บ้าน พร้อม ให้เช่า ใน ไทย
(มี บ้าน 2,977)
สวนหลวง, สวนหลวง, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿37,000/เดือน
(฿342/ตรม.)
คลังสินค้า ให้เช่า ในโครงการ อัพเสปซ อ่อนนุช
ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ อัพเสปซ อ่อนนุช บนทำเลของ สวนหลวง, กรุงเทพมหานคร และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ก.ย. 2568 ซึ่งคุณสามารถเช่า คลังสินค้า นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿37,000 ต่อเดือน
Details:
1
Bathroom(s)
108 ตรม.
Property Type:
คลังสินค้า
MRT 1.04 กม.
ARL 4.14 กม.
สร้างเสร็จ 2568
วิวเมือง
ไปสถานี BTS/MRT ได้
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
Warehouse for Rent in Sukhumvit 93
อัพเดทล่าสุด 2 เดือนที่แล้ว
บางจาก, พระโขนง, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿37,000/เดือน
(฿97/ตรม.)
คลังสินค้า ให้เช่า ในทำเล บางจาก, กรุงเทพมหานคร
อยู่ในทำเล บางจาก, กรุงเทพมหานคร ซึ่งคุณสามารถเช่า คลังสินค้า นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿37,000 ต่อเดือน
Details:
380 ตรม.
Property Type:
คลังสินค้า
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 2 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
Bar Soi Buakhao
อัพเดทล่าสุด 4 สัปดาห์ที่แล้ว
บางละมุง, พัทยา, ชลบุรี, ไทย
฿37,000/เดือน
(฿971/ตรม.)
ร้านขายของ 1 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล บางละมุง, พัทยา
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น ร้านขายของ สำหรับเช่า ขนาด 1 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 38 ตรม. อยู่ในทำเล บางละมุง, พัทยา ซึ่งคุณสามารถเช่า ร้านขายของ นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿37,000 ต่อเดือน
Details:
1
Bedroom(s)
1
Bathroom(s)
38 ตรม.
Property Type:
ร้านขายของ
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 4 สัปดาห์ที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
อาคารเพิ่มภูมิ
บางจาก, พระโขนง, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿37,440/เดือน
(฿519/ตรม.)
72 ตรม. Office for rent at อาคารเพิ่มภูมิ
พื้นที่สำนักงานให้เช่า – อาคารเพิ่มภูมิ (Permpoom Building)อาคารสำนักงานตกแต่งพร้อมใช้งาน ใจกลางสุขุมวิท 87 ทำเลสะดวก ใกล้ BTS อ่อนนุช (E9) และ BTS บางจาก (E10) เดินทางง่ายด้วยรถไฟฟ้าและทางด่วนส...
Details:
72 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
BTS 0.75 กม.
สร้างเสร็จ 2552
แบบ Low Rise
วิวเมือง
ไปสถานี BTS/MRT ได้
ชานบ้าน
แอร์
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
not-set
เทศบาลนครปากเกร็ด, ปากเกร็ด, นนทบุรี, ไทย
฿37,442/เดือน
(฿120/ตรม.)
คลังสินค้า ให้เช่า ในทำเล เทศบาลนครปากเกร็ด, นนทบุรี
รหัส PNB013 โกดังให้เช่า ขนาด 312 ตร.ม. ถนนราชพฤกษ์ อ.ปากเกร็ด จ.นนทบุรี โกดังให้เช่าและโรงงานให้เช่าย่านปากเกร็ด ทำเลดีติดถนนการขนส่งสะดวกมาก ใกล้ โฮมโปรชัยพฤกษ์ ใกล้ ไทวัสดุสาขาชัยพฤกษ์...
Details:
312 ตรม.
Property Type:
คลังสินค้า
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 3 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Warehouse for Rent – 300 sqm in Chon Buri
ห้วยกะปิ, เมืองชลบุรี, ชลบุรี, ไทย
฿37,500/เดือน
(฿125/ตรม.)
คลังสินค้า ให้เช่า ในทำเล ห้วยกะปิ, พัทยา
อยู่ในทำเล ห้วยกะปิ, พัทยา ซึ่งคุณสามารถเช่า คลังสินค้า นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿37,500 ต่อเดือน
Details:
300 ตรม.
