บ้าน พร้อม ให้เช่า ใน ไทย
(มี บ้าน 2,978)
ดูรูปทั้งหมด
โอเชี่ยน ทาวเวอร์ 2
คลองเตยเหนือ, วัฒนา, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿42,000/เดือน
(฿804/ตรม.)
52.10 ตรม. Office for rent at โอเชี่ยน ทาวเวอร์ 2
ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ โอเชี่ยน ทาวเวอร์ 2 บนทำเลของ คลองเตยเหนือ, กรุงเทพมหานคร ซึ่งคุณสามารถเช่า สำนักงาน นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿42,000 ต่อเดือน
Details:
52.10 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
MRT 0.51 กม.
BTS 0.89 กม.
ARL 1.26 กม.
แบบ High Rise
ชั้น 38
วิวเมือง
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 1 ปีที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
not-set
ประกาศเมื่อ 6 วันที่แล้ว
อัพเดทล่าสุด 6 วันที่แล้ว
คลองสอง, คลองหลวง, ปทุมธานี, ไทย
฿42,000/เดือน
(฿125/ตรม.)
คลังสินค้า ให้เช่า ในทำเล คลองสอง, ปทุมธานี
รหัส PPT031 โกดังให้เช่า/โรงงานให้เช่า !! ขนาด 336 ตร.ม. ซอยไอยรา ต.คลองสอง อ.คลองหลวง จ.ปทุมธานี เหมาะสำหรับเก็บและผลิตสินค้าต่าง ๆ หรือจะทำเป็นจุดกระจายสินค้าก็เหมาะมากทำเลดีเข้าออกสะดวก สถาน...
Details:
336 ตรม.
Property Type:
คลังสินค้า
ที่จอดรถ
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 6 วันที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
เดอะพลาซ่าสุรินทร์
เชิงทะเล, ถลาง, ภูเก็ต, ไทย
฿42,000/เดือน
(฿471/ตรม.)
89 ตรม. Office for rent at เดอะพลาซ่าสุรินทร์
ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ เดอะพลาซ่าสุรินทร์ บนทำเลของ เชิงทะเล, ภูเก็ต ซึ่งคุณสามารถเช่า สำนักงาน นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿42,000 ต่อเดือน
Details:
89 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
ชายหาด 0.74 กม.
แบบ Low Rise
วิวภูเขา
วิวสวน
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
Shophouse for rent near BTS Bearing
บางนา, บางนา, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿42,000/เดือน
(฿168/ตรม.)
ร้านขายของ ให้เช่า ในทำเล บางนา, กรุงเทพมหานคร
ให้เช่าอาคารพาณิชย์ 4.5 ชั้น ใกล้ศูนย์ประชุมไบเทค มีรถผ่านหน้าร้านทั้งวัน พื้นที่ 250 ตรม. 4 ชั้นครึ่ง พักอาศัยชั้นบนได้
Details:
250 ตรม.
Property Type:
ร้านขายของ
BTS 0.27 กม.
วิวเมือง
ติดสถานี BTS/MRT
ไปสถานี BTS/MRT ได้
ชานบ้าน
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
สถานะการเช่า: 1 ม.ค. 2570
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 4 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
พญาไท พลาซ่า
ทุ่งพญาไท, ราชเทวี, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿42,000/เดือน
(฿419/ตรม.)
100 ตรม. Office for rent at พญาไท พลาซ่า
ให้เช่า ออฟฟิศ ใจกลางกรุง ย่านธุรกิจ (ติดBTS พญาไท) *อาคารพญาไทพลาซ่า เป็นอาคารสูง 38 ชั้น (ชั้นล่างเป็นธนาคารกรุงเทพ สาขาราชเทวี) ขนาด 93 ตรม. ชั้น 6 ห้อง K (ไม่รวมส่วนกลาง เ...
Details:
100 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
BTS 0.15 กม.
ARL 0.27 กม.
