บ้าน พร้อม ให้เช่า ใน ไทย
(มี บ้าน 2,980)
Renovated Office for Rent in Bangkok
อัพเดทล่าสุด 2 เดือนที่แล้ว
พระโขนง, คลองเตย, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿45,000/เดือน
฿50,000 /เดือน
(฿224/ตรม.)
200 ตรม. Office for rent in ไทย
อยู่ในทำเล พระโขนง, กรุงเทพมหานคร ซึ่งคุณสามารถเช่า สำนักงาน นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿45,000 ต่อเดือน
Details:
200 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
วิวเมือง
ชานบ้าน
ที่จอดรถ
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 2 เดือนที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
Shophouse for Rent – Prime Spot on Phaya Thai Road
อัพเดทล่าสุด 2 เดือนที่แล้ว
ถนนพญาไท, ราชเทวี, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿45,000/เดือน
(฿802/ตรม.)
ร้านขายของ ให้เช่า ในทำเล ถนนพญาไท, กรุงเทพมหานคร
อยู่ในทำเล ถนนพญาไท, กรุงเทพมหานคร ซึ่งคุณสามารถเช่า ร้านขายของ นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿45,000 ต่อเดือน
Details:
1
Bathroom(s)
56 ตรม.
Property Type:
ร้านขายของ
BTS 0.2 กม.
วิวโล่งๆ
สถานะการเช่า: 1 ม.ค. 2570
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 2 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Commercial Building for Rent in Chatuchak Area
จตุจักร, จตุจักร, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿45,000/เดือน
(฿150/ตรม.)
ร้านขายของ ให้เช่า ในทำเล จตุจักร, กรุงเทพมหานคร
อยู่ในทำเล จตุจักร, กรุงเทพมหานคร ซึ่งคุณสามารถเช่า ร้านขายของ นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿45,000 ต่อเดือน
Details:
300 ตรม.
Property Type:
ร้านขายของ
สถานะการเช่า: 31 ม.ค. 2570
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 3 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
แอดมิรัล สวีทส์ กรุงเทพฯ
คลองเตย, คลองเตย, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿45,000/เดือน
(฿1,210/ตรม.)
โรงแรม สตูดิโอ ให้เช่า ในโครงการ แอดมิรัล สวีทส์ กรุงเทพฯ
แอดมิรัล สวีทส์ กรุงเทพฯ (Admiral Suites Bangkok) คือเรสซิเดนซ์เซอร์วิสอพาร์ตเมนต์ระดับพรีเมียม ตั้งอยู่ใจกลางสุขุมวิท หนึ่งในทำเลที่มีชีวิตชีวาและเป็นที่ต้องการมากที่สุดในกรุงเทพฯ โครงการให้บริการห้อ...
Details:
สตูดิโอ
1
Bathroom(s)
37 ตรม.
Property Type:
โรงแรม
BTS 1.08 กม.
MRT 1.28 กม.
สร้างเสร็จ 2556
แบบ Low Rise
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
not-set
เทศบาลนครอ้อมน้อย, กระทุ่มแบน, สมุทรสาคร, ไทย
฿45,000/เดือน
(฿150/ตรม.)
คลังสินค้า 2 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล เทศบาลนครอ้อมน้อย, สมุทรสาคร
ปล่อยเช่าโกดังพร้อมออฟฟิศ เพชรเกษม 122 ปล่อยเช่าโกดัง. มีออฟฟิศ+โกดัง ในตัว. - สถานที่ตั้ง ซอย เพชรเกษม 122 ตำบล อ้อมน้อย อำเภอกระทุ่มแบน สมุทรสาคร - โกดังเลขที่ 1/121 ขนาดที่ดิน 106.5 ตร...
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
300 ตรม.
Property Type:
คลังสินค้า
ที่จอดรถ
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Commercial Building Near Dusit D2 for Rent
หนองแก, หัวหิน, ประจวบคีรีขันธ์, ไทย
฿45,000/เดือน
(฿299/ตรม.)
ร้านขายของ 2 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล หนองแก, หัวหิน
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น ร้านขายของ สำหรับเช่า ขนาด 2 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 150 ตรม. อยู่ในทำเล หนองแก, หัวหิน และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ม.ค. 2563 ซึ่งคุณสามารถเช่า ร้านขายของ นี้ได้ด้วยรา...
Details:
2
Bedroom(s)
3
Bathroom(s)
150 ตรม.
Property Type:
ร้านขายของ
ศูนย์การค้า 0.69 กม.
