บ้าน พร้อม ให้เช่า ใน ไทย
(มี บ้าน 2,978)
not-set
อัพเดทล่าสุด 2 เดือนที่แล้ว
คลองข่อย, ปากเกร็ด, นนทบุรี, ไทย
฿135,000/เดือน
(฿14/ตรม.)
คลังสินค้า ให้เช่า ในทำเล คลองข่อย, นนทบุรี
ให้เช่าโรงงาน(นนทบุรี) มีให้เลือกหลายขนาด เริ่มต้น 1,500 - 10,000 ตารางเมตร ใกล้ ถ. กาญจนาภิเษกเพียง 5 นาที รถเทรลเลอร์เข้าสะดวก ถนนกว้าง 8 ม. ตลอดทาง มาพร้อมที่ชั่งน้ำหนัก(รับได้ 80 ตัน)...
Details:
10,000 ตรม.
Property Type:
คลังสินค้า
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 3 ถึง 6 เดือน
อัพเดทล่าสุด: 2 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
วัน โอเอซิส
อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
ลุมพินี, ปทุมวัน, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿135,000/เดือน
(฿998/ตรม.)
พื้นที่ค้าปลีก สตูดิโอ ให้เช่า ในโครงการ วัน โอเอซิส
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น พื้นที่ค้าปลีก สำหรับเช่า แบบ สตูดิโอ มีพื้นที่ใช้สอย 135 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ วัน โอเอซิส บนทำเลของ ลุมพินี, กรุงเทพมหานคร ซึ่งคุณสามารถเช่า พื้นที่ค้าปลีก...
Details:
สตูดิโอ
1
Bathroom(s)
135 ตรม.
Property Type:
พื้นที่ค้าปลีก
BTS 0.7 กม.
MRT 1.96 กม.
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 1 เดือนที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
New 2-Storey Warehouse with Office for RENT @Phayathai
สามเสนใน, พญาไท, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿135,000/เดือน
(฿354/ตรม.)
คลังสินค้า ให้เช่า ในทำเล สามเสนใน, กรุงเทพมหานคร
อยู่ในทำเล สามเสนใน, กรุงเทพมหานคร ซึ่งคุณสามารถเช่า คลังสินค้า นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿135,000 ต่อเดือน
Details:
380 ตรม.
Property Type:
คลังสินค้า
สถานะการเช่า: 1 มิ.ย. 2571
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 5 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
not-set
อัพเดทล่าสุด 2 เดือนที่แล้ว
คลองข่อย, ปากเกร็ด, นนทบุรี, ไทย
฿135,000/เดือน
(฿90/ตรม.)
คลังสินค้า ให้เช่า ในทำเล คลองข่อย, นนทบุรี
Details:
1,500 ตรม.
Property Type:
คลังสินค้า
การเช่าขั้นต่ำ: แบบเดือนต่อเดือน
อัพเดทล่าสุด: 2 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
อาคารธนภูมิ
อัพเดทล่าสุด 2 เดือนที่แล้ว
มักกะสัน, ราชเทวี, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿135,500/เดือน
(฿683/ตรม.)
197.86 ตรม. Office for rent at อาคารธนภูมิ
ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ อาคารธนภูมิ บนทำเลของ มักกะสัน, กรุงเทพมหานคร ซึ่งคุณสามารถเช่า สำนักงาน นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿135,500 ต่อเดือน
Details:
197.86 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
MRT 0.75 กม.
ARL 1.13 กม.
BTS 1.47 กม.
แบบ High Rise
วิวเมือง
ไปสถานี BTS/MRT ได้
สถานะการเช่า: 31 มี.ค. 2572
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 2 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
เพียร์ วันวันวัน
อัพเดทล่าสุด 2 เดือนที่แล้ว
ลุมพินี, ปทุมวัน, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿135,830/เดือน
(฿1,040/ตรม.)
130 ตรม. Office for rent at เพียร์ วันวันวัน
ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ เพียร์ วันวันวัน บนทำเลของ ลุมพินี, กรุงเทพมหานคร และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ม.ค. 2566 ซึ่งคุณสามารถเช่า สำนักงาน นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿135,830 ต่อเดือน
Details:
130 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
BTS 0.62 กม.
