บ้าน พร้อม ให้เช่า ใน ไทย
(มี บ้าน 2,978)
ห้วยขวาง, ห้วยขวาง, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿210,000/เดือน
(฿349/ตรม.)
600 ตรม. Office for rent at อโยธยา ทาวเวอร์
ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ อโยธยา ทาวเวอร์ บนทำเลของ ห้วยขวาง, กรุงเทพมหานคร ซึ่งคุณสามารถเช่า สำนักงาน นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿210,000 ต่อเดือน
Details:
600 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
MRT 0.88 กม.
BTS 4.22 กม.
แบบ High Rise
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 1 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
ลิเบอร์ตี้ สแควร์
สีลม, บางรัก, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿210,120/เดือน
(฿678/ตรม.)
309 ตรม. Office for rent at ลิเบอร์ตี้ สแควร์
ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ ลิเบอร์ตี้ สแควร์ บนทำเลของ สีลม, กรุงเทพมหานคร ซึ่งคุณสามารถเช่า สำนักงาน นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿210,120 ต่อเดือน
Details:
309 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
BTS 0.17 กม.
MRT 0.41 กม.
สร้างเสร็จ 2540
แบบ High Rise
ชั้น 10
วิวเมือง
ไปสถานี BTS/MRT ได้
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 7 เดือนที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
อิตัลไทย ทาวเวอร์
บางกะปิ, ห้วยขวาง, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿210,300/เดือน
(฿549/ตรม.)
382.42 ตรม. Office for rent at อิตัลไทย ทาวเวอร์
ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ อิตัลไทย ทาวเวอร์ บนทำเลของ บางกะปิ, กรุงเทพมหานคร ซึ่งคุณสามารถเช่า สำนักงาน นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿210,300 ต่อเดือน
Details:
382.42 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
MRT 1.15 กม.
ARL 1.72 กม.
BTS 2.28 กม.
แบบ High Rise
ชั้น 22
วิวเมือง
ชานบ้าน
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 1 ปีที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
Office For Rent Wireless Road
ลุมพินี, ปทุมวัน, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿210,870/เดือน
(฿988/ตรม.)
213 ตรม. Office for rent in ไทย
อยู่ในทำเล ลุมพินี, กรุงเทพมหานคร และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ม.ค. 2544 ซึ่งคุณสามารถเช่า สำนักงาน นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿210,870 ต่อเดือน
Details:
1
Bathroom(s)
213 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
สร้างเสร็จ 2544
วิวเมือง
วิวโล่งๆ
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 6 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
วัน แปซิฟิค เพลส
คลองเตย, คลองเตย, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿214,600/เดือน
(฿723/ตรม.)
296 ตรม. Office for rent at วัน แปซิฟิค เพลส
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น สำนักงาน สำหรับเช่า แบบ สตูดิโอ มีพื้นที่ใช้สอย 296 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ วัน แปซิฟิค เพลส บนทำเลของ คลองเตย, กรุงเทพมหานคร และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ มิ.ย. 2532&...
Details:
สตูดิโอ
296 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
BTS 0.21 กม.
MRT 1.12 กม.
ARL 2.55 กม.
สร้างเสร็จ 2532
แบบ High Rise
ชั้น 11
วิวเมือง
สอบถามสถานะอีกครั้ง
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
ทิปโก้ ทาวเวอร์ 1
สามเสนใน, พญาไท, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿214,880/เดือน
(฿788/ตรม.)
272 ตรม. Office for rent at ทิปโก้ ทาวเวอร์ 1
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น สำนักงาน สำหรับเช่า แบบ สตูดิโอ มีพื้นที่ใช้สอย 272 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ ทิปโก้ ทาวเวอร์ 1 บนทำเลของ สามเสนใน, กรุงเทพมหานคร และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ พ.ย. 2541...
Details:
สตูดิโอ
272 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
MRT 2.1 กม.
BTS 2.12 กม.
สร้างเสร็จ 2541
แบบ High Rise
ชั้น 17
วิวเมือง
สอบถามสถานะอีกครั้ง
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
รีเจ้นท์ ศรีนครินทร์ ทาวเวอร์
สวนหลวง, สวนหลวง, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿216,000/เดือน
(฿3,370/ตรม.)
64 ตรม. Office for rent at รีเจ้นท์ ศรีนครินทร์ ทาวเวอร์
ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ รีเจ้นท์ ศรีนครินทร์ ทาวเวอร์ บนทำเลของ สวนหลวง, กรุงเทพมหานคร และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ธ.ค. 2535 ซึ่งคุณสามารถเช่า สำนักงาน นี้แบบสัญญาระยะยาว ที่ราคาค่าเช่า ฿216,0...