สร้างเสร็จ 2558
แบบ High Rise
ชั้น 6
วิวเมือง
ชานบ้าน
ที่จอดรถ
สถานะการเช่า: 30 พ.ย. 2572
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 1 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Warehouse for rent, Soi Rattanachoti 12, Bang Pla
อัพเดทล่าสุด 5 วันที่แล้ว
บางปลา, บางพลี, สมุทรปราการ, ไทย
฿42,000/เดือน
(฿70/ตรม.)
คลังสินค้า สตูดิโอ ให้เช่า ในทำเล บางปลา, สมุทรปราการ
ให้เช่าโกดัง ซอย รัตนโชติ 12 ต.บางปลา อ.บางพลี จ.สมุทรปราการ เนื้อที่ 600 ตรม. มีห้องน้ำ และออฟฟิต เป็นพื้นที่ สีม่วง ราคา 70บาท/ ตรม. มัดจำ 2 เดือน ล่วงหน้า 1 เดือน ราคาคุยได้ Ware...
Details:
สตูดิโอ
1
Bathroom(s)
600 ตรม.
Property Type:
คลังสินค้า
สร้างเสร็จ 2554
วิวโล่งๆ
ที่จอดรถ
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 5 วันที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
Warehouse For Rent in Bang Sao Thong
บางเสาธง, บางเสาธง, สมุทรปราการ, ไทย
฿42,000/เดือน
฿52,000 /เดือน
(฿105/ตรม.)
คลังสินค้า 1 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล บางเสาธง, สมุทรปราการ
"โกดังวรรณศิริ" ถนนเทพารักษ์ กม.26 ตรงข้ามหมู่บ้านทับทอง การเดินทางสะดวก ออกทางถนนบางนา-ตราด ใกล้จุดขึ้นลงทางทางด่วนเหมาะแก่การทำโรงงาน .ขนาดเล็ก และคลังสินค้า ขนาด500 ตร.ม.
Details:
1
Bedroom(s)
1
Bathroom(s)
400 ตรม.
Property Type:
คลังสินค้า
ที่จอดรถ
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 7 เดือนที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
โอเชี่ยน ทาวเวอร์ 2
คลองเตยเหนือ, วัฒนา, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿42,000/เดือน
(฿735/ตรม.)
57 ตรม. Office for rent at โอเชี่ยน ทาวเวอร์ 2
Details:
57 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
MRT 0.51 กม.
BTS 0.89 กม.
ARL 1.26 กม.
แบบ High Rise
ชั้น 27
วิวเมือง
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 1 ปีที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
Hostel for Rent in Khaosan
อัพเดทล่าสุด 3 สัปดาห์ที่แล้ว
บ้านพานถม, พระนคร, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿42,000/เดือน
(฿279/ตรม.)
โรงแรม 4 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล บ้านพานถม, กรุงเทพมหานคร
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น โรงแรม สำหรับเช่า ขนาด 4 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 150 ตรม. อยู่ในทำเล บ้านพานถม, กรุงเทพมหานคร ซึ่งคุณสามารถเช่า โรงแรม นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿42,000 ต่อเดือน
Details:
4
Bedroom(s)
5
Bathroom(s)
150 ตรม.
Property Type:
โรงแรม
ทีวี
สถานะการเช่า: 30 พ.ย. 2569
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 3 สัปดาห์ที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
แอร์พอร์ต บิสซิเนส พาร์ค
สุเทพ, เมืองเชียงใหม่, เชียงใหม่, ไทย
฿42,000/เดือน
(฿499/ตรม.)
84 ตรม. Office for rent at แอร์พอร์ต บิสซิเนส พาร์ค
ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ แอร์พอร์ต บิสซิเนส พาร์ค บนทำเลของ สุเทพ, เชียงใหม่ และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ พ.ค. 2541 ซึ่งคุณสามารถเช่า สำนักงาน นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿42,000 ต่อเดือน
Details:
84 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
สร้างเสร็จ 2541
แบบ Low Rise
วิวภูเขา
วิวเมือง
เข้าถึงสวนส่วนกลางได้
เตาไมโครเวฟ
เคเบิลทีวี
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
แคสเซีย รามา 9
บางกะปิ, ห้วยขวาง, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿42,000/เดือน
(฿1,130/ตรม.)
