บ้าน พร้อม ให้เช่า ใน ไทย
(มี บ้าน 2,981)
ดูรูปทั้งหมด
Wokii (V-One Tower) — Service Office ใจกลางพระราม9
บางกะปิ, ห้วยขวาง, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿115,700/เดือน
(฿1,040/ตรม.)
111 ตรม. Office for rent in ไทย
Details:
3
Bedroom(s)
1
Bathroom(s)
111 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
วิวเมือง
วิวโล่งๆ
ไปสถานี BTS/MRT ได้
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 3 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
เดอะ เทรนดี้ ออฟฟิศ
คลองเตยเหนือ, วัฒนา, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿116,100/เดือน
(฿698/ตรม.)
165.85 ตรม. Office for rent at เดอะ เทรนดี้ ออฟฟิศ
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น สำนักงาน สำหรับเช่า แบบ สตูดิโอ มีพื้นที่ใช้สอย 165.85 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ เดอะ เทรนดี้ ออฟฟิศ บนทำเลของ คลองเตยเหนือ, กรุงเทพมหานคร และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ...
Details:
สตูดิโอ
165.85 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
BTS 0.33 กม.
MRT 0.85 กม.
ARL 2.29 กม.
สร้างเสร็จ 2560
แบบ High Rise
ชั้น 10
วิวเมือง
สอบถามสถานะอีกครั้ง
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
ลุมพินี ทาวเวอร์ พระราม 4
ประกาศเมื่อ 1 สัปดาห์ที่แล้ว
อัพเดทล่าสุด 1 สัปดาห์ที่แล้ว
ทุ่งมหาเมฆ, สาทร, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿116,550/เดือน
(฿449/ตรม.)
259 ตรม. Office for rent at ลุมพินี ทาวเวอร์ พระราม 4
ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ ลุมพินี ทาวเวอร์ พระราม 4 บนทำเลของ ทุ่งมหาเมฆ, กรุงเทพมหานคร ซึ่งคุณสามารถเช่า สำนักงาน นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿116,550 ต่อเดือน
Details:
259 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
MRT 0.47 กม.
BTS 1.77 กม.
แบบ High Rise
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 1 สัปดาห์ที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
รสา 2
มักกะสัน, ราชเทวี, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿116,550/เดือน
(฿1,050/ตรม.)
111 ตรม. Office for rent at รสา 2
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น สำนักงาน สำหรับเช่า แบบ สตูดิโอ มีพื้นที่ใช้สอย 111 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ รสา 2 บนทำเลของ มักกะสัน, กรุงเทพมหานคร และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ มิ.ย. 2564 ซึ่งค...
Details:
สตูดิโอ
111 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
MRT 0.37 กม.
ARL 0.86 กม.
BTS 1.86 กม.
สร้างเสร็จ 2564
แบบ High Rise
ชั้น 17
วิวเมือง
สอบถามสถานะอีกครั้ง
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
ทิปโก้ ทาวเวอร์ 1
สามเสนใน, พญาไท, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿116,590/เดือน
(฿888/ตรม.)
131 ตรม. Office for rent at ทิปโก้ ทาวเวอร์ 1
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น สำนักงาน สำหรับเช่า แบบ สตูดิโอ มีพื้นที่ใช้สอย 131 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ ทิปโก้ ทาวเวอร์ 1 บนทำเลของ สามเสนใน, กรุงเทพมหานคร และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ พ.ย. 2541...
Details:
สตูดิโอ
131 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
MRT 2.1 กม.
BTS 2.12 กม.
สร้างเสร็จ 2541
แบบ High Rise
ชั้น 17
วิวแม่น้ำ หรือ คลอง
วิวเมือง
สอบถามสถานะอีกครั้ง
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
อิตัลไทย ทาวเวอร์
บางกะปิ, ห้วยขวาง, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿117,000/เดือน
(฿564/ตรม.)
206.88 ตรม. Office for rent at อิตัลไทย ทาวเวอร์
สิ่งอำนวยความสะดวก ศูนย์อาหาร ธนาคารกสิกรไทย แฟมิลี่มาร์ท อเมซอน ร้านขายยา
Details:
206.88 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
MRT 1.15 กม.
