บ้าน พร้อม ให้เช่า ใน ไทย
(มี บ้าน 2,978)
บางละมุง, พัทยา, ชลบุรี, ไทย
฿240,000/เดือน
(฿3,740/ตรม.)
64 ตรม. Office for rent in ไทย
ขาย, เช่า อาคารพาณิชย์ พัทยา Pattaya 1 คูหา 4ชั้น แยกไฟแดงโรงโป๊ะ -แอร์ 3เครื่อง -มีประตูกระจกหน้าบ้าน พร้อมทำออฟฟิค -มีโครงป้ายเหล็กขนาด 9*4 ม พร้อมทำสื่อโฆษณาต่างๆ เช่า 20,0...
Details:
64 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
วัด 0.13 กม.
วิวเมือง
วิวโล่งๆ
ที่จอดรถ
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
not-set
ไทรน้อย, ไทรน้อย, นนทบุรี, ไทย
฿240,000/เดือน
(฿44/ตรม.)
คลังสินค้า ให้เช่า ในทำเล ไทรน้อย, นนทบุรี
รหัส PNB007 ให้เช่าโกดังขนาดใหญ่พื้นที่ 10 ไร่ พิกัด อ.ไทรน้อย จ.นนทบุรี * โกดังแบ่งเช่าเป็น 3 หลัง หลังละ 5,400 ตร.ม. * กว้าง 60 เมตร ยาว 90 เมตร ความสูง 20 เมตร * รับน...
Details:
5,400 ตรม.
Property Type:
คลังสินค้า
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 3 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
เดอะ เอ็มไพร์ ทาวเวอร์
ทุ่งวัดดอน, สาทร, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿240,400/เดือน
(฿1,080/ตรม.)
222.57 ตรม. Office for rent at เดอะ เอ็มไพร์ ทาวเวอร์
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น สำนักงาน สำหรับเช่า แบบ สตูดิโอ มีพื้นที่ใช้สอย 222.57 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ เดอะ เอ็มไพร์ ทาวเวอร์ บนทำเลของ ทุ่งวัดดอน, กรุงเทพมหานคร และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ...
Details:
สตูดิโอ
222.57 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
BTS 0.35 กม.
MRT 1.66 กม.
สร้างเสร็จ 2542
แบบ High Rise
ชั้น 30
วิวเมือง
สอบถามสถานะอีกครั้ง
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
เดอะ เอ็มไพร์ ทาวเวอร์
ทุ่งวัดดอน, สาทร, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿241,600/เดือน
(฿928/ตรม.)
259.75 ตรม. Office for rent at เดอะ เอ็มไพร์ ทาวเวอร์
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น สำนักงาน สำหรับเช่า แบบ สตูดิโอ มีพื้นที่ใช้สอย 259.75 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ เดอะ เอ็มไพร์ ทาวเวอร์ บนทำเลของ ทุ่งวัดดอน, กรุงเทพมหานคร และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ...
Details:
สตูดิโอ
259.75 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
BTS 0.35 กม.
MRT 1.66 กม.
สร้างเสร็จ 2542
แบบ High Rise
ชั้น 22
วิวเมือง
สอบถามสถานะอีกครั้ง
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
เดอะ เอ็มไพร์ ทาวเวอร์
ทุ่งวัดดอน, สาทร, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿241,700/เดือน
(฿928/ตรม.)
259.80 ตรม. Office for rent at เดอะ เอ็มไพร์ ทาวเวอร์
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น สำนักงาน สำหรับเช่า แบบ สตูดิโอ มีพื้นที่ใช้สอย 259.80 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ เดอะ เอ็มไพร์ ทาวเวอร์ บนทำเลของ ทุ่งวัดดอน, กรุงเทพมหานคร และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ...
Details:
สตูดิโอ
259.80 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
BTS 0.35 กม.
MRT 1.66 กม.