โรงแรม 1 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ แคสเซีย รามา 9
ยินดีต้อนรับสู่ Cassia Bangkok by Banyan Group ที่ซึ่งทุกๆ วันคือการผจญภัยที่เต็มไปด้วยชีวิต เสียงหัวเราะ และความรัก Cassia แบรนด์ระดับกลางที่มีชีวิตชีวาและเน้นการออกแบบของเรา ได้กำหนดนิยามใหม่ของการต...
Details:
1
Bedroom(s)
1
Bathroom(s)
37 ตรม.
Property Type:
โรงแรม
MRT 2.02 กม.
ARL 2.84 กม.
BTS 4.2 กม.
สร้างเสร็จ 2565
แบบ High Rise
วิวเมือง
ชั้นลอย
ระเบียง
ฟรี Wifi
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
บีทีซี สเปซ ภูเก็ต
อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
ฉลอง, เมืองภูเก็ต, ภูเก็ต, ไทย
฿42,300/เดือน
(฿2,350/ตรม.)
18 ตรม. Office for rent at บีทีซี สเปซ ภูเก็ต
ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ บีทีซี สเปซ ภูเก็ต บนทำเลของ ฉลอง, ภูเก็ต ซึ่งคุณสามารถเช่า สำนักงาน นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿42,300 ต่อเดือน
Details:
18 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
ดาดฟ้า
เข้าถึงสวนส่วนกลางได้
ฟรี Wifi
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 1 เดือนที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
บีทีซี สเปซ ภูเก็ต
อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
ฉลอง, เมืองภูเก็ต, ภูเก็ต, ไทย
฿42,300/เดือน
(฿1,840/ตรม.)
23 ตรม. Office for rent at บีทีซี สเปซ ภูเก็ต
Details:
23 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
ดาดฟ้า
เข้าถึงสวนส่วนกลางได้
ฟรี Wifi
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 1 เดือนที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
บีทีซี สเปซ ภูเก็ต
ฉลอง, เมืองภูเก็ต, ภูเก็ต, ไทย
฿42,300/เดือน
(฿1,840/ตรม.)
23 ตรม. Office for rent at บีทีซี สเปซ ภูเก็ต
Details:
23 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
ดาดฟ้า
เข้าถึงสวนส่วนกลางได้
ฟรี Wifi
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
บีทีซี สเปซ ภูเก็ต
ฉลอง, เมืองภูเก็ต, ภูเก็ต, ไทย
฿42,300/เดือน
(฿2,350/ตรม.)
18 ตรม. Office for rent at บีทีซี สเปซ ภูเก็ต
ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ บีทีซี สเปซ ภูเก็ต บนทำเลของ ฉลอง, ภูเก็ต และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ พ.ค. 2565 ซึ่งคุณสามารถเช่า สำนักงาน นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿42,300 ต่อเดือน
Details:
18 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
สร้างเสร็จ 2565
ดาดฟ้า
เข้าถึงสวนส่วนกลางได้
ฟรี Wifi
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 3 ถึง 6 เดือน
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
อาคารน้ำพุ
วัดเกต, เมืองเชียงใหม่, เชียงใหม่, ไทย
฿42,500/เดือน
(฿174/ตรม.)
243 ตรม. Office for rent at อาคารน้ำพุ
ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ อาคารน้ำพุ บนทำเลของ วัดเกต, เชียงใหม่ และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ม.ค. 2539 ซึ่งคุณสามารถเช่า สำนักงาน นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿42,500 ต่อเดือน
Details:
243 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
สร้างเสร็จ 2539
แบบ High Rise
วิวเมือง
แอร์
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
Warehouse for Rent in Samut Sakhon
บางกระเจ้า, เมืองสมุทรสาคร, สมุทรสาคร, ไทย
฿42,500/เดือน
(฿85/ตรม.)
คลังสินค้า ให้เช่า ในทำเล บางกระเจ้า, สมุทรสาคร
ให้เช่าโกดังสร้างใหม่ ถนนทางเข้าวัดปากบ่อ ถนนสวนส้มบางกระเจ้า มหาชัย สมุทรสาคร:พื้นที่ขนาด 1,000 ตรม.:ถนนสามารถเชื่อมต่อได้หลายเส้นทาง เช่น ถนนสวนส้ม ถนนบ้านแพ้ว (ฝั่งถนนพระราม 2) ถนนพระราม 2:สถานที่ใ...
