บ้าน พร้อม ให้เช่า ใน ไทย
(มี บ้าน 2,982)
คลองเตย, คลองเตย, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿86,275/เดือน
(฿723/ตรม.)
119 ตรม. Office for rent at วัน แปซิฟิค เพลส
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น สำนักงาน สำหรับเช่า แบบ สตูดิโอ มีพื้นที่ใช้สอย 119 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ วัน แปซิฟิค เพลส บนทำเลของ คลองเตย, กรุงเทพมหานคร และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ มิ.ย. 2532&...
Details:
สตูดิโอ
119 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
BTS 0.21 กม.
MRT 1.12 กม.
ARL 2.55 กม.
สร้างเสร็จ 2532
แบบ High Rise
ชั้น 12
วิวเมือง
สอบถามสถานะอีกครั้ง
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
อโยธยา ทาวเวอร์
ห้วยขวาง, ห้วยขวาง, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿86,900/เดือน
(฿433/ตรม.)
200 ตรม. Office for rent at อโยธยา ทาวเวอร์
ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ อโยธยา ทาวเวอร์ บนทำเลของ ห้วยขวาง, กรุงเทพมหานคร ซึ่งคุณสามารถเช่า สำนักงาน นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿86,900 ต่อเดือน
Details:
200 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
MRT 0.88 กม.
BTS 4.22 กม.
แบบ High Rise
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 4 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
500 SQM. APT Warehouse in Thalang for Rent
ศรีสุนทร, ถลาง, ภูเก็ต, ไทย
฿87,000/เดือน
(฿174/ตรม.)
คลังสินค้า ให้เช่า ในทำเล ศรีสุนทร, ภูเก็ต
อยู่ในทำเล ศรีสุนทร, ภูเก็ต ซึ่งคุณสามารถเช่า คลังสินค้า นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿87,000 ต่อเดือน
Details:
500 ตรม.
Property Type:
คลังสินค้า
ชายหาด 6.14 กม.
สถานะการเช่า: 9 ก.ค. 2570
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 9 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
โกลเดน เพิร์ล
บางจาก, พระโขนง, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿87,000/เดือน
(฿648/ตรม.)
พื้นที่ค้าปลีก ให้เช่า ในโครงการ โกลเดน เพิร์ล
ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ โกลเดน เพิร์ล บนทำเลของ บางจาก, กรุงเทพมหานคร ซึ่งคุณสามารถเช่า พื้นที่ค้าปลีก นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿87,000 ต่อเดือน
Details:
134 ตรม.
Property Type:
พื้นที่ค้าปลีก
BTS 0.85 กม.
แบบ Low Rise
วิวโล่งๆ
ไปสถานี BTS/MRT ได้
ที่จอดรถ
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 3 เดือนที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
เมอร์คิวรี่ ทาวเวอร์
ลุมพินี, ปทุมวัน, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿87,134/เดือน
(฿948/ตรม.)
91.72 ตรม. Office for rent at เมอร์คิวรี่ ทาวเวอร์
ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ เมอร์คิวรี่ ทาวเวอร์ บนทำเลของ ลุมพินี, กรุงเทพมหานคร และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ เม.ย. 2542 ซึ่งคุณสามารถเช่า สำนักงาน นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿87,134 ต่อเดือน
Details:
91.72 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
BTS 0.14 กม.
ARL 1.65 กม.
สร้างเสร็จ 2542
แบบ High Rise
ชั้น 12
วิวเมือง
สอบถามสถานะอีกครั้ง
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
not-set
ประกาศเมื่อ 1 สัปดาห์ที่แล้ว
อัพเดทล่าสุด 1 สัปดาห์ที่แล้ว
บึงคำพร้อย, ลำลูกกา, ปทุมธานี, ไทย
฿87,360/เดือน
(฿130/ตรม.)
