บ้าน พร้อม ให้เช่า ใน ไทย
(มี บ้าน 2,978)
Office building for Rent in Ekamai
ประกาศเมื่อ 3 สัปดาห์ที่แล้ว
อัพเดทล่าสุด 3 สัปดาห์ที่แล้ว
พระโขนงเหนือ, วัฒนา, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿650,000/เดือน
(฿607/ตรม.)
1,067.85 ตรม. Office for rent in ไทย
อยู่ในทำเล พระโขนงเหนือ, กรุงเทพมหานคร ซึ่งคุณสามารถเช่า สำนักงาน นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿650,000 ต่อเดือน
Details:
7
Bathroom(s)
1,067.85 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
ไปสถานี BTS/MRT ได้
ที่จอดรถ
สถานะการเช่า: ว่าง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 3 สัปดาห์ที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
ให้เช่าโรงงาน/คลังสินค้า – ประชาอุทิศ 15
ราษฎร์บูรณะ, ราษฎร์บูรณะ, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿662,775/เดือน
(฿75/ตรม.)
คลังสินค้า ให้เช่า ในทำเล ราษฎร์บูรณะ, กรุงเทพมหานคร
อยู่ในทำเล ราษฎร์บูรณะ, กรุงเทพมหานคร ซึ่งคุณสามารถเช่า คลังสินค้า นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿662,775 ต่อเดือน
Details:
8,837 ตรม.
Property Type:
คลังสินค้า
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 3 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
3 Storey Prime Commercial Building Sukhumvit43 for Rent
คลองตันเหนือ, วัฒนา, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿690,000/เดือน
(฿2,120/ตรม.)
ร้านขายของ 1 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล คลองตันเหนือ, กรุงเทพมหานคร
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น ร้านขายของ สำหรับเช่า ขนาด 1 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 325 ตรม. อยู่ในทำเล คลองตันเหนือ, กรุงเทพมหานคร ซึ่งคุณสามารถเช่า ร้านขายของ นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿690,000 ต่อเดื...
Details:
1
Bedroom(s)
3
Bathroom(s)
325 ตรม.
Property Type:
ร้านขายของ
ศูนย์การค้า 0.08 กม.
วิวเมือง
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
Retail Space for Rent
อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
คลองตันเหนือ, วัฒนา, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿690,000/เดือน
(฿2,090/ตรม.)
พื้นที่ค้าปลีก สตูดิโอ ให้เช่า ในทำเล คลองตันเหนือ, กรุงเทพมหานคร
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น พื้นที่ค้าปลีก สำหรับเช่า แบบ สตูดิโอ มีพื้นที่ใช้สอย 330 ตรม. อยู่ในทำเล คลองตันเหนือ, กรุงเทพมหานคร ซึ่งคุณสามารถเช่า พื้นที่ค้าปลีก นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿690,000 ต...
Details:
สตูดิโอ
4
Bathroom(s)
330 ตรม.
Property Type:
พื้นที่ค้าปลีก
BTS 0.41 กม.
วิวเมือง
ติดสถานี BTS/MRT
ไปสถานี BTS/MRT ได้
ชั้นลอย
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 1 เดือนที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
อาร์เอส ทาวเวอร์
ประกาศเมื่อ 3 สัปดาห์ที่แล้ว
อัพเดทล่าสุด 3 สัปดาห์ที่แล้ว
ดินแดง, ดินแดง, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿695,343/เดือน
(฿613/ตรม.)
1,132.48 ตรม. Office for rent at อาร์เอส ทาวเวอร์
ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ อาร์เอส ทาวเวอร์ บนทำเลของ ดินแดง, กรุงเทพมหานคร และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ม.ค. 2536 ซึ่งคุณสามารถเช่า สำนักงาน นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿695,343 ต่อเดือน
Details:
1,132.48 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
BTS 1.05 กม.
MRT 3.18 กม.
ARL 3.56 กม.
สร้างเสร็จ 2536
แบบ High Rise
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 3 สัปดาห์ที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
Commercial Building for Rent in Minburi
มีนบุรี, มีนบุรี, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿697,200/เดือน
(฿349/ตรม.)