ARL 1.09 กม.
สร้างเสร็จ 2566
แบบ High Rise
วิวเส้นขอบฟ้า
วิวเมือง
ติดสถานี BTS/MRT
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 2 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
เดอะ โมเดิร์น กรุ๊ป ทาวเวอร์
บางตลาด, ปากเกร็ด, นนทบุรี, ไทย
฿136,250/เดือน
(฿249/ตรม.)
545 ตรม. Office for rent at เดอะ โมเดิร์น กรุ๊ป ทาวเวอร์
พื้นที่สำนักงานให้เช่า ชั้น 7 ทั้งชั้น อาคารโมเดอร์นกรุ๊ป ถนนแจ้งวัฒนะ ใกล้เซนทรัลแจ้งวัฒนะใกล้รถไฟฟ้าสายสีชมพู สถานีแจ้งวัฒนะ-ปากเกร็ด 28 เพียง 300 เมตร มีที่จอดรถในร่มสนใจติดต่อ 065 991 9542
Details:
545 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
สร้างเสร็จ 2543
แบบ Low Rise
วิวเมือง
ดาดฟ้า
ที่จอดรถ
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Luxury Commercial Space for Rent
คลองตันเหนือ, วัฒนา, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿136,400/เดือน
(฿109/ตรม.)
พื้นที่ค้าปลีก ให้เช่า ในทำเล คลองตันเหนือ, กรุงเทพมหานคร
อยู่ในทำเล คลองตันเหนือ, กรุงเทพมหานคร และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ม.ค. 2567 ซึ่งคุณสามารถเช่า พื้นที่ค้าปลีก นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿136,400 ต่อเดือน
Details:
1,254 ตรม.
Property Type:
พื้นที่ค้าปลีก
โรงพยาบาล 0.37 กม.
สร้างเสร็จ 2567
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
ภิรัชทาวเวอร์ แอท ไบเทค
บางนา, บางนา, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿136,800/เดือน
0 ตรม. Office for rent at ภิรัชทาวเวอร์ แอท ไบเทค
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น สำนักงาน สำหรับเช่า แบบ สตูดิโอ มีพื้นที่ใช้สอย 0 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ ภิรัชทาวเวอร์ แอท ไบเทค บนทำเลของ บางนา, กรุงเทพมหานคร และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ก.พ. 256...
Details:
สตูดิโอ
N/A
Property Type:
สำนักงาน
BTS 0.34 กม.
สร้างเสร็จ 2560
แบบ High Rise
ชั้น 12
วิวเมือง
สอบถามสถานะอีกครั้ง
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
อาคารจุฑามาศ
อัพเดทล่าสุด 1 สัปดาห์ที่แล้ว
ตลาดบางเขน, หลักสี่, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿137,500/เดือน
(฿549/ตรม.)
250 ตรม. Office for rent at อาคารจุฑามาศ
ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ อาคารจุฑามาศ บนทำเลของ ตลาดบางเขน, กรุงเทพมหานคร ซึ่งคุณสามารถเช่า สำนักงาน นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿137,500 ต่อเดือน
Details:
250 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
MRT 2.21 กม.
BTS 2.78 กม.
แบบ High Rise
วิวเมือง
ไปสถานี BTS/MRT ได้
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 1 สัปดาห์ที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
อินเตอร์เชนจ์ 21
คลองเตยเหนือ, วัฒนา, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿137,700/เดือน
(฿1,350/ตรม.)
102 ตรม. Office for rent at อินเตอร์เชนจ์ 21
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น สำนักงาน สำหรับเช่า แบบ สตูดิโอ มีพื้นที่ใช้สอย 102 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ อินเตอร์เชนจ์ 21 บนทำเลของ คลองเตยเหนือ, กรุงเทพมหานคร และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ม.ค. 2...
Details:
สตูดิโอ
102 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
BTS 0.16 กม.
MRT 0.25 กม.
ARL 1.92 กม.
