บ้าน พร้อม ให้เช่า ใน ไทย
(มี บ้าน 2,983)
Commercial Building for Rent at Sampheng
อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
จักรวรรดิ, สัมพันธวงศ์, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿60,000/เดือน
(฿374/ตรม.)
ร้านขายของ 5 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล จักรวรรดิ, กรุงเทพมหานคร
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น ร้านขายของ สำหรับเช่า ขนาด 5 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 160 ตรม. อยู่ในทำเล จักรวรรดิ, กรุงเทพมหานคร ซึ่งคุณสามารถเช่า ร้านขายของ นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿60,000 ต่อเดือน
Details:
5
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
160 ตรม.
Property Type:
ร้านขายของ
สถานะการเช่า: 1 พ.ค. 2571
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 1 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
อาคาร พญาไท พลาซ่า
ประกาศเมื่อ 5 วันที่แล้ว
ถนนพญาไท, ราชเทวี, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿60,000/เดือน
(฿376/ตรม.)
159 ตรม. Office for rent at อาคาร พญาไท พลาซ่า
ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ อาคาร พญาไท พลาซ่า บนทำเลของ ถนนพญาไท, กรุงเทพมหานคร และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ พ.ค. 2569 ซึ่งคุณสามารถเช่า สำนักงาน นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿60,000 ต่อเดือน
Details:
159 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
ARL 0.69 กม.
BTS 0.8 กม.
สร้างเสร็จ 2569
วิวเมือง
ติดสถานี BTS/MRT
ไปสถานี BTS/MRT ได้
สถานะการเช่า: ว่าง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
not-set
สัมพันธวงศ์, สัมพันธวงศ์, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿60,000/เดือน
(฿399/ตรม.)
150 ตรม. Office for rent in ไทย
Property Details • 5-storey shophouse • Total usable area 150 sq.m. • Rental 60,000 THB / month • Parking 1 space in front of the building • Additional parking available at n...
Details:
150 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
ไปสถานี BTS/MRT ได้
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 3 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
Executive home office for rent /sales Ramkhamhaeng 26/1
อัพเดทล่าสุด 2 เดือนที่แล้ว
หัวหมาก, บางกะปิ, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿60,000/เดือน
(฿272/ตรม.)
ร้านขายของ 3 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล หัวหมาก, กรุงเทพมหานคร
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น ร้านขายของ สำหรับเช่า ขนาด 3 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 220 ตรม. อยู่ในทำเล หัวหมาก, กรุงเทพมหานคร ซึ่งคุณสามารถเช่า ร้านขายของ นี้แบบสัญญาระยะยาว ที่ราคาค่าเช่า ฿60,000 ต่อเด...
Details:
3
Bedroom(s)
3
Bathroom(s)
220 ตรม.
Property Type:
ร้านขายของ
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 2 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
Commercial Space for Rent Maenam 5 Koh Samui
อัพเดทล่าสุด 5 วันที่แล้ว
แม่น้ำ, เกาะสมุย, สุราษฎร์ธานี, ไทย
฿60,000/เดือน
(฿299/ตรม.)
พื้นที่ค้าปลีก ให้เช่า ในทำเล แม่น้ำ, สุราษฎร์ธานี
อยู่ในทำเล แม่น้ำ, สุราษฎร์ธานี ซึ่งคุณสามารถเช่า พื้นที่ค้าปลีก นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿60,000 ต่อเดือน
Details:
200 ตรม.
Property Type:
พื้นที่ค้าปลีก
สนามกอล์ฟ 0.29 กม.
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 5 วันที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
พอร์ท 09 แวร์เฮาส์
ละหาร, บางบัวทอง, นนทบุรี, ไทย
฿60,000/เดือน
(฿154/ตรม.)
388 ตรม. Office for rent at พอร์ท 09 แวร์เฮาส์
มัดจำ 3 เดือนล่วงหน้า 1 เดือน
Details:
388 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
วิวสวน
ชานบ้าน
ที่จอดรถ
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 1 ปีที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
Shophouse for Rent on Mittraphan Road
อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
ป้อมปราบ, ป้อมปราบศัตรูพ่าย, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿60,000/เดือน
(฿879/ตรม.)
