• เชียงใหม่

      บ้านเดี่ยวให้เช่า ใกล้ เดอะ สตรีท รัชดา, ดินแดง

      (มี บ้านเดี่ยว 7)

      เปิดแผนที่
      89 เรสซิเดนซ์ รัชดา - พระราม 9
      มีบ้านเดี่ยว 1
      บ้านเดี่ยว 4 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล ห้วยขวาง, กรุงเทพมหานคร, ห้วยขวาง
      Townhouse for Rent near THE STREET Ratchada
      ห้วยขวาง
      ฿40,000/เดือน (฿222/ตรม.)
      บ้านเดี่ยว 4 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล ห้วยขวาง, กรุงเทพมหานคร
      ให้เช่าทาวน์เฮ้าส์ 3 ชั้น + ดาดฟ้า MRT รัชดาภิเษก – เดินเพียง 5 นาที   เฟอร์นิเจอร์ครบ พร้อมเข้าอยู่    ทำเลดีมาก ใจกลางรัชดา ใกล้ MRT รัชดาภิเษก เพียง 5 นาที   พื้นที่ใ...
      Details:
      4 Bedroom(s) 3 Bathroom(s) 180 ตรม. Property Type: บ้านเดี่ยว
      ศูนย์การค้า 0.22 กม.
      ไปสถานี BTS/MRT ได้
      สถานะการเช่า: 30 พ.ย. 2569
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      อัพเดทล่าสุด: 6 เดือนที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      บ้านเดี่ยว 2 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล ห้วยขวาง, กรุงเทพมหานคร, ห้วยขวาง
      60 SQW. House for Rent near MRT Cultural Center
      ห้วยขวาง
      ฿50,000/เดือน (฿208/ตรม.)
      บ้านเดี่ยว 2 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล ห้วยขวาง, กรุงเทพมหานคร
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น บ้านเดี่ยว สำหรับเช่า ขนาด 2 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 240 ตรม. อยู่ในทำเล ห้วยขวาง, กรุงเทพมหานคร ซึ่งคุณสามารถเช่า บ้านเดี่ยว นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿50,000 ต่อเดือน
      Details:
      2 Bedroom(s) 2 Bathroom(s) 240 ตรม. Property Type: บ้านเดี่ยว
      MRT 0.91 กม.
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      อัพเดทล่าสุด: 6 เดือนที่แล้ว
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      บ้านเดี่ยว 3 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล ดินแดง, กรุงเทพมหานคร, ดินแดง
      House 3 bedrooms for rent at Ratchada Retreat Villa2
      อัพเดทล่าสุด 3 สัปดาห์ที่แล้ว
      ดินแดง
      ฿55,000/เดือน (฿435/ตรม.)
      บ้านเดี่ยว 3 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล ดินแดง, กรุงเทพมหานคร
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น บ้านเดี่ยว สำหรับเช่า ขนาด 3 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 126 ตรม. อยู่ในทำเล ดินแดง, กรุงเทพมหานคร ซึ่งคุณสามารถเช่า บ้านเดี่ยว นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿55,000 ต่อเดือน
      Details:
      3 Bedroom(s) 2.5 Bathroom(s) 126 ตรม. Property Type: บ้านเดี่ยว
      ไปสถานี BTS/MRT ได้
      ทีวี
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      อัพเดทล่าสุด: 3 สัปดาห์ที่แล้ว
      Private Villa for Rent in Central Bangkok – Ratchada 3
      ดินแดง
      ฿60,000/เดือน (฿475/ตรม.)
      บ้านเดี่ยว 3 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล ดินแดง, กรุงเทพมหานคร
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น บ้านเดี่ยว สำหรับเช่า ขนาด 3 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 126 ตรม. อยู่ในทำเล ดินแดง, กรุงเทพมหานคร ซึ่งคุณสามารถเช่า บ้านเดี่ยว นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿60,000 ต่อเดือน
      Details:
      3 Bedroom(s) 3 Bathroom(s) 126 ตรม. Property Type: บ้านเดี่ยว
      เครื่องซักผ้า
      เตาไมโครเวฟ
      ทีวี
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      อัพเดทล่าสุด: 5 เดือนที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      บ้านเดี่ยว 4 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ 89 เรสซิเดนซ์ รัชดา - พระราม 9, ห้วยขวาง
      89 เรสซิเดนซ์ รัชดา - พระราม 9
      ประกาศเมื่อ 5 วันที่แล้ว อัพเดทล่าสุด 5 วันที่แล้ว
      ห้วยขวาง
      ฿120,000/เดือน (฿509/ตรม.)
      บ้านเดี่ยว 4 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ 89 เรสซิเดนซ์ รัชดา - พระราม 9
      ค้นพบมาตรฐานใหม่ของการใช้ชีวิตในทำเลที่ดีที่สุดของกรุงเทพฯ ยินดีต้อนรับสู่ โครงการบ้านพักอาศัยส่วนตัวสุดพิเศษ ที่มีเพียง 62 ยูนิตเท่านั้น ออกแบบมาเพื่อผู้ที่ให้ความสำคัญกับความเป็นส่วนตัว ความหรูหรา แ...
      Details:
      4 Bedroom(s) 5 Bathroom(s) 235 ตรม. Property Type: บ้านเดี่ยว
      MRT 1.19 กม.
      ARL 3.46 กม.
      สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      อัพเดทล่าสุด: 5 วันที่แล้ว
      4 bedrooms 8 bathrooms at Huai Kwang
      อัพเดทล่าสุด 1 สัปดาห์ที่แล้ว
      ห้วยขวาง
      ฿150,000/เดือน (฿226/ตรม.)
      บ้านเดี่ยว 4 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล ห้วยขวาง, กรุงเทพมหานคร
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น บ้านเดี่ยว สำหรับเช่า ขนาด 4 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 660 ตรม. อยู่ในทำเล ห้วยขวาง, กรุงเทพมหานคร ซึ่งคุณสามารถเช่า บ้านเดี่ยว นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿150,000 ต่อเดือน
      Details:
      4 Bedroom(s) 8 Bathroom(s) 660 ตรม. Property Type: บ้านเดี่ยว
      สถานะการเช่า: 1 ม.ค. 2570
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      อัพเดทล่าสุด: 1 สัปดาห์ที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      บ้านเดี่ยว 3 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล ห้วยขวาง, กรุงเทพมหานคร, ห้วยขวาง