บ้าน พร้อม ให้เช่า ใน ไทย
(มี บ้าน 2,978)
ดูรูปทั้งหมด
ขายและให้เช่า ที่ดิน ติดถนนพระราม 4
ประกาศเมื่อ 4 สัปดาห์ที่แล้ว
อัพเดทล่าสุด 4 สัปดาห์ที่แล้ว
สี่พระยา, บางรัก, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿350,000/เดือน
(฿287/ตรม.)
ร้านขายของ สตูดิโอ ให้เช่า ในทำเล สี่พระยา, กรุงเทพมหานคร
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น ร้านขายของ สำหรับเช่า แบบ สตูดิโอ มีพื้นที่ใช้สอย 1,216 ตรม. อยู่ในทำเล สี่พระยา, กรุงเทพมหานคร ซึ่งคุณสามารถเช่า ร้านขายของ นี้แบบสัญญาระยะยาว ที่ราคาค่าเช่า ฿350,000 ต่อเ...
Details:
สตูดิโอ
1
Bathroom(s)
1,216 ตรม.
Property Type:
ร้านขายของ
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 4 สัปดาห์ที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
Home Office for Sale and Rent
จันทรเกษม, จตุจักร, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿350,000/เดือน
(฿388/ตรม.)
901 ตรม. Office for rent in ไทย
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น สำนักงาน สำหรับเช่า ขนาด 6 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 901 ตรม. อยู่ในทำเล จันทรเกษม, กรุงเทพมหานคร ซึ่งคุณสามารถเช่า สำนักงาน นี้แบบสัญญาระยะยาว ที่ราคาค่าเช่า ฿350,000 ต่อเดื...
Details:
6
Bedroom(s)
8
Bathroom(s)
901 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
มหาวิทยาลัย 0.4 กม.
วิวเมือง
วิวโล่งๆ
ชานบ้าน
ที่จอดรถ
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
Bare Shell Building for Hostel in Center of Silom Near MRT
สีลม, บางรัก, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿350,000/เดือน
(฿445/ตรม.)
โรงแรม ให้เช่า ในทำเล สีลม, กรุงเทพมหานคร
อยู่ในทำเล สีลม, กรุงเทพมหานคร ซึ่งคุณสามารถเช่า โรงแรม นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿350,000 ต่อเดือน
Details:
785 ตรม.
Property Type:
โรงแรม
ศูนย์การค้า 0.12 กม.
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
6th อเวนิว สุขุมวิท15
คลองเตยเหนือ, วัฒนา, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿350,000/เดือน
(฿2,330/ตรม.)
พื้นที่ค้าปลีก สตูดิโอ ให้เช่า ในโครงการ 6th อเวนิว สุขุมวิท15
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น พื้นที่ค้าปลีก สำหรับเช่า แบบ สตูดิโอ มีพื้นที่ใช้สอย 150 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ 6th อเวนิว สุขุมวิท15 บนทำเลของ คลองเตยเหนือ, กรุงเทพมหานคร และสร้างเสร็จแล้วเ...
Details:
สตูดิโอ
1
Bathroom(s)
150 ตรม.
Property Type:
พื้นที่ค้าปลีก
BTS 0.5 กม.
MRT 0.66 กม.
ARL 1.88 กม.
สร้างเสร็จ 2566
ชั้น 1
วิวเมือง
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
Classic Chineses Shophouse in Bangkok for Rent
อัพเดทล่าสุด 2 เดือนที่แล้ว
ตลาดน้อย, สัมพันธวงศ์, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿350,000/เดือน
(฿959/ตรม.)
ร้านขายของ 1 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล ตลาดน้อย, กรุงเทพมหานคร
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น ร้านขายของ สำหรับเช่า ขนาด 1 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 364 ตรม. อยู่ในทำเล ตลาดน้อย, กรุงเทพมหานคร และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ม.ค. 2513 ซึ่งคุณสามารถเช่า ร้านขายของ นี้...
Details:
1
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
364 ตรม.
Property Type:
ร้านขายของ
MRT 0.54 กม.