ร้านขายของ ให้เช่า ในทำเล ป้อมปราบ, กรุงเทพมหานคร
อยู่ในทำเล ป้อมปราบ, กรุงเทพมหานคร ซึ่งคุณสามารถเช่า ร้านขายของ นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿60,000 ต่อเดือน
Details:
68 ตรม.
Property Type:
ร้านขายของ
MRT 0.99 กม.
วิวเมือง
ดาดฟ้า
ระเบียง
สถานะการเช่า: 31 ม.ค. 2574
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 1 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Commercial Building at Huai Kwang for Sale
ดินแดง, ดินแดง, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿60,000/เดือน
(฿498/ตรม.)
ตึกทั้งหมด 3 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล ดินแดง, กรุงเทพมหานคร
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น ตึกทั้งหมด สำหรับเช่า ขนาด 3 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 120 ตรม. อยู่ในทำเล ดินแดง, กรุงเทพมหานคร ซึ่งคุณสามารถเช่า ตึกทั้งหมด นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿60,000 ต่อเดือน
Details:
3
Bedroom(s)
3
Bathroom(s)
120 ตรม.
Property Type:
ตึกทั้งหมด
MRT 0.57 กม.
วิวเมือง
ชานบ้าน
ระเบียง
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
266 SQM Warehouse for Rent in Soi Nuan Chan 27
นวลจันทร์, บึงกุ่ม, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿60,000/เดือน
(฿225/ตรม.)
คลังสินค้า ให้เช่า ในทำเล นวลจันทร์, กรุงเทพมหานคร
พื้นที่ใช้สอย 266 ตรม. ขนาดออฟฟิศ 28 ตรม. สัญญาขั้นต่ำ 1 ปี พร้อมเข้าอยู่ ค่าน้ำ ค่าไฟ ไม่มีบวก ให้เช่าราคา 65,000 บาท สัญญาขั้นต่ำ 1 ปี ประกัน 2 เดือน ล่วงหน้า 1 เดือน
Details:
266 ตรม.
Property Type:
คลังสินค้า
ตลาด 1.28 กม.
สร้างเสร็จ 2566
วิวเมือง
ชานบ้าน
ที่จอดรถ
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 9 เดือนที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
บ้านลดาวัลย์ ปิ่นเกล้า-เพชรเกษม
บางไผ่, บางแค, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿60,000/เดือน
(฿149/ตรม.)
พื้นที่ค้าปลีก 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ บ้านลดาวัลย์ ปิ่นเกล้า-เพชรเกษม
เหนือระดับการพักอาศัยเพื่อการใช้ชีวิตที่แตกต่าง บนอาณาจักรความเป็นส่วนตัว ท่ามกลางธรรมชาติของแมกไม้นานาพรรณทั่วทั้งโครงการ บนเนื้อที่โครงการขนาดใหญ่ถึง 104 ไร่ บ้านเดี่ยว 2 ชั้น สไตล์โมเดิร์นที่เน้นคว...
Details:
3
Bedroom(s)
3
Bathroom(s)
400 ตรม.
Property Type:
พื้นที่ค้าปลีก
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
not-set
สวนหลวง, กระทุ่มแบน, สมุทรสาคร, ไทย
฿60,000/เดือน
(฿125/ตรม.)
พื้นที่ค้าปลีก ให้เช่า ในทำเล สวนหลวง, สมุทรสาคร
พื้นที่เช่า กระทุ่มแบน สมุทรสาคร อยู่ติดกับร้าน 7-11 และตลาดสวนหลวงค่ะขนาดพื้นที่ 480 ตารางเมตรหน้ากว้าง 16 เมตร ยาว 30 เมตรที่ดินเปล่าถมแล้ว รูปประกอบ ตามไฟล์แนบค่ะ พิกัด 5gnM...
Details:
480 ตรม.