สร้างเสร็จ 2542
แบบ High Rise
ชั้น 16
วิวเมือง
สอบถามสถานะอีกครั้ง
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
อาคารปัญจภูมิ
อัพเดทล่าสุด 13 ชั่วโมงที่แล้ว
ทุ่งมหาเมฆ, สาทร, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿242,000/เดือน
(฿549/ตรม.)
440 ตรม. Office for rent at อาคารปัญจภูมิ
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น สำนักงาน สำหรับเช่า แบบ สตูดิโอ มีพื้นที่ใช้สอย 440 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ อาคารปัญจภูมิ บนทำเลของ ทุ่งมหาเมฆ, กรุงเทพมหานคร และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ม.ค. 2526&...
Details:
สตูดิโอ
1.5
Bathroom(s)
440 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
BTS 0.74 กม.
MRT 1.1 กม.
สร้างเสร็จ 2526
แบบ High Rise
ชั้น 6
วิวเมือง
ระเบียง
สถานะการเช่า: 1 มิ.ย. 2569
อัพเดทล่าสุด: 13 ชั่วโมงที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
ทิปโก้ ทาวเวอร์ 1
สามเสนใน, พญาไท, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿242,080/เดือน
(฿888/ตรม.)
272 ตรม. Office for rent at ทิปโก้ ทาวเวอร์ 1
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น สำนักงาน สำหรับเช่า แบบ สตูดิโอ มีพื้นที่ใช้สอย 272 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ ทิปโก้ ทาวเวอร์ 1 บนทำเลของ สามเสนใน, กรุงเทพมหานคร และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ พ.ย. 2541...
Details:
สตูดิโอ
272 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
MRT 2.1 กม.
BTS 2.12 กม.
สร้างเสร็จ 2541
แบบ High Rise
ชั้น 17
วิวแม่น้ำ หรือ คลอง
วิวเมือง
สอบถามสถานะอีกครั้ง
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
ชาญอิสสระ ทาวเวอร์ 2
บางกะปิ, ห้วยขวาง, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿242,300/เดือน
(฿599/ตรม.)
403.71 ตรม. Office for rent at ชาญอิสสระ ทาวเวอร์ 2
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น สำนักงาน สำหรับเช่า แบบ สตูดิโอ มีพื้นที่ใช้สอย 403.71 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ ชาญอิสสระ ทาวเวอร์ 2 บนทำเลของ บางกะปิ, กรุงเทพมหานคร และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ม.ค....
Details:
สตูดิโอ
403.71 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
MRT 1.42 กม.
ARL 1.44 กม.
BTS 2.88 กม.
สร้างเสร็จ 2536
แบบ High Rise
ชั้น 14
วิวเมือง
สอบถามสถานะอีกครั้ง
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
ภิรัชทาวเวอร์ แอท ไบเทค
บางนา, บางนา, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿243,200/เดือน
0 ตรม. Office for rent at ภิรัชทาวเวอร์ แอท ไบเทค
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น สำนักงาน สำหรับเช่า แบบ สตูดิโอ มีพื้นที่ใช้สอย 0 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ ภิรัชทาวเวอร์ แอท ไบเทค บนทำเลของ บางนา, กรุงเทพมหานคร และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ก.พ. 256...
Details:
สตูดิโอ
N/A
Property Type:
สำนักงาน
BTS 0.34 กม.
สร้างเสร็จ 2560
แบบ High Rise
ชั้น 14
วิวเมือง
สอบถามสถานะอีกครั้ง
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
ชาญอิสสระ ทาวเวอร์ 2
บางกะปิ, ห้วยขวาง, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿243,846/เดือน
(฿599/ตรม.)
406.41 ตรม. Office for rent at ชาญอิสสระ ทาวเวอร์ 2
ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ ชาญอิสสระ ทาวเวอร์ 2 บนทำเลของ บางกะปิ, กรุงเทพมหานคร ซึ่งคุณสามารถเช่า สำนักงาน นี้แบบสัญญาระยะยาว ที่ราคาค่าเช่า ฿243,846 ต่อเดือน หรือซื้อด้วยราคา ฿40,641,000
Details:
406.41 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
MRT 1.42 กม.
ARL 1.44 กม.