ARL 1.72 กม.
BTS 2.28 กม.
แบบ High Rise
ชั้น 11
วิวเมือง
ไปสถานี BTS/MRT ได้
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
Warehouse Sriracha Near Leamchabang
หนองขาม, ศรีราชา, ชลบุรี, ไทย
฿117,000/เดือน
(฿150/ตรม.)
คลังสินค้า ให้เช่า ในทำเล หนองขาม, พัทยา
อยู่ในทำเล หนองขาม, พัทยา ซึ่งคุณสามารถเช่า คลังสินค้า นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿117,000 ต่อเดือน
Details:
780 ตรม.
Property Type:
คลังสินค้า
วัด 11.5 กม.
วิวเมือง
ชานบ้าน
ที่จอดรถ
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
โอเอไอ ทาวเวอร์
บางกะปิ, ห้วยขวาง, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿117,000/เดือน
(฿449/ตรม.)
260 ตรม. Office for rent at โอเอไอ ทาวเวอร์
ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ โอเอไอ ทาวเวอร์ บนทำเลของ บางกะปิ, กรุงเทพมหานคร และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ม.ค. 2553 ซึ่งคุณสามารถเช่า สำนักงาน นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿117,000 ต่อเดือน
Details:
260 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
MRT 0.51 กม.
ARL 0.98 กม.
BTS 2.03 กม.
สร้างเสร็จ 2553
แบบ High Rise
ชั้น 14
วิวเมือง
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
Land with 9 Shophouses - Samut Sakhon
บางน้ำจืด, เมืองสมุทรสาคร, สมุทรสาคร, ไทย
฿117,000/เดือน
(฿101/ตรม.)
ร้านขายของ ให้เช่า ในทำเล บางน้ำจืด, สมุทรสาคร
อยู่ในทำเล บางน้ำจืด, สมุทรสาคร ซึ่งคุณสามารถเช่า ร้านขายของ นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿117,000 ต่อเดือน
Details:
9
Bathroom(s)
1,152 ตรม.
Property Type:
ร้านขายของ
วิวโล่งๆ
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 3 ถึง 6 เดือน
อัพเดทล่าสุด: 5 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
บ้านก้ามปู อโศก
อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
คลองเตยเหนือ, วัฒนา, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿117,040/เดือน
(฿2,000/ตรม.)
พื้นที่ค้าปลีก ให้เช่า ในโครงการ บ้านก้ามปู อโศก
ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ บ้านก้ามปู อโศก บนทำเลของ คลองเตยเหนือ, กรุงเทพมหานคร ซึ่งคุณสามารถเช่า พื้นที่ค้าปลีก นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿117,040 ต่อเดือน
Details:
58.52 ตรม.
Property Type:
พื้นที่ค้าปลีก
MRT 0.32 กม.
ARL 0.91 กม.
BTS 1.21 กม.
ไปสถานี BTS/MRT ได้
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 1 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
อาคารสิรินรัตน์
คลองตัน, คลองเตย, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿117,420/เดือน
(฿379/ตรม.)
309 ตรม. Office for rent at อาคารสิรินรัตน์
- เดินทางสะดวก ติดถนพระราม 4 - ลิฟท์ 8 ตัว ฝั่ง Low Zone 4 ฝั่ง High Zone 4 - เข้าออกได้ทั้งถนนพระราม 4 และ ถนนริมทางรถไฟปากน้ำ - ใกล้โลตัสพระราม 4 และ BIG C พระราม 4 - 5 นาทีถึงทางด่วนท่าเรือ - ที่จอ...
Details:
309 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
MRT 1.7 กม.
BTS 1.75 กม.
สร้างเสร็จ 2537
แบบ High Rise
ชั้น 20
วิวเมือง
ระเบียง
สถานะการเช่า: 1 ม.ค. 2571
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 1 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
แอทธินี ทาวเวอร์
ลุมพินี, ปทุมวัน, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿117,800/เดือน
(฿1,160/ตรม.)
