บ้าน พร้อม ให้เช่า ใน ไทย
(มี บ้าน 2,978)
ทุ่งมหาเมฆ, สาทร, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿250,000/เดือน
(฿399/ตรม.)
พื้นที่ค้าปลีก ให้เช่า ในทำเล ทุ่งมหาเมฆ, กรุงเทพมหานคร
อยู่ในทำเล ทุ่งมหาเมฆ, กรุงเทพมหานคร ซึ่งคุณสามารถเช่า พื้นที่ค้าปลีก นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿250,000 ต่อเดือน
Details:
625 ตรม.
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 10 เดือนที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
Prime Thonglor 10 for retail F&B with 24 hours concept
อัพเดทล่าสุด 2 สัปดาห์ที่แล้ว
คลองตันเหนือ, วัฒนา, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿250,000/เดือน
(฿1,390/ตรม.)
พื้นที่ค้าปลีก สตูดิโอ ให้เช่า ในทำเล คลองตันเหนือ, กรุงเทพมหานคร
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น พื้นที่ค้าปลีก สำหรับเช่า แบบ สตูดิโอ มีพื้นที่ใช้สอย 180 ตรม. อยู่ในทำเล คลองตันเหนือ, กรุงเทพมหานคร และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ม.ค. 2553 ซึ่งคุณสามารถเช่า พื้นที่ค้...
Details:
สตูดิโอ
1
Bathroom(s)
180 ตรม.
Property Type:
พื้นที่ค้าปลีก
สร้างเสร็จ 2553
วิวเมือง
ไปสถานี BTS/MRT ได้
ที่จอดรถ
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 2 สัปดาห์ที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
Office Space for Rent Prime Location level 3 and 4
อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
เชิงทะเล, ถลาง, ภูเก็ต, ไทย
฿250,000/เดือน
(฿1,780/ตรม.)
140 ตรม. Office for rent in ไทย
อยู่ในทำเล เชิงทะเล, ภูเก็ต และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ม.ค. 2568 ซึ่งคุณสามารถเช่า สำนักงาน นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿250,000 ต่อเดือน
Details:
140 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
สร้างเสร็จ 2568
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 1 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
ซิโน-ไทย ทาวเวอร์
คลองเตยเหนือ, วัฒนา, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿251,550/เดือน
(฿648/ตรม.)
387 ตรม. Office for rent at ซิโน-ไทย ทาวเวอร์
ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ ซิโน-ไทย ทาวเวอร์ บนทำเลของ คลองเตยเหนือ, กรุงเทพมหานคร และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ เม.ย. 2529 ซึ่งคุณสามารถเช่า สำนักงาน นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿251,550 ต่อเดือน
Details:
387 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
MRT 0.28 กม.
BTS 0.66 กม.
ARL 1.7 กม.
สร้างเสร็จ 2529
แบบ High Rise
ชั้น 9
วิวเมือง
ที่จอดรถ
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 6 เดือนที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
Retail Space for Rent in Bangkok
พระโขนง, คลองเตย, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿252,475/เดือน
(฿1,250/ตรม.)
พื้นที่ค้าปลีก ให้เช่า ในทำเล พระโขนง, กรุงเทพมหานคร
อยู่ในทำเล พระโขนง, กรุงเทพมหานคร และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ม.ค. 2561 ซึ่งคุณสามารถเช่า พื้นที่ค้าปลีก นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿252,475 ต่อเดือน
Details:
201.98 ตรม.
Property Type:
พื้นที่ค้าปลีก
BTS 0.12 กม.
สร้างเสร็จ 2561
วิวเมือง
ชานบ้าน
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
เดอะ เอสซี เพลส
ดินแดง, ดินแดง, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿255,000/เดือน
(฿499/ตรม.)
ร้านขายของ ให้เช่า ในโครงการ เดอะ เอสซี เพลส
ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ เดอะ เอสซี เพลส บนทำเลของ ดินแดง, กรุงเทพมหานคร ซึ่งคุณสามารถเช่า ร้านขายของ นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿255,000 ต่อเดือน
Details:
510 ตรม.
Property Type:
ร้านขายของ
MRT 0.47 กม.