Property Type:
คลังสินค้า
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Warehouse
บางมด, จอมทอง, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿37,500/เดือน
(฿145/ตรม.)
คลังสินค้า 1 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล บางมด, กรุงเทพมหานคร
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น คลังสินค้า สำหรับเช่า ขนาด 1 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 258 ตรม. อยู่ในทำเล บางมด, กรุงเทพมหานคร ซึ่งคุณสามารถเช่า คลังสินค้า นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿37,500 ต่อเดือน
Details:
1
Bedroom(s)
1
Bathroom(s)
258 ตรม.
Property Type:
คลังสินค้า
วิวโล่งๆ
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 3 เดือนที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
ชาญอิสสระ ทาวเวอร์ 1
สุริยวงศ์, บางรัก, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿37,700/เดือน
(฿648/ตรม.)
58 ตรม. Office for rent at ชาญอิสสระ ทาวเวอร์ 1
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น สำนักงาน สำหรับเช่า แบบ สตูดิโอ มีพื้นที่ใช้สอย 58 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ ชาญอิสสระ ทาวเวอร์ 1 บนทำเลของ สุริยวงศ์, กรุงเทพมหานคร และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ธ.ค. 2...
Details:
สตูดิโอ
58 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
MRT 0.53 กม.
BTS 0.69 กม.
สร้างเสร็จ 2528
แบบ High Rise
ชั้น 5
วิวเมือง
สอบถามสถานะอีกครั้ง
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
not-set
บางบัวทอง, บางบัวทอง, นนทบุรี, ไทย
฿38,000/เดือน
(฿126/ตรม.)
คลังสินค้า ให้เช่า ในทำเล บางบัวทอง, นนทบุรี
โกดังใหม่ มือ 1 บางบัวทอง!! ให้เช่า เข้าซอยจาก ถนนหลักบางกรวย-ไทรน้อย เพียง 500 เมตร ************************************************************** พร้อมใช้งาน ทันที - ขนาด 300 ตร.ม - ที่จอดรถ 100 ตร....
Details:
300 ตรม.
Property Type:
คลังสินค้า
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Retail Space for Rent near Sukhumvit Area
คลองเตยเหนือ, วัฒนา, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿38,000/เดือน
(฿1,720/ตรม.)
พื้นที่ค้าปลีก สตูดิโอ ให้เช่า ในทำเล คลองเตยเหนือ, กรุงเทพมหานคร
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น พื้นที่ค้าปลีก สำหรับเช่า แบบ สตูดิโอ มีพื้นที่ใช้สอย 22 ตรม. อยู่ในทำเล คลองเตยเหนือ, กรุงเทพมหานคร ซึ่งคุณสามารถเช่า พื้นที่ค้าปลีก นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿38,000 ต่อ...
Details:
สตูดิโอ
1
Bathroom(s)
22 ตรม.
Property Type:
พื้นที่ค้าปลีก
MRT 0.39 กม.
วิวเมือง
ชานบ้าน
สถานะการเช่า: 1 ม.ค. 2571
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 3 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Whole Building for Rent in Talat Khwan
ตลาดขวัญ, เมืองนนทบุรี, นนทบุรี, ไทย
฿38,000/เดือน
(฿78/ตรม.)
ตึกทั้งหมด 2 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล ตลาดขวัญ, นนทบุรี
ให้เช่าอาคารพาณิชย์ 4 ชั้น 2 คูหา ใกล้ท่าน้ำนนท์ ทำเลดีติดถนนใหญ่ ถนนประชาราษฏร์ ใกล้รถไฟฟ้า MRT แยกติวานนท์ อาคารหันหน้าไปทางทิศใต้ ฝั่งขาเข้า ตึกแถว 4 ชั้น (รวมดาดฟ้า) ราคาเ...
Details:
2
Bedroom(s)
5
Bathroom(s)
486 ตรม.
Property Type:
ตึกทั้งหมด
MRT 0.55 กม.
วิวเมือง
ชานบ้าน
ระเบียง
ที่จอดรถ
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
not-set
ประกาศเมื่อ 1 สัปดาห์ที่แล้ว
อัพเดทล่าสุด 1 สัปดาห์ที่แล้ว
คลองข่อย, ปากเกร็ด, นนทบุรี, ไทย
฿38,000/เดือน
(฿126/ตรม.)