101.51 ตรม. Office for rent at แอทธินี ทาวเวอร์
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น สำนักงาน สำหรับเช่า แบบ สตูดิโอ มีพื้นที่ใช้สอย 101.51 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ แอทธินี ทาวเวอร์ บนทำเลของ ลุมพินี, กรุงเทพมหานคร และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ก.พ. 255...
Details:
สตูดิโอ
101.51 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
BTS 0.38 กม.
MRT 1.96 กม.
ARL 2.35 กม.
สร้างเสร็จ 2550
แบบ High Rise
ชั้น 5
วิวเมือง
สอบถามสถานะอีกครั้ง
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
1239 sqm Warehouse for rent at Muang Samutprakarn
ประกาศเมื่อ 6 วันที่แล้ว
อัพเดทล่าสุด 6 วันที่แล้ว
เทพารักษ์, เมืองสมุทรปราการ, สมุทรปราการ, ไทย
฿117,800/เดือน
(฿95/ตรม.)
คลังสินค้า ให้เช่า ในทำเล เทพารักษ์, สมุทรปราการ
อยู่ในทำเล เทพารักษ์, สมุทรปราการ ซึ่งคุณสามารถเช่า คลังสินค้า นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿117,800 ต่อเดือน
Details:
1,239.55 ตรม.
Property Type:
คลังสินค้า
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 6 วันที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
วัน แปซิฟิค เพลส
คลองเตย, คลองเตย, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿118,175/เดือน
(฿723/ตรม.)
163 ตรม. Office for rent at วัน แปซิฟิค เพลส
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น สำนักงาน สำหรับเช่า แบบ สตูดิโอ มีพื้นที่ใช้สอย 163 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ วัน แปซิฟิค เพลส บนทำเลของ คลองเตย, กรุงเทพมหานคร และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ มิ.ย. 2532&...
Details:
สตูดิโอ
163 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
BTS 0.21 กม.
MRT 1.12 กม.
ARL 2.55 กม.
สร้างเสร็จ 2532
แบบ High Rise
ชั้น 10
วิวเมือง
สอบถามสถานะอีกครั้ง
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
ชาญอิสสระ ทาวเวอร์ 2
บางกะปิ, ห้วยขวาง, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿118,500/เดือน
(฿649/ตรม.)
182.18 ตรม. Office for rent at ชาญอิสสระ ทาวเวอร์ 2
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น สำนักงาน สำหรับเช่า แบบ สตูดิโอ มีพื้นที่ใช้สอย 182.18 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ ชาญอิสสระ ทาวเวอร์ 2 บนทำเลของ บางกะปิ, กรุงเทพมหานคร และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ม.ค....
Details:
สตูดิโอ
182.18 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
MRT 1.42 กม.
ARL 1.44 กม.
BTS 2.88 กม.
สร้างเสร็จ 2536
แบบ High Rise
ชั้น 3
ดูรูปทั้งหมด
เดอะ เทรนดี้ ออฟฟิศ
คลองเตยเหนือ, วัฒนา, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿118,700/เดือน
(฿799/ตรม.)
148.26 ตรม. Office for rent at เดอะ เทรนดี้ ออฟฟิศ
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น สำนักงาน สำหรับเช่า แบบ สตูดิโอ มีพื้นที่ใช้สอย 148.26 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ เดอะ เทรนดี้ ออฟฟิศ บนทำเลของ คลองเตยเหนือ, กรุงเทพมหานคร และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ...
Details:
สตูดิโอ
148.26 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
BTS 0.33 กม.
MRT 0.85 กม.
ARL 2.29 กม.
สร้างเสร็จ 2560
แบบ High Rise
ชั้น 3
วิวเมือง
สอบถามสถานะอีกครั้ง
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
ทิปโก้ ทาวเวอร์ 1
สามเสนใน, พญาไท, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿119,260/เดือน
(฿888/ตรม.)