BTS 3.45 กม.
แบบ Low Rise
ชั้น 4
วิวเมือง
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
โอเชี่ยน ทาวเวอร์ 2
ประกาศเมื่อ 4 วันที่แล้ว
อัพเดทล่าสุด 4 วันที่แล้ว
คลองเตยเหนือ, วัฒนา, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿255,000/เดือน
(฿572/ตรม.)
444.36 ตรม. Office for rent at โอเชี่ยน ทาวเวอร์ 2
ห้องชุดสำนักงาน อาคารโอเชี่ยนทาวเวอร์ 2 ขนาดพื้นที่ 444.36 ตร.ม. ชั้น 14 ห้องเปล่า พื้นกระเบื้องแกรนิตโต้, ฝ้า T-bar, ประตูกระจกนิรภัย ลูกค้าสามารถปรับแต่งได้ตามตกลง มีห้องน้ำภา...
Details:
444.36 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
MRT 0.51 กม.
BTS 0.89 กม.
ARL 1.26 กม.
สร้างเสร็จ 2536
แบบ High Rise
วิวเมือง
เข้าถึงสระส่วนกลางได้
รีโนเวทห้องน้ำใหม่
ที่จอดรถ
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 4 วันที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
รีเจ้นท์ ออน เดอะ พาร์ค 3
คลองตันเหนือ, วัฒนา, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿256,000/เดือน
(฿698/ตรม.)
พื้นที่ค้าปลีก สตูดิโอ ให้เช่า ในโครงการ รีเจ้นท์ ออน เดอะ พาร์ค 3
Regent On The Park 3 (รีเจนท์ ออน เดอะ พาร์ค 3) คอนโดมิเนียมพร้อมเข้าอยู่บนทำเลศักยภาพย่านสุขุมวิท ที่รายล้อมไปด้วยสถานที่สำคัญและสิ่งอำนวยความสะดวก ไม่ว่าจะเป็น สถานศึกษา แหล่งชอปปิ้ง ห้างสรรพสินค้าช...
Details:
สตูดิโอ
1
Bathroom(s)
366 ตรม.
Property Type:
พื้นที่ค้าปลีก
BTS 1.66 กม.
MRT 1.96 กม.
ARL 2.31 กม.
แบบ High Rise
ชั้น 2
วิวเมือง
ระเบียง
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 9 เดือนที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
รสา 2
มักกะสัน, ราชเทวี, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿256,200/เดือน
(฿1,050/ตรม.)
244 ตรม. Office for rent at รสา 2
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น สำนักงาน สำหรับเช่า แบบ สตูดิโอ มีพื้นที่ใช้สอย 244 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ รสา 2 บนทำเลของ มักกะสัน, กรุงเทพมหานคร และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ มิ.ย. 2564 ซึ่งค...
Details:
สตูดิโอ
244 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
MRT 0.37 กม.
ARL 0.86 กม.
BTS 1.86 กม.
สร้างเสร็จ 2564
แบบ High Rise
ชั้น 17
วิวเมือง
สอบถามสถานะอีกครั้ง
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
Commercial Building for Rent
คลองต้นไทร, คลองสาน, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿260,000/เดือน
(฿247/ตรม.)
ตึกทั้งหมด ให้เช่า ในทำเล คลองต้นไทร, กรุงเทพมหานคร
อยู่ในทำเล คลองต้นไทร, กรุงเทพมหานคร ซึ่งคุณสามารถเช่า ตึกทั้งหมด นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿260,000 ต่อเดือน
Details:
1,050 ตรม.
Property Type:
ตึกทั้งหมด
BTS 0.56 กม.
วิวเมือง
ระเบียง
ที่จอดรถ
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
Retail space for rent in a heart of Thonglor
อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
คลองตันเหนือ, วัฒนา, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿260,000/เดือน
(฿1,300/ตรม.)
พื้นที่ค้าปลีก ให้เช่า ในทำเล คลองตันเหนือ, กรุงเทพมหานคร
อยู่ในทำเล คลองตันเหนือ, กรุงเทพมหานคร และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ม.ค. 2563 ซึ่งคุณสามารถเช่า พื้นที่ค้าปลีก นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿260,000 ต่อเดือน
Details:
200 ตรม.