คลังสินค้า ให้เช่า ในทำเล บึงคำพร้อย, ปทุมธานี
รหัส PPT010🏭 ให้เช่าโกดังใหม่ พื้นที่ใช้สอย 672 ตร.ม. คลอง 6 เรียบมอเตอร์เวย์ อ.ลำลูกกา จ.ปทุมธานี ✨ ทำเลดี: ใกล้ทางด่วนและถนนหลัก เดินทางสะดวก เหมาะสำหรับเก็บสินค้า ศูนย์กระจายสินค้า ห...
Details:
672 ตรม.
Property Type:
คลังสินค้า
ที่จอดรถ
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 1 สัปดาห์ที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Warehouse For Rent
อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
สามเสนนอก, ห้วยขวาง, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿87,500/เดือน
(฿349/ตรม.)
คลังสินค้า 3 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล สามเสนนอก, กรุงเทพมหานคร
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น คลังสินค้า สำหรับเช่า ขนาด 3 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 250 ตรม. อยู่ในทำเล สามเสนนอก, กรุงเทพมหานคร ซึ่งคุณสามารถเช่า คลังสินค้า นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿87,500 ต่อเดือน
Details:
3
Bedroom(s)
3
Bathroom(s)
250 ตรม.
Property Type:
คลังสินค้า
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 1 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
ทิปโก้ ทาวเวอร์ 1
สามเสนใน, พญาไท, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿88,110/เดือน
(฿888/ตรม.)
99 ตรม. Office for rent at ทิปโก้ ทาวเวอร์ 1
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น สำนักงาน สำหรับเช่า แบบ สตูดิโอ มีพื้นที่ใช้สอย 99 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ ทิปโก้ ทาวเวอร์ 1 บนทำเลของ สามเสนใน, กรุงเทพมหานคร และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ พ.ย. 2541&...
Details:
สตูดิโอ
99 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
MRT 2.1 กม.
BTS 2.12 กม.
สร้างเสร็จ 2541
แบบ High Rise
ชั้น 17
วิวแม่น้ำ หรือ คลอง
วิวเมือง
สอบถามสถานะอีกครั้ง
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
Retail Space in Ploenchit
ลุมพินี, ปทุมวัน, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿88,800/เดือน
(฿798/ตรม.)
พื้นที่ค้าปลีก สตูดิโอ ให้เช่า ในทำเล ลุมพินี, กรุงเทพมหานคร
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น พื้นที่ค้าปลีก สำหรับเช่า แบบ สตูดิโอ มีพื้นที่ใช้สอย 111 ตรม. อยู่ในทำเล ลุมพินี, กรุงเทพมหานคร ซึ่งคุณสามารถเช่า พื้นที่ค้าปลีก นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿88,800 ต่อเดือ...
Details:
สตูดิโอ
111 ตรม.
Property Type:
พื้นที่ค้าปลีก
BTS 0.1 กม.
ชั้น 2
วิวเมือง
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 1 ปีที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
อโยธยา ทาวเวอร์
ห้วยขวาง, ห้วยขวาง, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿89,000/เดือน
(฿296/ตรม.)
300 ตรม. Office for rent at อโยธยา ทาวเวอร์
ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ อโยธยา ทาวเวอร์ บนทำเลของ ห้วยขวาง, กรุงเทพมหานคร ซึ่งคุณสามารถเช่า สำนักงาน นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿89,000 ต่อเดือน
Details:
300 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
MRT 0.88 กม.
BTS 4.22 กม.
แบบ High Rise
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 1 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
อโยธยา ทาวเวอร์
ห้วยขวาง, ห้วยขวาง, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿89,000/เดือน
(฿296/ตรม.)
300 ตรม. Office for rent at อโยธยา ทาวเวอร์
Details:
300 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
MRT 0.88 กม.
BTS 4.22 กม.
แบบ High Rise
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 1 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
14 Rai Fully Managed Resort for Lease in Mae Rim, Chiang Mai
อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
สะลวง, แม่ริม, เชียงใหม่, ไทย
฿89,000/เดือน
(฿444/ตรม.)