Details:
500 ตรม.
Property Type:
คลังสินค้า
วิวโล่งๆ
ที่จอดรถ
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 2 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
เดอะ คอร์ทยาร์ด ภูเก็ต
วิชิต, เมืองภูเก็ต, ภูเก็ต, ไทย
฿42,800/เดือน
(฿399/ตรม.)
107 ตรม. Office for rent at เดอะ คอร์ทยาร์ด ภูเก็ต
ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ เดอะ คอร์ทยาร์ด ภูเก็ต บนทำเลของ วิชิต, ภูเก็ต ซึ่งคุณสามารถเช่า สำนักงาน นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿42,800 ต่อเดือน
Details:
107 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
แบบ Low Rise
ห้องหัวมุม/แปลงหัวมุม
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
โรงแรม เดอะทานตะวัน สุรวงศ์
สุริยวงศ์, บางรัก, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿43,000/เดือน
(฿998/ตรม.)
โรงแรม 1 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ โรงแรม เดอะทานตะวัน สุรวงศ์
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น โรงแรม สำหรับเช่า ขนาด 1 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 43 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ โรงแรม เดอะทานตะวัน สุรวงศ์ บนทำเลของ สุริยวงศ์, กรุงเทพมหานคร ซึ่งคุณสามารถเช่า โรง...
Details:
1
Bedroom(s)
1
Bathroom(s)
43 ตรม.
Property Type:
โรงแรม
MRT 0.44 กม.
BTS 0.93 กม.
ชั้น 1
วิวโล่งๆ
ระเบียง
แอร์
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
ชามา สุขุมวิท 101
บางจาก, พระโขนง, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿43,000/เดือน
(฿933/ตรม.)
โรงแรม 1 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ ชามา สุขุมวิท 101
ชามา สุขุมวิท 101 เป็นเซอร์วิสอพาร์ตเมนต์สไตล์โมเดิร์นที่ออกแบบมาเพื่อตอบโจทย์ไลฟ์สไตล์คนเมือง ตั้งอยู่บนทำเลสุขุมวิท 101 ใกล้รถไฟฟ้า BTS ปุณณวิถี เดินทางสะดวกสู่ย่านธุรกิจ แหล่งไลฟ์สไตล์ และจุดสำคัญต...
Details:
1
Bedroom(s)
1
Bathroom(s)
46 ตรม.
Property Type:
โรงแรม
BTS 0.62 กม.
แบบ High Rise
วิวเมือง
ระเบียง
ทีวี
แอร์
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
Retail space for rent
ประกาศเมื่อ 3 สัปดาห์ที่แล้ว
อัพเดทล่าสุด 3 สัปดาห์ที่แล้ว
กะรน, เมืองภูเก็ต, ภูเก็ต, ไทย
฿43,635/เดือน
(฿1,040/ตรม.)
ร้านขายของ ให้เช่า ในทำเล กะรน, ภูเก็ต
อยู่ในทำเล กะรน, ภูเก็ต ซึ่งคุณสามารถเช่า ร้านขายของ นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿43,635 ต่อเดือน
Details:
42 ตรม.
Property Type:
ร้านขายของ
วิวเมือง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 3 สัปดาห์ที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
บ้านซื่อตรง
ไทรม้า, เมืองนนทบุรี, นนทบุรี, ไทย
฿44,000/เดือน
(฿50/ตรม.)
884 ตรม. Office for rent at บ้านซื่อตรง
ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ บ้านซื่อตรง บนทำเลของ ไทรม้า, นนทบุรี ซึ่งคุณสามารถเช่า สำนักงาน นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿44,000 ต่อเดือน
Details:
884 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
MRT 1.99 กม.
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 3 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Private Phin Group Office
หินเหล็กไฟ, หัวหิน, ประจวบคีรีขันธ์, ไทย
฿44,000/เดือน
(฿44/ตรม.)
