bedroom sea view pool villa in Kata
อัพเดทล่าสุด 2 สัปดาห์ที่แล้ว
กะรน
฿500,000/เดือน
(฿1,430/ตรม.)
บ้านเดี่ยว 5 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล กะรน, ภูเก็ต
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น วิลล่า สำหรับเช่า ขนาด 5 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 350 ตรม. อยู่ในทำเล กะรน, ภูเก็ต ซึ่งคุณสามารถเช่า วิลล่า นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿500,000 ต่อเดือน
Details:
5
Bedroom(s)
6
Bathroom(s)
350 ตรม.
การเช่าขั้นต่ำ: แบบเดือนต่อเดือน
อัพเดทล่าสุด: 2 สัปดาห์ที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
สามารถเสนอราคาค่าเช่าที่คุณต้องการ ไปหาเจ้าของบ้านได้โดยตรง
บ้านเดี่ยวให้เช่า พร้อมสิ่งอำนวยความสะดวกเด่น ๆ ใน กะรน
บ้าน กะตะ วิลล่า
อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
กะรน
฿985,000/เดือน
(฿821/ตรม.)
บ้านเดี่ยว 8 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ บ้าน กะตะ วิลล่า
Baan Kata Villa (บ้าน กะตะ วิลล่า) โครงการพูลวิลล่าสุดหรูสไตล์รีสอร์ทมาพร้อมกับความเป็นส่วนตัวที่ตั้งอยู่ท่ามกลางบรรยากาศของธรรมชาติอันเขียวชอุ่มของผืนป่าอันสมบูรณ์ และความสวยงามด้วยทัศนียภาพของวิวทะเ...
Details:
8
Bedroom(s)
11
Bathroom(s)
1,200 ตรม.
Property Type:
บ้านเดี่ยว
ชายหาด 1.12 กม.
วิวทะเล
Palm View
Electricity
Water
Integral Kitchen
สถานะการเช่า: 1 ก.พ. 2570
อัพเดทล่าสุด: 1 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
กะตะมันดา
กะรน
฿1,500,000/เดือน
(฿750/ตรม.)
บ้านเดี่ยว 6 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ กะตะมันดา
"กะตะมันดา" ตั้งอยู่บนเนินเขาเขียวชอุ่มใกล้หาดกะตะน้อย มีการออกแบบบ้านพักหลากหลายสไตล์ โดยเน้นถึงความเรียบง่ายแต่หรูหรา มาพร้อมการบริการแบบมืออาชีพ ภายในโครงการมีพื้นที่กว้างขวาง ให้ความเป็นส่วนตัวและ...
Details:
6
Bedroom(s)
7
Bathroom(s)
2,000 ตรม.
Property Type:
บ้านเดี่ยว
ชายหาด 1.22 กม.
แบบ Low Rise
วิวทะเล
วิวสระว่ายน้ำ
ติดริมชายหาด
เข้าถึงชายหาดได้
ติดหน้าหาด (เหนือหาดทราย)
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 4 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
>
1
2
31 - 42 จาก 42 ยูนิต
ไทย
ภูเก็ต
เมืองภูเก็ต
กะรน
ดูโครงการเด่นในพื้นที่ของกะรน
บ้าน กะตะ วิลล่า
มี 2 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿220K - ฿985K
ดูข้อมูลโครงการ
เดอะ ไฮท์ กะตะ
มี 1 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿105K
ดูข้อมูลโครงการ
บ้าน เซนต์ โทรเปซ
มี 1 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿179K
ดูข้อมูลโครงการ
กะตะมันดา
มี 1 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿1.5M
ดูข้อมูลโครงการ
กะตะ ซีวิว วิลล่า
มี 1 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿200K
ดูข้อมูลโครงการ
กะตะ ท็อปวิว
มี 1 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿23K
ดูข้อมูลโครงการ
ซี เธียเตอร์
มี 1 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿350K
ดูข้อมูลโครงการ
กะตะ ฮิลล์วิว วิลล่า
มี 1 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿70K
ดูข้อมูลโครงการ
เดอะ บีช เซ็นเตอร์
มี 1 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿70K
ดูข้อมูลโครงการ
มะลิ ไทย พูลวิลล่า
มี 1 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿200K
ทำเลที่ตั้ง
1
บ้าน เซนต์ โทรเปซ
กะรน, เมืองภูเก็ต, ภูเก็ต
฿178,941
ราคาเริ่มต้น
2 รีวิว
2
บ้าน กะตะ วิลล่า
กะรน, เมืองภูเก็ต, ภูเก็ต
฿219,928
ราคาเริ่มต้น
2 รีวิว
3
ซีวิวเรสซิเดนส์
กะรน, เมืองภูเก็ต, ภูเก็ต
฿64,979
ราคาเริ่มต้น
2 รีวิว
4
กะตะ โอเชียน วิว
กะรน, เมืองภูเก็ต, ภูเก็ต
฿49,984
ราคาเริ่มต้น
4 รีวิว
5
เดอะ ไฮท์ กะตะ
กะรน, เมืองภูเก็ต, ภูเก็ต
฿98,967
ราคาเริ่มต้น
2 รีวิว
แสดงเพียง 5 จาก 28 โครงการ สำหรับบ้านเดี่ยวในกะรน
คะแนนรีวิวนี้มาจากการการรีวิวโดยผู้เยี่ยมชมโครงการ และผู้ซื้อหรือเช่าเพื่ออยู่อาศัยจริง