Property Type:
พื้นที่ค้าปลีก
สร้างเสร็จ 2563
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 1 เดือนที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
อาคารปัญจภูมิ
ทุ่งมหาเมฆ, สาทร, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿264,000/เดือน
(฿549/ตรม.)
480 ตรม. Office for rent at อาคารปัญจภูมิ
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น สำนักงาน สำหรับเช่า แบบ สตูดิโอ มีพื้นที่ใช้สอย 480 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ อาคารปัญจภูมิ บนทำเลของ ทุ่งมหาเมฆ, กรุงเทพมหานคร และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ม.ค. 2526&...
Details:
สตูดิโอ
1
Bathroom(s)
480 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
BTS 0.74 กม.
MRT 1.1 กม.
สร้างเสร็จ 2526
แบบ High Rise
ชั้น 6
ดูรูปทั้งหมด
Office for rent near Ploen Chit BTS station
ลุมพินี, ปทุมวัน, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿267,000/เดือน
(฿750/ตรม.)
355 ตรม. Office for rent in ไทย
อยู่ในทำเล ลุมพินี, กรุงเทพมหานคร ซึ่งคุณสามารถเช่า สำนักงาน นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿267,000 ต่อเดือน
Details:
355 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 8 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
ภิรัชทาวเวอร์ แอท ไบเทค
บางนา, บางนา, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿267,900/เดือน
0 ตรม. Office for rent at ภิรัชทาวเวอร์ แอท ไบเทค
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น สำนักงาน สำหรับเช่า แบบ สตูดิโอ มีพื้นที่ใช้สอย 0 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ ภิรัชทาวเวอร์ แอท ไบเทค บนทำเลของ บางนา, กรุงเทพมหานคร และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ก.พ. 256...
Details:
สตูดิโอ
N/A
Property Type:
สำนักงาน
BTS 0.34 กม.
สร้างเสร็จ 2560
แบบ High Rise
ชั้น 24
วิวเมือง
สอบถามสถานะอีกครั้ง
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
เดอะ เอ็มไพร์ ทาวเวอร์
ทุ่งวัดดอน, สาทร, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿268,950/เดือน
(฿928/ตรม.)
289.14 ตรม. Office for rent at เดอะ เอ็มไพร์ ทาวเวอร์
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น สำนักงาน สำหรับเช่า แบบ สตูดิโอ มีพื้นที่ใช้สอย 289.14 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ เดอะ เอ็มไพร์ ทาวเวอร์ บนทำเลของ ทุ่งวัดดอน, กรุงเทพมหานคร และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ...
Details:
สตูดิโอ
289.14 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
BTS 0.35 กม.
MRT 1.66 กม.
สร้างเสร็จ 2542
แบบ High Rise
ชั้น 15
วิวเมือง
สอบถามสถานะอีกครั้ง
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
Shop House for Rent in Walking Street, Pattaya
บางละมุง, พัทยา, ชลบุรี, ไทย
฿270,000/เดือน
(฿1,080/ตรม.)
ร้านขายของ สตูดิโอ ให้เช่า ในทำเล บางละมุง, พัทยา
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น ร้านขายของ สำหรับเช่า แบบ สตูดิโอ มีพื้นที่ใช้สอย 250 ตรม. อยู่ในทำเล บางละมุง, พัทยา ซึ่งคุณสามารถเช่า ร้านขายของ นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿270,000 ต่อเดือน
Details:
สตูดิโอ
5
Bathroom(s)
250 ตรม.
Property Type:
ร้านขายของ
ติดริมชายหาด
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
อาคาร บีบี
คลองเตยเหนือ, วัฒนา, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿270,000/เดือน
(฿649/ตรม.)
415 ตรม. Office for rent at อาคาร บีบี
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น สำนักงาน สำหรับเช่า แบบ สตูดิโอ มีพื้นที่ใช้สอย 415 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ อาคาร บีบี บนทำเลของ คลองเตยเหนือ, กรุงเทพมหานคร ซึ่งคุณสามารถเช่า สำนักงาน นี้ได้ด้...