Property Type:
พื้นที่ค้าปลีก
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
โกดังให้เช่า ขนาด 20x20 ตารางเมตร (400 ตารางเมตร) เหมาะสำหร
สวนหลวง, กระทุ่มแบน, สมุทรสาคร, ไทย
฿60,000/เดือน
(฿149/ตรม.)
คลังสินค้า ให้เช่า ในทำเล สวนหลวง, สมุทรสาคร
อยู่ในทำเล สวนหลวง, สมุทรสาคร และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ส.ค. 2538 ซึ่งคุณสามารถเช่า คลังสินค้า นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿60,000 ต่อเดือน
Details:
400 ตรม.
Property Type:
คลังสินค้า
สร้างเสร็จ 2538
การเช่าขั้นต่ำ: แบบเดือนต่อเดือน
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
บางนา คอมเพล็กซ์
อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
บางนา, บางนา, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿60,000/เดือน
(฿471/ตรม.)
127 ตรม. Office for rent at บางนา คอมเพล็กซ์
ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ บางนา คอมเพล็กซ์ บนทำเลของ บางนา, กรุงเทพมหานคร และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ มิ.ย. 2530 ซึ่งคุณสามารถเช่า สำนักงาน นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿60,000 ต่อเดือน
Details:
127 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
BTS 4.3 กม.
สร้างเสร็จ 2530
แบบ High Rise
วิวเมือง
เข้าถึงสวนส่วนกลางได้
เตาไมโครเวฟ
ทีวี
สถานะการเช่า: 22 ธ.ค. 2569
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 1 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Office for Rent in On Nut 28
อัพเดทล่าสุด 2 เดือนที่แล้ว
สวนหลวง, สวนหลวง, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿60,000/เดือน
(฿199/ตรม.)
300 ตรม. Office for rent in ไทย
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น สำนักงาน สำหรับเช่า ขนาด 4 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 300 ตรม. อยู่ในทำเล สวนหลวง, กรุงเทพมหานคร ซึ่งคุณสามารถเช่า สำนักงาน นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿60,000 ต่อเดือน
Details:
4
Bedroom(s)
3
Bathroom(s)
300 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
MRT 0.12 กม.
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 2 เดือนที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
พอร์ท 09 แวร์เฮาส์
ละหาร, บางบัวทอง, นนทบุรี, ไทย
฿60,000/เดือน
(฿415/ตรม.)
พื้นที่ค้าปลีก ให้เช่า ในโครงการ พอร์ท 09 แวร์เฮาส์
"เงื่อนไขการเช่า" สัญญาเช่าขั้นต่ำ : 3 ปี มัดจำ 3 เดือน ค่าเช่าล่วงหน้า 1 เดือน ภาษีที่ดิน ผู้เช่ารับผิดชอบทั้งหมด : ที่ตั้งติดถนนทางหลวงหมายเลข 340 หมู่ที่ 5 ถนน บางบัวทอง-สุพรรณบุรี ตำบล...
Details:
144 ตรม.
Property Type:
พื้นที่ค้าปลีก
วิวสวน
ที่จอดรถ
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 1 ปีที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
Office for Rent in Nakhon Ratchasima
เมืองนครราชสีมา, นครราชสีมา, ไทย
฿60,000/เดือน
(฿120/ตรม.)
500 ตรม. Office for rent in ไทย
ทำเลดี ติดถนนมิตรภาพ ใกล้โรงแรมแคนทารี โคราช มีที่จอดรถด้านหน้าตึกกว้างขวาง รายละเอียดอาคาร : - ชั้น 1: กว้าง 9.55 x ยาว 15.50 เมตร พร้อมที่เก็บสินค้า 4.50 เมตร - ชั้น 2: กว้าง 9.55 x 15.50 เมตร...
Details:
3
Bathroom(s)
500 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
โรงพยาบาล 0.4 กม.
วิวโล่งๆ
ชานบ้าน
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
ริชมอนด์ สุขุมวิท 26
อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
คลองตัน, คลองเตย, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿60,000/เดือน
(฿460/ตรม.)