คลังสินค้า ให้เช่า ในทำเล คลองข่อย, นนทบุรี
รหัส PNB028 โกดังให้เช่า ขนาด 300 ตร.ม. ทำเลดี ถนนราชพฤกษ์-345 เหมาะสำหรับเป็นศูนย์กระจายสินค้า คลังเก็บสินค้า อ.ปากเกร็ด จ.นนทบุรี ‼️เหลือ 300 ตร.ม. เพียงหลังเดียว‼️ รายละเอียด 📍มีออฟฟ...
Details:
300 ตรม.
Property Type:
คลังสินค้า
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 1 สัปดาห์ที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Office for Rent in Bang Chak
อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
บางจาก, พระโขนง, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿38,000/เดือน
(฿160/ตรม.)
237 ตรม. Office for rent in ไทย
SPACE Home Office near Glory Singapore International School4 floors, 3 Bedrooms, 3 Bathrooms2-3 Parking Spots
Details:
3
Bedroom(s)
3
Bathroom(s)
237 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
BTS 0.59 กม.
สร้างเสร็จ 2563
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
สถานะการเช่า: 31 พ.ค. 2570
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 1 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Warehouse for Rent in Soi Tha It
อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
บางรักน้อย, เมืองนนทบุรี, นนทบุรี, ไทย
฿38,000/เดือน
฿40,000 /เดือน
(฿79/ตรม.)
คลังสินค้า ให้เช่า ในทำเล บางรักน้อย, นนทบุรี
โกดังให้เช่า ขนาด 410 ตรม. มีสำนักงานและห้องประชุมอีก 60 ตรม. พร้อมที่จอดรถได้อีกมากกว่า 7-8 คัน พื้นที่ใช้สอยมากกว่า 800 ตรม.อยู่ในซอยท่าอิฐ ต.บางรักน้อย อ.เมือง จ.นนทบุรี อยู่ใกล้ตลาดท่าอิฐ แหล่งชุม...
Details:
480 ตรม.
Property Type:
คลังสินค้า
สร้างเสร็จ 2555
วิวสวน
ไปสถานี BTS/MRT ได้
ชานบ้าน
ที่จอดรถ
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 1 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
not-set
ท่าทราย, เมืองสมุทรสาคร, สมุทรสาคร, ไทย
฿38,000/เดือน
(฿190/ตรม.)
คลังสินค้า ให้เช่า ในทำเล ท่าทราย, สมุทรสาคร
#โกดังให้เช่า #โกดังสร้างใหม่ #โกดังให้เช่าสมุทรสาคร #โกดังเพิ่งสร้าง อ.เมือง จ.สมุทรสาคร (พระรามสองซอย4) ซอยไม่ตัน ให้เช่าโกดังสร้างใหม่ มีรั้วแน่นหนา ประตูไฟฟ้า รถเทเลอร์เข้าได้สบาย โกด...
Details:
4
Bathroom(s)
200 ตรม.
Property Type:
คลังสินค้า
สร้างเสร็จ 2568
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Open Space Office / Warehouse for Rent Sukhumvit 62
บางจาก, พระโขนง, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿38,000/เดือน
(฿190/ตรม.)
คลังสินค้า 1 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล บางจาก, กรุงเทพมหานคร
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น คลังสินค้า สำหรับเช่า ขนาด 1 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 200 ตรม. อยู่ในทำเล บางจาก, กรุงเทพมหานคร ซึ่งคุณสามารถเช่า คลังสินค้า นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿38,000 ต่อเดือน
Details:
1
Bedroom(s)
1
Bathroom(s)
200 ตรม.
Property Type:
คลังสินค้า
BTS 0.92 กม.
สถานะการเช่า: 1 มี.ค. 2570
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 4 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Hair Salon for Rent – Fully Furnished & Ready to Operate
อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
พญาไท, พญาไท, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿38,000/เดือน
(฿1,110/ตรม.)
พื้นที่ค้าปลีก 1 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล พญาไท, กรุงเทพมหานคร
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น พื้นที่ค้าปลีก สำหรับเช่า ขนาด 1 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 34 ตรม. อยู่ในทำเล พญาไท, กรุงเทพมหานคร ซึ่งคุณสามารถเช่า พื้นที่ค้าปลีก นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿38,000 ต่อเดือ...