1,000 ตรม. Office for rent in ไทย
อยู่ในทำเล หินเหล็กไฟ, หัวหิน และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ พ.ค. 2567 ซึ่งคุณสามารถเช่า สำนักงาน นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿44,000 ต่อเดือน
Details:
1,000 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
โรงเรียน 2.16 กม.
สร้างเสร็จ 2567
วิวภูเขา
วิวสวน
ห้องดูหนัง/มัลติมีเดีย
สวนส่วนตัว
ชานบ้าน
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
สถานะการเช่า: 2 ม.ค. 2571
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 3 ถึง 6 เดือน
อัพเดทล่าสุด: 3 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Commercial Building for Rent in Hua Hin near Market
อัพเดทล่าสุด 1 สัปดาห์ที่แล้ว
หัวหิน, หัวหิน, ประจวบคีรีขันธ์, ไทย
฿44,000/เดือน
฿45,000 /เดือน
(฿244/ตรม.)
ร้านขายของ 4 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล หัวหิน, หัวหิน
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น ร้านขายของ สำหรับเช่า ขนาด 4 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 180 ตรม. อยู่ในทำเล หัวหิน, หัวหิน และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ม.ค. 2556 ซึ่งคุณสามารถเช่า ร้านขายของ นี้แบบสัญญาระยะยา...
Details:
4
Bedroom(s)
3
Bathroom(s)
180 ตรม.
Property Type:
ร้านขายของ
สร้างเสร็จ 2556
วิวเมือง
รีโนเวทใหม่ทั้งหมด
ที่จอดรถ
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 1 สัปดาห์ที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
Home Office 61 for Rent
บางแวก, ภาษีเจริญ, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿44,000/เดือน
(฿305/ตรม.)
144 ตรม. Office for rent in ไทย
(ริมถนน) ให้เช่าโฮมออฟฟิศ 2 ชั้น สร้างใหม่สไตล์มินิมอล 36 ตรว ติดถนน จรัญสนิทวงศ์ 13 ที่จอดรถ 4 คัน ราคาถูก ( รวมเฟอร์นิเจอร์ ) พื้นที่ 36 ตรว. ตัวตึก กว้าง 5.5 เมตร ยาว 12 เมตร , พื้นที่รวม กว้าง 9...
Details:
144 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
แหล่งท่องเที่ยวสำคัญ 2.03 กม.
สร้างเสร็จ 2567
วิวโล่งๆ
ไปสถานี BTS/MRT ได้
ดาดฟ้า
ชานบ้าน
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
ชาญอิสสระ ทาวเวอร์ 2
บางกะปิ, ห้วยขวาง, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿44,500/เดือน
(฿649/ตรม.)
68.45 ตรม. Office for rent at ชาญอิสสระ ทาวเวอร์ 2
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น สำนักงาน สำหรับเช่า แบบ สตูดิโอ มีพื้นที่ใช้สอย 68.45 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ ชาญอิสสระ ทาวเวอร์ 2 บนทำเลของ บางกะปิ, กรุงเทพมหานคร และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ม.ค....
Details:
สตูดิโอ
68.45 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
MRT 1.42 กม.
ARL 1.44 กม.
BTS 2.88 กม.
สร้างเสร็จ 2536
แบบ High Rise
ชั้น 2
ดูรูปทั้งหมด
แอร์พอร์ต บิสซิเนส พาร์ค
สุเทพ, เมืองเชียงใหม่, เชียงใหม่, ไทย
฿44,550/เดือน
(฿549/ตรม.)
81 ตรม. Office for rent at แอร์พอร์ต บิสซิเนส พาร์ค
ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ แอร์พอร์ต บิสซิเนส พาร์ค บนทำเลของ สุเทพ, เชียงใหม่ และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ก.พ. 2554 ซึ่งคุณสามารถเช่า สำนักงาน นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿44,550 ต่อเดือน
Details:
81 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
สร้างเสร็จ 2554
แบบ Low Rise
วิวภูเขา
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
อาคาร เจ. เพรส
ช่องนนทรี, ยานนาวา, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿44,800/เดือน
(฿349/ตรม.)
