บ้านเดี่ยวให้เช่า ใน สาคู, ถลาง

      (มี บ้านเดี่ยว 97)

      เปิดแผนที่
      บ้านเดี่ยว 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ ไอลีน วิลล่า ทรอปิโค เฟส 2, สาคู
      ไอลีน วิลล่า ทรอปิโค เฟส 2
      อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
      สาคู
      ฿130,000/เดือน ฿200,000 /เดือน (฿433/ตรม.)
      บ้านเดี่ยว 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ ไอลีน วิลล่า ทรอปิโค เฟส 2
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น วิลล่า สำหรับเช่า ขนาด 3 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 300 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ ไอลีน วิลล่า ทรอปิโค เฟส 2 บนทำเลของ สาคู, ภูเก็ต และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ พ.ค. 2568&...
      Details:
      3 Bedroom(s) 3 Bathroom(s) 300 ตรม. Property Type: บ้านเดี่ยว
      ชายหาด 2.73 กม.
      สร้างเสร็จ 2568
      วิวภูเขา
      วิวสระว่ายน้ำ
      สระว่ายน้ำส่วนตัว
      รีโนเวทใหม่ทั้งหมด
      เข้าถึงสระส่วนกลางได้
      สัตว์เลี้ยง : สัตว์ขนาดเล็กเท่านั้น
      การเช่าขั้นต่ำ: แบบเดือนต่อเดือน
      อัพเดทล่าสุด: 1 เดือนที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      บ้านเดี่ยว 4 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล สาคู, ภูเก็ต, สาคู
      บ้านเดี่ยว 4 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล สาคู, ภูเก็ต, สาคู
      บ้านเดี่ยว 4 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล สาคู, ภูเก็ต, สาคู
      บ้านเดี่ยว 4 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล สาคู, ภูเก็ต, สาคู
      ดูรูปทั้งหมด
      บ้านเดี่ยว 4 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล สาคู, ภูเก็ต, สาคู
      Villa with Pool for rent in Phuket
      สาคู
      ฿150,000/เดือน (฿187/ตรม.)
      บ้านเดี่ยว 4 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล สาคู, ภูเก็ต
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น วิลล่า สำหรับเช่า ขนาด 4 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 800 ตรม. อยู่ในทำเล สาคู, ภูเก็ต ซึ่งคุณสามารถเช่า วิลล่า นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿150,000 ต่อเดือน
      Details:
      4 Bedroom(s) 3 Bathroom(s) 800 ตรม. Property Type: บ้านเดี่ยว
      การเช่าขั้นต่ำ: แบบเดือนต่อเดือน
      อัพเดทล่าสุด: 3 เดือนที่แล้ว
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      บ้านเดี่ยว 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ คาซา สาคู รีสอร์ท, สาคู
      คาซา สาคู รีสอร์ท
      สาคู
      ฿150,000/เดือน (฿999/ตรม.)
      บ้านเดี่ยว 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ คาซา สาคู รีสอร์ท
      Casa Sakoo Resort (คาซา สาคู รีสอร์ท) บ้านเดี่ยวสุดหรูสไตล์รีสอร์ทตากอากาศ ที่มาพร้อมกับสระว่ายน้ำส่วนตัวขนาดใหญ่ และการดีไซน์แบบไทย ๆ ตกแต่งด้วยชุดเฟอร์นิเจอร์ได้อย่างสวยงามและลงตัว ครบครันด้วยสิ่งอำ...
      Details:
      3 Bedroom(s) 2 Bathroom(s) 150 ตรม. Property Type: บ้านเดี่ยว
      ชายหาด 2.5 กม.
      สร้างเสร็จ 2557
      วิวภูเขา
      วิวสระว่ายน้ำ
      สระว่ายน้ำส่วนตัว
      ดาดฟ้า
      สวนส่วนตัว
      สัตว์เลี้ยง : สัตว์ขนาดเล็กเท่านั้น
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      อัพเดทล่าสุด: 1 ปีที่แล้ว
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      บ้านเดี่ยว 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ วิสต้า เดล มา ภูเก็ต, สาคู
      วิสต้า เดล มา ภูเก็ต
      สาคู
      ฿150,000/เดือน (฿358/ตรม.)
