บ้าน พร้อม ให้เช่า ใน ไทย
(มี บ้าน 2,978)
Warehouse for Rent in Si Sunthon
อัพเดทล่าสุด 2 เดือนที่แล้ว
ศรีสุนทร, ถลาง, ภูเก็ต, ไทย
฿480,000/เดือน
(฿120/ตรม.)
คลังสินค้า ให้เช่า ในทำเล ศรีสุนทร, ภูเก็ต
อยู่ในทำเล ศรีสุนทร, ภูเก็ต ซึ่งคุณสามารถเช่า คลังสินค้า นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿480,000 ต่อเดือน
Details:
4,000 ตรม.
Property Type:
คลังสินค้า
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 2 เดือนที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
เอส เมโทร
คลองตันเหนือ, วัฒนา, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿481,000/เดือน
(฿1,300/ตรม.)
370 ตรม. Office for rent at เอส เมโทร
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น สำนักงาน สำหรับเช่า แบบ สตูดิโอ มีพื้นที่ใช้สอย 370 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ เอส เมโทร บนทำเลของ คลองตันเหนือ, กรุงเทพมหานคร และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ธ.ค. 2558&nbs...
Details:
สตูดิโอ
370 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
BTS 0.23 กม.
MRT 1.56 กม.
สร้างเสร็จ 2558
แบบ High Rise
ชั้น 21
วิวเมือง
สอบถามสถานะอีกครั้ง
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
เดอะไนน์ ทาวเวอร์ส แกรนด์ พระรามเก้า
ห้วยขวาง, ห้วยขวาง, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿484,500/เดือน
(฿948/ตรม.)
510 ตรม. Office for rent at เดอะไนน์ ทาวเวอร์ส แกรนด์ พระรามเก้า
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น สำนักงาน สำหรับเช่า แบบ สตูดิโอ มีพื้นที่ใช้สอย 510 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ เดอะไนน์ ทาวเวอร์ส แกรนด์ พระรามเก้า บนทำเลของ ห้วยขวาง, กรุงเทพมหานคร ซึ่งคุณสามา...
Details:
สตูดิโอ
1.5
Bathroom(s)
510 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
MRT 0.47 กม.
ARL 1.66 กม.
BTS 2.98 กม.
แบบ High Rise
ชั้น 14
วิวเมือง
สอบถามสถานะอีกครั้ง
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
เดอะไนน์ ทาวเวอร์ส แกรนด์ พระรามเก้า
ห้วยขวาง, ห้วยขวาง, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿488,500/เดือน
(฿948/ตรม.)
514 ตรม. Office for rent at เดอะไนน์ ทาวเวอร์ส แกรนด์ พระรามเก้า
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น สำนักงาน สำหรับเช่า แบบ สตูดิโอ มีพื้นที่ใช้สอย 514 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ เดอะไนน์ ทาวเวอร์ส แกรนด์ พระรามเก้า บนทำเลของ ห้วยขวาง, กรุงเทพมหานคร ซึ่งคุณสามา...
Details:
สตูดิโอ
1
Bathroom(s)
514 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
MRT 0.47 กม.
ARL 1.66 กม.
BTS 2.98 กม.
แบบ High Rise
ชั้น 24
วิวเมือง
สอบถามสถานะอีกครั้ง
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
Office for Rent in Bang Chak
บางจาก, พระโขนง, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿490,000/เดือน
(฿1,220/ตรม.)
400 ตรม. Office for rent in ไทย
ให้เช่า อาคารพาณิชย์ ทำเลโดดเด่นมาก อาคารตั้งเด่น อยู่ หัวมุม ซอย สุขุมวิท ทำให้ เป็นทำเลหันรับสายตาผู้คนที่สัญจร อาคารพาณิชย์ 2.5 คูหา พื้นที่ 400 ตารางเมตร พื้นที่ติดถนนทั้ง 2 ด้าน ด้านหน้าติดถนน สุ...
Details:
สตูดิโอ
2.5
Bathroom(s)
400 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
BTS 0.59 กม.
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 5 เดือนที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
อิตัลไทย ทาวเวอร์
บางกะปิ, ห้วยขวาง, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿490,000/เดือน
(฿522/ตรม.)