Details:
1
Bedroom(s)
1
Bathroom(s)
34 ตรม.
Property Type:
พื้นที่ค้าปลีก
วิวสวน
เข้าถึงสวนส่วนกลางได้
ชานบ้าน
ทีวี
สถานะการเช่า: 31 ม.ค. 2570
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 1 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Business Ready Shop House in Kathu for Rent
กะทู้, กะทู้, ภูเก็ต, ไทย
฿38,000/เดือน
(฿190/ตรม.)
ร้านขายของ 4 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล กะทู้, ภูเก็ต
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น ร้านขายของ สำหรับเช่า ขนาด 4 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 200 ตรม. อยู่ในทำเล กะทู้, ภูเก็ต ซึ่งคุณสามารถเช่า ร้านขายของ นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿38,000 ต่อเดือน
Details:
4
Bedroom(s)
3
Bathroom(s)
200 ตรม.
Property Type:
ร้านขายของ
น้ำตก 3.16 กม.
วิวสวน
ชานบ้าน
ระเบียง
สถานะการเช่า: 1 ม.ค. 2570
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 3 ถึง 6 เดือน
อัพเดทล่าสุด: 1 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Warehouse for Rent in Mueang Samut Sakhon
ท่าทราย, เมืองสมุทรสาคร, สมุทรสาคร, ไทย
฿38,000/เดือน
(฿190/ตรม.)
คลังสินค้า ให้เช่า ในทำเล ท่าทราย, สมุทรสาคร
โกดังใหม่200ตรม.(มีออฟฟิส หรือไม่มีก้อได้)10×20ม. *ใกล้central มหาชัยเพียง 3กม. *ใกล้พอร์โต้ชิโน้ โลตัส บิ๊กซี โฮมโปร อยู่ ต.ท่าทราย อ.เมือง จ.สมุทรสาคร ค่ะ รถบรรทุกเข้าออกได้สบาย บุเพดานช...
Details:
200 ตรม.
Property Type:
คลังสินค้า
สร้างเสร็จ 2566
วิวสวน
ชานบ้าน
ที่จอดรถ
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Hint Coffee Khlong San (Key money + Rent)
ประกาศเมื่อ 2 สัปดาห์ที่แล้ว
อัพเดทล่าสุด 2 สัปดาห์ที่แล้ว
คลองต้นไทร, คลองสาน, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿38,000/เดือน
(฿126/ตรม.)
พื้นที่ค้าปลีก สตูดิโอ ให้เช่า ในทำเล คลองต้นไทร, กรุงเทพมหานคร
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น พื้นที่ค้าปลีก สำหรับเช่า แบบ สตูดิโอ มีพื้นที่ใช้สอย 300 ตรม. อยู่ในทำเล คลองต้นไทร, กรุงเทพมหานคร ซึ่งคุณสามารถเช่า พื้นที่ค้าปลีก นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿38,000 ต่อเ...
Details:
สตูดิโอ
1
Bathroom(s)
300 ตรม.
Property Type:
พื้นที่ค้าปลีก
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 2 สัปดาห์ที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
Ofiice for Rent in Bang Na Area
อัพเดทล่าสุด 2 เดือนที่แล้ว
บางนา, บางนา, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿38,000/เดือน
(฿126/ตรม.)
300 ตรม. Office for rent in ไทย
For Rent Home Office Plus Park Avenue Lasalle-Srinakarin , near BTS Bearing and MRT Sri-Lasalle A 4-story HomeOffice located between Soi Lasalle40 and42 , easy access via soi Lasalle55-Bangna-trad30 ,...
Details:
4
Bedroom(s)
4
Bathroom(s)
300 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
ไปสถานี BTS/MRT ได้
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 2 เดือนที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
not-set
อัพเดทล่าสุด 2 เดือนที่แล้ว
คลองพระอุดม, ลาดหลุมแก้ว, ปทุมธานี, ไทย
฿38,000/เดือน
(฿117/ตรม.)
คลังสินค้า ให้เช่า ในทำเล คลองพระอุดม, ปทุมธานี
ให้การขนส่งเป็นเรื่องง่าย ไม่ต้องเข้าซอยให้ลึกยุ่งยาก กับโกดังใหม่ให้เช่าติดถนนกาญจนาภิเษก มีให้เลือก 3 ขนาดด้วยกัน 411, 602 และ 822 ตร.ม. ขนาดแรก 10.7x33 พื้นที่ใช้สอ...