โรงแรม 10 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล สะลวง, เชียงใหม่
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น โรงแรม สำหรับเช่า ขนาด 10 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 200 ตรม. อยู่ในทำเล สะลวง, เชียงใหม่ และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ม.ค. 2563 ซึ่งคุณสามารถเช่า โรงแรม นี้ได้ด้วยราคาค่า...
Details:
10
Bedroom(s)
1
Bathroom(s)
200 ตรม.
Property Type:
โรงแรม
สร้างเสร็จ 2563
วิวภูเขา
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 1 เดือนที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
not-set
ประกาศเมื่อ 1 สัปดาห์ที่แล้ว
อัพเดทล่าสุด 1 สัปดาห์ที่แล้ว
ตลาดขวัญ, เมืองนนทบุรี, นนทบุรี, ไทย
฿89,000/เดือน
(฿211/ตรม.)
คลังสินค้า ให้เช่า ในทำเล ตลาดขวัญ, นนทบุรี
รหัส PNB034 ให้เช่าโรงงานขนาด 420 ตร.ม. นนทบุรี–แคราย ซอยเรวดี เหมาะสำหรับผลิตอาหาร เครื่องสำอาง อาหารเสริม และสินค้าอุปโภคบริโภค พร้อมจด อย. 😘 สร้างใหม่ !!! พร้อมใช้งาน 😘 &...
Details:
420 ตรม.
Property Type:
คลังสินค้า
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 1 สัปดาห์ที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Commercial Building for Sale and Rent in Vibhavadi Rangsit Area
สามเสนใน, พญาไท, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿89,000/เดือน
(฿178/ตรม.)
500 ตรม. Office for rent in ไทย
อยู่ในทำเล สามเสนใน, กรุงเทพมหานคร ซึ่งคุณสามารถเช่า สำนักงาน นี้แบบสัญญาระยะยาว ที่ราคาค่าเช่า ฿89,000 ต่อเดือน หรือซื้อด้วยราคา ฿24,900,000
Details:
500 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
ตลาด 1.25 กม.
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 6 เดือนที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
อโยธยา ทาวเวอร์
ห้วยขวาง, ห้วยขวาง, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿89,000/เดือน
(฿296/ตรม.)
300 ตรม. Office for rent at อโยธยา ทาวเวอร์
Details:
300 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
MRT 0.88 กม.
BTS 4.22 กม.
แบบ High Rise
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 1 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
ชาญอิสสระ ทาวเวอร์ 1
สุริยวงศ์, บางรัก, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿89,050/เดือน
(฿648/ตรม.)
137 ตรม. Office for rent at ชาญอิสสระ ทาวเวอร์ 1
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น สำนักงาน สำหรับเช่า แบบ สตูดิโอ มีพื้นที่ใช้สอย 137 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ ชาญอิสสระ ทาวเวอร์ 1 บนทำเลของ สุริยวงศ์, กรุงเทพมหานคร และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ธ.ค....
Details:
สตูดิโอ
137 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
MRT 0.53 กม.
BTS 0.69 กม.
สร้างเสร็จ 2528
แบบ High Rise
ชั้น 5
วิวเมือง
สอบถามสถานะอีกครั้ง
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
อาคาร เจ. เพรส
ช่องนนทรี, ยานนาวา, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿89,600/เดือน
(฿349/ตรม.)
256 ตรม. Office for rent at อาคาร เจ. เพรส
ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ อาคาร เจ. เพรส บนทำเลของ ช่องนนทรี, กรุงเทพมหานคร และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ม.ค. 2540 ซึ่งคุณสามารถเช่า สำนักงาน นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿89,600 ต่อเดือน
Details:
256 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
MRT 2.79 กม.
BTS 3.08 กม.
สร้างเสร็จ 2540
แบบ High Rise
ชั้น 10
วิวเมือง
วิวโล่งๆ
ชานบ้าน
สอบถามสถานะอีกครั้ง
อัพเดทล่าสุด: 2 ปีที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
อาคาร เจ. เพรส
ช่องนนทรี, ยานนาวา, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿89,600/เดือน
(฿349/ตรม.)