937 ตรม. Office for rent at อิตัลไทย ทาวเวอร์
ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ อิตัลไทย ทาวเวอร์ บนทำเลของ บางกะปิ, กรุงเทพมหานคร และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ม.ค. 2540 ซึ่งคุณสามารถเช่า สำนักงาน นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿490,000 ต่อเดือน
Details:
937 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
MRT 1.15 กม.
ARL 1.72 กม.
BTS 2.28 กม.
สร้างเสร็จ 2540
แบบ High Rise
ชั้น 24
วิวเมือง
ชานบ้าน
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 2 ปีที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
car showroom 2,000 sqm
คันนายาว, คันนายาว, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿490,000/เดือน
(฿244/ตรม.)
พื้นที่ค้าปลีก 4 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล คันนายาว, กรุงเทพมหานคร
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น พื้นที่ค้าปลีก สำหรับเช่า ขนาด 4 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 2,000 ตรม. อยู่ในทำเล คันนายาว, กรุงเทพมหานคร ซึ่งคุณสามารถเช่า พื้นที่ค้าปลีก นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿490,000...
Details:
4
Bedroom(s)
1
Bathroom(s)
2,000 ตรม.
Property Type:
พื้นที่ค้าปลีก
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 4 เดือนที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
Media Art Thai Pattaya for Rent
นาเกลือ, พัทยา, ชลบุรี, ไทย
฿500,000/เดือน
(฿831/ตรม.)
คลังสินค้า ให้เช่า ในทำเล นาเกลือ, พัทยา
อยู่ในทำเล นาเกลือ, พัทยา และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ มี.ค. 2561 ซึ่งคุณสามารถเช่า คลังสินค้า นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿500,000 ต่อเดือน
Details:
2
Bathroom(s)
600 ตรม.
Property Type:
คลังสินค้า
สถานที่ราชการ 0.18 กม.
สร้างเสร็จ 2561
วิวเมือง
ชานบ้าน
ที่จอดรถ
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
Rental Apartments for Sale in Si Racha
อัพเดทล่าสุด 1 สัปดาห์ที่แล้ว
ศรีราชา, ศรีราชา, ชลบุรี, ไทย
฿500,000/เดือน
(฿50/ตรม.)
ตึกทั้งหมด 53 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล ศรีราชา, พัทยา
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น ตึกทั้งหมด สำหรับเช่า ขนาด 53 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 10,000 ตรม. อยู่ในทำเล ศรีราชา, พัทยา ซึ่งคุณสามารถเช่า ตึกทั้งหมด นี้แบบสัญญาระยะยาว ที่ราคาค่าเช่า ฿500,000 ต่อเดือน...
Details:
53
Bedroom(s)
53
Bathroom(s)
10,000 ตรม.
Property Type:
ตึกทั้งหมด
วิวสวน
สวนส่วนตัว
ชานบ้าน
ที่จอดรถ
การเช่าขั้นต่ำ: แบบเดือนต่อเดือน
อัพเดทล่าสุด: 1 สัปดาห์ที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
Rooftop Retail Opportunity in Prime Location
บ่อผุด, เกาะสมุย, สุราษฎร์ธานี, ไทย
฿500,000/เดือน
(฿959/ตรม.)
พื้นที่ค้าปลีก ให้เช่า ในทำเล บ่อผุด, สุราษฎร์ธานี
อยู่ในทำเล บ่อผุด, สุราษฎร์ธานี ซึ่งคุณสามารถเช่า พื้นที่ค้าปลีก นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿500,000 ต่อเดือน
Details:
520 ตรม.
Property Type:
พื้นที่ค้าปลีก
ศูนย์การค้า 0.22 กม.
วิวทะเล
วิวเมือง
ดาดฟ้า
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 6 เดือนที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
Resort Closed to the waterfall in Saluang Mae Rim
สะลวง, แม่ริม, เชียงใหม่, ไทย
฿500,000/เดือน
(฿333/ตรม.)
โรงแรม 20 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล สะลวง, เชียงใหม่
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น โรงแรม สำหรับเช่า ขนาด 20 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 1,500 ตรม. อยู่ในทำเล สะลวง, เชียงใหม่ ซึ่งคุณสามารถเช่า โรงแรม นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿500,000 ต่อเดือน
Details:
20
Bedroom(s)
20
Bathroom(s)
1,500 ตรม.
