• เชียงใหม่

      บ้านเดี่ยวให้เช่า ใกล้ เสาชิงช้า, เสาชิงช้า

      (มี บ้านเดี่ยว 6)

      เปิดแผนที่
      บ้านเดี่ยว 4 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล วังบูรพาภิรมย์, กรุงเทพมหานคร, วังบูรพาภิรมย์
      4-BR Townhouse near MRT Sanam Chai
      อัพเดทล่าสุด 2 เดือนที่แล้ว
      วังบูรพาภิรมย์
      ฿40,000/เดือน (฿215/ตรม.)
      บ้านเดี่ยว 4 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล วังบูรพาภิรมย์, กรุงเทพมหานคร
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น บ้านเดี่ยว สำหรับเช่า ขนาด 4 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 185.81 ตรม. อยู่ในทำเล วังบูรพาภิรมย์, กรุงเทพมหานคร ซึ่งคุณสามารถเช่า บ้านเดี่ยว นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿40,000 ต่...
      Details:
      4 Bedroom(s) 3 Bathroom(s) 185.81 ตรม. Property Type: บ้านเดี่ยว
      ไปสถานี BTS/MRT ได้
      เครื่องซักผ้า
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      อัพเดทล่าสุด: 2 เดือนที่แล้ว
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      บ้านเดี่ยว 2 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล สำราญราษฎร์, กรุงเทพมหานคร, สำราญราษฎร์
      EXCELLENT STUDIO ROOM in the heart of Bangkok for rent
      อัพเดทล่าสุด 3 สัปดาห์ที่แล้ว
      สำราญราษฎร์
      ฿48,000/เดือน (฿800/ตรม.)
      บ้านเดี่ยว 2 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล สำราญราษฎร์, กรุงเทพมหานคร
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น ทาวน์เฮ้าส์ สำหรับเช่า ขนาด 2 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 60 ตรม. อยู่ในทำเล สำราญราษฎร์, กรุงเทพมหานคร ซึ่งคุณสามารถเช่า ทาวน์เฮ้าส์ นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿48,000 ต่อเดือ...
      Details:
      2 Bedroom(s) 1 Bathroom(s) 60 ตรม. Property Type: บ้านเดี่ยว
      ไปสถานี BTS/MRT ได้
      ทีวี
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      อัพเดทล่าสุด: 3 สัปดาห์ที่แล้ว
      EXCELLENT STUDIO ROOM in the heart of Bangkok for rent
      อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
      สำราญราษฎร์
      ฿48,000/เดือน (฿800/ตรม.)
      Details:
      สถานะการเช่า: ว่าง
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      EXCELLENT MODERN LOFT —2 BED + City Lifestyle ,Historic Land
      สำราญราษฎร์
      ฿50,000/เดือน (฿833/ตรม.)
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น ทาวน์เฮ้าส์ สำหรับเช่า ขนาด 2 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 60 ตรม. อยู่ในทำเล สำราญราษฎร์, กรุงเทพมหานคร ซึ่งคุณสามารถเช่า ทาวน์เฮ้าส์ นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿50,000 ต่อเดือ...
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      บ้านเดี่ยว 5 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล บวรนิเวศ, กรุงเทพมหานคร, บวรนิเวศ
      5 Bedrooms House for rent near Khaosan Road
      บวรนิเวศ
      ฿100,000/เดือน (฿454/ตรม.)
      บ้านเดี่ยว 5 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล บวรนิเวศ, กรุงเทพมหานคร
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น บ้านเดี่ยว สำหรับเช่า ขนาด 5 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 220 ตรม. อยู่ในทำเล บวรนิเวศ, กรุงเทพมหานคร และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ม.ค. 2552 ซึ่งคุณสามารถเช่า บ้านเดี่ยว นี้...
      Details:
      5 Bedroom(s) 7 Bathroom(s) 220 ตรม. Property Type: บ้านเดี่ยว
      สร้างเสร็จ 2552
      วิวโล่งๆ
      หน้าต่างผนังกระจก
      สไตล์อุตสาหกรรมหรือสไตล์ลอฟท์
      ไทยหรือบาหลีแบบดั้งเดิม
      สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      บ้านเดี่ยว 3 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล เสาชิงช้า, กรุงเทพมหานคร, เสาชิงช้า
      Heritage Home
      เสาชิงช้า
      ฿120,000/เดือน (฿10,000/ตรม.)
      บ้านเดี่ยว 3 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล เสาชิงช้า, กรุงเทพมหานคร
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น บ้านเดี่ยว สำหรับเช่า ขนาด 3 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 12 ตรม. อยู่ในทำเล เสาชิงช้า, กรุงเทพมหานคร และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ เม.ย. 2554 ซึ่งคุณสามารถเช่า บ้านเดี่ยว นี...
      Details:
      3 Bedroom(s) 3.5 Bathroom(s) 12 ตรม. Property Type: บ้านเดี่ยว
      สร้างเสร็จ 2554
      วิวเมือง
      วิวสวน
      ไปสถานี BTS/MRT ได้
      สวนส่วนตัว
      ระเบียง
      สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      • 1
      1 - 6 จาก 6 ยูนิต
      1. ไทย
      2. กรุงเทพมหานคร
      3. พระนคร
      4. เสาชิงช้า
      5. เสาชิงช้า

      คะแนนรีวิว สำหรับโครงการบ้านเดี่ยวในเสาชิงช้า

      • คะแนนรวม
      • การดูแลรักษา
      • ระบบรักษาความปลอดภัย
      • สิ่งอำนวยความสะดวก
      • คุณภาพของวัสดุที่ใช้
      • ความคุ้มค่า
      • ทำเลที่ตั้ง
      แสดงเพียง 5 จาก 0 โครงการ สำหรับบ้านเดี่ยวในเสาชิงช้า คะแนนรีวิวนี้มาจากการการรีวิวโดยผู้เยี่ยมชมโครงการ และผู้ซื้อหรือเช่าเพื่ออยู่อาศัยจริง

      แนวโน้มตลาดให้เช่าใน เสาชิงช้า

      ค้นหาบ้านและคอนโดให้เช่าล่าสุดในเสาชิงช้า

      ราคาเฉลี่ยของที่อยู่อาศัยใกล้กับ เสาชิงช้า

      ค่าเช่าเฉลี่ยใกล้ เสาชิงช้า อยู่ที่ ฿49,000 ค่าเช่าเฉลี่ยใกล้ เสาชิงช้า อยู่ที่ ฿49,000 ค่าเช่าเฉลี่ยต่อตารางเมตรใกล้ เสาชิงช้า อยู่ที่ ฿2,180 ค่าเช่าเฉลี่ยต่อตารางเมตรใกล้ เสาชิงช้า อยู่ที่ ฿2,180 ขณะนี้มียูนิตว่างให้เช่าทั้งหมด 6 ยูนิตใกล้ เสาชิงช้า ขณะนี้มียูนิตว่างให้เช่าทั้งหมด 6 ยูนิตใกล้ เสาชิงช้า

      ค่าเช่าเฉลี่ยใน เสาชิงช้า ตามขนาดห้องนอน

      จำนวนห้องนอน ค่าเช่าเฉลี่ยต่อเดือน 2 ห้องนอน (ดูบ้านเดี่ยวทั้ง 3 ยูนิต) ฿48,700 3 ห้องนอน (ดูบ้านเดี่ยวทั้ง 1 ยูนิต) ฿120,000 4 ห้องนอน (ดูบ้านเดี่ยวทั้ง 1 ยูนิต) ฿40,000 5 ห้องนอน (ดูบ้านเดี่ยวทั้ง 1 ยูนิต) ฿100,000