สร้างเสร็จ 2513
วิวเมือง
ชานบ้าน
ระเบียง
สถานะการเช่า: 31 ธ.ค. 2570
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 2 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
not-set
บางตลาด, ปากเกร็ด, นนทบุรี, ไทย
฿350,000/เดือน
(฿808/ตรม.)
ตึกทั้งหมด 6 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล บางตลาด, นนทบุรี
อาคาร 4 ชั้น 3 ห้อง บนถนนประชาชื่น เหมาะสำหรับทำสำนักงาน ชั้นบนสุดมีห้องนอนขนาดใหญ่เฟอนิเจอร์พร้อมสำหรับพักอาศัย เหมาะอย่างยิ่งสำหรับมืออาชีพที่มีความทะเยอทะยาน เป็นสถานที่ในอุดมคติสำหรับการสร้างพื้นท...
Details:
6
Bedroom(s)
4
Bathroom(s)
432 ตรม.
Property Type:
ตึกทั้งหมด
สร้างเสร็จ 2532
วิวโล่งๆ
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 1 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
ดีเอท เอกมัย - รามอินทรา
อัพเดทล่าสุด 2 เดือนที่แล้ว
พลับพลา, วังทองหลาง, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿350,000/เดือน
(฿497/ตรม.)
ร้านขายของ 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ ดีเอท เอกมัย - รามอินทรา
D8 Ekkamai - Ramintra (ดีเอท เอกมัย - รามอินทรา)เริ่มต้นจังหวะชีวิตในแบบที่คุณต้องการได้ที่ "D8 Ekkamai - Ramintra (ดีเอท เอกมัย - รามอินทรา)" โครงการบ้านแฝดสุดหรูที่มีกลิ่นอายความเป็น Private Condomi...
Details:
3
Bedroom(s)
8
Bathroom(s)
703 ตรม.
Property Type:
ร้านขายของ
MRT 4.4 กม.
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 2 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
Hostel for Rent 60 Beds in Nana area
คลองตัน, คลองเตย, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿350,000/เดือน
(฿233/ตรม.)
ตึกทั้งหมด 60 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล คลองตัน, กรุงเทพมหานคร
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น ตึกทั้งหมด สำหรับเช่า ขนาด 60 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 1,500 ตรม. อยู่ในทำเล คลองตัน, กรุงเทพมหานคร ซึ่งคุณสามารถเช่า ตึกทั้งหมด นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿350,000 ต่อเดือน
Details:
60
Bedroom(s)
10
Bathroom(s)
1,500 ตรม.
Property Type:
ตึกทั้งหมด
ศูนย์การค้า 0.4 กม.
วิวเมือง
สระว่ายน้ำส่วนตัว
ดาดฟ้า
ชานบ้าน
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
Italian and Omakase Restaurant for Rent in Thung Mahamek
ทุ่งมหาเมฆ, สาทร, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿350,000/เดือน
(฿351/ตรม.)
ตึกทั้งหมด ให้เช่า ในทำเล ทุ่งมหาเมฆ, กรุงเทพมหานคร
อยู่ในทำเล ทุ่งมหาเมฆ, กรุงเทพมหานคร ซึ่งคุณสามารถเช่า ตึกทั้งหมด นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿350,000 ต่อเดือน
Details:
995 ตรม.
Property Type:
ตึกทั้งหมด
MRT 1.14 กม.
วิวเมือง
ชานบ้าน
ระเบียง
ที่จอดรถ
สถานะการเช่า: 1 ม.ค. 2573
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 1 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Whole Building for Rent
บางโคล่, บางคอแหลม, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿350,000/เดือน
(฿246/ตรม.)
ตึกทั้งหมด ให้เช่า ในทำเล บางโคล่, กรุงเทพมหานคร
อยู่ในทำเล บางโคล่, กรุงเทพมหานคร ซึ่งคุณสามารถเช่า ตึกทั้งหมด นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿350,000 ต่อเดือน
Details:
1,420 ตรม.
Property Type:
ตึกทั้งหมด
ไปสถานี BTS/MRT ได้
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 7 เดือนที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
KWG Living Gallery
ประกาศเมื่อ 4 สัปดาห์ที่แล้ว
อัพเดทล่าสุด 4 สัปดาห์ที่แล้ว
สี่พระยา, บางรัก, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿350,000/เดือน
(฿291/ตรม.)
