บ้าน พร้อม ให้เช่า ใน ไทย
(มี บ้าน 2,985)
แสมดำ, บางขุนเทียน, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿55,000/เดือน
(฿50/ตรม.)
คลังสินค้า ให้เช่า ในทำเล แสมดำ, กรุงเทพมหานคร
อยู่ในทำเล แสมดำ, กรุงเทพมหานคร ซึ่งคุณสามารถเช่า คลังสินค้า นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿55,000 ต่อเดือน
Details:
1,092 ตรม.
Property Type:
คลังสินค้า
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 3 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
อาคารปัญจภูมิ
ทุ่งมหาเมฆ, สาทร, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿55,000/เดือน
(฿548/ตรม.)
100 ตรม. Office for rent at อาคารปัญจภูมิ
ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ อาคารปัญจภูมิ บนทำเลของ ทุ่งมหาเมฆ, กรุงเทพมหานคร และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ม.ค. 2526 ซึ่งคุณสามารถเช่า สำนักงาน นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿55,000 ต่อเดือน
Details:
2
Bathroom(s)
100 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
BTS 0.74 กม.
MRT 1.1 กม.
สร้างเสร็จ 2526
แบบ High Rise
ชั้น 5
ดูรูปทั้งหมด
Big Outdoor Space with Nice Building for Cafe in Saraphi
หนองผึ้ง, สารภี, เชียงใหม่, ไทย
฿55,000/เดือน
(฿137/ตรม.)
ตึกทั้งหมด ให้เช่า ในทำเล หนองผึ้ง, เชียงใหม่
อยู่ในทำเล หนองผึ้ง, เชียงใหม่ และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ม.ค. 2565 ซึ่งคุณสามารถเช่า ตึกทั้งหมด นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿55,000 ต่อเดือน
Details:
400 ตรม.
Property Type:
ตึกทั้งหมด
ศูนย์การค้า 0.99 กม.
สร้างเสร็จ 2565
วิวสวน
สวนส่วนตัว
ชานบ้าน
ที่จอดรถ
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 3 เดือนที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
Rental Space at Phra Khanong
อัพเดทล่าสุด 3 สัปดาห์ที่แล้ว
บางจาก, พระโขนง, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿55,000/เดือน
(฿686/ตรม.)
พื้นที่ค้าปลีก สตูดิโอ ให้เช่า ในทำเล บางจาก, กรุงเทพมหานคร
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น พื้นที่ค้าปลีก สำหรับเช่า แบบ สตูดิโอ มีพื้นที่ใช้สอย 80 ตรม. อยู่ในทำเล บางจาก, กรุงเทพมหานคร ซึ่งคุณสามารถเช่า พื้นที่ค้าปลีก นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿55,000 ต่อเดือน
Details:
สตูดิโอ
1
Bathroom(s)
80 ตรม.
Property Type:
พื้นที่ค้าปลีก
BTS 0.59 กม.
ไปสถานี BTS/MRT ได้
ชานบ้าน
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 3 สัปดาห์ที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
Industrial Factory Warehouse for Sale or Rent in Chiang Mai
มะขุนหวาน, สันป่าตอง, เชียงใหม่, ไทย
฿55,000/เดือน
฿75,000 /เดือน
(฿33/ตรม.)
คลังสินค้า สตูดิโอ ให้เช่า ในทำเล มะขุนหวาน, เชียงใหม่
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น คลังสินค้า สำหรับเช่า แบบ สตูดิโอ มีพื้นที่ใช้สอย 1,680 ตรม. อยู่ในทำเล มะขุนหวาน, เชียงใหม่ และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ส.ค. 2560 ซึ่งคุณสามารถเช่า คลังสินค้า นี้แบบสัญญาร...
Details:
สตูดิโอ
6
Bathroom(s)
1,680 ตรม.
Property Type:
คลังสินค้า
สร้างเสร็จ 2560
วิวสวน
สวนส่วนตัว
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 4 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
Office for Rent
ช้างเผือก, เมืองเชียงใหม่, เชียงใหม่, ไทย
฿55,000/เดือน
(฿82/ตรม.)