Details:
64 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
MRT 0.98 กม.
ARL 1.37 กม.
สร้างเสร็จ 2535
แบบ High Rise
ชั้น 5
ดูรูปทั้งหมด
อาคารสมัชชาวาณิช 2
คลองตันเหนือ, วัฒนา, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿218,500/เดือน
(฿948/ตรม.)
230 ตรม. Office for rent at อาคารสมัชชาวาณิช 2
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น สำนักงาน สำหรับเช่า แบบ สตูดิโอ มีพื้นที่ใช้สอย 230 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ อาคารสมัชชาวาณิช 2 บนทำเลของ คลองตันเหนือ, กรุงเทพมหานคร และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ม.ค....
Details:
สตูดิโอ
230 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
BTS 0.43 กม.
MRT 1.08 กม.
ARL 2.94 กม.
สร้างเสร็จ 2538
แบบ High Rise
ชั้น 12
วิวเมือง
สอบถามสถานะอีกครั้ง
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
วัน แปซิฟิค เพลส
คลองเตย, คลองเตย, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿219,745/เดือน
(฿723/ตรม.)
303.09 ตรม. Office for rent at วัน แปซิฟิค เพลส
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น สำนักงาน สำหรับเช่า แบบ สตูดิโอ มีพื้นที่ใช้สอย 303.09 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ วัน แปซิฟิค เพลส บนทำเลของ คลองเตย, กรุงเทพมหานคร และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ มิ.ย. 25...
Details:
สตูดิโอ
303.09 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
BTS 0.21 กม.
MRT 1.12 กม.
ARL 2.55 กม.
สร้างเสร็จ 2532
แบบ High Rise
ชั้น 15
วิวเมือง
สอบถามสถานะอีกครั้ง
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
ชายน์@33
ประกาศเมื่อ 6 วันที่แล้ว
คลองตันเหนือ, วัฒนา, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿220,000/เดือน
(฿954/ตรม.)
ร้านขายของ ให้เช่า ในโครงการ ชายน์@33
ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ ชายน์@33 บนทำเลของ คลองตันเหนือ, กรุงเทพมหานคร และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ มิ.ย. 2569 ซึ่งคุณสามารถเช่า ร้านขายของ นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿220,000 ต่อเดือน
Details:
4
Bathroom(s)
230 ตรม.
Property Type:
ร้านขายของ
BTS 1.06 กม.
MRT 1.39 กม.
ARL 2.67 กม.
สร้างเสร็จ 2569
แบบ Low Rise
วิว 360 องศา
วิวเส้นขอบฟ้า
ดาดฟ้า
เข้าถึงสวนส่วนกลางได้
ชานบ้าน
สถานะการเช่า: ว่าง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
Standalone 4-Storey Office Building (Corner Unit)
รองเมือง, ปทุมวัน, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿220,000/เดือน
(฿293/ตรม.)
750 ตรม. Office for rent in ไทย
อยู่ในทำเล รองเมือง, กรุงเทพมหานคร ซึ่งคุณสามารถเช่า สำนักงาน นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿220,000 ต่อเดือน
Details:
2
Bathroom(s)
750 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 3 เดือนที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
Office for Rent in Thonglor
คลองตันเหนือ, วัฒนา, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿220,000/เดือน
(฿998/ตรม.)
220 ตรม. Office for rent in ไทย
อยู่ในทำเล คลองตันเหนือ, กรุงเทพมหานคร ซึ่งคุณสามารถเช่า สำนักงาน นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿220,000 ต่อเดือน
Details:
220 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
ศูนย์การค้า 0.08 กม.
วิวเมือง
ลิฟต์ส่วนตัว
ระเบียง
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
not-set
อัพเดทล่าสุด 2 เดือนที่แล้ว
ห้วยขวาง, กำแพงแสน, นครปฐม, ไทย
฿220,000/เดือน
(฿55/ตรม.)
คลังสินค้า ให้เช่า ในทำเล ห้วยขวาง, นครปฐม
โรงงานตั้งอยู่บนเนื้อที่ ขนาด 4-2-93 ไร่ พื้นที่ใช้สอยในตัวโรงงานอยู่ที่ 40*100=4,000 ตารางเมตร หลังคาโรงงานสูง 10 เมตร พื้นโรงงานรับน้ำหนักได้ถึง 3 ตัน / ตารางเมตรประตูทางเข้าโรงงานอยู่ด...
Details:
4,000 ตรม.