130 ตรม. Office for rent at ริชมอนด์ สุขุมวิท 26
ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ ริชมอนด์ สุขุมวิท 26 บนทำเลของ คลองตัน, กรุงเทพมหานคร ซึ่งคุณสามารถเช่า สำนักงาน นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿60,000 ต่อเดือน
Details:
130 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
BTS 0.99 กม.
MRT 1.79 กม.
ชั้น 20
สถานะการเช่า: 22 มิ.ย. 2570
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 1 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Home Office for Rent Sukhumvit 62
อัพเดทล่าสุด 2 สัปดาห์ที่แล้ว
บางจาก, พระโขนง, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿60,000/เดือน
(฿166/ตรม.)
ร้านขายของ 6 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล บางจาก, กรุงเทพมหานคร
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น ร้านขายของ สำหรับเช่า ขนาด 6 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 360 ตรม. อยู่ในทำเล บางจาก, กรุงเทพมหานคร ซึ่งคุณสามารถเช่า ร้านขายของ นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿60,000 ต่อเดือน
Details:
6
Bedroom(s)
6
Bathroom(s)
360 ตรม.
Property Type:
ร้านขายของ
BTS 0.44 กม.
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 2 สัปดาห์ที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
Retail Space for Rent in Bang Rak
บางรัก, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿60,000/เดือน
(฿239/ตรม.)
พื้นที่ค้าปลีก ให้เช่า ในทำเล บางรัก, กรุงเทพมหานคร
อยู่ในทำเล บางรัก, กรุงเทพมหานคร ซึ่งคุณสามารถเช่า พื้นที่ค้าปลีก นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿60,000 ต่อเดือน
Details:
4
Bathroom(s)
250 ตรม.
Property Type:
พื้นที่ค้าปลีก
แหล่งท่องเที่ยวสำคัญ 0.35 กม.
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 10 เดือนที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
ดิ ออเธอร์ - รัชดาฯ 32
จันทรเกษม, จตุจักร, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿60,000/เดือน
(฿263/ตรม.)
227 ตรม. Office for rent at ดิ ออเธอร์ - รัชดาฯ 32
ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ ดิ ออเธอร์ - รัชดาฯ 32 บนทำเลของ จันทรเกษม, กรุงเทพมหานคร ซึ่งคุณสามารถเช่า สำนักงาน นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿60,000 ต่อเดือน
Details:
227 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
MRT 2.56 กม.
BTS 3.19 กม.
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 4 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
Commercial Shop Space for Rent – Opposite Boat Avenue
อัพเดทล่าสุด 2 สัปดาห์ที่แล้ว
เชิงทะเล, ถลาง, ภูเก็ต, ไทย
฿60,000/เดือน
฿100,000 /เดือน
(฿598/ตรม.)
ร้านขายของ ให้เช่า ในทำเล เชิงทะเล, ภูเก็ต
อยู่ในทำเล เชิงทะเล, ภูเก็ต ซึ่งคุณสามารถเช่า ร้านขายของ นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿60,000 ต่อเดือน
Details:
100 ตรม.
Property Type:
ร้านขายของ
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 2 สัปดาห์ที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
อาคาร พญาไท พลาซ่า
ถนนพญาไท, ราชเทวี, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿60,000/เดือน
(฿376/ตรม.)
159 ตรม. Office for rent at อาคาร พญาไท พลาซ่า
ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ อาคาร พญาไท พลาซ่า บนทำเลของ ถนนพญาไท, กรุงเทพมหานคร ซึ่งคุณสามารถเช่า สำนักงาน นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿60,000 ต่อเดือน
Details:
159 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
ARL 0.69 กม.
BTS 0.8 กม.
วิวเส้นขอบฟ้า
วิวเมือง
ติดสถานี BTS/MRT
ที่จอดรถ
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
Commercial House, Sukhumvit 77
ประกาศเมื่อ 4 สัปดาห์ที่แล้ว
อัพเดทล่าสุด 4 สัปดาห์ที่แล้ว
สวนหลวง, สวนหลวง, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿60,000/เดือน
(฿199/ตรม.)