672 ตรม. Office for rent in ไทย
HomeOffice แบบ 4 ชั้น มีดาดฟ้า อาคารขนาดยาว 16 ม. x ความกว้าง 10.5 ม. รวม พท.ใช้สอย 672 ตร.ม. เหลือพื้นที่ด้านข้าง 2 ด้าน ซ้ายขวา ข้างละ 4 x 12 ม. เนื้อที่ดิน 76 ตร.วา ชั้น 3 มี 5 ห้องทำงาน กั้นแบบเดี...
Details:
8
Bedroom(s)
9
Bathroom(s)
672 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
วิวภูเขา
วิวเมือง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
Shophouse for Rent in Mueang Samut Sakhon
ท่าฉลอม, เมืองสมุทรสาคร, สมุทรสาคร, ไทย
฿55,000/เดือน
(฿55/ตรม.)
ร้านขายของ 2 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล ท่าฉลอม, สมุทรสาคร
ทำเลที่ตั้ง ท่าจีนสมุทรสาคร ทางไปท่าฉลอมเมืองเก่าแก่ ที่มีสามล้อถีบโบราณ ท่าเรือข้ามฟากท่าฉลอม-มหาชัย พื้นที่ใช้สอยประมาณ 1,000 ตรม. บรรยากาศดีมาก ติดริมแม่น้ำท่าจีน ติ...
Details:
2
Bedroom(s)
10
Bathroom(s)
1,000 ตรม.
Property Type:
ร้านขายของ
BTS 22.88 กม.
สร้างเสร็จ 2554
วิวแม่น้ำ หรือ คลอง
วิวเมือง
ชานบ้าน
ระเบียง
ห้องแม่บ้าน
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
Shophouse for Rent at Silom Road
อัพเดทล่าสุด 2 เดือนที่แล้ว
สีลม, บางรัก, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿55,000/เดือน
(฿250/ตรม.)
ร้านขายของ ให้เช่า ในทำเล สีลม, กรุงเทพมหานคร
อยู่ในทำเล สีลม, กรุงเทพมหานคร ซึ่งคุณสามารถเช่า ร้านขายของ นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿55,000 ต่อเดือน
Details:
220 ตรม.
Property Type:
ร้านขายของ
แหล่งท่องเที่ยวสำคัญ 0.31 กม.
วิวเมือง
วิวสวน
แอร์
สถานะการเช่า: 1 ก.ค. 2570
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 2 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
พรีเมี่ยม เพลส เกษตร - นวมินทร์
ลาดพร้าว, ลาดพร้าว, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿55,000/เดือน
(฿225/ตรม.)
244 ตรม. Office for rent at พรีเมี่ยม เพลส เกษตร - นวมินทร์
ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ พรีเมี่ยม เพลส เกษตร - นวมินทร์ บนทำเลของ ลาดพร้าว, กรุงเทพมหานคร และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ม.ค. 2562 ซึ่งคุณสามารถเช่า สำนักงาน นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿55,000 ต่...
Details:
244 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
MRT 4.35 กม.
สร้างเสร็จ 2562
วิวเมือง
ชานบ้าน
ระเบียง
ที่จอดรถ
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 7 เดือนที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
Commercial Building for Rent – Rama 3 Area
อัพเดทล่าสุด 2 เดือนที่แล้ว
ช่องนนทรี, ยานนาวา, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿55,000/เดือน
(฿95/ตรม.)
พื้นที่ค้าปลีก สตูดิโอ ให้เช่า ในทำเล ช่องนนทรี, กรุงเทพมหานคร
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น พื้นที่ค้าปลีก สำหรับเช่า แบบ สตูดิโอ มีพื้นที่ใช้สอย 576 ตรม. อยู่ในทำเล ช่องนนทรี, กรุงเทพมหานคร ซึ่งคุณสามารถเช่า พื้นที่ค้าปลีก นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿55,000 ต่อเด...
Details:
สตูดิโอ
576 ตรม.