      บ้านเดี่ยว 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ วิสต้า เดล มา ภูเก็ต
      วิสต้า เดล มาร์ (Vista Del Mar) ลักซ์ชัวรี่พูลวิลล่าที่ได้รับการพัฒนาขึ้นบนทำเลที่ตั้งอยู่ใกล้กับหาดในทอน ซึ่งห่างออกไปเพียง 600 เมตรเท่านั้น และสามารถเดินทางจากสนามบิน นานาชาติ ภูเก็ต โดยใช้เวลาเพียง...
      Details:
      3 Bedroom(s) 3.5 Bathroom(s) 418 ตรม. Property Type: บ้านเดี่ยว
      ชายหาด 1.25 กม.
      สร้างเสร็จ 2568
      วิวสระว่ายน้ำ
      วิวโล่งๆ
      สระว่ายน้ำส่วนตัว
      จากุซซี่
      ห้องดูหนัง/มัลติมีเดีย
      สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      บ้านเดี่ยว 5 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล สาคู, ภูเก็ต, สาคู
      บ้านเดี่ยว 5 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล สาคู, ภูเก็ต, สาคู
      บ้านเดี่ยว 5 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล สาคู, ภูเก็ต, สาคู
      บ้านเดี่ยว 5 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล สาคู, ภูเก็ต, สาคู
      ดูรูปทั้งหมด
      บ้านเดี่ยว 5 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล สาคู, ภูเก็ต, สาคู
      House for Rent in Thalang Phuket
      ประกาศเมื่อ 2 สัปดาห์ที่แล้ว
      สาคู
      ฿200,000/เดือน (฿999/ตรม.)
      บ้านเดี่ยว 5 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล สาคู, ภูเก็ต
      บ้านเดี่ยวชั้นครึ่งประมาณ200ตารางเมตร แบ่งเป็นที่อยู่อาศัยเองส่วนนึง และมีส่วนห้องเช่า3ห้อง บ้านหลังนี้แบ่งเป็น4โซน โซนอยู่อาศัย2นอน2ห้องนํ้าห้องครัวห้องโถงใหญ่ระเบียงใหญ่มีชั้นลอย โซนปล่อยเช่ามี3ห้อง...
      Details:
      5 Bedroom(s) 5 Bathroom(s) 200 ตรม. Property Type: บ้านเดี่ยว
      อุทยานแห่งชาติ 0.96 กม.
      วิวสวน
      จากุซซี่
      สวนส่วนตัว
      ชานบ้าน
      สัตว์เลี้ยง : สัตว์ขนาดเล็กเท่านั้น
      สถานะการเช่า: 1 พ.ค. 2570
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      บ้านเดี่ยว 3 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล สาคู, ภูเก็ต, สาคู
      บ้านเดี่ยว 3 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล สาคู, ภูเก็ต, สาคู
      บ้านเดี่ยว 3 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล สาคู, ภูเก็ต, สาคู
      บ้านเดี่ยว 3 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล สาคู, ภูเก็ต, สาคู
      ดูรูปทั้งหมด
      บ้านเดี่ยว 3 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล สาคู, ภูเก็ต, สาคู
      Rare 180 Degree Sea View Pool Villa
      สาคู
      ฿380,000/เดือน (฿1,260/ตรม.)
      บ้านเดี่ยว 3 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล สาคู, ภูเก็ต
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น วิลล่า สำหรับเช่า ขนาด 3 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 300 ตรม. ซึ่งคุณสามารถเช่า วิลล่า นี้แบบสัญญาระยะยาว ที่ราคาค่าเช่า ฿380,000 ต่อเดือน หรือซื้อด้วยราคา ฿78,000,000 และสร้าง...