พื้นที่ค้าปลีก 5 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล สวนหลวง, กรุงเทพมหานคร
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น พื้นที่ค้าปลีก สำหรับเช่า ขนาด 5 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 300 ตรม. อยู่ในทำเล สวนหลวง, กรุงเทพมหานคร ซึ่งคุณสามารถเช่า พื้นที่ค้าปลีก นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿60,000 ต่อเ...
Details:
5
Bedroom(s)
1
Bathroom(s)
300 ตรม.
Property Type:
พื้นที่ค้าปลีก
สัตว์เลี้ยง : สุนัขเท่านั้น
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 4 สัปดาห์ที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
not-set
บางช้าง, สามพราน, นครปฐม, ไทย
฿60,000/เดือน
(฿89/ตรม.)
คลังสินค้า 1 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล บางช้าง, นครปฐม
ให้เช่าอาคารโกดังใหม่ มีใบอณุญาติก่อสร้างอาคารประเภทโรงงาน สามารถทำเป็นทั้งโกดังและโรงงานได้ สามารถยื่นขอ รง.4 ได้ อาคารเลขที่ 35/1-35/12 ถนนเพชรเกษม ซ.เพรชเกษม 101 ตำบลอ้อมใหญ่ อำเภอสามพราน จัง...
Details:
1
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
675 ตรม.
Property Type:
คลังสินค้า
สร้างเสร็จ 2569
ที่จอดรถ
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
อาคารเมธาวัฒนา
อัพเดทล่าสุด 2 เดือนที่แล้ว
คลองเตยเหนือ, วัฒนา, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿60,000/เดือน
(฿569/ตรม.)
105 ตรม. Office for rent at อาคารเมธาวัฒนา
ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ อาคารเมธาวัฒนา บนทำเลของ คลองเตยเหนือ, กรุงเทพมหานคร ซึ่งคุณสามารถเช่า สำนักงาน นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿60,000 ต่อเดือน
Details:
105 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
MRT 0.52 กม.
BTS 0.54 กม.
ARL 1.74 กม.
ไปสถานี BTS/MRT ได้
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 2 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
37 ซอยบำรุงรัฐ ถนนเจริญกรุง
สัมพันธวงศ์, สัมพันธวงศ์, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿60,000/เดือน
(฿598/ตรม.)
พื้นที่ค้าปลีก สตูดิโอ ให้เช่า ในทำเล สัมพันธวงศ์, กรุงเทพมหานคร
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น พื้นที่ค้าปลีก สำหรับเช่า แบบ สตูดิโอ มีพื้นที่ใช้สอย 100 ตรม. อยู่ในทำเล สัมพันธวงศ์, กรุงเทพมหานคร ซึ่งคุณสามารถเช่า พื้นที่ค้าปลีก นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿60,000 ต่อ...
Details:
สตูดิโอ
100 ตรม.
Property Type:
พื้นที่ค้าปลีก
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 3 เดือนที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
Office Space in Thonglor
อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
คลองตันเหนือ, วัฒนา, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿60,000/เดือน
(฿629/ตรม.)
95 ตรม. Office for rent in ไทย
อยู่ในทำเล คลองตันเหนือ, กรุงเทพมหานคร ซึ่งคุณสามารถเช่า สำนักงาน นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿60,000 ต่อเดือน
Details:
95 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
ศูนย์การค้า 0.11 กม.
ชั้น 3
วิวเมือง
สถานะการเช่า: 31 ธ.ค. 2570
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 1 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
not-set
ประกาศเมื่อ 1 สัปดาห์ที่แล้ว
อัพเดทล่าสุด 1 สัปดาห์ที่แล้ว
หน้าไม้, ลาดหลุมแก้ว, ปทุมธานี, ไทย
฿60,000/เดือน
(฿115/ตรม.)