สร้างเสร็จ 2563
วิวเมือง
ชานบ้าน
ที่จอดรถ
สัตว์เลี้ยง : สัตว์ขนาดเล็กเท่านั้น
สถานะการเช่า: 1 ม.ค. 2571
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 3 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Corner Commercial Building – Sukhumvit Soi 50 (1km. to BTS)
อัพเดทล่าสุด 2 เดือนที่แล้ว
บางจาก, พระโขนง, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿45,000/เดือน
(฿100/ตรม.)
ร้านขายของ ให้เช่า ในทำเล บางจาก, กรุงเทพมหานคร
อยู่ในทำเล บางจาก, กรุงเทพมหานคร ซึ่งคุณสามารถเช่า ร้านขายของ นี้แบบสัญญาระยะยาว ที่ราคาค่าเช่า ฿45,000 ต่อเดือน หรือซื้อด้วยราคา ฿22,000,000
Details:
450 ตรม.
Property Type:
ร้านขายของ
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 2 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
อาคาร อัลม่า ลิงค์
อัพเดทล่าสุด 2 สัปดาห์ที่แล้ว
ลุมพินี, ปทุมวัน, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿45,000/เดือน
(฿1,800/ตรม.)
25 ตรม. Office for rent at อาคาร อัลม่า ลิงค์
ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ อาคาร อัลม่า ลิงค์ บนทำเลของ ลุมพินี, กรุงเทพมหานคร ซึ่งคุณสามารถเช่า สำนักงาน นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿45,000 ต่อเดือน
Details:
25 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
BTS 0.35 กม.
ARL 1.25 กม.
แบบ High Rise
วิวเมือง
ทีวี
การเช่าขั้นต่ำ: แบบเดือนต่อเดือน
อัพเดทล่าสุด: 2 สัปดาห์ที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
รีจัส ไบรท์ตัน แกรนด์
นาเกลือ, พัทยา, ชลบุรี, ไทย
฿45,690/เดือน
(฿3,260/ตรม.)
13.98 ตรม. Office for rent at รีจัส ไบรท์ตัน แกรนด์
พื้นที่ทำงานสุดหรู พร้อมวิวทะเลอันงดงาม สัมผัสมาตรฐานใหม่ของการทำงานและการใช้ชีวิต กับพื้นที่สำนักงานระดับพรีเมียมกว่า 1,469 ตารางเมตร พร้อมวิวทะเลแบบพาโนรามาและดาดฟ้าส่วนตัว ตั้งอยู่ภายใน โรงแรมไบรตั...
Details:
สตูดิโอ
13.98 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
ชายหาด 1.37 กม.
สร้างเสร็จ 2568
วิวเมือง
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
รีจัส ไบรท์ตัน แกรนด์
นาเกลือ, พัทยา, ชลบุรี, ไทย
฿45,690/เดือน
(฿3,050/ตรม.)
14.92 ตรม. Office for rent at รีจัส ไบรท์ตัน แกรนด์
Details:
สตูดิโอ
14.92 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
ชายหาด 1.37 กม.
สร้างเสร็จ 2568
วิวเมือง
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
รีจัส ไบรท์ตัน แกรนด์
นาเกลือ, พัทยา, ชลบุรี, ไทย
฿45,690/เดือน
(฿3,380/ตรม.)
13.49 ตรม. Office for rent at รีจัส ไบรท์ตัน แกรนด์
Details:
สตูดิโอ
13.49 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
ชายหาด 1.37 กม.
สร้างเสร็จ 2568
วิวเมือง
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
รีจัส ไบรท์ตัน แกรนด์
นาเกลือ, พัทยา, ชลบุรี, ไทย
฿45,790/เดือน
(฿2,790/ตรม.)
16.38 ตรม. Office for rent at รีจัส ไบรท์ตัน แกรนด์
Details:
สตูดิโอ
16.38 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
ชายหาด 1.37 กม.
สร้างเสร็จ 2568
วิวเมือง
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
รีจัส ไบรท์ตัน แกรนด์
นาเกลือ, พัทยา, ชลบุรี, ไทย
฿45,790/เดือน
(฿2,910/ตรม.)
15.68 ตรม. Office for rent at รีจัส ไบรท์ตัน แกรนด์
Details:
สตูดิโอ
15.68 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
ชายหาด 1.37 กม.
สร้างเสร็จ 2568
วิวเมือง
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
รีจัส ไบรท์ตัน แกรนด์
นาเกลือ, พัทยา, ชลบุรี, ไทย
฿45,790/เดือน
(฿3,040/ตรม.)
15.05 ตรม. Office for rent at รีจัส ไบรท์ตัน แกรนด์
Details:
สตูดิโอ
15.05 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
ชายหาด 1.37 กม.