Property Type:
โรงแรม
แหล่งท่องเที่ยวสำคัญ 8.34 กม.
วิวแม่น้ำ หรือ คลอง
วิวภูเขา
ดาดฟ้า
เข้าถึงสวนส่วนกลางได้
ชานบ้าน
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
Shop for rent with decorations
คลองตันเหนือ, วัฒนา, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿500,000/เดือน
(฿1,560/ตรม.)
พื้นที่ค้าปลีก ให้เช่า ในทำเล คลองตันเหนือ, กรุงเทพมหานคร
อยู่ในทำเล คลองตันเหนือ, กรุงเทพมหานคร ซึ่งคุณสามารถเช่า พื้นที่ค้าปลีก นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿500,000 ต่อเดือน
Details:
320 ตรม.
Property Type:
พื้นที่ค้าปลีก
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 3 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
Standard Warehouse for Rent in Samut Prakan
บางปลา, บางพลี, สมุทรปราการ, ไทย
฿500,000/เดือน
(฿101/ตรม.)
คลังสินค้า ให้เช่า ในทำเล บางปลา, สมุทรปราการ
อยู่ในทำเล บางปลา, สมุทรปราการ ซึ่งคุณสามารถเช่า คลังสินค้า นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿500,000 ต่อเดือน
Details:
4,921 ตรม.
Property Type:
คลังสินค้า
โรงพยาบาล 7.18 กม.
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: แบบเดือนต่อเดือน
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
Office for Sale/Rent in Soi Ladprao 87
พลับพลา, วังทองหลาง, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿500,000/เดือน
(฿277/ตรม.)
1,800 ตรม. Office for rent in ไทย
ขาย/เช่าตึกลาดพร้าว87รายละเอียด: อาคาพานิตย์ 6 ชั้น รีโนเวทใหม่ไม่เคยใช้งาน พื้นที่ใช้ประมาน 1800 ตรม. มีลิฟตัวใหญ่ 1 ตัว(ยี่ห้อมิตซู) มีประตูออโต้ทางขึ้นตึก 1ตัว ห้องน้ำทุกชั้นแยกชายหญิงมี...
Details:
1,800 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
วิวเมือง
ชานบ้าน
ระเบียง
ที่จอดรถ
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 1 ปีที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
Hotel for Rent/Sale in Sukhumvit 54
บางจาก, พระโขนง, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿500,000/เดือน
(฿384/ตรม.)
โรงแรม 44 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล บางจาก, กรุงเทพมหานคร
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น โรงแรม สำหรับเช่า ขนาด 44 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 1,300 ตรม. อยู่ในทำเล บางจาก, กรุงเทพมหานคร ซึ่งคุณสามารถเช่า โรงแรม นี้แบบสัญญาระยะยาว ที่ราคาค่าเช่า ฿500,000 ต่อเดือน ห...
Details:
44
Bedroom(s)
1,300 ตรม.
Property Type:
โรงแรม
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 3 เดือนที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
Sport Wake Park for Sale ad Rent in Phuket
ไม้ขาว, ถลาง, ภูเก็ต, ไทย
฿500,000/เดือน
(฿8/ตรม.)
พื้นที่ค้าปลีก 40 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล ไม้ขาว, ภูเก็ต
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น พื้นที่ค้าปลีก สำหรับเช่า ขนาด 40 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 64,000 ตรม. อยู่ในทำเล ไม้ขาว, ภูเก็ต ซึ่งคุณสามารถเช่า พื้นที่ค้าปลีก นี้แบบสัญญาระยะยาว ที่ราคาค่าเช่า ฿500,000...
Details:
40
Bedroom(s)
42
Bathroom(s)
64,000 ตรม.
Property Type:
พื้นที่ค้าปลีก
สนามกอล์ฟ 1.64 กม.
วิวทะเลสาป
สระว่ายน้ำส่วนตัว
อ่างอาบน้ำ
ทีวี
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 6 เดือนที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
Building for Rent in Soi Sukhumvit 48/1
อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
พระโขนง, คลองเตย, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿500,000/เดือน
(฿1,560/ตรม.)