พื้นที่ค้าปลีก ให้เช่า ในทำเล มีนบุรี, กรุงเทพมหานคร
อยู่ในทำเล มีนบุรี, กรุงเทพมหานคร ซึ่งคุณสามารถเช่า พื้นที่ค้าปลีก นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿697,200 ต่อเดือน
Details:
1,992 ตรม.
Property Type:
พื้นที่ค้าปลีก
ศูนย์การค้า 5.7 กม.
วิวเมือง
ชานบ้าน
ที่จอดรถ
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
Factory/ Warehouse for Lease – KM.46 (Free Zone Area)
อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
บางนา, บางนา, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿700,000/เดือน
(฿175/ตรม.)
คลังสินค้า 2 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล บางนา, กรุงเทพมหานคร
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น คลังสินค้า สำหรับเช่า ขนาด 2 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 3,997 ตรม. อยู่ในทำเล บางนา, กรุงเทพมหานคร ซึ่งคุณสามารถเช่า คลังสินค้า นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿700,000 ต่อเดือน
Details:
2
Bedroom(s)
6
Bathroom(s)
3,997 ตรม.
Property Type:
คลังสินค้า
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 1 เดือนที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
ลิเบอร์ตี้ สแควร์
สีลม, บางรัก, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿706,350/เดือน
(฿848/ตรม.)
831 ตรม. Office for rent at ลิเบอร์ตี้ สแควร์
ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ ลิเบอร์ตี้ สแควร์ บนทำเลของ สีลม, กรุงเทพมหานคร ซึ่งคุณสามารถเช่า สำนักงาน นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿706,350 ต่อเดือน
Details:
831 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
BTS 0.17 กม.
MRT 0.41 กม.
สร้างเสร็จ 2540
แบบ High Rise
วิวเมือง
ไปสถานี BTS/MRT ได้
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 8 เดือนที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
อาคารสมัชชาวาณิช 2
คลองตันเหนือ, วัฒนา, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿717,250/เดือน
(฿948/ตรม.)
755 ตรม. Office for rent at อาคารสมัชชาวาณิช 2
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น สำนักงาน สำหรับเช่า แบบ สตูดิโอ มีพื้นที่ใช้สอย 755 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ อาคารสมัชชาวาณิช 2 บนทำเลของ คลองตันเหนือ, กรุงเทพมหานคร และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ม.ค....
Details:
สตูดิโอ
755 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
BTS 0.43 กม.
MRT 1.08 กม.
ARL 2.94 กม.
สร้างเสร็จ 2538
แบบ High Rise
ชั้น 17
วิวเมือง
สอบถามสถานะอีกครั้ง
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
ซัน ทาวเวอร์
จอมพล, จตุจักร, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿718,900/เดือน
(฿1,300/ตรม.)
553 ตรม. Office for rent at ซัน ทาวเวอร์
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น สำนักงาน สำหรับเช่า แบบ สตูดิโอ มีพื้นที่ใช้สอย 553 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ ซัน ทาวเวอร์ บนทำเลของ จอมพล, กรุงเทพมหานคร และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ พ.ย. 2538 ซึ...
Details:
สตูดิโอ
553 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
MRT 0.84 กม.
BTS 0.85 กม.
สร้างเสร็จ 2538
แบบ High Rise
ชั้น 17
วิวเมือง
สอบถามสถานะอีกครั้ง
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
อาคารปัญจภูมิ
ทุ่งมหาเมฆ, สาทร, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿721,000/เดือน
(฿998/ตรม.)
721 ตรม. Office for rent at อาคารปัญจภูมิ
ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ อาคารปัญจภูมิ บนทำเลของ ทุ่งมหาเมฆ, กรุงเทพมหานคร และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ม.ค. 2526 ซึ่งคุณสามารถเช่า สำนักงาน นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿721,000 ต่อเดือน
Details:
3.5
Bathroom(s)
721 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
BTS 0.74 กม.
MRT 1.1 กม.
สร้างเสร็จ 2526
แบบ High Rise
ชั้น 1
ดูรูปทั้งหมด
ซัน ทาวเวอร์
จอมพล, จตุจักร, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿722,800/เดือน
(฿1,300/ตรม.)
556 ตรม. Office for rent at ซัน ทาวเวอร์
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น สำนักงาน สำหรับเช่า แบบ สตูดิโอ มีพื้นที่ใช้สอย 556 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ ซัน ทาวเวอร์ บนทำเลของ จอมพล, กรุงเทพมหานคร และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ พ.ย. 2538 ซึ...