Property Type:
คลังสินค้า
การเช่าขั้นต่ำ: แบบเดือนต่อเดือน
อัพเดทล่าสุด: 2 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
not-set
บางน้ำจืด, เมืองสมุทรสาคร, สมุทรสาคร, ไทย
฿220,000/เดือน
(฿100/ตรม.)
คลังสินค้า ให้เช่า ในทำเล บางน้ำจืด, สมุทรสาคร
📌 โกดังให้เช่า พระราม 2📌 💵💵 ราคาเพียง 100 บาท/ตรม.✨✨ ✅ สัญญาเช่าขั้นต่ำ 3 ปี ✅ พื้นที่รวม 3,600 ตรม. ✅ พื้นที่โกดัง 2,200 ตรม. ✅ รถคอนเทนเนอร์เข้าได้ ✅ มีลิฟท์ไฮดรอลิค พร้อมลงสินค้า ✅ มีชั...
Details:
2,200 ตรม.
Property Type:
คลังสินค้า
ที่จอดรถ
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
not-set
ห้วยขวาง, กำแพงแสน, นครปฐม, ไทย
฿220,000/เดือน
(฿55/ตรม.)
คลังสินค้า ให้เช่า ในทำเล ห้วยขวาง, นครปฐม
Details:
4,000 ตรม.
Property Type:
คลังสินค้า
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 3 ถึง 6 เดือน
อัพเดทล่าสุด: 3 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
not-set
ท่ามะกา, ท่ามะกา, กาญจนบุรี, ไทย
฿220,000/เดือน
(฿73/ตรม.)
คลังสินค้า ให้เช่า ในทำเล ท่ามะกา, กาญจนบุรี
โกดังให้เช่า พร้อมบ้านพักคนงาน แข็งแรง ติดถนนใหญ่ ถนนกว้าง อุ่นใจจากที่ทำการสายตรวจที่อยู่ตรงทางเข้าโกดัง บนพื้นที่ ขนาด 15 ไร่ 211 ตารางวาพร้อมด้วยสิ่งอำนวยความสะดวกครบครัน ...
Details:
3
Bathroom(s)
3,024 ตรม.
Property Type:
คลังสินค้า
การเช่าขั้นต่ำ: แบบเดือนต่อเดือน
อัพเดทล่าสุด: 4 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Hotel for Rent Near Wat Ket
วัดเกต, เมืองเชียงใหม่, เชียงใหม่, ไทย
฿220,000/เดือน
(฿439/ตรม.)
โรงแรม 20 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล วัดเกต, เชียงใหม่
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น โรงแรม สำหรับเช่า ขนาด 20 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 500 ตรม. อยู่ในทำเล วัดเกต, เชียงใหม่ ซึ่งคุณสามารถเช่า โรงแรม นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿220,000 ต่อเดือน
Details:
20
Bedroom(s)
20
Bathroom(s)
500 ตรม.
Property Type:
โรงแรม
สถานีรถไฟ 0.55 กม.
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 1 ปีที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
Office For Rent Wireless Road
ลุมพินี, ปทุมวัน, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿220,000/เดือน
(฿1,030/ตรม.)
213 ตรม. Office for rent in ไทย
อยู่ในทำเล ลุมพินี, กรุงเทพมหานคร และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ม.ค. 2544 ซึ่งคุณสามารถเช่า สำนักงาน นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿220,000 ต่อเดือน
Details:
2
Bathroom(s)
213 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
สร้างเสร็จ 2544
วิวเมือง
วิวโล่งๆ
เข้าถึงสวนส่วนกลางได้
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
ชายน์@33
ประกาศเมื่อ 6 วันที่แล้ว
คลองตันเหนือ, วัฒนา, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿220,000/เดือน
(฿954/ตรม.)
พื้นที่ค้าปลีก สตูดิโอ ให้เช่า ในโครงการ ชายน์@33
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น พื้นที่ค้าปลีก สำหรับเช่า แบบ สตูดิโอ มีพื้นที่ใช้สอย 230 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ ชายน์@33 บนทำเลของ คลองตันเหนือ, กรุงเทพมหานคร และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ มิ.ย. 25...
Details:
สตูดิโอ
4
Bathroom(s)
230 ตรม.
Property Type:
พื้นที่ค้าปลีก
BTS 1.06 กม.
MRT 1.39 กม.
ARL 2.67 กม.
สร้างเสร็จ 2569
แบบ Low Rise
เข้าถึงสระส่วนกลางได้
ดาดฟ้า
ชานบ้าน
สถานะการเช่า: ว่าง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
not-set
ท่ามะกา, ท่ามะกา, กาญจนบุรี, ไทย
฿220,000/เดือน
(฿69/ตรม.)