Details:
323 ตรม.
Property Type:
คลังสินค้า
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 2 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
not-set
บางบัวทอง, บางบัวทอง, นนทบุรี, ไทย
฿38,000/เดือน
(฿115/ตรม.)
คลังสินค้า ให้เช่า ในทำเล บางบัวทอง, นนทบุรี
รหัส PNB005 โกดังให้เช่า !! พื้นที่โกดัง 330 ตร.ม. พิกัด อ.บางบัวทอง จ.นนทบุรี - ขนาด 330 ตร.ม - ค่าน้ำ 17 ค่าไฟ 7 บาท - มือ 1 เพิ่งเดินระบบเสร็จสดๆ ร้อนๆ ต้นเดือน พ.ย. 66 - ท...
Details:
330 ตรม.
Property Type:
คลังสินค้า
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 3 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
not-set
คลองสี่, คลองหลวง, ปทุมธานี, ไทย
฿38,000/เดือน
(฿118/ตรม.)
คลังสินค้า ให้เช่า ในทำเล คลองสี่, ปทุมธานี
โกดังให้เช่า ว่าง! สร้างเสร็จใหม่ๆ พร้อมใช้งาน📍พิกัด คลองหลวง-คลองสี่ จ.ปทุมธานี [ ✅เชื่อมต่อมอเตอร์เวย์ บางปะอิน-สุวรรณภูมิ เพียง 200 เมตร ✅5 นาทีจากเส้นคลองหลวง ✅มีห้องน้ำในตัว✅รถใหญ่เข้าออกสะด...
Details:
1
Bathroom(s)
322 ตรม.
Property Type:
คลังสินค้า
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Office for Rent Rachadaphisik 24
สามเสนนอก, ห้วยขวาง, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿38,000/เดือน
(฿330/ตรม.)
115 ตรม. Office for rent in ไทย
อยู่ในทำเล สามเสนนอก, กรุงเทพมหานคร และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ม.ค. 2567 ซึ่งคุณสามารถเช่า สำนักงาน นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿38,000 ต่อเดือน
Details:
115 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
MRT 0.2 กม.
สร้างเสร็จ 2567
วิวโล่งๆ
Electricity
ไปสถานี BTS/MRT ได้
ชั้นลอย
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 4 เดือนที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
shophouse for rent rama3
บางโพงพาง, ยานนาวา, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿38,000/เดือน
(฿190/ตรม.)
ร้านขายของ 4 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล บางโพงพาง, กรุงเทพมหานคร
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น ร้านขายของ สำหรับเช่า ขนาด 4 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 200 ตรม. อยู่ในทำเล บางโพงพาง, กรุงเทพมหานคร ซึ่งคุณสามารถเช่า ร้านขายของ นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿38,000 ต่อเดือน
Details:
4
Bedroom(s)
4
Bathroom(s)
200 ตรม.
Property Type:
ร้านขายของ
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 5 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
Shophouse for Rent in Bangkok
วัดกัลยาณ์, ธนบุรี, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿38,000/เดือน
(฿211/ตรม.)
ตึกทั้งหมด สตูดิโอ ให้เช่า ในทำเล วัดกัลยาณ์, กรุงเทพมหานคร
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น ตึกทั้งหมด สำหรับเช่า แบบ สตูดิโอ มีพื้นที่ใช้สอย 180 ตรม. อยู่ในทำเล วัดกัลยาณ์, กรุงเทพมหานคร ซึ่งคุณสามารถเช่า ตึกทั้งหมด นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿38,000 ต่อเดือน
Details:
สตูดิโอ
1
Bathroom(s)
180 ตรม.
Property Type:
ตึกทั้งหมด
วัด 0.4 กม.
วิวแม่น้ำ หรือ คลอง
ชานบ้าน
ระเบียง
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 1 ปีที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
not-set
คลองพระอุดม, ลาดหลุมแก้ว, ปทุมธานี, ไทย
฿38,000/เดือน
(฿92/ตรม.)