      Details:
      3 Bedroom(s) 3.5 Bathroom(s) 300 ตรม. Property Type: บ้านเดี่ยว
      สร้างเสร็จ 2550
      วิวทะเล
      วิวภูเขา
      สระว่ายน้ำส่วนตัว
      สวนส่วนตัว
      ชานบ้าน
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 3 ถึง 6 เดือน
      อัพเดทล่าสุด: 6 เดือนที่แล้ว
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      บ้านเดี่ยว 5 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ มาลัยวนา, สาคู
      บ้านเดี่ยว 5 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ มาลัยวนา, สาคู
      บ้านเดี่ยว 5 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ มาลัยวนา, สาคู
      บ้านเดี่ยว 5 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ มาลัยวนา, สาคู
      ดูรูปทั้งหมด
      บ้านเดี่ยว 5 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ มาลัยวนา, สาคู
      มาลัยวนา
      สาคู
      ฿1,000,000/เดือน (฿812/ตรม.)
      บ้านเดี่ยว 5 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ มาลัยวนา
      Malaiwana วิลล่า สไตล์โมเดิร์นทรอปิคอล บ้านพักตากอากาศสุดหรู ใกล้หาดในทอน และสนามบินภูเก็ต เพียง 7.5 กิโลเมตร บนทำเลที่ตั้งอันเงียบสงบ รายล้อมไปด้วยทัศนียภาพที่สวยงามของท้องฟ้า และทะเล ฝั่งตะวันตกของเ...
      Details:
      5 Bedroom(s) 7 Bathroom(s) 1,230 ตรม. Property Type: บ้านเดี่ยว
      ชายหาด 0.52 กม.
      แบบ Low Rise
      วิวทะเล
      วิวภูเขา
      ติดริมชายหาด
      เข้าถึงชายหาดได้
      ติดหน้าหาด (เหนือหาดทราย)
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      • >
      • 1
      • 2
      • 3
      • 4
      91 - 97 จาก 97 ยูนิต
      1. ไทย
      2. ภูเก็ต
      3. ถลาง
      4. สาคู

      ดูโครงการเด่นในพื้นที่ของสาคู

      ภูเก็ต วิลล่า แอร์พอร์ต
      ภูเก็ต วิลล่า แอร์พอร์ต
      มี 43 ยูนิต
      ค่าเช่า: ฿15K - ฿59.9K
      ดูข้อมูลโครงการ
      แอร์พอร์ต วิลล่า
      แอร์พอร์ต วิลล่า
      มี 7 ยูนิต
      ค่าเช่า: ฿16K
      ดูข้อมูลโครงการ
      บูกิตตา รีสอร์ท ในยาง
      บูกิตตา รีสอร์ท ในยาง
      มี 6 ยูนิต
      ค่าเช่า: ฿19K - ฿29K
      ดูข้อมูลโครงการ
      บลู ออโรร่า พูล วิลล่า
      บลู ออโรร่า พูล วิลล่า
      มี 5 ยูนิต
      ค่าเช่า: ฿35K - ฿54.9K
      ดูข้อมูลโครงการ
      คาซา สาคู รีสอร์ท
      คาซา สาคู รีสอร์ท
      มี 3 ยูนิต
      ค่าเช่า: ฿69.9K - ฿150K
      ดูข้อมูลโครงการ
      ซิตี้ฮิลล์ แอร์พอร์ต
      ซิตี้ฮิลล์ แอร์พอร์ต
      มี 3 ยูนิต
      ค่าเช่า: ฿9.99K - ฿20K
      ดูข้อมูลโครงการ
      ชาววิไล
      ชาววิไล
      มี 3 ยูนิต
      ค่าเช่า: ฿35K
      ดูข้อมูลโครงการ
      แบริ่งโทเนียพูลวิลล่า
      แบริ่งโทเนียพูลวิลล่า
      มี 3 ยูนิต
      ค่าเช่า: ฿99.9K
      ดูข้อมูลโครงการ
       มาลัยวนา
      มาลัยวนา
      มี 1 ยูนิต
      ค่าเช่า: ฿1M
      ดูข้อมูลโครงการ
      วิสต้า เดล มา ภูเก็ต
      วิสต้า เดล มา ภูเก็ต