ตึกทั้งหมด 5 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล พระโขนง, กรุงเทพมหานคร
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น ตึกทั้งหมด สำหรับเช่า ขนาด 5 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 320 ตรม. อยู่ในทำเล พระโขนง, กรุงเทพมหานคร ซึ่งคุณสามารถเช่า ตึกทั้งหมด นี้แบบสัญญาระยะยาว ที่ราคาค่าเช่า ฿500,000 ต่อเ...
Details:
5
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
320 ตรม.
Property Type:
ตึกทั้งหมด
วิวเมือง
วิวโล่งๆ
ชานบ้าน
ที่จอดรถ
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 1 เดือนที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
For Sale and Rent Land Building and Business
ประกาศเมื่อ 4 วันที่แล้ว
อัพเดทล่าสุด 4 วันที่แล้ว
วังไผ่, เมืองชุมพร, ชุมพร, ไทย
฿500,000/เดือน
(฿62/ตรม.)
พื้นที่ค้าปลีก 5 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล วังไผ่, ชุมพร
เนื้อที่ดิน 8ไร่2งาน (13,600 ตารางเมตร) เนื้อที่อาคารโดยประมาณ 5 (8,000ตารางเมตร) ประกอบด้วย 4 โชว์รูมโชว์ของ 2 โกดังเก็บของ 2 ออฟฟิต 2 ที่อยู่อาศัย(บ้าน) 2 อาคารห้องน้ำ 1 ร้านคาเฟ่ท์เบเกอร์รี่...
Details:
5
Bedroom(s)
9
Bathroom(s)
8,000 ตรม.
Property Type:
พื้นที่ค้าปลีก
อุทยานแห่งชาติ 114.44 กม.
สร้างเสร็จ 2555
สวนส่วนตัว
ฟรี Wifi
เครื่องซักผ้า
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
สถานะการเช่า: ว่าง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 4 วันที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Commercial Building for Rent in Minburi
มีนบุรี, มีนบุรี, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿508,250/เดือน
(฿249/ตรม.)
พื้นที่ค้าปลีก ให้เช่า ในทำเล มีนบุรี, กรุงเทพมหานคร
อยู่ในทำเล มีนบุรี, กรุงเทพมหานคร ซึ่งคุณสามารถเช่า พื้นที่ค้าปลีก นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿508,250 ต่อเดือน
Details:
2,033 ตรม.
Property Type:
พื้นที่ค้าปลีก
ศูนย์การค้า 5.7 กม.
วิวเมือง
ระเบียง
ที่จอดรถ
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
ภิรัชทาวเวอร์ แอท ไบเทค
บางนา, บางนา, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿510,150/เดือน
0 ตรม. Office for rent at ภิรัชทาวเวอร์ แอท ไบเทค
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น สำนักงาน สำหรับเช่า แบบ สตูดิโอ มีพื้นที่ใช้สอย 0 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ ภิรัชทาวเวอร์ แอท ไบเทค บนทำเลของ บางนา, กรุงเทพมหานคร และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ก.พ. 256...
Details:
สตูดิโอ
N/A
Property Type:
สำนักงาน
BTS 0.34 กม.
สร้างเสร็จ 2560
แบบ High Rise
ชั้น 22
วิวเมือง
สอบถามสถานะอีกครั้ง
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
ฟลอร่าวิลล์ คอนโดมิเนียม
สวนหลวง, สวนหลวง, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿516,000/เดือน
(฿3,100/ตรม.)
166 ตรม. Office for rent at ฟลอร่าวิลล์ คอนโดมิเนียม
Floraville Condominium คอนโดมิเนียมใจกลางสวนหลวงที่คุณจะได้สัมผัสประสบการณ์ห้องพักที่กว้างขวางพร้อมพื้นที่ใช้สอยภายในกว้างถึง 105 ตารางเมตร พร้อมวิวทิวทัศน์ที่สามารถดื่มด่ำกับวิวเมืองจากห้องพัก พร้อมท...
Details:
166 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
ARL 0.51 กม.
สร้างเสร็จ 2535
แบบ High Rise
วิวเส้นขอบฟ้า
วิวเมือง
รีโนเวทใหม่ทั้งหมด
เข้าถึงสระส่วนกลางได้
รีโนเวทห้องน้ำใหม่
สอบถามสถานะอีกครั้ง
อัพเดทล่าสุด: 3 เดือนที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
เอส เมโทร
คลองตันเหนือ, วัฒนา, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿520,000/เดือน
(฿1,300/ตรม.)
