บ้านเดี่ยวให้เช่า ใกล้ หาดในยาง, สาคู
(มี บ้านเดี่ยว 103)
สาคู
฿100,000/เดือน
(฿666/ตรม.)
บ้านเดี่ยว 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ แบริ่งโทเนียพูลวิลล่า
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น วิลล่า สำหรับเช่า ขนาด 2 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 150 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ แบริ่งโทเนียพูลวิลล่า บนทำเลของ สาคู, ภูเก็ต และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ม.ค. 2567 ...
Details:
2
Bedroom(s)
3
Bathroom(s)
150 ตรม.
Property Type:
บ้านเดี่ยว
สนามบิน 3.06 กม.
สร้างเสร็จ 2567
Burj Khalifa View
วิวสระว่ายน้ำ
สระว่ายน้ำส่วนตัว
ชานบ้าน
ห้องอาบน้ำกลางแจ้ง
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 1 ปีที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
แบริ่งโทเนียพูลวิลล่า
สาคู
฿100,000/เดือน
(฿666/ตรม.)
Details:
2
Bedroom(s)
3
Bathroom(s)
150 ตรม.
Property Type:
บ้านเดี่ยว
สนามบิน 3.06 กม.
สร้างเสร็จ 2567
วิวสระว่ายน้ำ
วิวสวน
สระว่ายน้ำส่วนตัว
ชานบ้าน
ห้องอาบน้ำกลางแจ้ง
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 1 ปีที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
แบริ่งโทเนียพูลวิลล่า
สาคู
฿100,000/เดือน
(฿666/ตรม.)
Details:
2
Bedroom(s)
3
Bathroom(s)
150 ตรม.
Property Type:
บ้านเดี่ยว
สนามบิน 3.06 กม.
สร้างเสร็จ 2567
วิวสระว่ายน้ำ
วิวสวน
สระว่ายน้ำส่วนตัว
เข้าถึงสระส่วนกลางได้
ห้องอาบน้ำกลางแจ้ง
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 1 ปีที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
Unique Loft style pool villa
สาคู
฿110,000/เดือน
(฿524/ตรม.)
บ้านเดี่ยว 2 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล สาคู, ภูเก็ต
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น วิลล่า สำหรับเช่า ขนาด 2 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 210 ตรม. อยู่ในทำเล สาคู, ภูเก็ต และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ม.ค. 2557 ซึ่งคุณสามารถเช่า วิลล่า นี้แบบสัญญาระยะยาว ที่ราคาค...
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
210 ตรม.
Property Type:
บ้านเดี่ยว
สร้างเสร็จ 2557
วิวภูเขา
วิวสระว่ายน้ำ
สระว่ายน้ำส่วนตัว
เข้าถึงสวนส่วนกลางได้
สวนส่วนตัว
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 3 ถึง 6 เดือน
อัพเดทล่าสุด: 6 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
คาซา สาคู รีสอร์ท
อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
สาคู
฿110,000/เดือน
(฿803/ตรม.)
บ้านเดี่ยว 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ คาซา สาคู รีสอร์ท
Casa Sakoo Resort (คาซา สาคู รีสอร์ท) บ้านเดี่ยวสุดหรูสไตล์รีสอร์ทตากอากาศ ที่มาพร้อมกับสระว่ายน้ำส่วนตัวขนาดใหญ่ และการดีไซน์แบบไทย ๆ ตกแต่งด้วยชุดเฟอร์นิเจอร์ได้อย่างสวยงามและลงตัว ครบครันด้วยสิ่งอำ...
Details:
3
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
137 ตรม.
Property Type:
บ้านเดี่ยว
ชายหาด 2.5 กม.
วิวภูเขา
วิวสระว่ายน้ำ
สระว่ายน้ำส่วนตัว
สวนส่วนตัว
ชานบ้าน
สัตว์เลี้ยง : สัตว์ขนาดเล็กเท่านั้น
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 1 เดือนที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
4 Bedroom Villa for Rent at Cabrinha Villa Nai Yang
สาคู
฿120,000/เดือน
(฿600/ตรม.)