Property Type:
พื้นที่ค้าปลีก
ไปสถานี BTS/MRT ได้
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 2 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
Office for Rent in Ban Phru
บ้านพรุ, หาดใหญ่, สงขลา, ไทย
฿55,000/เดือน
฿60,000 /เดือน
(฿137/ตรม.)
400 ตรม. Office for rent in ไทย
ให้เช่าอาคารสำนักงานสวยร่มรื่นพร้อมโกดังรั้วรอบขอบชิดพื้นที่เกือบไร่ พิกัด ต.บ้านพรุ อ.หาดใหญ่ จ.สงขลา รายละเอียดอาคารสำนักงาน พร้อมโกดัง 1 . สำนักงานใหญ่ด้านหน้าพร้อมห้องน้ำและลานจอดรถ เนื้อที...
Details:
2
Bathroom(s)
400 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
สร้างเสร็จ 2560
วิวเมือง
วิวสวน
เข้าถึงสวนส่วนกลางได้
ชานบ้าน
คนดูแลสวน
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 2 ปีที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
เดอะ ลิฟวิ่ง 2
พิมลราช, บางบัวทอง, นนทบุรี, ไทย
฿55,000/เดือน
(฿137/ตรม.)
400 ตรม. Office for rent at เดอะ ลิฟวิ่ง 2
รายละเอียดตัวอาคาร - ด้านหน้า กว้าง9เมตร ลึก16เมตร - มีพื้นที่ใช้สอยด้านหน้าอาคาร จอดรถได้ 5คัน - มีรปภ.และกล้องวงจรปิด ดูแลความปลอดภัยตลอด 24ชม. - รีโนเวทใหม่ พร้อมใช้ ชั้น 1 - ห้องกระจก โล่ง...
Details:
400 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
สร้างเสร็จ 2568
วิวเมือง
ชานบ้าน
ที่จอดรถ
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 7 เดือนที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
Office For Rent
อัพเดทล่าสุด 2 เดือนที่แล้ว
ช่องนนทรี, ยานนาวา, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿55,000/เดือน
(฿95/ตรม.)
576 ตรม. Office for rent in ไทย
ให้เช่าอาคารพาณิชย์ พระราม 3 ทำเลดี เหมาะทำ Home Office / ออฟฟิศบริษัท / โชว์รูม / คลินิก / สตูดิโอ รายละเอียดทรัพย์ อาคารพาณิชย์ 4 ชั้น 2 คูหา ขนาดที่ดิน 36 ตร.ว. ...
Details:
4
Bedroom(s)
4
Bathroom(s)
576 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
ที่จอดรถ
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 2 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
ไชน์ ทองหล่อ
คลองตันเหนือ, วัฒนา, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿55,000/เดือน
(฿1,570/ตรม.)
โรงแรม สตูดิโอ ให้เช่า ในโครงการ ไชน์ ทองหล่อ
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น โรงแรม สำหรับเช่า แบบ สตูดิโอ มีพื้นที่ใช้สอย 35 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ ไชน์ ทองหล่อ บนทำเลของ คลองตันเหนือ, กรุงเทพมหานคร ซึ่งคุณสามารถเช่า โรงแรม นี้ได้ด้วยร...
Details:
สตูดิโอ
1
Bathroom(s)
35 ตรม.
Property Type:
โรงแรม
BTS 0.59 กม.
MRT 1.93 กม.
วิวเมือง
ฟรี Wifi
เครื่องซักผ้า
เตาไมโครเวฟ
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 3 ถึง 6 เดือน
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
For Rent: West Park - Parq Rama 2
อัพเดทล่าสุด 2 สัปดาห์ที่แล้ว
จอมทอง, จอมทอง, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿55,000/เดือน
(฿275/ตรม.)
พื้นที่ค้าปลีก ให้เช่า ในทำเล จอมทอง, กรุงเทพมหานคร
อยู่ในทำเล จอมทอง, กรุงเทพมหานคร ซึ่งคุณสามารถเช่า พื้นที่ค้าปลีก นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿55,000 ต่อเดือน
Details:
2.5
Bathroom(s)
200 ตรม.