สร้างเสร็จ 2568
วิวเมือง
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
รีจัส ไบรท์ตัน แกรนด์
นาเกลือ, พัทยา, ชลบุรี, ไทย
฿45,790/เดือน
(฿2,830/ตรม.)
16.12 ตรม. Office for rent at รีจัส ไบรท์ตัน แกรนด์
Details:
สตูดิโอ
16.12 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
ชายหาด 1.37 กม.
สร้างเสร็จ 2568
วิวเมือง
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
Sethiwan Sathon
อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
สีลม, บางรัก, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿46,000/เดือน
(฿2,200/ตรม.)
20.90 ตรม. Office for rent at Sethiwan Sathon
ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ Sethiwan Sathon บนทำเลของ สีลม, กรุงเทพมหานคร ซึ่งคุณสามารถเช่า สำนักงาน นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿46,000 ต่อเดือน
Details:
20.90 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
BTS 0.2 กม.
MRT 1.97 กม.
กำลังก่อสร้าง
วิวโล่งๆ
ไปสถานี BTS/MRT ได้
รีโนเวทใหม่ทั้งหมด
ฟรี Wifi
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 1 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
Sethiwan Sathon
อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
สีลม, บางรัก, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿46,000/เดือน
(฿2,480/ตรม.)
18.49 ตรม. Office for rent at Sethiwan Sathon
Details:
18.49 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
BTS 0.2 กม.
MRT 1.97 กม.
กำลังก่อสร้าง
วิวเมือง
ไปสถานี BTS/MRT ได้
ฟรี Wifi
ที่จอดรถ
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 1 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
Warehouse for rent
อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
ศรีสุนทร, ถลาง, ภูเก็ต, ไทย
฿46,010/เดือน
(฿170/ตรม.)
คลังสินค้า ให้เช่า ในทำเล ศรีสุนทร, ภูเก็ต
อยู่ในทำเล ศรีสุนทร, ภูเก็ต ซึ่งคุณสามารถเช่า คลังสินค้า นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿46,010 ต่อเดือน
Details:
270 ตรม.
Property Type:
คลังสินค้า
สถานะการเช่า: 27 พ.ค. 2569
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 1 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
ชาญอิสสระ ทาวเวอร์ 2
บางกะปิ, ห้วยขวาง, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿46,300/เดือน
(฿650/ตรม.)
71.10 ตรม. Office for rent at ชาญอิสสระ ทาวเวอร์ 2
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น สำนักงาน สำหรับเช่า แบบ สตูดิโอ มีพื้นที่ใช้สอย 71.10 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ ชาญอิสสระ ทาวเวอร์ 2 บนทำเลของ บางกะปิ, กรุงเทพมหานคร และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ม.ค....
Details:
สตูดิโอ
71.10 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
MRT 1.42 กม.
ARL 1.44 กม.
BTS 2.88 กม.
สร้างเสร็จ 2536
แบบ High Rise
ชั้น 4
วิวเมือง
สอบถามสถานะอีกครั้ง
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
7th floors Building for rent
ตลาดเหนือ, เมืองภูเก็ต, ภูเก็ต, ไทย
฿47,000/เดือน
(฿104/ตรม.)
ตึกทั้งหมด 7 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล ตลาดเหนือ, ภูเก็ต
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น ตึกทั้งหมด สำหรับเช่า ขนาด 7 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 450 ตรม. อยู่ในทำเล ตลาดเหนือ, ภูเก็ต ซึ่งคุณสามารถเช่า ตึกทั้งหมด นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿47,000 ต่อเดือน
Details:
7
Bedroom(s)
3
Bathroom(s)
450 ตรม.
Property Type:
ตึกทั้งหมด
วิวภูเขา
วิวเมือง
ทรูวิชั่น
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
บลูชิพส์ ทองหล่อ
คลองตันเหนือ, วัฒนา, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿47,000/เดือน
(฿586/ตรม.)
80 ตรม. Office for rent at บลูชิพส์ ทองหล่อ
ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ บลูชิพส์ ทองหล่อ บนทำเลของ คลองตันเหนือ, กรุงเทพมหานคร และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ม.ค. 2564 ซึ่งคุณสามารถเช่า สำนักงาน นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿47,000 ต่อเดือน
Details:
80 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
BTS 1.25 กม.
ARL 3.24 กม.
MRT 3.37 กม.