บ้านเดี่ยว 4 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล สาคู, ภูเก็ต
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น วิลล่า สำหรับเช่า ขนาด 4 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 200 ตรม. อยู่ในทำเล สาคู, ภูเก็ต ซึ่งคุณสามารถเช่า วิลล่า นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿120,000 ต่อเดือน
Details:
4
Bedroom(s)
4
Bathroom(s)
200 ตรม.
Property Type:
บ้านเดี่ยว
อุทยานแห่งชาติ 0.59 กม.
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
สถานะการเช่า: 1 ส.ค. 2571
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 1 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
ไอลีน วิลล่า ทรอปิโค เฟส 2
อัพเดทล่าสุด 2 เดือนที่แล้ว
สาคู
฿130,000/เดือน
฿200,000 /เดือน
(฿433/ตรม.)
บ้านเดี่ยว 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ ไอลีน วิลล่า ทรอปิโค เฟส 2
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น วิลล่า สำหรับเช่า ขนาด 3 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 300 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ ไอลีน วิลล่า ทรอปิโค เฟส 2 บนทำเลของ สาคู, ภูเก็ต และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ พ.ค. 2568&...
Details:
3
Bedroom(s)
3
Bathroom(s)
300 ตรม.
Property Type:
บ้านเดี่ยว
ชายหาด 2.73 กม.
สร้างเสร็จ 2568
วิวภูเขา
วิวสระว่ายน้ำ
สระว่ายน้ำส่วนตัว
รีโนเวทใหม่ทั้งหมด
เข้าถึงสระส่วนกลางได้
สัตว์เลี้ยง : สัตว์ขนาดเล็กเท่านั้น
การเช่าขั้นต่ำ: แบบเดือนต่อเดือน
อัพเดทล่าสุด: 2 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
ไอลีน วิลล่า ทรอปิโค เฟส 2
ประกาศเมื่อ 1 วันที่แล้ว
สาคู
฿140,000/เดือน
(฿700/ตรม.)
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น วิลล่า สำหรับเช่า ขนาด 3 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 200 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ ไอลีน วิลล่า ทรอปิโค เฟส 2 บนทำเลของ สาคู, ภูเก็ต และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ พ.ค. 2567&...
Details:
3
Bedroom(s)
3
Bathroom(s)
200 ตรม.
Property Type:
บ้านเดี่ยว
ชายหาด 2.73 กม.
สร้างเสร็จ 2567
สาคู
฿150,000/เดือน
(฿187/ตรม.)
บ้านเดี่ยว 4 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล สาคู, ภูเก็ต
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น วิลล่า สำหรับเช่า ขนาด 4 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 800 ตรม. อยู่ในทำเล สาคู, ภูเก็ต ซึ่งคุณสามารถเช่า วิลล่า นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿150,000 ต่อเดือน
Details:
4
Bedroom(s)
3
Bathroom(s)
800 ตรม.
การเช่าขั้นต่ำ: แบบเดือนต่อเดือน
อัพเดทล่าสุด: 3 เดือนที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
คาซา สาคู รีสอร์ท
สาคู
฿150,000/เดือน
(฿1,000/ตรม.)
บ้านเดี่ยว 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ คาซา สาคู รีสอร์ท
Details:
3
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
150 ตรม.
Property Type:
บ้านเดี่ยว
ชายหาด 2.5 กม.
สร้างเสร็จ 2557
วิวภูเขา
วิวสระว่ายน้ำ
สระว่ายน้ำส่วนตัว
ดาดฟ้า
สวนส่วนตัว
สัตว์เลี้ยง : สัตว์ขนาดเล็กเท่านั้น
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 1 ปีที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
บ้านเดี่ยวให้เช่า พร้อมสิ่งอำนวยความสะดวกเด่น ๆ ใน หาดในยาง
House for Rent in Thalang Phuket
ประกาศเมื่อ 3 สัปดาห์ที่แล้ว
สาคู
฿200,000/เดือน
(฿1,000/ตรม.)