Property Type:
พื้นที่ค้าปลีก
วิวสวนสาธารณะ
วิวโล่งๆ
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 2 สัปดาห์ที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
เดอะเวลธ์ มินิแฟคตอรี่
บึงทองหลาง, ลำลูกกา, ปทุมธานี, ไทย
฿55,000/เดือน
(฿117/ตรม.)
คลังสินค้า ให้เช่า ในโครงการ เดอะเวลธ์ มินิแฟคตอรี่
หนึ่งทางเลือกแห่งการลงทุนทางธุรกิจ ในย่านลำลูกกา กับ Concept Modern&Home “ทำงานลงตัว พักผ่อนสบาย” เดินทางสะดวกสบายด้วยระบบขนส่งสาธารณะ ใกล้ทางพิเศษฉลองรัช (จตุโชติ) ที่ทำให้คุณสามารถมุ...
Details:
4
Bathroom(s)
470 ตรม.
Property Type:
คลังสินค้า
วิวเมือง
ชานบ้าน
ที่จอดรถ
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
ชิค ดิสทริคท์ ราม 53
พลับพลา, วังทองหลาง, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿55,000/เดือน
(฿172/ตรม.)
320 ตรม. Office for rent at ชิค ดิสทริคท์ ราม 53
**อาคารช้อปเฮ้าส์4 ชั้น ขนาดใหญ่ ใกล้รถรถไฟฟ้าสายสีส้ม, สายสีเหลือง และแอร์พร์ตลิงค์หัวหมาก ที่ตกแต่งสไตล์ อินดาสเทรียลลอฟท์ ดีไซน์ให้เป็นสำนักงานส่วนตัวพร้อมใช้ Ready to Use Office **เป็...
Details:
320 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
ARL 4.75 กม.
สร้างเสร็จ 2558
วิวสวน
ไปสถานี BTS/MRT ได้
เข้าถึงสวนส่วนกลางได้
เตาไมโครเวฟ
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
ตึกมหาทุนพระราม3
บางโคล่, บางคอแหลม, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿55,000/เดือน
(฿366/ตรม.)
150 ตรม. Office for rent at ตึกมหาทุนพระราม3
ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ ตึกมหาทุนพระราม3 บนทำเลของ บางโคล่, กรุงเทพมหานคร และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ก.ค. 2559 ซึ่งคุณสามารถเช่า สำนักงาน นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿55,000 ต่อเดือน
Details:
150 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
BTS 3.91 กม.
สร้างเสร็จ 2559
แบบ Low Rise
ชั้น 4
วิวเมือง
ระเบียง
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
Restaurant Space in Phuket Town for rent
วิชิต, เมืองภูเก็ต, ภูเก็ต, ไทย
฿55,000/เดือน
(฿229/ตรม.)
พื้นที่ค้าปลีก ให้เช่า ในทำเล วิชิต, ภูเก็ต
อยู่ในทำเล วิชิต, ภูเก็ต ซึ่งคุณสามารถเช่า พื้นที่ค้าปลีก นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿55,000 ต่อเดือน
Details:
6
Bathroom(s)
240 ตรม.
Property Type:
พื้นที่ค้าปลีก
ตลาด 0.14 กม.
วิวเมือง
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 1 ปีที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
warehouse orate Sukhumvit 103
อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
หนองบอน, ประเวศ, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿55,000/เดือน
(฿69/ตรม.)
คลังสินค้า 5 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล หนองบอน, กรุงเทพมหานคร
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น คลังสินค้า สำหรับเช่า ขนาด 5 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 800 ตรม. อยู่ในทำเล หนองบอน, กรุงเทพมหานคร ซึ่งคุณสามารถเช่า คลังสินค้า นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿55,000 ต่อเดือน
Details:
5
Bedroom(s)
5
Bathroom(s)
800 ตรม.
Property Type:
คลังสินค้า
สถานะการเช่า: 1 เม.ย. 2570
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 1 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
บางนา คอมเพล็กซ์ ออฟฟิศ ทาวเวอร์
บางนา, บางนา, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿55,000/เดือน
(฿348/ตรม.)