BTS 2.88 กม.
แบบ High Rise
วิวเส้นขอบฟ้า
วิวแม่น้ำ หรือ คลอง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 3 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
ชาญอิสสระ ทาวเวอร์ 2
บางกะปิ, ห้วยขวาง, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿243,900/เดือน
(฿599/ตรม.)
406.41 ตรม. Office for rent at ชาญอิสสระ ทาวเวอร์ 2
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น สำนักงาน สำหรับเช่า แบบ สตูดิโอ มีพื้นที่ใช้สอย 406.41 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ ชาญอิสสระ ทาวเวอร์ 2 บนทำเลของ บางกะปิ, กรุงเทพมหานคร และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ม.ค....
Details:
สตูดิโอ
406.41 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
MRT 1.42 กม.
ARL 1.44 กม.
BTS 2.88 กม.
สร้างเสร็จ 2536
แบบ High Rise
ชั้น 34
ดูรูปทั้งหมด
ชาญอิสสระ ทาวเวอร์ 2
บางกะปิ, ห้วยขวาง, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿243,900/เดือน
(฿599/ตรม.)
406.41 ตรม. Office for rent at ชาญอิสสระ ทาวเวอร์ 2
Details:
สตูดิโอ
406.41 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
MRT 1.42 กม.
ARL 1.44 กม.
BTS 2.88 กม.
สร้างเสร็จ 2536
แบบ High Rise
ชั้น 29
วิวเมือง
สอบถามสถานะอีกครั้ง
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
ชาญอิสสระ ทาวเวอร์ 2
บางกะปิ, ห้วยขวาง, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿243,900/เดือน
(฿599/ตรม.)
406.41 ตรม. Office for rent at ชาญอิสสระ ทาวเวอร์ 2
Details:
สตูดิโอ
406.41 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
MRT 1.42 กม.
ARL 1.44 กม.
BTS 2.88 กม.
สร้างเสร็จ 2536
แบบ High Rise
ชั้น 28
วิวเมือง
สอบถามสถานะอีกครั้ง
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
ชาญอิสสระ ทาวเวอร์ 2
บางกะปิ, ห้วยขวาง, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿243,900/เดือน
(฿599/ตรม.)
406.41 ตรม. Office for rent at ชาญอิสสระ ทาวเวอร์ 2
Details:
สตูดิโอ
406.41 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
MRT 1.42 กม.
ARL 1.44 กม.
BTS 2.88 กม.
สร้างเสร็จ 2536
แบบ High Rise
ชั้น 27
วิวเมือง
สอบถามสถานะอีกครั้ง
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
Cigar Bar for Rent in Heart of Bangkok
บางกะปิ, ห้วยขวาง, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿245,000/เดือน
(฿998/ตรม.)
พื้นที่ค้าปลีก สตูดิโอ ให้เช่า ในทำเล บางกะปิ, กรุงเทพมหานคร
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น พื้นที่ค้าปลีก สำหรับเช่า แบบ สตูดิโอ มีพื้นที่ใช้สอย 245 ตรม. อยู่ในทำเล บางกะปิ, กรุงเทพมหานคร ซึ่งคุณสามารถเช่า พื้นที่ค้าปลีก นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿245,000 ต่อเดื...
Details:
สตูดิโอ
245 ตรม.
Property Type:
พื้นที่ค้าปลีก
MRT 0.49 กม.
วิวเมือง
วิวโล่งๆ
ระเบียง
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 3 เดือนที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
ทิปโก้ ทาวเวอร์ 1
สามเสนใน, พญาไท, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿245,690/เดือน
(฿788/ตรม.)
311 ตรม. Office for rent at ทิปโก้ ทาวเวอร์ 1
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น สำนักงาน สำหรับเช่า แบบ สตูดิโอ มีพื้นที่ใช้สอย 311 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ ทิปโก้ ทาวเวอร์ 1 บนทำเลของ สามเสนใน, กรุงเทพมหานคร และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ พ.ย. 2541...
Details:
สตูดิโอ
311 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
MRT 2.1 กม.