คลังสินค้า ให้เช่า ในทำเล คลองพระอุดม, ปทุมธานี
ให้การขนส่งเป็นเรื่องง่าย ไม่ต้องเข้าซอยให้ลึกยุ่งยาก กับโกดังใหม่ให้เช่าติดถนนกาญจนาภิเษก มีให้เลือก 3 ขนาดด้วยกัน 411, 602 และ 822 ตร.ม. ขนาดแรก 10.7x33 พื้นที่ใช้สอยรวม 4...
Details:
411 ตรม.
Property Type:
คลังสินค้า
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 3 ถึง 6 เดือน
อัพเดทล่าสุด: 3 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Office in My Space At Silom
ประกาศเมื่อ 1 เดือนที่แล้ว
อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
สีลม, บางรัก, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿38,000/เดือน
(฿499/ตรม.)
76 ตรม. Office for rent in ไทย
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น สำนักงาน สำหรับเช่า แบบ สตูดิโอ มีพื้นที่ใช้สอย 76 ตรม. อยู่ในทำเล สีลม, กรุงเทพมหานคร ซึ่งคุณสามารถเช่า สำนักงาน นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿38,000 ต่อเดือน
Details:
สตูดิโอ
2
Bathroom(s)
76 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 1 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
not-set
ประกาศเมื่อ 1 สัปดาห์ที่แล้ว
อัพเดทล่าสุด 6 วันที่แล้ว
คลองสอง, คลองหลวง, ปทุมธานี, ไทย
฿38,000/เดือน
(฿158/ตรม.)
คลังสินค้า ให้เช่า ในทำเล คลองสอง, ปทุมธานี
รหัส PPT014 โกดังให้เช่า/โรงงานให้เช่า !! พื้นที่ใช้สอยทั้งหมด 240 ตร.ม. เหมาะสำหรับเปิดเป็นหน้าร้านหรือเก็บและผลิตก็ได้ มีน้ำและไฟฟ้า พร้อมใช้งาน ทำเลดีมากใกล้ตลาดไท อ. คลองหลวง จ.ปทุมธานี ราย...
Details:
240 ตรม.
Property Type:
คลังสินค้า
ที่จอดรถ
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 6 วันที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
>
1
...
28
29
30
...
100
841 - 870 จาก 2,977 ยูนิต
ไทย
ดูบ้านเพิ่มเติมในทำเลของไทย
กรุงเทพมหานคร
มี 51,196 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿1.8K - ฿1.27B
ดูทำเลเพิ่มเติม
ภูเก็ต
มี 8,219 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿0 - ฿38.1M
ดูทำเลเพิ่มเติม
ชลบุรี
มี 4,344 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿0 - ฿898K
ดูทำเลเพิ่มเติม
เชียงใหม่
มี 3,559 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿0 - ฿988K
ดูทำเลเพิ่มเติม
ประจวบคีรีขันธ์
มี 2,397 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿3.49K - ฿16M
ดูทำเลเพิ่มเติม
สมุทรปราการ
มี 2,271 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿1.7K - ฿48.4M
ดูทำเลเพิ่มเติม
นนทบุรี
มี 1,299 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿1 - ฿1.95M
ดูทำเลเพิ่มเติม
สุราษฎร์ธานี
มี 908 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿4.49K - ฿4.59M
ดูทำเลเพิ่มเติม
ปทุมธานี
มี 549 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿2.49K - ฿2.03B
ดูทำเลเพิ่มเติม
เพชรบุรี
มี 416 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿4.49K - ฿383K
ทำเลที่ตั้ง
1
บันยัน ทรี เรสซิเดนซ์ ริเวอร์ไซด์ กรุงเทพ
คลองสาน, คลองสาน, กรุงเทพมหานคร
฿59,854
ราคาเริ่มต้น
12 รีวิว
2
อนิล สาทร 12
ทุ่งวัดดอน, สาทร, กรุงเทพมหานคร
฿37,908
ราคาเริ่มต้น
10 รีวิว
3
โคปาคาบาน่า บีช จอมเทียน
เมืองพัทยา, พัทยา, ชลบุรี
฿19,149
ราคาเริ่มต้น
4 รีวิว
4
ไอดีโอ จุฬา - สามย่าน
สี่พระยา, บางรัก, กรุงเทพมหานคร
฿19,951
ราคาเริ่มต้น
4 รีวิว
5
ไลฟ์ อโศก พระราม 9
มักกะสัน, ราชเทวี, กรุงเทพมหานคร