สร้างเสร็จ 2551
แบบ High Rise
ชั้น 22
วิวเมือง
สอบถามสถานะอีกครั้ง
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
ชาญอิสสระ ทาวเวอร์ 2
บางกะปิ, ห้วยขวาง, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿138,400/เดือน
(฿599/ตรม.)
230.61 ตรม. Office for rent at ชาญอิสสระ ทาวเวอร์ 2
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น สำนักงาน สำหรับเช่า แบบ สตูดิโอ มีพื้นที่ใช้สอย 230.61 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ ชาญอิสสระ ทาวเวอร์ 2 บนทำเลของ บางกะปิ, กรุงเทพมหานคร และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ม.ค....
Details:
สตูดิโอ
230.61 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
MRT 1.42 กม.
ARL 1.44 กม.
BTS 2.88 กม.
สร้างเสร็จ 2536
แบบ High Rise
ชั้น 29
วิวเมือง
สอบถามสถานะอีกครั้ง
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
พีเตอร์ซัน สุขุมวิท 26
คลองตัน, คลองเตย, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿138,520/เดือน
(฿798/ตรม.)
173.15 ตรม. Office for rent at พีเตอร์ซัน สุขุมวิท 26
ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ พีเตอร์ซัน สุขุมวิท 26 บนทำเลของ คลองตัน, กรุงเทพมหานคร ซึ่งคุณสามารถเช่า สำนักงาน นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿138,520 ต่อเดือน
Details:
173.15 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
BTS 0.28 กม.
MRT 1.65 กม.
แบบ High Rise
ชั้น 5
วิวเมือง
ที่จอดรถ
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
Warehouse with office for rent at Krungthep Kreetha
อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
คลองสามประเวศ, ลาดกระบัง, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿139,000/เดือน
(฿231/ตรม.)
คลังสินค้า ให้เช่า ในทำเล คลองสามประเวศ, กรุงเทพมหานคร
อยู่ในทำเล คลองสามประเวศ, กรุงเทพมหานคร ซึ่งคุณสามารถเช่า คลังสินค้า นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿139,000 ต่อเดือน
Details:
600 ตรม.
Property Type:
คลังสินค้า
สถานะการเช่า: 1 ส.ค. 2569
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 1 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
อาคาร บีบี
คลองเตยเหนือ, วัฒนา, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿139,000/เดือน
(฿998/ตรม.)
พื้นที่ค้าปลีก ให้เช่า ในโครงการ อาคาร บีบี
ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ อาคาร บีบี บนทำเลของ คลองเตยเหนือ, กรุงเทพมหานคร ซึ่งคุณสามารถเช่า พื้นที่ค้าปลีก นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿139,000 ต่อเดือน
Details:
139 ตรม.
Property Type:
พื้นที่ค้าปลีก
MRT 0.53 กม.
BTS 1.02 กม.
ARL 1.25 กม.
แบบ High Rise
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 3 เดือนที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
กฤษ ลิมิเต็ด คอมปะนี
ทุ่งมหาเมฆ, สาทร, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿139,050/เดือน
฿155,000 /เดือน
(฿449/ตรม.)
309 ตรม. Office for rent at กฤษ ลิมิเต็ด คอมปะนี
ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ กฤษ ลิมิเต็ด คอมปะนี บนทำเลของ ทุ่งมหาเมฆ, กรุงเทพมหานคร ซึ่งคุณสามารถเช่า สำนักงาน นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿139,050 ต่อเดือน
Details:
309 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
MRT 0.33 กม.
BTS 1.63 กม.
แบบ Low Rise
ชั้น 3
วิวเมือง
ระเบียง
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 10 เดือนที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
Warehouse For Rent in Samut Prakan
แพรกษาใหม่, เมืองสมุทรปราการ, สมุทรปราการ, ไทย
฿140,000/เดือน
(฿127/ตรม.)
คลังสินค้า สตูดิโอ ให้เช่า ในทำเล แพรกษาใหม่, สมุทรปราการ
ให้เช่าโกดังสร้างเสร็จใหม่! - มี Office 2 ชั้น - ไฟ3เฟส - พื้นรับน้ำหนัก ได้ 3 ตัน/ตรม. - ทำเป็นโรงงาน/ ที่เก็บสินค้าได้หมด
Details:
สตูดิโอ
2
Bathroom(s)
1,100 ตรม.