คลังสินค้า ให้เช่า ในทำเล ท่ามะกา, กาญจนบุรี
Details:
3,204 ตรม.
Property Type:
คลังสินค้า
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 3 ถึง 6 เดือน
อัพเดทล่าสุด: 3 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
5 Storeys Office Building in Ratchadapisaek Road
ดินแดง, ดินแดง, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿220,000/เดือน
(฿231/ตรม.)
ตึกทั้งหมด 5 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล ดินแดง, กรุงเทพมหานคร
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น ตึกทั้งหมด สำหรับเช่า ขนาด 5 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 950 ตรม. อยู่ในทำเล ดินแดง, กรุงเทพมหานคร ซึ่งคุณสามารถเช่า ตึกทั้งหมด นี้แบบสัญญาระยะยาว ที่ราคาค่าเช่า ฿220,000 ต่อเด...
Details:
5
Bedroom(s)
7
Bathroom(s)
950 ตรม.
Property Type:
ตึกทั้งหมด
ศูนย์การค้า 0.25 กม.
วิวเมือง
ลิฟต์ส่วนตัว
ชานบ้าน
ระเบียง
สถานะการเช่า: 1 ธ.ค. 2570
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 1 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Commercial Building for Rent in Thong Lo
ประกาศเมื่อ 3 สัปดาห์ที่แล้ว
อัพเดทล่าสุด 3 สัปดาห์ที่แล้ว
คลองตันเหนือ, วัฒนา, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿220,000/เดือน
(฿1,100/ตรม.)
พื้นที่ค้าปลีก ให้เช่า ในทำเล คลองตันเหนือ, กรุงเทพมหานคร
อยู่ในทำเล คลองตันเหนือ, กรุงเทพมหานคร ซึ่งคุณสามารถเช่า พื้นที่ค้าปลีก นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿220,000 ต่อเดือน
Details:
2
Bathroom(s)
200 ตรม.
Property Type:
พื้นที่ค้าปลีก
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 3 สัปดาห์ที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
not-set
ประกาศเมื่อ 1 สัปดาห์ที่แล้ว
อัพเดทล่าสุด 1 สัปดาห์ที่แล้ว
ห้วยขวาง, กำแพงแสน, นครปฐม, ไทย
฿220,000/เดือน
(฿55/ตรม.)
คลังสินค้า ให้เช่า ในทำเล ห้วยขวาง, นครปฐม
Details:
4,000 ตรม.
Property Type:
คลังสินค้า
การเช่าขั้นต่ำ: แบบเดือนต่อเดือน
อัพเดทล่าสุด: 1 สัปดาห์ที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
แอร์พอร์ต บิสซิเนส พาร์ค
สุเทพ, เมืองเชียงใหม่, เชียงใหม่, ไทย
฿220,000/เดือน
(฿549/ตรม.)
400 ตรม. Office for rent at แอร์พอร์ต บิสซิเนส พาร์ค
ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ แอร์พอร์ต บิสซิเนส พาร์ค บนทำเลของ สุเทพ, เชียงใหม่ และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ มี.ค. 2541 ซึ่งคุณสามารถเช่า สำนักงาน นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿220,000 ต่อเดือน
Details:
400 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
สร้างเสร็จ 2541
แบบ Low Rise
วิวภูเขา
วิวเมือง
เข้าถึงสวนส่วนกลางได้
ระเบียง
คนดูแลสวน
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
ชายน์@33
ประกาศเมื่อ 1 สัปดาห์ที่แล้ว
อัพเดทล่าสุด 1 สัปดาห์ที่แล้ว
คลองตันเหนือ, วัฒนา, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿220,000/เดือน
(฿798/ตรม.)
พื้นที่ค้าปลีก ให้เช่า ในโครงการ ชายน์@33
ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ ชายน์@33 บนทำเลของ คลองตันเหนือ, กรุงเทพมหานคร และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ม.ค. 2556 ซึ่งคุณสามารถเช่า พื้นที่ค้าปลีก นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿220,000 ต่อเดือน
Details:
275 ตรม.
Property Type:
พื้นที่ค้าปลีก
BTS 1.06 กม.
MRT 1.39 กม.
ARL 2.67 กม.
สร้างเสร็จ 2556
แบบ Low Rise
วิวโล่งๆ
สถานะการเช่า: 1 มิ.ย. 2569
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 1 สัปดาห์ที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
not-set
อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
ห้วยขวาง, กำแพงแสน, นครปฐม, ไทย
฿220,000/เดือน
(฿65/ตรม.)
คลังสินค้า ให้เช่า ในทำเล ห้วยขวาง, นครปฐม
Details:
3,400 ตรม.