ร้านขายของ สตูดิโอ ให้เช่า ในทำเล สี่พระยา, กรุงเทพมหานคร
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น ร้านขายของ สำหรับเช่า แบบ สตูดิโอ มีพื้นที่ใช้สอย 1,200 ตรม. อยู่ในทำเล สี่พระยา, กรุงเทพมหานคร ซึ่งคุณสามารถเช่า ร้านขายของ นี้แบบสัญญาระยะยาว ที่ราคาค่าเช่า ฿350,000 ต่อเ...
Details:
สตูดิโอ
1
Bathroom(s)
1,200 ตรม.
Property Type:
ร้านขายของ
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 4 สัปดาห์ที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
Restaurant for Rent at Sathorn/ Yen akart
ช่องนนทรี, ยานนาวา, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿350,000/เดือน
(฿1,400/ตรม.)
พื้นที่ค้าปลีก 1 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล ช่องนนทรี, กรุงเทพมหานคร
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น พื้นที่ค้าปลีก สำหรับเช่า ขนาด 1 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 250 ตรม. อยู่ในทำเล ช่องนนทรี, กรุงเทพมหานคร ซึ่งคุณสามารถเช่า พื้นที่ค้าปลีก นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿350,000 ต...
Details:
1
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
250 ตรม.
Property Type:
พื้นที่ค้าปลีก
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 6 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
Warehouse for Rent in Bang Phriang
ประกาศเมื่อ 1 สัปดาห์ที่แล้ว
บางเพรียง, บางบ่อ, สมุทรปราการ, ไทย
฿350,000/เดือน
(฿178/ตรม.)
คลังสินค้า สตูดิโอ ให้เช่า ในทำเล บางเพรียง, สมุทรปราการ
ให้เช่าโกดัง/โรงงาน สร้างใหม่ที่บางบ่อ ขนาดที่ดิน : 2 ไร่ 120 ตร.วา พื้นที่ทั้งหมด : 1,964 ตรม. ที่ตั้ง : 122/80 หมู่ 6 บางเพรียง บางบ่อ สมุทรปราการ - พื้นรองรับน้ำหนัก 3 ตัน...
Details:
สตูดิโอ
8
Bathroom(s)
1,964 ตรม.
Property Type:
คลังสินค้า
มหาวิทยาลัย 9.87 กม.
สร้างเสร็จ 2569
วิวแม่น้ำ หรือ คลอง
ที่จอดรถ
สถานะการเช่า: ว่าง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
ต้นสน ทาวเวอร์
ลุมพินี, ปทุมวัน, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿350,100/เดือน
(฿898/ตรม.)
389 ตรม. Office for rent at ต้นสน ทาวเวอร์
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น สำนักงาน สำหรับเช่า แบบ สตูดิโอ มีพื้นที่ใช้สอย 389 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ ต้นสน ทาวเวอร์ บนทำเลของ ลุมพินี, กรุงเทพมหานคร และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ม.ค. 2541&nbs...
Details:
สตูดิโอ
389 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
BTS 0.31 กม.
ARL 1.8 กม.
MRT 2.33 กม.
สร้างเสร็จ 2541
แบบ High Rise
ชั้น 12
วิวเมือง
สอบถามสถานะอีกครั้ง
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
อาคาร 208 ถนนวิทยุ
ลุมพินี, ปทุมวัน, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿350,100/เดือน
(฿1,260/ตรม.)
277.85 ตรม. Office for rent at อาคาร 208 ถนนวิทยุ
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น สำนักงาน สำหรับเช่า แบบ สตูดิโอ มีพื้นที่ใช้สอย 277.85 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ อาคาร 208 ถนนวิทยุ บนทำเลของ ลุมพินี, กรุงเทพมหานคร และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ส.ค. 2...
Details:
สตูดิโอ
277.85 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
BTS 0.59 กม.
MRT 1.91 กม.
ARL 2.45 กม.
สร้างเสร็จ 2536
แบบ High Rise
ชั้น 16
วิวเมือง
วิวสวน
ห้องหัวมุม/แปลงหัวมุม
สอบถามสถานะอีกครั้ง
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
Office for Rent at Lasalle 41
บางนา, บางนา, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿352,000/เดือน
(฿317/ตรม.)