Property Type:
คลังสินค้า
วิวเมือง
วิวโล่งๆ
ที่จอดรถ
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 1 ปีที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
Shophouses for Rent in Pinklao
อรุณอมรินทร์, บางกอกน้อย, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿140,000/เดือน
(฿136/ตรม.)
ร้านขายของ ให้เช่า ในทำเล อรุณอมรินทร์, กรุงเทพมหานคร
อยู่ในทำเล อรุณอมรินทร์, กรุงเทพมหานคร ซึ่งคุณสามารถเช่า ร้านขายของ นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿140,000 ต่อเดือน
Details:
1,024 ตรม.
Property Type:
ร้านขายของ
วิวเมือง
ชานบ้าน
ระเบียง
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 10 เดือนที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
3 Storey Shophouse for Rent in Surawong Road
อัพเดทล่าสุด 4 สัปดาห์ที่แล้ว
สุริยวงศ์, บางรัก, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿140,000/เดือน
(฿831/ตรม.)
ร้านขายของ 3 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล สุริยวงศ์, กรุงเทพมหานคร
700m walk from MRT Samyan Foot traffic 4 meters frontage 14 sq. wa per floor Bathrooms on all the floor Suitable for Jewelry / Bespoke business Parking at Skulthai Tower nearby
Details:
3
Bedroom(s)
3
Bathroom(s)
168 ตรม.
Property Type:
ร้านขายของ
สร้างเสร็จ 2513
วิวเมือง
ดาดฟ้า
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 4 สัปดาห์ที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
Warehouse with Office for Rent
บางพลีใหญ่, บางพลี, สมุทรปราการ, ไทย
฿140,000/เดือน
(฿109/ตรม.)
คลังสินค้า ให้เช่า ในทำเล บางพลีใหญ่, สมุทรปราการ
เจ้าของปล่อยเช่าเอง รับ เอเจ้น โกดัง พร้อม ออฟฟิต สำนักงาน แถว สมุทรปราการ กิ่งแก้ว บางพลี พื้นที่ ทั้งหมด 1280 ตารางเมตร พื้นที่โกดัง 900 ตรม. พื้นที่ออฟฟิศ 380 ตรม. กว้าง 12 เมตร ยาว 61 เมตร ภ...
Details:
4
Bathroom(s)
1,280 ตรม.
Property Type:
คลังสินค้า
โรงพยาบาล 3.48 กม.
สัตว์เลี้ยง : สัตว์ขนาดเล็กเท่านั้น
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
อโศก ทาวเวอร์ส
อัพเดทล่าสุด 4 วันที่แล้ว
คลองเตยเหนือ, วัฒนา, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿140,000/เดือน
(฿618/ตรม.)
226 ตรม. Office for rent at อโศก ทาวเวอร์ส
Asoke Tower คอนโดใจกลางเมืองย่าน “สุขุมวิท” ที่มาพร้อมกับความอุดมสมบูรณ์ของพื้นที่ ซึ่งรายล้อมไปด้วยโรงแรมระดับห้าดาว ห้างสรรพสินค้า Emporium EmQuartier ร้านอาหาร และสถานที่เสริมความงามต่า...
Details:
226 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
MRT 0.37 กม.
ARL 1.1 กม.
BTS 1.14 กม.
แบบ High Rise
วิวเมือง
ระเบียง
ฟรี Wifi
เตาไมโครเวฟ
สถานะการเช่า: 1 ม.ค. 2570
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 4 วันที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Home Office for Rent Sukhumvit 43
คลองตันเหนือ, วัฒนา, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿140,000/เดือน
(฿423/ตรม.)
ร้านขายของ 3 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล คลองตันเหนือ, กรุงเทพมหานคร
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น ร้านขายของ สำหรับเช่า ขนาด 3 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 330 ตรม. อยู่ในทำเล คลองตันเหนือ, กรุงเทพมหานคร ซึ่งคุณสามารถเช่า ร้านขายของ นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿140,000 ต่อเดื...