400 ตรม. Office for rent at เอส เมโทร
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น สำนักงาน สำหรับเช่า แบบ สตูดิโอ มีพื้นที่ใช้สอย 400 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ เอส เมโทร บนทำเลของ คลองตันเหนือ, กรุงเทพมหานคร และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ธ.ค. 2558&nbs...
Details:
สตูดิโอ
400 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
BTS 0.23 กม.
MRT 1.56 กม.
สร้างเสร็จ 2558
แบบ High Rise
ชั้น 11
วิวเมือง
สอบถามสถานะอีกครั้ง
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
เคพีไอ ทาวเวอร์
มักกะสัน, ราชเทวี, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿525,850/เดือน
(฿648/ตรม.)
810 ตรม. Office for rent at เคพีไอ ทาวเวอร์
ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ เคพีไอ ทาวเวอร์ บนทำเลของ มักกะสัน, กรุงเทพมหานคร ซึ่งคุณสามารถเช่า สำนักงาน นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿525,850 ต่อเดือน
Details:
810 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
BTS 0.77 กม.
ARL 0.91 กม.
แบบ High Rise
ชั้น 14
วิวเมือง
ระเบียง
ทีวี
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
เคพีไอ ทาวเวอร์
มักกะสัน, ราชเทวี, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿525,850/เดือน
(฿648/ตรม.)
810 ตรม. Office for rent at เคพีไอ ทาวเวอร์
Details:
810 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
BTS 0.77 กม.
ARL 0.91 กม.
แบบ High Rise
ชั้น 13
วิวเมือง
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
เคพีไอ ทาวเวอร์
มักกะสัน, ราชเทวี, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿525,850/เดือน
(฿648/ตรม.)
810 ตรม. Office for rent at เคพีไอ ทาวเวอร์
Details:
810 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
BTS 0.77 กม.
ARL 0.91 กม.
แบบ High Rise
ชั้น 12
วิวเมือง
ระเบียง
ทีวี
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
ต้นสน ทาวเวอร์
ลุมพินี, ปทุมวัน, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿530,550/เดือน
(฿898/ตรม.)
589.50 ตรม. Office for rent at ต้นสน ทาวเวอร์
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น สำนักงาน สำหรับเช่า แบบ สตูดิโอ มีพื้นที่ใช้สอย 589.50 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ ต้นสน ทาวเวอร์ บนทำเลของ ลุมพินี, กรุงเทพมหานคร และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ม.ค. 2541&...
Details:
สตูดิโอ
589.50 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
BTS 0.31 กม.
ARL 1.8 กม.
MRT 2.33 กม.
สร้างเสร็จ 2541
แบบ High Rise
ชั้น 15
วิวเมือง
สอบถามสถานะอีกครั้ง
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
Warehouse with 18 Rai of Land for Rent
อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
สำโรงกลาง, พระประแดง, สมุทรปราการ, ไทย
฿540,000/เดือน
(฿150/ตรม.)
คลังสินค้า ให้เช่า ในทำเล สำโรงกลาง, สมุทรปราการ
ให้เช่า คลังสินค้าและท่าเทียบเรือ สำโรง ถ.ปู่เจ้าสมิงพราย จ.สมุทรปราการ พื้นที่ให้เช่าตั้งแต่ 1,000 – 4,000 sq.m. ทำเลและสถานที่ใกล้เคียง • นิคมอุตสาหกรรมบางปู &nd...
Details:
2
Bathroom(s)
3,600 ตรม.
Property Type:
คลังสินค้า
วิวแม่น้ำ หรือ คลอง
ที่จอดรถ
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 1 เดือนที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
อาคาร อัมรินทร์ ทาวเวอร์
ลุมพินี, ปทุมวัน, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿545,435/เดือน
(฿2,860/ตรม.)