Details:
สตูดิโอ
556 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
MRT 0.84 กม.
BTS 0.85 กม.
สร้างเสร็จ 2538
แบบ High Rise
ชั้น 12
วิวเมือง
สอบถามสถานะอีกครั้ง
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
เดอะ เอ็มไพร์ ทาวเวอร์
ทุ่งวัดดอน, สาทร, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿728,550/เดือน
(฿928/ตรม.)
783.34 ตรม. Office for rent at เดอะ เอ็มไพร์ ทาวเวอร์
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น สำนักงาน สำหรับเช่า แบบ สตูดิโอ มีพื้นที่ใช้สอย 783.34 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ เดอะ เอ็มไพร์ ทาวเวอร์ บนทำเลของ ทุ่งวัดดอน, กรุงเทพมหานคร และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ...
Details:
สตูดิโอ
783.34 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
BTS 0.35 กม.
MRT 1.66 กม.
สร้างเสร็จ 2542
แบบ High Rise
ชั้น 18
วิวเมือง
สอบถามสถานะอีกครั้ง
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
ทิปโก้ ทาวเวอร์ 1
สามเสนใน, พญาไท, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿739,440/เดือน
(฿788/ตรม.)
936 ตรม. Office for rent at ทิปโก้ ทาวเวอร์ 1
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น สำนักงาน สำหรับเช่า แบบ สตูดิโอ มีพื้นที่ใช้สอย 936 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ ทิปโก้ ทาวเวอร์ 1 บนทำเลของ สามเสนใน, กรุงเทพมหานคร และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ พ.ย. 2541...
Details:
สตูดิโอ
936 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
MRT 2.1 กม.
BTS 2.12 กม.
สร้างเสร็จ 2541
แบบ High Rise
ชั้น 17
วิวเมือง
สอบถามสถานะอีกครั้ง
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
ทิปโก้ ทาวเวอร์ 1
สามเสนใน, พญาไท, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿739,440/เดือน
(฿788/ตรม.)
936 ตรม. Office for rent at ทิปโก้ ทาวเวอร์ 1
Details:
สตูดิโอ
936 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
MRT 2.1 กม.
BTS 2.12 กม.
สร้างเสร็จ 2541
แบบ High Rise
ชั้น 15
วิวเมือง
สอบถามสถานะอีกครั้ง
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
ทิปโก้ ทาวเวอร์ 1
สามเสนใน, พญาไท, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿739,440/เดือน
(฿788/ตรม.)
936 ตรม. Office for rent at ทิปโก้ ทาวเวอร์ 1
Details:
สตูดิโอ
936 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
MRT 2.1 กม.
BTS 2.12 กม.
สร้างเสร็จ 2541
แบบ High Rise
ชั้น 16
วิวเมือง
สอบถามสถานะอีกครั้ง
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
ทิปโก้ ทาวเวอร์ 1
สามเสนใน, พญาไท, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿739,440/เดือน
(฿788/ตรม.)
936 ตรม. Office for rent at ทิปโก้ ทาวเวอร์ 1
Details:
สตูดิโอ
936 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
MRT 2.1 กม.
BTS 2.12 กม.
สร้างเสร็จ 2541
แบบ High Rise
ชั้น 14
วิวเมือง
สอบถามสถานะอีกครั้ง
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
Hotel For Rent
อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
พระโขนงเหนือ, วัฒนา, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿750,000/เดือน
(฿374/ตรม.)
โรงแรม 40 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล พระโขนงเหนือ, กรุงเทพมหานคร
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น โรงแรม สำหรับเช่า ขนาด 40 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 2,000 ตรม. อยู่ในทำเล พระโขนงเหนือ, กรุงเทพมหานคร ซึ่งคุณสามารถเช่า โรงแรม นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿750,000 ต่อเดือน
Details:
40
Bedroom(s)
2,000 ตรม.
Property Type:
โรงแรม
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 1 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
Hotel For Rent
อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
คลองตันเหนือ, วัฒนา, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿750,000/เดือน
(฿62/ตรม.)