134 ตรม. Office for rent at ทิปโก้ ทาวเวอร์ 1
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น สำนักงาน สำหรับเช่า แบบ สตูดิโอ มีพื้นที่ใช้สอย 134 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ ทิปโก้ ทาวเวอร์ 1 บนทำเลของ สามเสนใน, กรุงเทพมหานคร และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ พ.ย. 2541...
Details:
สตูดิโอ
134 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
MRT 2.1 กม.
BTS 2.12 กม.
สร้างเสร็จ 2541
แบบ High Rise
ชั้น 17
วิวแม่น้ำ หรือ คลอง
วิวเมือง
สอบถามสถานะอีกครั้ง
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
เอ็มโพเรียม ทาวเวอร์
คลองตัน, คลองเตย, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿119,900/เดือน
(฿1,100/ตรม.)
109 ตรม. Office for rent at เอ็มโพเรียม ทาวเวอร์
ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ เอ็มโพเรียม ทาวเวอร์ บนทำเลของ คลองตัน, กรุงเทพมหานคร ซึ่งคุณสามารถเช่า สำนักงาน นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿119,900 ต่อเดือน
Details:
109 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
BTS 0.21 กม.
MRT 1.59 กม.
แบบ High Rise
ชั้น 22
สถานะการเช่า: 1 พ.ย. 2569
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 4 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
Beautiful Rooftop & Restaurant Business For Takeover
อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
บางละมุง, พัทยา, ชลบุรี, ไทย
฿119,996/เดือน
฿130,904 /เดือน
(฿2,390/ตรม.)
พื้นที่ค้าปลีก ให้เช่า ในทำเล บางละมุง, พัทยา
อยู่ในทำเล บางละมุง, พัทยา ซึ่งคุณสามารถเช่า พื้นที่ค้าปลีก นี้แบบสัญญาระยะยาว ที่ราคาค่าเช่า ฿119,996 ต่อเดือน หรือซื้อด้วยราคา ฿4,210,526
Details:
2
Bathroom(s)
50 ตรม.
Property Type:
พื้นที่ค้าปลีก
วิวทะเล
วิวเมือง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 1 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
Retail Space for Rent in Lat Phrao
ประกาศเมื่อ 3 สัปดาห์ที่แล้ว
อัพเดทล่าสุด 3 สัปดาห์ที่แล้ว
จอมพล, จตุจักร, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿120,000/เดือน
(฿239/ตรม.)
พื้นที่ค้าปลีก 7 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล จอมพล, กรุงเทพมหานคร
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น พื้นที่ค้าปลีก สำหรับเช่า ขนาด 7 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 500 ตรม. อยู่ในทำเล จอมพล, กรุงเทพมหานคร ซึ่งคุณสามารถเช่า พื้นที่ค้าปลีก นี้แบบสัญญาระยะยาว ที่ราคาค่าเช่า ฿120,00...
Details:
7
Bedroom(s)
5
Bathroom(s)
500 ตรม.
Property Type:
พื้นที่ค้าปลีก
วิวเมือง
วิวโล่งๆ
ติดสถานี BTS/MRT
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 3 สัปดาห์ที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
Commercial Building for Rent in Saladaeng
สีลม, บางรัก, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿120,000/เดือน
(฿342/ตรม.)
ตึกทั้งหมด ให้เช่า ในทำเล สีลม, กรุงเทพมหานคร
อยู่ในทำเล สีลม, กรุงเทพมหานคร ซึ่งคุณสามารถเช่า ตึกทั้งหมด นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿120,000 ต่อเดือน
Details:
350 ตรม.
Property Type:
ตึกทั้งหมด
แหล่งท่องเที่ยวสำคัญ 0.31 กม.
วิวเมือง
ชานบ้าน
ระเบียง
ครัวฝรั่งครบชุด
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
Retail Space for Rent in Silom
สีลม, บางรัก, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿120,000/เดือน
(฿806/ตรม.)
พื้นที่ค้าปลีก ให้เช่า ในทำเล สีลม, กรุงเทพมหานคร
อยู่ในทำเล สีลม, กรุงเทพมหานคร ซึ่งคุณสามารถเช่า พื้นที่ค้าปลีก นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿120,000 ต่อเดือน
Details:
148.50 ตรม.