Details:
สตูดิโอ
2
Bathroom(s)
415 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
MRT 0.53 กม.
BTS 1.02 กม.
ARL 1.25 กม.
แบบ High Rise
ชั้น 14
วิวเมือง
สอบถามสถานะอีกครั้ง
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
เช่าพื้นที่ท่าวังหลัง
ศิริราช, บางกอกน้อย, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿270,000/เดือน
(฿673/ตรม.)
พื้นที่ค้าปลีก สตูดิโอ ให้เช่า ในทำเล ศิริราช, กรุงเทพมหานคร
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น พื้นที่ค้าปลีก สำหรับเช่า แบบ สตูดิโอ มีพื้นที่ใช้สอย 400 ตรม. อยู่ในทำเล ศิริราช, กรุงเทพมหานคร ซึ่งคุณสามารถเช่า พื้นที่ค้าปลีก นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿270,000 ต่อเดื...
Details:
สตูดิโอ
400 ตรม.
Property Type:
พื้นที่ค้าปลีก
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 3 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
อิตัลไทย ทาวเวอร์
บางกะปิ, ห้วยขวาง, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿270,200/เดือน
(฿548/ตรม.)
491.42 ตรม. Office for rent at อิตัลไทย ทาวเวอร์
ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ อิตัลไทย ทาวเวอร์ บนทำเลของ บางกะปิ, กรุงเทพมหานคร ซึ่งคุณสามารถเช่า สำนักงาน นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿270,200 ต่อเดือน
Details:
491.42 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
MRT 1.15 กม.
ARL 1.72 กม.
BTS 2.28 กม.
แบบ High Rise
ชั้น 16
วิวเมือง
ชานบ้าน
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 1 ปีที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
เดอะ เอ็มไพร์ ทาวเวอร์
ทุ่งวัดดอน, สาทร, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿270,200/เดือน
(฿928/ตรม.)
290.50 ตรม. Office for rent at เดอะ เอ็มไพร์ ทาวเวอร์
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น สำนักงาน สำหรับเช่า แบบ สตูดิโอ มีพื้นที่ใช้สอย 290.50 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ เดอะ เอ็มไพร์ ทาวเวอร์ บนทำเลของ ทุ่งวัดดอน, กรุงเทพมหานคร และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ...
Details:
สตูดิโอ
290.50 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
BTS 0.35 กม.
MRT 1.66 กม.
สร้างเสร็จ 2542
แบบ High Rise
ชั้น 18
วิวเมือง
สอบถามสถานะอีกครั้ง
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
ซัน ทาวเวอร์
จอมพล, จตุจักร, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿273,000/เดือน
(฿1,300/ตรม.)
210 ตรม. Office for rent at ซัน ทาวเวอร์
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น สำนักงาน สำหรับเช่า แบบ สตูดิโอ มีพื้นที่ใช้สอย 210 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ ซัน ทาวเวอร์ บนทำเลของ จอมพล, กรุงเทพมหานคร และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ พ.ย. 2538 ซึ...
Details:
สตูดิโอ
210 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
MRT 0.84 กม.
BTS 0.85 กม.
สร้างเสร็จ 2538
แบบ High Rise
ชั้น 21
วิวเมือง
สอบถามสถานะอีกครั้ง
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
ทิปโก้ ทาวเวอร์ 1
สามเสนใน, พญาไท, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿276,790/เดือน
(฿888/ตรม.)
311 ตรม. Office for rent at ทิปโก้ ทาวเวอร์ 1
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น สำนักงาน สำหรับเช่า แบบ สตูดิโอ มีพื้นที่ใช้สอย 311 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ ทิปโก้ ทาวเวอร์ 1 บนทำเลของ สามเสนใน, กรุงเทพมหานคร และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ พ.ย. 2541...
Details:
สตูดิโอ
311 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
MRT 2.1 กม.
BTS 2.12 กม.
สร้างเสร็จ 2541
แบบ High Rise
ชั้น 19
วิวแม่น้ำ หรือ คลอง
วิวเมือง
สอบถามสถานะอีกครั้ง
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
จีเอ็มเอ็ม แกรมมี่ เพลส
คลองเตยเหนือ, วัฒนา, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿279,000/เดือน
(฿780/ตรม.)