1,107 ตรม. Office for rent in ไทย
รายละเอียด : อาคารแบ่งออกเป็น 2 ตึกเชื่อมต่อกันด้วยพื้นที่ชาน Outdoor บรรยากาศร่มรื่นท่ามกลางสวนและธรรมชาติ - Building A อาคารด้านหน้า 3 ชั้น - Building B อาคารด้านหลัง 2 ชั้น - ศาลาริมคลอง รวมพ...
Details:
21
Bedroom(s)
6
Bathroom(s)
1,107 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
วิวเมือง
วิวสวน
ชานบ้าน
ระเบียง
ที่จอดรถ
สถานะการเช่า: 1 ม.ค. 2570
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 1 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
ต้นสน ทาวเวอร์
ลุมพินี, ปทุมวัน, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿352,800/เดือน
(฿898/ตรม.)
392 ตรม. Office for rent at ต้นสน ทาวเวอร์
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น สำนักงาน สำหรับเช่า แบบ สตูดิโอ มีพื้นที่ใช้สอย 392 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ ต้นสน ทาวเวอร์ บนทำเลของ ลุมพินี, กรุงเทพมหานคร และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ม.ค. 2541&nbs...
Details:
สตูดิโอ
392 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
BTS 0.31 กม.
ARL 1.8 กม.
MRT 2.33 กม.
สร้างเสร็จ 2541
แบบ High Rise
ชั้น 10
วิวเมือง
สอบถามสถานะอีกครั้ง
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
ต้นสน ทาวเวอร์
ลุมพินี, ปทุมวัน, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿352,800/เดือน
(฿898/ตรม.)
392 ตรม. Office for rent at ต้นสน ทาวเวอร์
Details:
สตูดิโอ
392 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
BTS 0.31 กม.
ARL 1.8 กม.
MRT 2.33 กม.
สร้างเสร็จ 2541
แบบ High Rise
ชั้น 11
วิวเมือง
สอบถามสถานะอีกครั้ง
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
Retail Space in Ploenchit
ลุมพินี, ปทุมวัน, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿353,600/เดือน
(฿798/ตรม.)
พื้นที่ค้าปลีก สตูดิโอ ให้เช่า ในทำเล ลุมพินี, กรุงเทพมหานคร
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น พื้นที่ค้าปลีก สำหรับเช่า แบบ สตูดิโอ มีพื้นที่ใช้สอย 442 ตรม. อยู่ในทำเล ลุมพินี, กรุงเทพมหานคร ซึ่งคุณสามารถเช่า พื้นที่ค้าปลีก นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿353,600 ต่อเดื...
Details:
สตูดิโอ
442 ตรม.
Property Type:
พื้นที่ค้าปลีก
BTS 0.11 กม.
ชั้น 4
วิวเมือง
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
ต้นสน ทาวเวอร์
ลุมพินี, ปทุมวัน, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿353,700/เดือน
(฿898/ตรม.)
393 ตรม. Office for rent at ต้นสน ทาวเวอร์
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น สำนักงาน สำหรับเช่า แบบ สตูดิโอ มีพื้นที่ใช้สอย 393 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ ต้นสน ทาวเวอร์ บนทำเลของ ลุมพินี, กรุงเทพมหานคร และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ม.ค. 2541&nbs...
Details:
สตูดิโอ
393 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
BTS 0.31 กม.
ARL 1.8 กม.
MRT 2.33 กม.
สร้างเสร็จ 2541
แบบ High Rise
ชั้น 10
วิวเมือง
สอบถามสถานะอีกครั้ง
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
ต้นสน ทาวเวอร์
ลุมพินี, ปทุมวัน, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿353,700/เดือน
(฿898/ตรม.)
393 ตรม. Office for rent at ต้นสน ทาวเวอร์
Details:
สตูดิโอ
393 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
BTS 0.31 กม.
ARL 1.8 กม.
MRT 2.33 กม.
สร้างเสร็จ 2541
แบบ High Rise
ชั้น 11
วิวเมือง
สอบถามสถานะอีกครั้ง
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
ต้นสน ทาวเวอร์
ลุมพินี, ปทุมวัน, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿353,700/เดือน
(฿898/ตรม.)