Details:
3
Bedroom(s)
4
Bathroom(s)
330 ตรม.
Property Type:
ร้านขายของ
ไปสถานี BTS/MRT ได้
ที่จอดรถ
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 5 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
Home office for Rent in Phatthanakan Road
สวนหลวง, สวนหลวง, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿140,000/เดือน
(฿362/ตรม.)
386 ตรม. Office for rent in ไทย
- 4ชั้น - 3ห้องนอน4ห้องน้ำ -ห้องนอนทุกห้องมีห้องน้ำอยู่ข้างใน -ขนาดที่ดิน37.6ตร.ว -พื้นที่ใช้สอย 386ตารางเมตร -จอดรถ 2 คันภายในโรงจอดรถ -ฝั่งตรงข้ามในซอยมีที่จอดรถริมถนน -ไม่เคยเช่า ไม่เคยอยู่ -มีลิฟท...
Details:
3
Bedroom(s)
3.5
Bathroom(s)
386 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
ARL 0.55 กม.
วิวเมือง
วิวสวน
ลิฟต์ส่วนตัว
สวนส่วนตัว
ชานบ้าน
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
Bar and Guesthouse for rent
อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
เมืองพัทยา, พัทยา, ชลบุรี, ไทย
฿140,000/เดือน
(฿4,110/ตรม.)
ร้านขายของ 12 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล เมืองพัทยา, พัทยา
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น ร้านขายของ สำหรับเช่า ขนาด 12 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 34 ตรม. อยู่ในทำเล เมืองพัทยา, พัทยา ซึ่งคุณสามารถเช่า ร้านขายของ นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿140,000 ต่อเดือน
Details:
12
Bedroom(s)
11
Bathroom(s)
34 ตรม.
Property Type:
ร้านขายของ
สถานะการเช่า: 15 เม.ย. 2572
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 1 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Sethiwan Sathon
อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
สีลม, บางรัก, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿140,000/เดือน
(฿2,440/ตรม.)
57.35 ตรม. Office for rent at Sethiwan Sathon
ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ Sethiwan Sathon บนทำเลของ สีลม, กรุงเทพมหานคร ซึ่งคุณสามารถเช่า สำนักงาน นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿140,000 ต่อเดือน
Details:
57.35 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
BTS 0.2 กม.
MRT 1.97 กม.
กำลังก่อสร้าง
วิวเมือง
ไปสถานี BTS/MRT ได้
รีโนเวทใหม่ทั้งหมด
ฟรี Wifi
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 1 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
Commercial Shophouse for Rent on Charoen Krung Road
บางรัก, บางรัก, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿140,000/เดือน
(฿1,030/ตรม.)
พื้นที่ค้าปลีก สตูดิโอ ให้เช่า ในทำเล บางรัก, กรุงเทพมหานคร
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น พื้นที่ค้าปลีก สำหรับเช่า แบบ สตูดิโอ มีพื้นที่ใช้สอย 136 ตรม. อยู่ในทำเล บางรัก, กรุงเทพมหานคร ซึ่งคุณสามารถเช่า พื้นที่ค้าปลีก นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿140,000 ต่อเดือ...
Details:
สตูดิโอ
2
Bathroom(s)
136 ตรม.
Property Type:
พื้นที่ค้าปลีก
โบสถ์ 0.17 กม.
วิวเมือง
ดาดฟ้า
ชานบ้าน
ระเบียง
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
Office for Rent Min Buri
มีนบุรี, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿140,000/เดือน
(฿166/ตรม.)
840 ตรม. Office for rent in ไทย
อยู่ในทำเล มีนบุรี, กรุงเทพมหานคร ซึ่งคุณสามารถเช่า สำนักงาน นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿140,000 ต่อเดือน
Details:
5
Bathroom(s)
840 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
ตลาด 2.08 กม.
วิวเมือง
ชานบ้าน
ระเบียง
อ่างอาบน้ำ
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
โมเดิร์น ทาวน์
คลองตันเหนือ, วัฒนา, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿140,000/เดือน
(฿490/ตรม.)