โรงแรม 28 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล คลองตันเหนือ, กรุงเทพมหานคร
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น โรงแรม สำหรับเช่า ขนาด 28 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 12,000 ตรม. อยู่ในทำเล คลองตันเหนือ, กรุงเทพมหานคร ซึ่งคุณสามารถเช่า โรงแรม นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿750,000 ต่อเดือน
Details:
28
Bedroom(s)
12,000 ตรม.
Property Type:
โรงแรม
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 1 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
สิงห์ คอมเพล็กซ์
บางกะปิ, ห้วยขวาง, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿750,932/เดือน
(฿1,300/ตรม.)
578 ตรม. Office for rent at สิงห์ คอมเพล็กซ์
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น สำนักงาน สำหรับเช่า แบบ สตูดิโอ มีพื้นที่ใช้สอย 578 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ สิงห์ คอมเพล็กซ์ บนทำเลของ บางกะปิ, กรุงเทพมหานคร และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ เม.ย. 2561...
Details:
สตูดิโอ
578 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
MRT 0.2 กม.
ARL 0.64 กม.
BTS 1.67 กม.
สร้างเสร็จ 2561
แบบ High Rise
ชั้น 19
วิวเมือง
สอบถามสถานะอีกครั้ง
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
อาคารสมัชชาวาณิช 2
คลองตันเหนือ, วัฒนา, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿753,350/เดือน
(฿948/ตรม.)
793 ตรม. Office for rent at อาคารสมัชชาวาณิช 2
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น สำนักงาน สำหรับเช่า แบบ สตูดิโอ มีพื้นที่ใช้สอย 793 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ อาคารสมัชชาวาณิช 2 บนทำเลของ คลองตันเหนือ, กรุงเทพมหานคร และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ม.ค....
Details:
สตูดิโอ
793 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
BTS 0.43 กม.
MRT 1.08 กม.
ARL 2.94 กม.
สร้างเสร็จ 2538
แบบ High Rise
ชั้น 22
วิวเมือง
สอบถามสถานะอีกครั้ง
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
ซัน ทาวเวอร์
จอมพล, จตุจักร, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿755,300/เดือน
(฿1,300/ตรม.)
581 ตรม. Office for rent at ซัน ทาวเวอร์
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น สำนักงาน สำหรับเช่า แบบ สตูดิโอ มีพื้นที่ใช้สอย 581 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ ซัน ทาวเวอร์ บนทำเลของ จอมพล, กรุงเทพมหานคร และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ พ.ย. 2538 ซึ...
Details:
สตูดิโอ
581 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
MRT 0.84 กม.
BTS 0.85 กม.
สร้างเสร็จ 2538
แบบ High Rise
ชั้น 11
วิวเมือง
สอบถามสถานะอีกครั้ง
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
แอทธินี ทาวเวอร์
ลุมพินี, ปทุมวัน, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿765,400/เดือน
(฿1,160/ตรม.)
659.80 ตรม. Office for rent at แอทธินี ทาวเวอร์
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น สำนักงาน สำหรับเช่า แบบ สตูดิโอ มีพื้นที่ใช้สอย 659.80 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ แอทธินี ทาวเวอร์ บนทำเลของ ลุมพินี, กรุงเทพมหานคร และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ก.พ. 255...
Details:
สตูดิโอ
659.80 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
BTS 0.38 กม.
MRT 1.96 กม.
ARL 2.35 กม.
สร้างเสร็จ 2550
แบบ High Rise
ชั้น 5
วิวเมือง
ห้องหัวมุม/แปลงหัวมุม
สอบถามสถานะอีกครั้ง
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
ซัน ทาวเวอร์
จอมพล, จตุจักร, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿769,600/เดือน
(฿1,300/ตรม.)
592 ตรม. Office for rent at ซัน ทาวเวอร์
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น สำนักงาน สำหรับเช่า แบบ สตูดิโอ มีพื้นที่ใช้สอย 592 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ ซัน ทาวเวอร์ บนทำเลของ จอมพล, กรุงเทพมหานคร และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ พ.ย. 2538 ซึ...
Details:
สตูดิโอ
592 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
MRT 0.84 กม.
BTS 0.85 กม.
สร้างเสร็จ 2538
แบบ High Rise
ชั้น 21
วิวเมือง
สอบถามสถานะอีกครั้ง
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
ซัน ทาวเวอร์
จอมพล, จตุจักร, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿769,600/เดือน
(฿1,300/ตรม.)