393 ตรม. Office for rent at ต้นสน ทาวเวอร์
Details:
สตูดิโอ
393 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
BTS 0.31 กม.
ARL 1.8 กม.
MRT 2.33 กม.
สร้างเสร็จ 2541
แบบ High Rise
ชั้น 11
วิวเมือง
สอบถามสถานะอีกครั้ง
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
ต้นสน ทาวเวอร์
ลุมพินี, ปทุมวัน, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿353,700/เดือน
(฿898/ตรม.)
393 ตรม. Office for rent at ต้นสน ทาวเวอร์
Details:
สตูดิโอ
393 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
BTS 0.31 กม.
ARL 1.8 กม.
MRT 2.33 กม.
สร้างเสร็จ 2541
แบบ High Rise
ชั้น 8
วิวเมือง
สอบถามสถานะอีกครั้ง
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
อาคารปัญจภูมิ
ทุ่งมหาเมฆ, สาทร, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿354,750/เดือน
(฿549/ตรม.)
645 ตรม. Office for rent at อาคารปัญจภูมิ
ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ อาคารปัญจภูมิ บนทำเลของ ทุ่งมหาเมฆ, กรุงเทพมหานคร และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ม.ค. 2526 ซึ่งคุณสามารถเช่า สำนักงาน นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿354,750 ต่อเดือน
Details:
2.5
Bathroom(s)
645 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
BTS 0.74 กม.
MRT 1.1 กม.
สร้างเสร็จ 2526
แบบ High Rise
ชั้น 8
ดูรูปทั้งหมด
อาคารปัญจภูมิ
ทุ่งมหาเมฆ, สาทร, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿354,750/เดือน
(฿549/ตรม.)
645 ตรม. Office for rent at อาคารปัญจภูมิ
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น สำนักงาน สำหรับเช่า แบบ สตูดิโอ มีพื้นที่ใช้สอย 645 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ อาคารปัญจภูมิ บนทำเลของ ทุ่งมหาเมฆ, กรุงเทพมหานคร และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ม.ค. 2526&...
Details:
สตูดิโอ
3
Bathroom(s)
645 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
BTS 0.74 กม.
MRT 1.1 กม.
สร้างเสร็จ 2526
แบบ High Rise
ชั้น 9
วิวเมือง
ระเบียง
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
อาคารปัญจภูมิ
ทุ่งมหาเมฆ, สาทร, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿354,750/เดือน
(฿549/ตรม.)
645 ตรม. Office for rent at อาคารปัญจภูมิ
Details:
3
Bathroom(s)
645 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
BTS 0.74 กม.
MRT 1.1 กม.
สร้างเสร็จ 2526
แบบ High Rise
ชั้น 6
ดูรูปทั้งหมด
เดอะ เทสต์ ทองหล่อ
อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
คลองตันเหนือ, วัฒนา, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿358,704/เดือน
(฿1,800/ตรม.)
พื้นที่ค้าปลีก ให้เช่า ในโครงการ เดอะ เทสต์ ทองหล่อ
ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ เดอะ เทสต์ ทองหล่อ บนทำเลของ คลองตันเหนือ, กรุงเทพมหานคร ซึ่งคุณสามารถเช่า พื้นที่ค้าปลีก นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿358,704 ต่อเดือน
Details:
199.28 ตรม.
Property Type:
พื้นที่ค้าปลีก
BTS 1.32 กม.
MRT 3.26 กม.
ARL 3.34 กม.
กำลังก่อสร้าง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 1 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
จี ทาวเวอร์
ห้วยขวาง, ห้วยขวาง, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿360,000/เดือน
(฿1,050/ตรม.)
342 ตรม. Office for rent at จี ทาวเวอร์
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น สำนักงาน สำหรับเช่า แบบ สตูดิโอ มีพื้นที่ใช้สอย 342 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ จี ทาวเวอร์ บนทำเลของ ห้วยขวาง, กรุงเทพมหานคร ซึ่งคุณสามารถเช่า สำนักงาน นี้ได้ด้วยร...