BTS 2.12 กม.
สร้างเสร็จ 2541
แบบ High Rise
ชั้น 19
วิวเมือง
สอบถามสถานะอีกครั้ง
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
Office for rent near Ploen Chit BTS station
ลุมพินี, ปทุมวัน, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿246,000/เดือน
(฿750/ตรม.)
327 ตรม. Office for rent in ไทย
อยู่ในทำเล ลุมพินี, กรุงเทพมหานคร ซึ่งคุณสามารถเช่า สำนักงาน นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿246,000 ต่อเดือน
Details:
327 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
ไปสถานี BTS/MRT ได้
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 6 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
ชาญอิสสระ ทาวเวอร์ 1
สุริยวงศ์, บางรัก, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿247,000/เดือน
(฿648/ตรม.)
380 ตรม. Office for rent at ชาญอิสสระ ทาวเวอร์ 1
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น สำนักงาน สำหรับเช่า แบบ สตูดิโอ มีพื้นที่ใช้สอย 380 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ ชาญอิสสระ ทาวเวอร์ 1 บนทำเลของ สุริยวงศ์, กรุงเทพมหานคร และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ธ.ค....
Details:
สตูดิโอ
380 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
MRT 0.53 กม.
BTS 0.69 กม.
สร้างเสร็จ 2528
แบบ High Rise
ชั้น 19
วิวเมือง
สอบถามสถานะอีกครั้ง
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
ชาญอิสสระ ทาวเวอร์ 1
สุริยวงศ์, บางรัก, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿247,000/เดือน
(฿648/ตรม.)
380 ตรม. Office for rent at ชาญอิสสระ ทาวเวอร์ 1
Details:
สตูดิโอ
380 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
MRT 0.53 กม.
BTS 0.69 กม.
สร้างเสร็จ 2528
แบบ High Rise
ชั้น 7
วิวเมือง
สอบถามสถานะอีกครั้ง
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
เดอะ เอ็มไพร์ ทาวเวอร์
ทุ่งวัดดอน, สาทร, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿249,300/เดือน
(฿928/ตรม.)
268.03 ตรม. Office for rent at เดอะ เอ็มไพร์ ทาวเวอร์
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น สำนักงาน สำหรับเช่า แบบ สตูดิโอ มีพื้นที่ใช้สอย 268.03 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ เดอะ เอ็มไพร์ ทาวเวอร์ บนทำเลของ ทุ่งวัดดอน, กรุงเทพมหานคร และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ...
Details:
สตูดิโอ
268.03 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
BTS 0.35 กม.
MRT 1.66 กม.
สร้างเสร็จ 2542
แบบ High Rise
ชั้น 28
วิวเมือง
ห้องหัวมุม/แปลงหัวมุม
สอบถามสถานะอีกครั้ง
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
Office for rent near Seacon Square
หนองบอน, ประเวศ, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿250,000/เดือน
(฿249/ตรม.)
1,000 ตรม. Office for rent in ไทย
Details:
4
Bedroom(s)
12
Bathroom(s)
1,000 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 8 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
A shophouse for rent at sukhumvit 33-Prime Location for Busi
อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
คลองตันเหนือ, วัฒนา, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿250,000/เดือน
(฿1,130/ตรม.)
ร้านขายของ 4 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล คลองตันเหนือ, กรุงเทพมหานคร
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น ร้านขายของ สำหรับเช่า ขนาด 4 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 220 ตรม. อยู่ในทำเล คลองตันเหนือ, กรุงเทพมหานคร และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ก.พ. 2531 ซึ่งคุณสามารถเช่า ร้านขายของ...
Details:
4
Bedroom(s)
3
Bathroom(s)
220 ตรม.
Property Type:
ร้านขายของ
สร้างเสร็จ 2531
ไปสถานี BTS/MRT ได้
ดาดฟ้า
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 1 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
Stand-Alone Office Building at Inthamara 34
ประกาศเมื่อ 1 สัปดาห์ที่แล้ว
อัพเดทล่าสุด 1 สัปดาห์ที่แล้ว
ดินแดง, ดินแดง, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿250,000/เดือน
(฿418/ตรม.)