สร้างเสร็จ 2564
แบบ Low Rise
ชั้น 5
ไปสถานี BTS/MRT ได้
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
แอร์พอร์ต บิสซิเนส พาร์ค
สุเทพ, เมืองเชียงใหม่, เชียงใหม่, ไทย
฿47,300/เดือน
(฿549/ตรม.)
86 ตรม. Office for rent at แอร์พอร์ต บิสซิเนส พาร์ค
ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ แอร์พอร์ต บิสซิเนส พาร์ค บนทำเลของ สุเทพ, เชียงใหม่ และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ก.พ. 2554 ซึ่งคุณสามารถเช่า สำนักงาน นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿47,300 ต่อเดือน
Details:
86 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
สร้างเสร็จ 2554
แบบ Low Rise
วิวภูเขา
วิวเมือง
เข้าถึงสวนส่วนกลางได้
คนดูแลสวน
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
อโศก ทาวเวอร์ส
คลองเตยเหนือ, วัฒนา, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿47,450/เดือน
(฿648/ตรม.)
73 ตรม. Office for rent at อโศก ทาวเวอร์ส
Asoke Tower คอนโดใจกลางเมืองย่าน “สุขุมวิท” ที่มาพร้อมกับความอุดมสมบูรณ์ของพื้นที่ ซึ่งรายล้อมไปด้วยโรงแรมระดับห้าดาว ห้างสรรพสินค้า Emporium EmQuartier ร้านอาหาร และสถานที่เสริมความงามต่า...
Details:
73 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
MRT 0.37 กม.
ARL 1.1 กม.
BTS 1.14 กม.
แบบ High Rise
ชั้น 5
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 5 เดือนที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
อาคาร อัลม่า ลิงค์
อัพเดทล่าสุด 2 สัปดาห์ที่แล้ว
ลุมพินี, ปทุมวัน, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿47,500/เดือน
(฿1,580/ตรม.)
30 ตรม. Office for rent at อาคาร อัลม่า ลิงค์
ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ อาคาร อัลม่า ลิงค์ บนทำเลของ ลุมพินี, กรุงเทพมหานคร ซึ่งคุณสามารถเช่า สำนักงาน นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿47,500 ต่อเดือน
Details:
30 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
BTS 0.35 กม.
ARL 1.25 กม.
แบบ High Rise
วิว 360 องศา
วิวเส้นขอบฟ้า
ไปสถานี BTS/MRT ได้
ชานบ้าน
ฟรี Wifi
การเช่าขั้นต่ำ: แบบเดือนต่อเดือน
อัพเดทล่าสุด: 2 สัปดาห์ที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
ตึกช้าง
จตุจักร, จตุจักร, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿47,700/เดือน
(฿449/ตรม.)
106 ตรม. Office for rent at ตึกช้าง
มีพื้นที่ออฟฟิศให้เช่า บริษัทแบ่งเช่าBTS พหลโยธิน24)>> พื้นที่ให้เช่าขนาด : 106 ตารางเมตร <<ระยะเวลาเช่า ขั้นต่ำ 3 ปี ----------------------สนใจ ติดต่อ คุณฟ้าใส เบอร์ 095-707-8363 #เช่าสำ...
Details:
106 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
BTS 0.18 กม.
MRT 1.53 กม.
สร้างเสร็จ 2540
แบบ High Rise
ชั้น 17
วิวเมือง
วิวโล่งๆ
ติดสถานี BTS/MRT
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
Home Office for Rent in Lad Phrao
จอมพล, จตุจักร, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿48,000/เดือน
(฿319/ตรม.)
150 ตรม. Office for rent in ไทย
ให้เช่าทาวน์เฮาส์ 3 ชั้น ทำเลศักยภาพ บนถนนลาดพร้าว 5/1 – เหมาะทำออฟฟิศ/Home Office พื้นที่ใช้สอย 150 ตร.ม.รายละเอียด: ให้เช่าทาวน์เฮาส์พื้นที่กว้างขวาง สภาพดี พร้อมเข้าอยู่ ในซอยลาดพร้าว 5/1 ทำเ...
Details:
150 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
ชั้น 3
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
Modern Warehouse + Office Living Space ✨ Phuket Prime
ประกาศเมื่อ 2 สัปดาห์ที่แล้ว
อัพเดทล่าสุด 2 สัปดาห์ที่แล้ว
รัษฎา, เมืองภูเก็ต, ภูเก็ต, ไทย
฿48,000/เดือน
(฿30/ตรม.)
คลังสินค้า 12 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล รัษฎา, ภูเก็ต
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น คลังสินค้า สำหรับเช่า ขนาด 12 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 1,600 ตรม. อยู่ในทำเล รัษฎา, ภูเก็ต และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ม.ค. 2551 ซึ่งคุณสามารถเช่า คลังสินค้า นี้ได้ด้วย...