190 ตรม. Office for rent at อาคาร อัมรินทร์ ทาวเวอร์
ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ อาคาร อัมรินทร์ ทาวเวอร์ บนทำเลของ ลุมพินี, กรุงเทพมหานคร และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ส.ค. 2562 ซึ่งคุณสามารถเช่า สำนักงาน นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿545,435 ต่อเดือน
Details:
190 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
สร้างเสร็จ 2562
แบบ High Rise
วิวเมือง
ติดสถานี BTS/MRT
ไปสถานี BTS/MRT ได้
ฟรี Wifi
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 3 ถึง 6 เดือน
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
สิงห์ คอมเพล็กซ์
บางกะปิ, ห้วยขวาง, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿549,328/เดือน
(฿1,300/ตรม.)
423 ตรม. Office for rent at สิงห์ คอมเพล็กซ์
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น สำนักงาน สำหรับเช่า แบบ สตูดิโอ มีพื้นที่ใช้สอย 423 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ สิงห์ คอมเพล็กซ์ บนทำเลของ บางกะปิ, กรุงเทพมหานคร และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ เม.ย. 2561...
Details:
สตูดิโอ
423 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
MRT 0.2 กม.
ARL 0.64 กม.
BTS 1.67 กม.
สร้างเสร็จ 2561
แบบ High Rise
ชั้น 14
วิวเมือง
สอบถามสถานะอีกครั้ง
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
Rooftop for rent at heart of Thong Lo - Ekkamai
คลองตันเหนือ, วัฒนา, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿550,000/เดือน
(฿956/ตรม.)
พื้นที่ค้าปลีก ให้เช่า ในทำเล คลองตันเหนือ, กรุงเทพมหานคร
อยู่ในทำเล คลองตันเหนือ, กรุงเทพมหานคร ซึ่งคุณสามารถเช่า พื้นที่ค้าปลีก นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿550,000 ต่อเดือน
Details:
574 ตรม.
Property Type:
พื้นที่ค้าปลีก
ศูนย์การค้า 0.32 กม.
วิวเมือง
วิวโล่งๆ
ไปสถานี BTS/MRT ได้
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
สอบถามสถานะอีกครั้ง
>
1
...
93
94
95
...
100
2,791 - 2,820 จาก 2,978 ยูนิต
ไทย
ดูบ้านเพิ่มเติมในทำเลของไทย
กรุงเทพมหานคร
มี 51,166 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿1.8K - ฿1.27B
ดูทำเลเพิ่มเติม
ภูเก็ต
มี 8,213 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿0 - ฿38.1M
ดูทำเลเพิ่มเติม
ชลบุรี
มี 4,340 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿0 - ฿898K
ดูทำเลเพิ่มเติม
เชียงใหม่
มี 3,551 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿0 - ฿988K
ดูทำเลเพิ่มเติม
ประจวบคีรีขันธ์
มี 2,397 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿3.49K - ฿16M
ดูทำเลเพิ่มเติม
สมุทรปราการ
มี 2,268 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿1.7K - ฿48.4M
ดูทำเลเพิ่มเติม
นนทบุรี
มี 1,297 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿1 - ฿1.95M
ดูทำเลเพิ่มเติม
สุราษฎร์ธานี
มี 907 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿4.49K - ฿4.59M
ดูทำเลเพิ่มเติม
ปทุมธานี
มี 549 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿2.49K - ฿2.03B
ดูทำเลเพิ่มเติม
เพชรบุรี
มี 414 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿4.49K - ฿383K
ทำเลที่ตั้ง
1
บันยัน ทรี เรสซิเดนซ์ ริเวอร์ไซด์ กรุงเทพ
คลองสาน, คลองสาน, กรุงเทพมหานคร
฿59,854
ราคาเริ่มต้น
12 รีวิว
2
อนิล สาทร 12
ทุ่งวัดดอน, สาทร, กรุงเทพมหานคร
฿38,277
ราคาเริ่มต้น
10 รีวิว
3
โคปาคาบาน่า บีช จอมเทียน
เมืองพัทยา, พัทยา, ชลบุรี
฿19,149
ราคาเริ่มต้น
4 รีวิว
4
ไอดีโอ จุฬา - สามย่าน
สี่พระยา, บางรัก, กรุงเทพมหานคร
฿20,146
ราคาเริ่มต้น
4 รีวิว
5
ไลฟ์ อโศก พระราม 9
มักกะสัน, ราชเทวี, กรุงเทพมหานคร
฿14,155
ราคาเริ่มต้น
15 รีวิว
แสดงเพียง 5 จาก 15501 โครงการ สำหรับบ้านในไทย