158 ตรม. Office for rent at บางนา คอมเพล็กซ์ ออฟฟิศ ทาวเวอร์
ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ บางนา คอมเพล็กซ์ ออฟฟิศ ทาวเวอร์ บนทำเลของ บางนา, กรุงเทพมหานคร ซึ่งคุณสามารถเช่า สำนักงาน นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿55,000 ต่อเดือน
Details:
158 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
BTS 4.17 กม.
แบบ High Rise
วิวเมือง
สถานะการเช่า: 1 ม.ค. 2571
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 4 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Office for Rent
บางโคล่, บางคอแหลม, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿55,000/เดือน
(฿366/ตรม.)
150 ตรม. Office for rent in ไทย
อยู่ในทำเล บางโคล่, กรุงเทพมหานคร และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ม.ค. 2558 ซึ่งคุณสามารถเช่า สำนักงาน นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿55,000 ต่อเดือน
Details:
2
Bathroom(s)
150 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
สร้างเสร็จ 2558
ไปสถานี BTS/MRT ได้
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 7 เดือนที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
ให้เช่าโฮมออฟฟิตทำเลทอง อโศก-ดินแดง
อัพเดทล่าสุด 2 เดือนที่แล้ว
ดินแดง, ดินแดง, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿55,000/เดือน
(฿275/ตรม.)
200 ตรม. Office for rent in ไทย
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น สำนักงาน สำหรับเช่า ขนาด 3 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 200 ตรม. อยู่ในทำเล ดินแดง, กรุงเทพมหานคร ซึ่งคุณสามารถเช่า สำนักงาน นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿55,000 ต่อเดือน
Details:
3
Bedroom(s)
3
Bathroom(s)
200 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 2 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
Warehouse with Office for Sale in Bang Phli
บางปลา, บางพลี, สมุทรปราการ, ไทย
฿55,000/เดือน
(฿34/ตรม.)
คลังสินค้า 3 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล บางปลา, สมุทรปราการ
ล่วงหน้า 2 เดือน (110,000) ประกัน 200,000 บาท ราคาต่อรองได้
Details:
3
Bedroom(s)
1
Bathroom(s)
1,600 ตรม.
Property Type:
คลังสินค้า
MRT 10.85 กม.
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
not-set
ประกาศเมื่อ 1 สัปดาห์ที่แล้ว
อัพเดทล่าสุด 6 วันที่แล้ว
ลำโพ, บางบัวทอง, นนทบุรี, ไทย
฿55,000/เดือน
(฿122/ตรม.)
คลังสินค้า ให้เช่า ในทำเล ลำโพ, นนทบุรี
รหัส PNB018 โกดังให้เช่า/โรงงานให้เช่า !! ขนาด 450 ตร.ม. ย่านลำโพ อ.บางบัวทอง จ.นนทบุรี เหมาะสำหรับเก็บและผลิตสินค้าต่าง ๆ หรือจะทำเป็นจุดกระจายสินค้าก็เหมาะมากทำเลดีเข้าออกสะดวก รายละเอียด - ข...
Details:
450 ตรม.
Property Type:
คลังสินค้า
ที่จอดรถ
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 6 วันที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
พรีเมี่ยม เพลส เกษตร - นวมินทร์
ลาดพร้าว, ลาดพร้าว, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿55,000/เดือน
(฿207/ตรม.)
265 ตรม. Office for rent at พรีเมี่ยม เพลส เกษตร - นวมินทร์
ทำเลของลาดพร้าวใกล้ห้างสรรพสินค้า - central eastville- the walk- Crystal Parkใกล้โรงเรียน สตรีวิทยา2
Details:
265 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
MRT 4.35 กม.
สร้างเสร็จ 2563
วิวเมือง
ระเบียง
ที่จอดรถ
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
สถานะการเช่า: 20 ม.ค. 2570
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 4 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
4 Story Shophouse for Rent in Pattaya
บางละมุง, พัทยา, ชลบุรี, ไทย
฿55,000/เดือน
(฿215/ตรม.)