Property Type:
พื้นที่ค้าปลีก
โรงพยาบาล 0.28 กม.
วิวเมือง
ชานบ้าน
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 1 ปีที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
4 Storeys Shophouse for Rent @BTS Saphan Taksin
บางรัก, บางรัก, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿120,000/เดือน
(฿874/ตรม.)
ร้านขายของ 1 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล บางรัก, กรุงเทพมหานคร
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น ร้านขายของ สำหรับเช่า ขนาด 1 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 137 ตรม. อยู่ในทำเล บางรัก, กรุงเทพมหานคร ซึ่งคุณสามารถเช่า ร้านขายของ นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿120,000 ต่อเดือน
Details:
1
Bedroom(s)
3
Bathroom(s)
137 ตรม.
Property Type:
ร้านขายของ
โบสถ์ 0.17 กม.
วิวแม่น้ำ หรือ คลอง
วิวเมือง
ติดสถานี BTS/MRT
ระเบียง
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
สถานะการเช่า: 1 ม.ค. 2571
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 9 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
อาคารเมธาวัฒนา
คลองเตยเหนือ, วัฒนา, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿120,000/เดือน
(฿644/ตรม.)
พื้นที่ค้าปลีก ให้เช่า ในโครงการ อาคารเมธาวัฒนา
ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ อาคารเมธาวัฒนา บนทำเลของ คลองเตยเหนือ, กรุงเทพมหานคร ซึ่งคุณสามารถเช่า พื้นที่ค้าปลีก นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿120,000 ต่อเดือน
Details:
186 ตรม.
Property Type:
พื้นที่ค้าปลีก
MRT 0.52 กม.
BTS 0.54 กม.
ARL 1.74 กม.
วิวเมือง
ระเบียง
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
For sale/rent: 100% genuine purple zone industrial land with warehouse.
คลองมะเดื่อ, กระทุ่มแบน, สมุทรสาคร, ไทย
฿120,000/เดือน
(฿160/ตรม.)
คลังสินค้า ให้เช่า ในทำเล คลองมะเดื่อ, สมุทรสาคร
ขาย/เช่า คลังสินค้าพร้อมสำนักงาน หลังซอย อบต.คลองมะเดื่อ เหมาะสำหรับท่านที่มองหาหรือต้องการขยายกิจการ เนื้อที่ 13 ไร่ 33.3 วา จังหวัดสมุทรสาคร หน้...
Details:
750 ตรม.
Property Type:
คลังสินค้า
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 4 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Prime Commercial Space in Phayathai (Inthamara 3)
สามเสนใน, พญาไท, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿120,000/เดือน
(฿98/ตรม.)
ร้านขายของ สตูดิโอ ให้เช่า ในทำเล สามเสนใน, กรุงเทพมหานคร
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น ร้านขายของ สำหรับเช่า แบบ สตูดิโอ มีพื้นที่ใช้สอย 1,228 ตรม. อยู่ในทำเล สามเสนใน, กรุงเทพมหานคร ซึ่งคุณสามารถเช่า ร้านขายของ นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿120,000 ต่อเดือน
Details:
สตูดิโอ
1,228 ตรม.
Property Type:
ร้านขายของ
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 3 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
4-Storey Townhome for Rent – Silom Area
สีลม, บางรัก, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿120,000/เดือน
(฿665/ตรม.)
ร้านขายของ 5 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล สีลม, กรุงเทพมหานคร
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น ร้านขายของ สำหรับเช่า ขนาด 5 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 180 ตรม. อยู่ในทำเล สีลม, กรุงเทพมหานคร และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ มิ.ย. 2565 ซึ่งคุณสามารถเช่า ร้านขายของ นี้ได้...
Details:
5
Bedroom(s)
5
Bathroom(s)
180 ตรม.
Property Type:
ร้านขายของ
สร้างเสร็จ 2565
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 4 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
For Sale/Rent 2 Shophouses Next to Rama 9 Road With Parking
สวนหลวง, สวนหลวง, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿120,000/เดือน
(฿239/ตรม.)