597 ตรม. Office for rent in ไทย
อยู่ในทำเล ดินแดง, กรุงเทพมหานคร ซึ่งคุณสามารถเช่า สำนักงาน นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿250,000 ต่อเดือน
Details:
597 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
วิวโล่งๆ
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 1 สัปดาห์ที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
Factory and Warehouse for Sale in Maenam Khu
อัพเดทล่าสุด 4 สัปดาห์ที่แล้ว
แม่น้ำคู้, ปลวกแดง, ระยอง, ไทย
฿250,000/เดือน
(฿125/ตรม.)
คลังสินค้า 3 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล แม่น้ำคู้, ระยอง
ขายโรงงาน พร้อมบ้านพัก และที่ดิน ทำเลดีมาก ติดถนนใหญ่ ปลวกแดง ระยอง ใกล้นิคมอุตสาหกรรม WHA 4 มีใบรง. 4 อาคารโรงงาน 1632 ตร.ม. บ้านตึก 2 ชั้น พื่นที่ใช้สอย 360 ตร.ม. สามารถใช้เป...
Details:
3
Bedroom(s)
10
Bathroom(s)
2,000 ตรม.
Property Type:
คลังสินค้า
สร้างเสร็จ 2558
วิวเมือง
รีโนเวทใหม่ทั้งหมด
สวนส่วนตัว
ชานบ้าน
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 4 สัปดาห์ที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Commercial Building for Rent Prime Location
เชิงทะเล, ถลาง, ภูเก็ต, ไทย
฿250,000/เดือน
(฿831/ตรม.)
ตึกทั้งหมด 4 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล เชิงทะเล, ภูเก็ต
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น ตึกทั้งหมด สำหรับเช่า ขนาด 4 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 300 ตรม. อยู่ในทำเล เชิงทะเล, ภูเก็ต และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ม.ค. 2568 ซึ่งคุณสามารถเช่า ตึกทั้งหมด นี้ได้ด้วย...
Details:
4
Bedroom(s)
4
Bathroom(s)
300 ตรม.
Property Type:
ตึกทั้งหมด
สร้างเสร็จ 2568
วิวเมือง
ชานบ้าน
ระเบียง
ที่จอดรถ
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
Rama 3 Road, Bang Khlo, Bang Kho Laem
บางโคล่, บางคอแหลม, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿250,000/เดือน
(฿440/ตรม.)
567.10 ตรม. Office for rent in ไทย
อยู่ในทำเล บางโคล่, กรุงเทพมหานคร ซึ่งคุณสามารถเช่า สำนักงาน นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿250,000 ต่อเดือน
Details:
567.10 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
BRT 0.46 กม.
วิวเมือง
ชานบ้าน
ระเบียง
ที่จอดรถ
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
Hotel for Rent In Jed Yod close to Nimmanhaemin
ช้างเผือก, เมืองเชียงใหม่, เชียงใหม่, ไทย
฿250,000/เดือน
(฿164/ตรม.)
โรงแรม 18 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล ช้างเผือก, เชียงใหม่
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น โรงแรม สำหรับเช่า ขนาด 18 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 1,520 ตรม. อยู่ในทำเล ช้างเผือก, เชียงใหม่ ซึ่งคุณสามารถเช่า โรงแรม นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿250,000 ต่อเดือน
Details:
18
Bedroom(s)
18
Bathroom(s)
1,520 ตรม.
Property Type:
โรงแรม
วิวสวน
เข้าถึงสระส่วนกลางได้
เข้าถึงสวนส่วนกลางได้
เครื่องซักผ้า
สถานะการเช่า: 31 ส.ค. 2571
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 5 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Bussiness location and Outstanding in The Center of Bangkok
บางรัก, บางรัก, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿250,000/เดือน
(฿665/ตรม.)