ร้านขายของ 5 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล บางละมุง, พัทยา
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น ร้านขายของ สำหรับเช่า ขนาด 5 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 256 ตรม. อยู่ในทำเล บางละมุง, พัทยา และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ม.ค. 2544 ซึ่งคุณสามารถเช่า ร้านขายของ นี้ได้ด้วยร...
Details:
5
Bedroom(s)
4
Bathroom(s)
256 ตรม.
Property Type:
ร้านขายของ
สร้างเสร็จ 2544
วิวเมือง
ชานบ้าน
ระเบียง
ที่จอดรถ
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
สถานะการเช่า: 1 ต.ค. 2570
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 7 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
ตึกมหาทุนพระราม3
บางโคล่, บางคอแหลม, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿55,000/เดือน
(฿366/ตรม.)
150 ตรม. Office for rent at ตึกมหาทุนพระราม3
Details:
150 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
BTS 3.91 กม.
สร้างเสร็จ 2559
แบบ Low Rise
ชั้น 2
ดูรูปทั้งหมด
ตึกมหาทุนพระราม3
บางโคล่, บางคอแหลม, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿55,000/เดือน
(฿366/ตรม.)
150 ตรม. Office for rent at ตึกมหาทุนพระราม3
Details:
150 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
BTS 3.91 กม.
สร้างเสร็จ 2559
แบบ Low Rise
ชั้น 3
ดูรูปทั้งหมด
สาทร เฮ้าส์
อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
สีลม, บางรัก, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿55,000/เดือน
(฿845/ตรม.)
65 ตรม. Office for rent at สาทร เฮ้าส์
ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ สาทร เฮ้าส์ บนทำเลของ สีลม, กรุงเทพมหานคร และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ มิ.ย. 2571 ซึ่งคุณสามารถเช่า สำนักงาน นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿55,000 ต่อเดือน
Details:
65 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
BTS 0.19 กม.
MRT 2.32 กม.
สร้างเสร็จ 2571
แบบ High Rise
ติดสถานี BTS/MRT
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 1 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
>
1
...
41
42
43
...
100
1,231 - 1,260 จาก 2,985 ยูนิต
ไทย
ดูบ้านเพิ่มเติมในทำเลของไทย
กรุงเทพมหานคร
มี 51,259 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿1.8K - ฿1.25B
ดูทำเลเพิ่มเติม
ภูเก็ต
มี 8,226 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿0 - ฿38.1M
ดูทำเลเพิ่มเติม
ชลบุรี
มี 4,354 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿0 - ฿899K
ดูทำเลเพิ่มเติม
เชียงใหม่
มี 3,569 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿0 - ฿989K
ดูทำเลเพิ่มเติม
ประจวบคีรีขันธ์
มี 2,401 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿3.49K - ฿16M
ดูทำเลเพิ่มเติม
สมุทรปราการ
มี 2,273 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿1.7K - ฿48.4M
ดูทำเลเพิ่มเติม
นนทบุรี
มี 1,301 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿1 - ฿1.95M
ดูทำเลเพิ่มเติม
สุราษฎร์ธานี
มี 909 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿4.49K - ฿4.59M
ดูทำเลเพิ่มเติม
ปทุมธานี
มี 550 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿2.49K - ฿2B
ดูทำเลเพิ่มเติม
เพชรบุรี
มี 416 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿4.49K - ฿383K
ทำเลที่ตั้ง
1
บันยัน ทรี เรสซิเดนซ์ ริเวอร์ไซด์ กรุงเทพ
คลองสาน, คลองสาน, กรุงเทพมหานคร
฿59,854
ราคาเริ่มต้น
12 รีวิว
2
อนิล สาทร 12
ทุ่งวัดดอน, สาทร, กรุงเทพมหานคร
฿37,908
ราคาเริ่มต้น
10 รีวิว
3
โคปาคาบาน่า บีช จอมเทียน
เมืองพัทยา, พัทยา, ชลบุรี