592 ตรม. Office for rent at ซัน ทาวเวอร์
Details:
สตูดิโอ
592 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
MRT 0.84 กม.
BTS 0.85 กม.
สร้างเสร็จ 2538
แบบ High Rise
ชั้น 17
วิวเมือง
สอบถามสถานะอีกครั้ง
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
Venue for Rent in the Heart of Sukhumvit
อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
คลองตันเหนือ, วัฒนา, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿790,000/เดือน
(฿1,830/ตรม.)
พื้นที่ค้าปลีก ให้เช่า ในทำเล คลองตันเหนือ, กรุงเทพมหานคร
อยู่ในทำเล คลองตันเหนือ, กรุงเทพมหานคร ซึ่งคุณสามารถเช่า พื้นที่ค้าปลีก นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿790,000 ต่อเดือน
Details:
430 ตรม.
Property Type:
พื้นที่ค้าปลีก
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 1 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
เมอร์คิวรี่ ทาวเวอร์
ลุมพินี, ปทุมวัน, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿795,600/เดือน
(฿898/ตรม.)
884 ตรม. Office for rent at เมอร์คิวรี่ ทาวเวอร์
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น สำนักงาน สำหรับเช่า แบบ สตูดิโอ มีพื้นที่ใช้สอย 884 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ เมอร์คิวรี่ ทาวเวอร์ บนทำเลของ ลุมพินี, กรุงเทพมหานคร และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ เม.ย. 2...
Details:
สตูดิโอ
884 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
BTS 0.14 กม.
ARL 1.65 กม.
สร้างเสร็จ 2542
แบบ High Rise
ชั้น 21
วิวเมือง
สอบถามสถานะอีกครั้ง
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
Office for Sale and Rent in Rama 9
สวนหลวง, สวนหลวง, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿800,000/เดือน
(฿726/ตรม.)
1,100 ตรม. Office for rent in ไทย
อยู่ในทำเล สวนหลวง, กรุงเทพมหานคร ซึ่งคุณสามารถเช่า สำนักงาน นี้แบบสัญญาระยะยาว ที่ราคาค่าเช่า ฿800,000 ต่อเดือน หรือซื้อด้วยราคา ฿112,000,000
Details:
1,100 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
วิวเมือง
ระเบียง
ที่จอดรถ
ระเบียง
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
Retail space for rent close to Emsphere
คลองตัน, คลองเตย, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿800,000/เดือน
(฿3,140/ตรม.)
พื้นที่ค้าปลีก ให้เช่า ในทำเล คลองตัน, กรุงเทพมหานคร
อยู่ในทำเล คลองตัน, กรุงเทพมหานคร ซึ่งคุณสามารถเช่า พื้นที่ค้าปลีก นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿800,000 ต่อเดือน
Details:
254 ตรม.
Property Type:
พื้นที่ค้าปลีก
ไปสถานี BTS/MRT ได้
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 8 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
6-storey commercial building 𝐂𝐡𝐚𝐫𝐨𝐞𝐧𝐧𝐚𝐤𝐨𝐫𝐧
ประกาศเมื่อ 1 สัปดาห์ที่แล้ว
อัพเดทล่าสุด 1 สัปดาห์ที่แล้ว
คลองต้นไทร, คลองสาน, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿800,000/เดือน
(฿1,310/ตรม.)
พื้นที่ค้าปลีก สตูดิโอ ให้เช่า ในทำเล คลองต้นไทร, กรุงเทพมหานคร
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น พื้นที่ค้าปลีก สำหรับเช่า แบบ สตูดิโอ มีพื้นที่ใช้สอย 608 ตรม. อยู่ในทำเล คลองต้นไทร, กรุงเทพมหานคร ซึ่งคุณสามารถเช่า พื้นที่ค้าปลีก นี้แบบสัญญาระยะยาว ที่ราคาค่าเช่า ฿800,...
Details:
สตูดิโอ
608 ตรม.
Property Type:
พื้นที่ค้าปลีก
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 1 สัปดาห์ที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
>
1
...
95
96
97
...
100
2,851 - 2,880 จาก 2,978 ยูนิต
ไทย
ดูบ้านเพิ่มเติมในทำเลของไทย
กรุงเทพมหานคร
มี 51,158 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿1.8K - ฿1.27B