คลังสินค้า ให้เช่า ในทำเล หน้าไม้, ปทุมธานี
รหัส PPT027 โรงงานให้เช่า(#10) ห่างจากแยกนพวงศ์ 2 กม. พื้นที่ใช้สอย 520 ตร.ม. ต.หน้าไม้ อ.ลาดหลุมแก้ว จ.ปทุมธานี 📦 พื้นที่อาคาร 520 ตร.ม. อาคารกว้าง 20 ม. ลึก 26 ม. 💰 ค่าเช...
Details:
520 ตรม.
Property Type:
คลังสินค้า
ที่จอดรถ
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 1 สัปดาห์ที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Retail Space for Rent in Patong near Fishermen’s Harbour
อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
ป่าตอง, กะทู้, ภูเก็ต, ไทย
฿60,000/เดือน
(฿1,080/ตรม.)
พื้นที่ค้าปลีก ให้เช่า ในทำเล ป่าตอง, ภูเก็ต
อยู่ในทำเล ป่าตอง, ภูเก็ต ซึ่งคุณสามารถเช่า พื้นที่ค้าปลีก นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿60,000 ต่อเดือน
Details:
55.51 ตรม.
Property Type:
พื้นที่ค้าปลีก
วิวเมือง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 1 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
Hostel for Rent in Wang Burapha
อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
วังบูรพาภิรมย์, พระนคร, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿60,000/เดือน
(฿150/ตรม.)
ตึกทั้งหมด 11 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล วังบูรพาภิรมย์, กรุงเทพมหานคร
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น ตึกทั้งหมด สำหรับเช่า ขนาด 11 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 400 ตรม. อยู่ในทำเล วังบูรพาภิรมย์, กรุงเทพมหานคร ซึ่งคุณสามารถเช่า ตึกทั้งหมด นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿60,000 ต่อเ...
Details:
11
Bedroom(s)
11
Bathroom(s)
400 ตรม.
Property Type:
ตึกทั้งหมด
MRT 0.31 กม.
วิวเมือง
ดาดฟ้า
ระเบียง
เครื่องซักผ้า
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 1 เดือนที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
>
1
...
43
44
45
...
100
1,291 - 1,320 จาก 2,983 ยูนิต
ไทย
ดูบ้านเพิ่มเติมในทำเลของไทย
กรุงเทพมหานคร
มี 51,251 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿1.79K - ฿1.25B
ดูทำเลเพิ่มเติม
ภูเก็ต
มี 8,220 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿0 - ฿38.1M
ดูทำเลเพิ่มเติม
ชลบุรี
มี 4,352 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿0 - ฿898K
ดูทำเลเพิ่มเติม
เชียงใหม่
มี 3,567 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿0 - ฿988K
ดูทำเลเพิ่มเติม
ประจวบคีรีขันธ์
มี 2,400 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿3.49K - ฿15.9M
ดูทำเลเพิ่มเติม
สมุทรปราการ
มี 2,273 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿1.69K - ฿48.3M
ดูทำเลเพิ่มเติม
นนทบุรี
มี 1,300 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿1 - ฿1.95M
ดูทำเลเพิ่มเติม
สุราษฎร์ธานี
มี 909 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿4.48K - ฿4.59M
ดูทำเลเพิ่มเติม
ปทุมธานี
มี 550 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿2.49K - ฿2B
ดูทำเลเพิ่มเติม
เพชรบุรี
มี 416 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿4.49K - ฿383K
ทำเลที่ตั้ง
1
บันยัน ทรี เรสซิเดนซ์ ริเวอร์ไซด์ กรุงเทพ
คลองสาน, คลองสาน, กรุงเทพมหานคร
฿59,854
ราคาเริ่มต้น
12 รีวิว
2
อนิล สาทร 12
ทุ่งวัดดอน, สาทร, กรุงเทพมหานคร
฿37,908
ราคาเริ่มต้น
10 รีวิว
3
โคปาคาบาน่า บีช จอมเทียน
เมืองพัทยา, พัทยา, ชลบุรี
฿19,149
ราคาเริ่มต้น
4 รีวิว
4
ไอดีโอ จุฬา - สามย่าน
สี่พระยา, บางรัก, กรุงเทพมหานคร