375 ตรม. Office for rent in ไทย
อยู่ในทำเล บางรัก, กรุงเทพมหานคร และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ม.ค. 2553 ซึ่งคุณสามารถเช่า สำนักงาน นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿250,000 ต่อเดือน
Details:
375 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
โบสถ์ 0.17 กม.
สร้างเสร็จ 2553
Electricity
ชั้นลอย
ระเบียง
สัตว์เลี้ยง : เฉพาะสุนัขเท่านั้น
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
บ้านพันนา เอกมัย-รามอินทรา
ลาดพร้าว, ลาดพร้าว, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿250,000/เดือน
฿450,000 /เดือน
(฿324/ตรม.)
770 ตรม. Office for rent at บ้านพันนา เอกมัย-รามอินทรา
*พิเศษ*โฮมออฟฟิศพร้อมที่พักอาศัยขนาดใหญ่ 5ชั้นติดCentral Eastville+ดาดฟ้า+โกดัง พร้อมลิฟต์ในตัว เลียบด่วน เอกมัย-รามอินทรา ขนาดที่ดิน : 122 ตารางวา หน้าอาคารหันทางทิศเหนือ พื้นที่ใช้สอย : 770 ตารางเม...
Details:
770 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
MRT 4.59 กม.
สร้างเสร็จ 2563
วิวเมือง
วิวโล่งๆ
ดาดฟ้า
ชานบ้าน
เตาไมโครเวฟ
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 4 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
Commercial Building for Rent in Khlong San
คลองต้นไทร, คลองสาน, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿250,000/เดือน
฿260,000 /เดือน
(฿238/ตรม.)
1,050 ตรม. Office for rent in ไทย
อยู่ในทำเล คลองต้นไทร, กรุงเทพมหานคร ซึ่งคุณสามารถเช่า สำนักงาน นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿250,000 ต่อเดือน
Details:
1,050 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
วิวเมือง
ชานบ้าน
ระเบียง
ที่จอดรถ
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 11 เดือนที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
>
1
...
82
83
84
...
100
2,461 - 2,490 จาก 2,978 ยูนิต
ไทย
ดูบ้านเพิ่มเติมในทำเลของไทย
กรุงเทพมหานคร
มี 51,179 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿1.8K - ฿1.27B
ดูทำเลเพิ่มเติม
ภูเก็ต
มี 8,214 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿0 - ฿38.1M
ดูทำเลเพิ่มเติม
ชลบุรี
มี 4,340 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿0 - ฿898K
ดูทำเลเพิ่มเติม
เชียงใหม่
มี 3,554 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿0 - ฿988K
ดูทำเลเพิ่มเติม
ประจวบคีรีขันธ์
มี 2,397 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿3.49K - ฿16M
ดูทำเลเพิ่มเติม
สมุทรปราการ
มี 2,268 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿1.7K - ฿48.4M
ดูทำเลเพิ่มเติม
นนทบุรี
มี 1,299 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿1 - ฿1.95M
ดูทำเลเพิ่มเติม
สุราษฎร์ธานี
มี 907 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿4.49K - ฿4.59M
ดูทำเลเพิ่มเติม
ปทุมธานี
มี 550 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿2.49K - ฿2.03B
ดูทำเลเพิ่มเติม
เพชรบุรี
มี 415 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿4.49K - ฿383K
ทำเลที่ตั้ง
1
บันยัน ทรี เรสซิเดนซ์ ริเวอร์ไซด์ กรุงเทพ
คลองสาน, คลองสาน, กรุงเทพมหานคร
฿59,854
ราคาเริ่มต้น
12 รีวิว
2
อนิล สาทร 12
ทุ่งวัดดอน, สาทร, กรุงเทพมหานคร
฿37,908
ราคาเริ่มต้น
10 รีวิว
3
โคปาคาบาน่า บีช จอมเทียน
เมืองพัทยา, พัทยา, ชลบุรี
฿19,149
ราคาเริ่มต้น
4 รีวิว
4
ไอดีโอ จุฬา - สามย่าน
สี่พระยา, บางรัก, กรุงเทพมหานคร
฿19,951