357 ตรม. Office for rent at จีเอ็มเอ็ม แกรมมี่ เพลส
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น สำนักงาน สำหรับเช่า แบบ สตูดิโอ มีพื้นที่ใช้สอย 357 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ จีเอ็มเอ็ม แกรมมี่ เพลส บนทำเลของ คลองเตยเหนือ, กรุงเทพมหานคร ซึ่งคุณสามารถเช่า สำนั...
Details:
สตูดิโอ
1
Bathroom(s)
357 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
MRT 0.55 กม.
BTS 0.75 กม.
ARL 1.68 กม.
แบบ High Rise
ชั้น 26
วิวเมือง
สอบถามสถานะอีกครั้ง
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
จีเอ็มเอ็ม แกรมมี่ เพลส
คลองเตยเหนือ, วัฒนา, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿279,000/เดือน
(฿780/ตรม.)
357 ตรม. Office for rent at จีเอ็มเอ็ม แกรมมี่ เพลส
Details:
สตูดิโอ
1
Bathroom(s)
357 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
MRT 0.55 กม.
BTS 0.75 กม.
ARL 1.68 กม.
แบบ High Rise
ชั้น 22
ดูรูปทั้งหมด
Warehouse for Rent in Si Racha Chonburi
เขาคันทรง, ศรีราชา, ชลบุรี, ไทย
฿280,000/เดือน
(฿233/ตรม.)
คลังสินค้า สตูดิโอ ให้เช่า ในทำเล เขาคันทรง, พัทยา
ที่ดิน 4 ไร่ พร้อม โกดัง ขนาด 1,200 ตรว. ให้เช่า ใกล้นิคมปิ่นทอง รายละเอียด - ที่ดินสี่เหลี่ยมผืนผ้า - ติดถนนสาธารณะ 2 ด้าน - ถนนดี รับรองรถทุกขนาด สิ่งอำนวยความสะดวก- พื้นโกดังแข็งแรง -...
Details:
สตูดิโอ
5
Bathroom(s)
1,200 ตรม.
Property Type:
คลังสินค้า
วัด 15.14 กม.
วิวสวน
ชานบ้าน
ที่จอดรถ
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 3 ถึง 6 เดือน
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
not-set
จักรวรรดิ, สัมพันธวงศ์, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿280,000/เดือน
(฿1,550/ตรม.)
ร้านขายของ ให้เช่า ในทำเล จักรวรรดิ, กรุงเทพมหานคร
อยู่ในทำเล จักรวรรดิ, กรุงเทพมหานคร ซึ่งคุณสามารถเช่า ร้านขายของ นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿280,000 ต่อเดือน
Details:
180 ตรม.
Property Type:
ร้านขายของ
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 3 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
3 Storeys Shophouse for Rent in Thonglor
อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
คลองตัน, คลองเตย, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿280,000/เดือน
(฿559/ตรม.)
ร้านขายของ สตูดิโอ ให้เช่า ในทำเล คลองตัน, กรุงเทพมหานคร
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น ร้านขายของ สำหรับเช่า แบบ สตูดิโอ มีพื้นที่ใช้สอย 500 ตรม. อยู่ในทำเล คลองตัน, กรุงเทพมหานคร และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ม.ค. 2543 ซึ่งคุณสามารถเช่า ร้านขายของ นี้ได้ด...
Details:
สตูดิโอ
4
Bathroom(s)
500 ตรม.
Property Type:
ร้านขายของ
สร้างเสร็จ 2543
วิวโล่งๆ
สัตว์เลี้ยง : สัตว์ขนาดเล็กเท่านั้น
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 1 เดือนที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
อาคารพาณิชย์ให้เช่า – สุขุมวิท 32/34 ริมถนนสุขุมวิท
อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
คลองตัน, คลองเตย, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿280,000/เดือน
(฿466/ตรม.)