285 ตรม. Office for rent at โมเดิร์น ทาวน์
Modern Town (โมเดอร์น ทาวน์)คอนโดมิเนียมสไตล์ โมเดิร์น ใจกลางเมืองย่านคลองตันเหนือ ที่พร้อมพาคุณไปสัมผัสกับความทันสมัย และเพลิดเพลินไปกับเมืองแห่งสีสัน ได้ที่ "โมเดอร์น ทาวน์" คอนโดมิเนียมคุณภาพ ที่ได...
Details:
285 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
BTS 1.51 กม.
ARL 3.04 กม.
MRT 4.16 กม.
แบบ Low Rise
ชั้น 12
วิวเมือง
ระเบียง
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 5 เดือนที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
โอเชี่ยน ทาวเวอร์ 1
อัพเดทล่าสุด 2 เดือนที่แล้ว
คลองเตย, คลองเตย, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿141,225/เดือน
(฿524/ตรม.)
269 ตรม. Office for rent at โอเชี่ยน ทาวเวอร์ 1
ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ โอเชี่ยน ทาวเวอร์ 1 บนทำเลของ คลองเตย, กรุงเทพมหานคร และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ม.ค. 2534 ซึ่งคุณสามารถเช่า สำนักงาน นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿141,225 ต่อเดือน
Details:
269 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
BTS 0.79 กม.
MRT 0.85 กม.
ARL 2.79 กม.
สร้างเสร็จ 2534
แบบ High Rise
วิวเมือง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 2 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
โอเชี่ยน ทาวเวอร์ 1
คลองเตย, คลองเตย, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿141,430/เดือน
(฿524/ตรม.)
269.39 ตรม. Office for rent at โอเชี่ยน ทาวเวอร์ 1
ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ โอเชี่ยน ทาวเวอร์ 1 บนทำเลของ คลองเตย, กรุงเทพมหานคร ซึ่งคุณสามารถเช่า สำนักงาน นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿141,430 ต่อเดือน
Details:
269.39 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
BTS 0.79 กม.
MRT 0.85 กม.
ARL 2.79 กม.
แบบ High Rise
วิวสวนสาธารณะ
วิวเมือง
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 5 เดือนที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
>
1
...
68
69
70
...
100
2,041 - 2,070 จาก 2,978 ยูนิต
ไทย
ดูบ้านเพิ่มเติมในทำเลของไทย
กรุงเทพมหานคร
มี 51,221 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿1.8K - ฿1.27B
ดูทำเลเพิ่มเติม
ภูเก็ต
มี 8,223 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿0 - ฿38.1M
ดูทำเลเพิ่มเติม
ชลบุรี
มี 4,348 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿0 - ฿898K
ดูทำเลเพิ่มเติม
เชียงใหม่
มี 3,561 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿0 - ฿988K
ดูทำเลเพิ่มเติม
ประจวบคีรีขันธ์
มี 2,399 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿3.49K - ฿16M
ดูทำเลเพิ่มเติม
สมุทรปราการ
มี 2,271 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿1.7K - ฿48.4M
ดูทำเลเพิ่มเติม
นนทบุรี
มี 1,299 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿1 - ฿1.95M
ดูทำเลเพิ่มเติม
สุราษฎร์ธานี
มี 909 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿4.49K - ฿4.59M
ดูทำเลเพิ่มเติม
ปทุมธานี
มี 549 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿2.49K - ฿2.03B
ดูทำเลเพิ่มเติม
เพชรบุรี
มี 416 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿4.49K - ฿383K
ทำเลที่ตั้ง
1
บันยัน ทรี เรสซิเดนซ์ ริเวอร์ไซด์ กรุงเทพ
คลองสาน, คลองสาน, กรุงเทพมหานคร
฿59,854
ราคาเริ่มต้น
12 รีวิว
2
อนิล สาทร 12
ทุ่งวัดดอน, สาทร, กรุงเทพมหานคร
฿37,908
ราคาเริ่มต้น
10 รีวิว
3
โคปาคาบาน่า บีช จอมเทียน
เมืองพัทยา, พัทยา, ชลบุรี