128 ตรม. Office for rent at อาคาร เจ. เพรส
ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ อาคาร เจ. เพรส บนทำเลของ ช่องนนทรี, กรุงเทพมหานคร และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ม.ค. 2540 ซึ่งคุณสามารถเช่า สำนักงาน นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿44,800 ต่อเดือน
Details:
128 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
MRT 2.79 กม.
BTS 3.08 กม.
สร้างเสร็จ 2540
แบบ High Rise
ชั้น 9
วิวเมือง
ชานบ้าน
สอบถามสถานะอีกครั้ง
อัพเดทล่าสุด: 2 ปีที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
Ofiice for Rent in Khlong Tan Nuea
คลองตันเหนือ, วัฒนา, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿45,000/เดือน
(฿387/ตรม.)
116 ตรม. Office for rent in ไทย
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น สำนักงาน สำหรับเช่า แบบ สตูดิโอ มีพื้นที่ใช้สอย 116 ตรม. อยู่ในทำเล คลองตันเหนือ, กรุงเทพมหานคร ซึ่งคุณสามารถเช่า สำนักงาน นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿45,000 ต่อเดือน
Details:
สตูดิโอ
116 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
ท่าเทียบเรือ 0.11 กม.
วิวเมือง
ชานบ้าน
ระเบียง
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 1 ปีที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
Shophouse for Rent – Mahachak Road (Near Chinatown, Bangkok)
จักรวรรดิ, สัมพันธวงศ์, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿45,000/เดือน
(฿224/ตรม.)
ร้านขายของ 2 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล จักรวรรดิ, กรุงเทพมหานคร
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น ร้านขายของ สำหรับเช่า ขนาด 2 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 200 ตรม. อยู่ในทำเล จักรวรรดิ, กรุงเทพมหานคร ซึ่งคุณสามารถเช่า ร้านขายของ นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿45,000 ต่อเดือน
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
200 ตรม.
Property Type:
ร้านขายของ
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 6 เดือนที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
>
1
...
32
33
34
...
100
961 - 990 จาก 2,978 ยูนิต
ไทย
ดูบ้านเพิ่มเติมในทำเลของไทย
กรุงเทพมหานคร
มี 51,221 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿1.8K - ฿1.27B
ดูทำเลเพิ่มเติม
ภูเก็ต
มี 8,223 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿0 - ฿38.1M
ดูทำเลเพิ่มเติม
ชลบุรี
มี 4,348 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿0 - ฿898K
ดูทำเลเพิ่มเติม
เชียงใหม่
มี 3,561 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿0 - ฿988K
ดูทำเลเพิ่มเติม
ประจวบคีรีขันธ์
มี 2,399 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿3.49K - ฿16M
ดูทำเลเพิ่มเติม
สมุทรปราการ
มี 2,271 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿1.7K - ฿48.4M
ดูทำเลเพิ่มเติม
นนทบุรี
มี 1,299 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿1 - ฿1.95M
ดูทำเลเพิ่มเติม
สุราษฎร์ธานี
มี 909 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿4.49K - ฿4.59M
ดูทำเลเพิ่มเติม
ปทุมธานี
มี 549 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿2.49K - ฿2.03B
ดูทำเลเพิ่มเติม
เพชรบุรี
มี 416 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿4.49K - ฿383K
ทำเลที่ตั้ง
1
บันยัน ทรี เรสซิเดนซ์ ริเวอร์ไซด์ กรุงเทพ
คลองสาน, คลองสาน, กรุงเทพมหานคร
฿59,854
ราคาเริ่มต้น
12 รีวิว
2
อนิล สาทร 12
ทุ่งวัดดอน, สาทร, กรุงเทพมหานคร
฿37,908
ราคาเริ่มต้น
10 รีวิว
3
โคปาคาบาน่า บีช จอมเทียน
เมืองพัทยา, พัทยา, ชลบุรี
฿19,149
ราคาเริ่มต้น
4 รีวิว
4
ไอดีโอ จุฬา - สามย่าน
สี่พระยา, บางรัก, กรุงเทพมหานคร
฿19,951
ราคาเริ่มต้น
4 รีวิว
5
ไลฟ์ อโศก พระราม 9