256 ตรม. Office for rent at อาคาร เจ. เพรส
Details:
256 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
MRT 2.79 กม.
BTS 3.08 กม.
สร้างเสร็จ 2540
แบบ High Rise
ชั้น 11
วิวเมือง
วิวโล่งๆ
ชานบ้าน
สอบถามสถานะอีกครั้ง
อัพเดทล่าสุด: 2 ปีที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
ลิเบอร์ตี้ สแควร์
สีลม, บางรัก, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿89,760/เดือน
(฿678/ตรม.)
132 ตรม. Office for rent at ลิเบอร์ตี้ สแควร์
ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ ลิเบอร์ตี้ สแควร์ บนทำเลของ สีลม, กรุงเทพมหานคร ซึ่งคุณสามารถเช่า สำนักงาน นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿89,760 ต่อเดือน
Details:
132 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
BTS 0.17 กม.
MRT 0.41 กม.
สร้างเสร็จ 2540
แบบ High Rise
ชั้น 10
วิวเมือง
ไปสถานี BTS/MRT ได้
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 7 เดือนที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
Shophouse for Rent in Ratchathewi
อัพเดทล่าสุด 2 เดือนที่แล้ว
ถนนพญาไท, ราชเทวี, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿90,000/เดือน
(฿748/ตรม.)
ร้านขายของ ให้เช่า ในทำเล ถนนพญาไท, กรุงเทพมหานคร
อาคารพาณิชย์ 2คูหา ติดวงเวียนอนุสาวรีย์ชัยสมรภูมิ bts victory monument ปล่อยเช่าชั้น1 จำนวน2คูหาด้านล่างของโรงแรม yello rooms ตรงข้ามมีวินรถตู้ ด้านหลังติดห้าง center one...
Details:
120 ตรม.
Property Type:
ร้านขายของ
ARL 0.48 กม.
วิวสวน
ชานบ้าน
สถานะการเช่า: 1 ม.ค. 2570
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 2 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Shophouse 5 Storey For Rental
อัพเดทล่าสุด 2 เดือนที่แล้ว
สามเสนนอก, ห้วยขวาง, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿90,000/เดือน
(฿150/ตรม.)
ร้านขายของ 1 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล สามเสนนอก, กรุงเทพมหานคร
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น ร้านขายของ สำหรับเช่า ขนาด 1 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 600 ตรม. อยู่ในทำเล สามเสนนอก, กรุงเทพมหานคร ซึ่งคุณสามารถเช่า ร้านขายของ นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿90,000 ต่อเดือน
Details:
1
Bedroom(s)
1
Bathroom(s)
600 ตรม.
Property Type:
ร้านขายของ
MRT 0.91 กม.
ไปสถานี BTS/MRT ได้
ดาดฟ้า
ที่จอดรถ
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 2 เดือนที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
อโยธยา ทาวเวอร์
ห้วยขวาง, ห้วยขวาง, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿90,000/เดือน
(฿449/ตรม.)
200 ตรม. Office for rent at อโยธยา ทาวเวอร์
ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ อโยธยา ทาวเวอร์ บนทำเลของ ห้วยขวาง, กรุงเทพมหานคร และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ม.ค. 2537 ซึ่งคุณสามารถเช่า สำนักงาน นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿90,000 ต่อเดือน
Details:
200 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
MRT 0.88 กม.
BTS 4.22 กม.
สร้างเสร็จ 2537
แบบ High Rise
ชั้น 19
วิวเมือง
สอบถามสถานะอีกครั้ง
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
อโยธยา ทาวเวอร์
ห้วยขวาง, ห้วยขวาง, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿90,000/เดือน
(฿299/ตรม.)
300 ตรม. Office for rent at อโยธยา ทาวเวอร์
ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ อโยธยา ทาวเวอร์ บนทำเลของ ห้วยขวาง, กรุงเทพมหานคร ซึ่งคุณสามารถเช่า สำนักงาน นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿90,000 ต่อเดือน
Details:
300 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
MRT 0.88 กม.