ตึกทั้งหมด 6 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล สวนหลวง, กรุงเทพมหานคร
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น ตึกทั้งหมด สำหรับเช่า ขนาด 6 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 500 ตรม. อยู่ในทำเล สวนหลวง, กรุงเทพมหานคร ซึ่งคุณสามารถเช่า ตึกทั้งหมด นี้แบบสัญญาระยะยาว ที่ราคาค่าเช่า ฿120,000 ต่อเ...
Details:
6
Bedroom(s)
5
Bathroom(s)
500 ตรม.
Property Type:
ตึกทั้งหมด
ARL 0.59 กม.
วิวโล่งๆ
ชานบ้าน
ที่จอดรถ
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
สอบถามสถานะอีกครั้ง
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
4 Storey Office Building Pattanakarn Road
สวนหลวง, สวนหลวง, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿120,000/เดือน
(฿137/ตรม.)
872.68 ตรม. Office for rent in ไทย
อยู่ในทำเล สวนหลวง, กรุงเทพมหานคร และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ม.ค. 2567 ซึ่งคุณสามารถเช่า สำนักงาน นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿120,000 ต่อเดือน
Details:
872.68 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
MRT 0.12 กม.
สร้างเสร็จ 2567
วิวโล่งๆ
รีโนเวทใหม่ทั้งหมด
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
เนอวานา แอท เวิร์ค ลาดพร้าว-เกษตรนวมินทร์
นวมินทร์, บึงกุ่ม, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿120,000/เดือน
(฿330/ตรม.)
363 ตรม. Office for rent at เนอวานา แอท เวิร์ค ลาดพร้าว-เกษตรนวมินทร์
ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ เนอวานา แอท เวิร์ค ลาดพร้าว-เกษตรนวมินทร์ บนทำเลของ นวมินทร์, กรุงเทพมหานคร ซึ่งคุณสามารถเช่า สำนักงาน นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿120,000 ต่อเดือน
Details:
363 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
วิวโล่งๆ
ชั้นลอย
ชานบ้าน
ระเบียง
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 3 เดือนที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
>
1
...
63
64
65
...
100
1,891 - 1,920 จาก 2,981 ยูนิต
ไทย
ดูบ้านเพิ่มเติมในทำเลของไทย
กรุงเทพมหานคร
มี 51,228 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿1.8K - ฿1.27B
ดูทำเลเพิ่มเติม
ภูเก็ต
มี 8,222 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿0 - ฿38.1M
ดูทำเลเพิ่มเติม
ชลบุรี
มี 4,344 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿0 - ฿898K
ดูทำเลเพิ่มเติม
เชียงใหม่
มี 3,561 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿0 - ฿988K
ดูทำเลเพิ่มเติม
ประจวบคีรีขันธ์
มี 2,400 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿3.49K - ฿16M
ดูทำเลเพิ่มเติม
สมุทรปราการ
มี 2,272 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿1.7K - ฿48.4M
ดูทำเลเพิ่มเติม
นนทบุรี
มี 1,299 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿1 - ฿1.95M
ดูทำเลเพิ่มเติม
สุราษฎร์ธานี
มี 909 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿4.49K - ฿4.59M
ดูทำเลเพิ่มเติม
ปทุมธานี
มี 549 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿2.49K - ฿2.03B
ดูทำเลเพิ่มเติม
เพชรบุรี
มี 416 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿4.49K - ฿383K
ทำเลที่ตั้ง
1
บันยัน ทรี เรสซิเดนซ์ ริเวอร์ไซด์ กรุงเทพ
คลองสาน, คลองสาน, กรุงเทพมหานคร
฿59,854
ราคาเริ่มต้น
12 รีวิว
2
อนิล สาทร 12
ทุ่งวัดดอน, สาทร, กรุงเทพมหานคร
฿37,908
ราคาเริ่มต้น
10 รีวิว
3
โคปาคาบาน่า บีช จอมเทียน
เมืองพัทยา, พัทยา, ชลบุรี