บ้านเดี่ยว 5 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล สาคู, ภูเก็ต
บ้านเดี่ยวชั้นครึ่งประมาณ200ตารางเมตร แบ่งเป็นที่อยู่อาศัยเองส่วนนึง และมีส่วนห้องเช่า3ห้อง บ้านหลังนี้แบ่งเป็น4โซน โซนอยู่อาศัย2นอน2ห้องนํ้าห้องครัวห้องโถงใหญ่ระเบียงใหญ่มีชั้นลอย โซนปล่อยเช่ามี3ห้อง...
Details:
5
Bedroom(s)
5
Bathroom(s)
200 ตรม.
Property Type:
บ้านเดี่ยว
อุทยานแห่งชาติ 0.96 กม.
วิวสวน
จากุซซี่
สวนส่วนตัว
ชานบ้าน
สัตว์เลี้ยง : สัตว์ขนาดเล็กเท่านั้น
สถานะการเช่า: 1 พ.ค. 2570
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Beachfront Luxury Pool Villa in Maikhao Thalang
ประกาศเมื่อ 3 สัปดาห์ที่แล้ว
ไม้ขาว
฿350,000/เดือน
(฿1,400/ตรม.)
บ้านเดี่ยว 3 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล ไม้ขาว, ภูเก็ต
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น บ้านเดี่ยว สำหรับเช่า ขนาด 3 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 250 ตรม. อยู่ในทำเล ไม้ขาว, ภูเก็ต ซึ่งคุณสามารถเช่า บ้านเดี่ยว นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿350,000 ต่อเดือน
Details:
3
Bedroom(s)
3
Bathroom(s)
250 ตรม.
Property Type:
บ้านเดี่ยว
แหล่งท่องเที่ยวสำคัญ 0.72 กม.
วิวทะเล
วิวสวน
ติดริมชายหาด
เข้าถึงชายหาดได้
ติดหน้าหาด (เหนือหาดทราย)
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
Rare 180 Degree Sea View Pool Villa
สาคู
฿380,000/เดือน
(฿1,270/ตรม.)
บ้านเดี่ยว 3 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล สาคู, ภูเก็ต
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น วิลล่า สำหรับเช่า ขนาด 3 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 300 ตรม. ซึ่งคุณสามารถเช่า วิลล่า นี้แบบสัญญาระยะยาว ที่ราคาค่าเช่า ฿380,000 ต่อเดือน หรือซื้อด้วยราคา ฿78,000,000 และสร้าง...
Details:
3
Bedroom(s)
3.5
Bathroom(s)
300 ตรม.
Property Type:
บ้านเดี่ยว
สร้างเสร็จ 2550
วิวทะเล
วิวภูเขา
สระว่ายน้ำส่วนตัว
สวนส่วนตัว
ชานบ้าน
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 3 ถึง 6 เดือน
อัพเดทล่าสุด: 6 เดือนที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
>
1
2
3
4
91 - 103 จาก 103 ยูนิต
ไทย
ภูเก็ต
ถลาง
สาคู
หาดในยาง
ดูโครงการเด่นในพื้นที่ของหาดในยาง
ภูเก็ต วิลล่า แอร์พอร์ต
มี 43 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿15K - ฿60K
ดูข้อมูลโครงการ
แอร์พอร์ต วิลล่า
มี 7 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿16K
ดูข้อมูลโครงการ
บูกิตตา รีสอร์ท ในยาง
มี 6 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿19K - ฿29K
ดูข้อมูลโครงการ
บลู ออโรร่า พูล วิลล่า
มี 5 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿35K - ฿55K
ดูข้อมูลโครงการ
คาซา สาคู รีสอร์ท
มี 3 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿70K - ฿150K
ดูข้อมูลโครงการ
ซิตี้ฮิลล์ แอร์พอร์ต
มี 3 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿10K - ฿20K
ดูข้อมูลโครงการ
ชาววิไล
มี 3 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿35K
ดูข้อมูลโครงการ
แบริ่งโทเนียพูลวิลล่า
มี 3 ยูนิต