Details:
สตูดิโอ
2
Bathroom(s)
342 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
MRT 0.06 กม.
ARL 1.25 กม.
BTS 2.55 กม.
แบบ High Rise
ชั้น 24
วิวเมือง
ห้องหัวมุม/แปลงหัวมุม
ห้องแม่บ้าน
สอบถามสถานะอีกครั้ง
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
Warehouse for rent at Rama 2 Road Samut Sakhon
บางน้ำจืด, เมืองสมุทรสาคร, สมุทรสาคร, ไทย
฿360,000/เดือน
(฿150/ตรม.)
คลังสินค้า ให้เช่า ในทำเล บางน้ำจืด, สมุทรสาคร
อยู่ในทำเล บางน้ำจืด, สมุทรสาคร ซึ่งคุณสามารถเช่า คลังสินค้า นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿360,000 ต่อเดือน
Details:
2,400 ตรม.
Property Type:
คลังสินค้า
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Shophouse near Yaowarat road
อัพเดทล่าสุด 2 เดือนที่แล้ว
สัมพันธวงศ์, สัมพันธวงศ์, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿360,000/เดือน
(฿2,220/ตรม.)
ร้านขายของ ให้เช่า ในทำเล สัมพันธวงศ์, กรุงเทพมหานคร
อยู่ในทำเล สัมพันธวงศ์, กรุงเทพมหานคร ซึ่งคุณสามารถเช่า ร้านขายของ นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿360,000 ต่อเดือน
Details:
162 ตรม.
Property Type:
ร้านขายของ
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 2 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
>
1
...
89
90
91
...
100
2,671 - 2,700 จาก 2,978 ยูนิต
ไทย
ดูบ้านเพิ่มเติมในทำเลของไทย
กรุงเทพมหานคร
มี 51,178 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿1.8K - ฿1.27B
ดูทำเลเพิ่มเติม
ภูเก็ต
มี 8,214 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿0 - ฿38.1M
ดูทำเลเพิ่มเติม
ชลบุรี
มี 4,340 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿0 - ฿898K
ดูทำเลเพิ่มเติม
เชียงใหม่
มี 3,553 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿0 - ฿988K
ดูทำเลเพิ่มเติม
ประจวบคีรีขันธ์
มี 2,397 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿3.49K - ฿16M
ดูทำเลเพิ่มเติม
สมุทรปราการ
มี 2,268 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿1.7K - ฿48.4M
ดูทำเลเพิ่มเติม
นนทบุรี
มี 1,299 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿1 - ฿1.95M
ดูทำเลเพิ่มเติม
สุราษฎร์ธานี
มี 907 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿4.49K - ฿4.59M
ดูทำเลเพิ่มเติม
ปทุมธานี
มี 550 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿2.49K - ฿2.03B
ดูทำเลเพิ่มเติม
เพชรบุรี
มี 415 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿4.49K - ฿383K
ทำเลที่ตั้ง
1
บันยัน ทรี เรสซิเดนซ์ ริเวอร์ไซด์ กรุงเทพ
คลองสาน, คลองสาน, กรุงเทพมหานคร
฿59,854
ราคาเริ่มต้น
12 รีวิว
2
อนิล สาทร 12
ทุ่งวัดดอน, สาทร, กรุงเทพมหานคร
฿38,277
ราคาเริ่มต้น
10 รีวิว
3
โคปาคาบาน่า บีช จอมเทียน
เมืองพัทยา, พัทยา, ชลบุรี
฿19,149
ราคาเริ่มต้น
4 รีวิว
4
ไอดีโอ จุฬา - สามย่าน
สี่พระยา, บางรัก, กรุงเทพมหานคร
฿20,146
ราคาเริ่มต้น
4 รีวิว
5
ไลฟ์ อโศก พระราม 9
มักกะสัน, ราชเทวี, กรุงเทพมหานคร
฿14,155
ราคาเริ่มต้น
15 รีวิว
แสดงเพียง 5 จาก 15501 โครงการ สำหรับบ้านในไทย
คะแนนรีวิวนี้มาจากการการรีวิวโดยผู้เยี่ยมชมโครงการ และผู้ซื้อหรือเช่าเพื่ออยู่อาศัยจริง