Property Type:
คลังสินค้า
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 3 ถึง 6 เดือน
อัพเดทล่าสุด: 1 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
not-set
อัพเดทล่าสุด 2 เดือนที่แล้ว
ท่ามะกา, ท่ามะกา, กาญจนบุรี, ไทย
฿220,000/เดือน
(฿69/ตรม.)
คลังสินค้า ให้เช่า ในทำเล ท่ามะกา, กาญจนบุรี
Details:
3,204 ตรม.
Property Type:
คลังสินค้า
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 3 ถึง 6 เดือน
อัพเดทล่าสุด: 2 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
not-set
ประกาศเมื่อ 1 วันที่แล้ว
อัพเดทล่าสุด 23 ชั่วโมงที่แล้ว
ท่ามะกา, ท่ามะกา, กาญจนบุรี, ไทย
฿220,000/เดือน
(฿69/ตรม.)
คลังสินค้า ให้เช่า ในทำเล ท่ามะกา, กาญจนบุรี
Details:
3,204 ตรม.
Property Type:
คลังสินค้า
การเช่าขั้นต่ำ: แบบเดือนต่อเดือน
อัพเดทล่าสุด: 23 ชั่วโมงที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
ShopHouse 4 Storey - Prime main road frontage on Rama IV Rd.
รองเมือง, ปทุมวัน, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿220,000/เดือน
฿250,000 /เดือน
(฿314/ตรม.)
ร้านขายของ สตูดิโอ ให้เช่า ในทำเล รองเมือง, กรุงเทพมหานคร
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น ร้านขายของ สำหรับเช่า แบบ สตูดิโอ มีพื้นที่ใช้สอย 700 ตรม. อยู่ในทำเล รองเมือง, กรุงเทพมหานคร ซึ่งคุณสามารถเช่า ร้านขายของ นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿220,000 ต่อเดือน
Details:
สตูดิโอ
4
Bathroom(s)
700 ตรม.
Property Type:
ร้านขายของ
วิวโล่งๆ
ไปสถานี BTS/MRT ได้
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 5 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
Office Building for Rent in Premier Alley
หนองบอน, ประเวศ, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿220,000/เดือน
(฿183/ตรม.)
1,200 ตรม. Office for rent in ไทย
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น สำนักงาน สำหรับเช่า ขนาด 7 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 1,200 ตรม. อยู่ในทำเล หนองบอน, กรุงเทพมหานคร ซึ่งคุณสามารถเช่า สำนักงาน นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿220,000 ต่อเดือน
Details:
7
Bedroom(s)
9
Bathroom(s)
1,200 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
BTS 5.43 กม.
ระเบียง
สถานะการเช่า: 1 ม.ค. 2570
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
รายละเอียดเพิ่มเติม
>
1
...
80
81
82
...
100
2,401 - 2,430 จาก 2,978 ยูนิต
ไทย
ดูบ้านเพิ่มเติมในทำเลของไทย
กรุงเทพมหานคร
มี 51,179 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿1.8K - ฿1.27B
ดูทำเลเพิ่มเติม
ภูเก็ต
มี 8,213 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿0 - ฿38.1M
ดูทำเลเพิ่มเติม
ชลบุรี
มี 4,340 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿0 - ฿898K
ดูทำเลเพิ่มเติม
เชียงใหม่
มี 3,554 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿0 - ฿988K
ดูทำเลเพิ่มเติม
ประจวบคีรีขันธ์
มี 2,397 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿3.49K - ฿16M
ดูทำเลเพิ่มเติม
สมุทรปราการ
มี 2,268 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿1.7K - ฿48.4M
ดูทำเลเพิ่มเติม
นนทบุรี
มี 1,299 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿1 - ฿1.95M
ดูทำเลเพิ่มเติม
สุราษฎร์ธานี
มี 907 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿4.49K - ฿4.59M
ดูทำเลเพิ่มเติม
ปทุมธานี
มี 550 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿2.49K - ฿2.03B
ดูทำเลเพิ่มเติม
เพชรบุรี
มี 415 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿4.49K - ฿383K
ทำเลที่ตั้ง
1
บันยัน ทรี เรสซิเดนซ์ ริเวอร์ไซด์ กรุงเทพ
คลองสาน, คลองสาน, กรุงเทพมหานคร
฿59,854
ราคาเริ่มต้น
12 รีวิว
2
อนิล สาทร 12
ทุ่งวัดดอน, สาทร, กรุงเทพมหานคร
฿37,908
ราคาเริ่มต้น
10 รีวิว
3
โคปาคาบาน่า บีช จอมเทียน