Details:
12
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
1,600 ตรม.
Property Type:
คลังสินค้า
สร้างเสร็จ 2551
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 2 สัปดาห์ที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
🔥 Former Shabu Restaurant Space for Rent – Prime Streetfron
วิชิต, เมืองภูเก็ต, ภูเก็ต, ไทย
฿48,000/เดือน
(฿479/ตรม.)
ร้านขายของ 1 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล วิชิต, ภูเก็ต
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น ร้านขายของ สำหรับเช่า ขนาด 1 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 100 ตรม. อยู่ในทำเล วิชิต, ภูเก็ต และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ เม.ย. 2566 ซึ่งคุณสามารถเช่า ร้านขายของ นี้ได้ด้วยรา...
Details:
1
Bedroom(s)
1
Bathroom(s)
100 ตรม.
Property Type:
ร้านขายของ
สร้างเสร็จ 2566
วิวเมือง
การเช่าขั้นต่ำ: แบบเดือนต่อเดือน
อัพเดทล่าสุด: 3 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
Warehouse For Rent in Bang Sare Chonburi
บางเสร่, สัตหีบ, ชลบุรี, ไทย
฿48,000/เดือน
(฿120/ตรม.)
คลังสินค้า ให้เช่า ในทำเล บางเสร่, พัทยา
โกดังให้เช่าสัตหีบ บางเสร่ พัทยา ชลบุรี ขนาด400 ตร.ม. ตร.ม.ละ 120 บาท ติดถนนใหญ่ สาย 332 ห่างจากสนามบินนานาชาติอู่เภา 8 กม ห่างจากท่าเรือจุกเสม็ด 12 กม ใกล้รถไฟความเร็วสูง EEC เงื่อ...
Details:
2
Bathroom(s)
400 ตรม.
Property Type:
คลังสินค้า
ที่จอดรถ
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 1 ปีที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
Office for Rent in Lad Phrao
คลองเจ้าคุณสิงห์, วังทองหลาง, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿48,000/เดือน
(฿192/ตรม.)
250 ตรม. Office for rent in ไทย
อยู่ในทำเล คลองเจ้าคุณสิงห์, กรุงเทพมหานคร และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ม.ค. 2560 ซึ่งคุณสามารถเช่า สำนักงาน นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿48,000 ต่อเดือน
Details:
4
Bathroom(s)
250 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
ศูนย์การค้า 2 กม.
สร้างเสร็จ 2560
วิวโล่งๆ
ระเบียง
ที่จอดรถ
สถานะการเช่า: 1 มิ.ย. 2569
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 6 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
>
1
...
35
36
37
...
100
1,051 - 1,080 จาก 2,980 ยูนิต
ไทย
ดูบ้านเพิ่มเติมในทำเลของไทย
กรุงเทพมหานคร
มี 51,225 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿1.8K - ฿1.27B
ดูทำเลเพิ่มเติม
ภูเก็ต
มี 8,222 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿0 - ฿38.1M
ดูทำเลเพิ่มเติม
ชลบุรี
มี 4,344 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿0 - ฿898K
ดูทำเลเพิ่มเติม
เชียงใหม่
มี 3,561 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿0 - ฿988K
ดูทำเลเพิ่มเติม
ประจวบคีรีขันธ์
มี 2,400 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿3.49K - ฿16M
ดูทำเลเพิ่มเติม
สมุทรปราการ
มี 2,271 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿1.7K - ฿48.4M
ดูทำเลเพิ่มเติม
นนทบุรี
มี 1,299 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿1 - ฿1.95M
ดูทำเลเพิ่มเติม
สุราษฎร์ธานี
มี 909 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿4.49K - ฿4.59M
ดูทำเลเพิ่มเติม
ปทุมธานี
มี 549 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿2.49K - ฿2.03B
ดูทำเลเพิ่มเติม
เพชรบุรี
มี 416 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿4.49K - ฿383K
ทำเลที่ตั้ง
1
บันยัน ทรี เรสซิเดนซ์ ริเวอร์ไซด์ กรุงเทพ
คลองสาน, คลองสาน, กรุงเทพมหานคร
฿59,854
ราคาเริ่มต้น
12 รีวิว
2
อนิล สาทร 12
ทุ่งวัดดอน, สาทร, กรุงเทพมหานคร
฿37,908
ราคาเริ่มต้น
10 รีวิว
3
โคปาคาบาน่า บีช จอมเทียน
เมืองพัทยา, พัทยา, ชลบุรี