BTS 4.22 กม.
แบบ High Rise
สถานะการเช่า: 27 ม.ค. 2570
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 1 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Retail Space with 2 Bedrooms and Carpark for Rent
อัพเดทล่าสุด 2 สัปดาห์ที่แล้ว
บางนา, บางนา, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿90,000/เดือน
(฿359/ตรม.)
พื้นที่ค้าปลีก 2 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล บางนา, กรุงเทพมหานคร
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น พื้นที่ค้าปลีก สำหรับเช่า ขนาด 2 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 250 ตรม. อยู่ในทำเล บางนา, กรุงเทพมหานคร และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ม.ค. 2560 ซึ่งคุณสามารถเช่า พื้นที่ค้าปลี...
Details:
2
Bedroom(s)
3
Bathroom(s)
250 ตรม.
Property Type:
พื้นที่ค้าปลีก
BTS 0.78 กม.
สร้างเสร็จ 2560
วิวสวน
วิวโล่งๆ
ระเบียง
ที่จอดรถ
สถานะการเช่า: 1 ม.ค. 2570
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 2 สัปดาห์ที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
เดอะ ริเวียร่า จอมเทียน
เมืองพัทยา, พัทยา, ชลบุรี, ไทย
฿90,000/เดือน
(฿541/ตรม.)
พื้นที่ค้าปลีก สตูดิโอ ให้เช่า ในโครงการ เดอะ ริเวียร่า จอมเทียน
The Riviera Jomtien คอนโดมิเนียมสุดหรู ดีไซน์ที่มีความพิเศษ และมีเอกลักษณ์เฉพาะตัวจาก KTGY ด้วยสถาปัตยกรรมที่มีความทันสมัย ผสมผสานระหว่างความคลาสสิค และความหรูหรา การันตีคุณภาพที่อยู่อาศัยด้วยรางวัล T...
Details:
สตูดิโอ
165.88 ตรม.
Property Type:
พื้นที่ค้าปลีก
ชายหาด 1.01 กม.
สร้างเสร็จ 2562
แบบ High Rise
ชั้น 1
ดูรูปทั้งหมด
Warehous for Rent in Bang Phli Samut Prakan
บางปลา, บางพลี, สมุทรปราการ, ไทย
฿90,000/เดือน
(฿112/ตรม.)
คลังสินค้า ให้เช่า ในทำเล บางปลา, สมุทรปราการ
ขายและให้เช่า โกดัง เทพารักษ์ ซอยบางปลา34 สมุทรปราการ ซอยบางปลา34 ถนนเทพารักษ์ กม.18 ตำบลบางปลา อำเภอบางพลี จังหวัดสมุทรปราการ ให้เช่าโกดัง พร้อมสำนักงาน มี Office 2 ชั้น พร้อมดาดฟ้า / มีห้องน้ำ / โคร...
Details:
6
Bathroom(s)
800 ตรม.
Property Type:
คลังสินค้า
โรงพยาบาล 6.99 กม.
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 1 ปีที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
Shophouse for rent at Sukhumvit 42/1
อัพเดทล่าสุด 2 เดือนที่แล้ว
พระโขนง, คลองเตย, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿90,000/เดือน
(฿1,250/ตรม.)
ร้านขายของ 5 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล พระโขนง, กรุงเทพมหานคร
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น ร้านขายของ สำหรับเช่า ขนาด 5 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 72 ตรม. อยู่ในทำเล พระโขนง, กรุงเทพมหานคร ซึ่งคุณสามารถเช่า ร้านขายของ นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿90,000 ต่อเดือน
Details:
5
Bedroom(s)
6
Bathroom(s)
72 ตรม.
Property Type:
ร้านขายของ
วิวโล่งๆ
ไปสถานี BTS/MRT ได้
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 2 เดือนที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
Retail Space for Rent at Nang Linchi Rd
ช่องนนทรี, ยานนาวา, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿90,000/เดือน
(฿168/ตรม.)