ร้านขายของ 20 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล คลองตัน, กรุงเทพมหานคร
อาคารพาณิชย์ให้เช่า – สุขุมวิท 32/34 ทำเลทองริมถนนสุขุมวิท!ทำเลหน้า luxury condo ทำเลดีเยี่ยม: ล้อมรอบด้วยธุรกิจคึกคัก คนเดินผ่านไปมาจำนวนมาก ข้อมูลเบื้องต้น: - อาคารพาณิชย์ 2 คูหาติดกัน- 5 ชั้น...
Details:
20
Bedroom(s)
20
Bathroom(s)
600 ตรม.
Property Type:
ร้านขายของ
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 1 เดือนที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
Shophouse in Sukhumvit Soi 39 for Rent
คลองตันเหนือ, วัฒนา, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿280,000/เดือน
(฿559/ตรม.)
ร้านขายของ 2 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล คลองตันเหนือ, กรุงเทพมหานคร
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น ร้านขายของ สำหรับเช่า ขนาด 2 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 500 ตรม. อยู่ในทำเล คลองตันเหนือ, กรุงเทพมหานคร ซึ่งคุณสามารถเช่า ร้านขายของ นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿280,000 ต่อเดื...
Details:
2
Bedroom(s)
7
Bathroom(s)
500 ตรม.
Property Type:
ร้านขายของ
ศูนย์การค้า 0.08 กม.
วิวเมือง
ชานบ้าน
ระเบียง
ที่จอดรถ
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
สถานะการเช่า: 1 มิ.ย. 2569
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 11 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
โรงแรมสินธร เคมปินสกี้ กรุงเทพ
ลุมพินี, ปทุมวัน, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿280,000/เดือน
(฿4,230/ตรม.)
โรงแรม 1 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ โรงแรมสินธร เคมปินสกี้ กรุงเทพ
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น โรงแรม สำหรับเช่า ขนาด 1 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 66 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ โรงแรมสินธร เคมปินสกี้ กรุงเทพ บนทำเลของ ลุมพินี, กรุงเทพมหานคร และสร้างเสร็จแล้วเมื...
Details:
1
Bedroom(s)
1
Bathroom(s)
66 ตรม.
>
1
...
84
85
86
...
100
2,521 - 2,550 จาก 2,978 ยูนิต
ไทย
ดูบ้านเพิ่มเติมในทำเลของไทย
กรุงเทพมหานคร
มี 51,179 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿1.8K - ฿1.27B
ดูทำเลเพิ่มเติม
ภูเก็ต
มี 8,214 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿0 - ฿38.1M
ดูทำเลเพิ่มเติม
ชลบุรี
มี 4,340 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿0 - ฿898K
ดูทำเลเพิ่มเติม
เชียงใหม่
มี 3,554 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿0 - ฿988K
ดูทำเลเพิ่มเติม
ประจวบคีรีขันธ์
มี 2,397 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿3.49K - ฿16M
ดูทำเลเพิ่มเติม
สมุทรปราการ
มี 2,268 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿1.7K - ฿48.4M
ดูทำเลเพิ่มเติม
นนทบุรี
มี 1,299 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿1 - ฿1.95M
ดูทำเลเพิ่มเติม
สุราษฎร์ธานี
มี 907 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿4.49K - ฿4.59M
ดูทำเลเพิ่มเติม
ปทุมธานี
มี 550 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿2.49K - ฿2.03B
ดูทำเลเพิ่มเติม
เพชรบุรี
มี 415 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿4.49K - ฿383K
ทำเลที่ตั้ง
1
บันยัน ทรี เรสซิเดนซ์ ริเวอร์ไซด์ กรุงเทพ
คลองสาน, คลองสาน, กรุงเทพมหานคร
฿59,854
ราคาเริ่มต้น
12 รีวิว
2
อนิล สาทร 12
ทุ่งวัดดอน, สาทร, กรุงเทพมหานคร
฿37,908
ราคาเริ่มต้น
10 รีวิว
3
โคปาคาบาน่า บีช จอมเทียน
เมืองพัทยา, พัทยา, ชลบุรี
฿19,149
ราคาเริ่มต้น
4 รีวิว
4
ไอดีโอ จุฬา - สามย่าน
สี่พระยา, บางรัก, กรุงเทพมหานคร
฿19,951
ราคาเริ่มต้น
4 รีวิว
5
ไลฟ์ อโศก พระราม 9