พื้นที่ค้าปลีก ให้เช่า ในทำเล ช่องนนทรี, กรุงเทพมหานคร
อยู่ในทำเล ช่องนนทรี, กรุงเทพมหานคร ซึ่งคุณสามารถเช่า พื้นที่ค้าปลีก นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿90,000 ต่อเดือน
Details:
536 ตรม.
Property Type:
พื้นที่ค้าปลีก
BRT 0.2 กม.
ติดสถานี BTS/MRT
ไปสถานี BTS/MRT ได้
ชั้นลอย
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
📍: Bangna-Trat Rd (opposite Mega Bangna)
ประกาศเมื่อ 2 สัปดาห์ที่แล้ว
อัพเดทล่าสุด 2 สัปดาห์ที่แล้ว
บางนา, บางนา, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿90,000/เดือน
(฿299/ตรม.)
คลังสินค้า ให้เช่า ในทำเล บางนา, กรุงเทพมหานคร
อยู่ในทำเล บางนา, กรุงเทพมหานคร ซึ่งคุณสามารถเช่า คลังสินค้า นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿90,000 ต่อเดือน
Details:
1
Bathroom(s)
300 ตรม.
Property Type:
คลังสินค้า
วิวโล่งๆ
ไปสถานี BTS/MRT ได้
ที่จอดรถ
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 2 สัปดาห์ที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
Commercial Building for Rent in Thonburi
อัพเดทล่าสุด 2 เดือนที่แล้ว
ตลาดพลู, ธนบุรี, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿90,000/เดือน
(฿201/ตรม.)
447.20 ตรม. Office for rent in ไทย
อยู่ในทำเล ตลาดพลู, กรุงเทพมหานคร ซึ่งคุณสามารถเช่า สำนักงาน นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿90,000 ต่อเดือน
Details:
447.20 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 2 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
>
1
...
55
56
57
...
100
1,651 - 1,680 จาก 2,982 ยูนิต
ไทย
ดูบ้านเพิ่มเติมในทำเลของไทย
กรุงเทพมหานคร
มี 51,230 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿1.8K - ฿1.27B
ดูทำเลเพิ่มเติม
ภูเก็ต
มี 8,221 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿0 - ฿38.1M
ดูทำเลเพิ่มเติม
ชลบุรี
มี 4,343 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿0 - ฿898K
ดูทำเลเพิ่มเติม
เชียงใหม่
มี 3,562 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿0 - ฿988K
ดูทำเลเพิ่มเติม
ประจวบคีรีขันธ์
มี 2,400 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿3.49K - ฿16M
ดูทำเลเพิ่มเติม
สมุทรปราการ
มี 2,272 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿1.7K - ฿48.4M
ดูทำเลเพิ่มเติม
นนทบุรี
มี 1,299 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿1 - ฿1.95M
ดูทำเลเพิ่มเติม
สุราษฎร์ธานี
มี 909 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿4.49K - ฿4.59M
ดูทำเลเพิ่มเติม
ปทุมธานี
มี 550 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿2.49K - ฿2.03B
ดูทำเลเพิ่มเติม
เพชรบุรี
มี 416 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿4.49K - ฿383K
ทำเลที่ตั้ง
1
บันยัน ทรี เรสซิเดนซ์ ริเวอร์ไซด์ กรุงเทพ
คลองสาน, คลองสาน, กรุงเทพมหานคร
฿59,854
ราคาเริ่มต้น
12 รีวิว
2
อนิล สาทร 12
ทุ่งวัดดอน, สาทร, กรุงเทพมหานคร
฿37,908
ราคาเริ่มต้น
10 รีวิว
3
โคปาคาบาน่า บีช จอมเทียน
เมืองพัทยา, พัทยา, ชลบุรี
฿19,149
ราคาเริ่มต้น
4 รีวิว
4
ไอดีโอ จุฬา - สามย่าน
สี่พระยา, บางรัก, กรุงเทพมหานคร
฿19,951
ราคาเริ่มต้น
4 รีวิว
5
ไลฟ์ อโศก พระราม 9